[Funland] Cụ kouongruou ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Trạng thái
Thớt đang đóng

cdcn

Xe điện
tầm thời điểm này, cá nhân ôm 1 lô khẩu trang trong nhà để bán, hóa đơn đầu vào mà ko có thì công khai địa chỉ là mời qltt vào xơi đấy cụ.
Inbox mà cụ! Vấn đề là cụ ấy không cho địa chỉ ấy chứ?

cdcn

Xe điện
thế bác biết ai trên off này ko phải là qltt để còn inbox địa chỉ ko ạ
Nói như cụ thì bắt mịa nó hết bọn shipper ah? Hàng giá trị nhỏ, vài hộp khẩu trang nhằm nhò gì?

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Làm người tốt cũng khó. Chúc cụ kouongruou chân cứng đá mềm! Và có lẽ nên đổi cách làm!

kid1234

Xe buýt
Nói như cụ thì bắt mịa nó hết bọn shipper ah? Hàng giá trị nhỏ, vài hộp khẩu trang nhằm nhò gì?
cụ ko hiểu ý rồi. tôi đang nói là 1 lô khẩu trang và nếu ko có hóa đơn đầu vào. chứ ko phải vài hộp. một người vài hộp nhưng mấy chục người là thành số lượng vài thùng rồi cụ nhé. giờ này cụ cứ ôm 1 lô thử bán ầm ĩ 1-2 tuần công khai như cụ kouongruou xem nào, và bán tại nhà có địa chỉ cụ thể nhé. xem có qltt đến ko.

công nông tàu

Xe container
Em lên tiếng đâyko ai phải tìm cả. Em không lừa ai. Nếu ai mà ko tin mà đã ck thì gửi stk vào mail hoặc 0377720117. Em làm vì tâm. Còn em có lý do cấp cứu vào viện từ sáng 15 nên ko gặp mọi người dươc. Còn ảnh của em em xin công bố
Em chúc cụ mau bình phục.

cdcn

Xe điện
cụ ko hiểu ý rồi. tôi đang nói là 1 lô khẩu trang và nếu ko có hóa đơn đầu vào. chứ ko phải vài hộp. một người vài hộp nhưng mấy chục người là thành số lượng vài thùng rồi cụ nhé. giờ này cụ cứ ôm 1 lô thử bán ầm ĩ 1-2 tuần công khai như cụ kouongruou xem nào, và bán tại nhà có địa chỉ cụ thể nhé. xem có qltt đến ko.
Hẹn ở địa điểm công cộng, mang đúng số lượng vài hộp ra thôi. Tiền thì đã ck trước cho cụ ấy rồi mà, coi như là tặng nhau có được không cụ? Em thì đoán nguyên nhân chính chắc là cụ ấy cũng không có hàng, nhất là với cái giá cụ ấy rao bán, nhưng cụ ấy không nêu bản chất của vấn đề mình đang gặp phải là gì nên chịu!

thattinhvt

Xe buýt
E nghĩ cụ kouongrươu nhập thế cũng phải từ vài đến chục thùng ý ah. Vì hôm nọ e ra lấy kt thấy cụ ý cũng đèo 2 thùng rồi. Số lượng như thế thì cũng dễ bị qltt bắt lắm. Và hnay e confirm lại là e nhận đc kt của cụ kouongruou rồi. Chúc cụ kouongruou mau khỏe để tiếp tục hành trình.

Cgnt80

Xe hơi
Em cũng có đơn đặt cụ kouongruou từ chủ nhật, vào tham gia chờ cùng các cụ.

cdcn

Xe điện
E nghĩ cụ kouongrươu nhập thế cũng phải từ vài đến chục thùng ý ah. Vì hôm nọ e ra lấy kt thấy cụ ý cũng đèo 2 thùng rồi. Số lượng như thế thì cũng dễ bị qltt bắt lắm. Và hnay e confirm lại là e nhận đc kt của cụ kouongruou rồi. Chúc cụ kouongruou mau khỏe để tiếp tục hành trình.
Thì thế nên em mới nhắn cụ ấy cho địa chỉ để mọi người tự qua lấy hàng, tiền đã ck trước rồi, vậy là an toàn cho cụ ấy còn gì?

kid1234

Xe buýt
Hẹn ở địa điểm công cộng, mang đúng số lượng vài hộp ra thôi. Tiền thì đã ck trước cho cụ ấy rồi mà, coi như là tặng nhau có được không cụ? Em thì đoán nguyên nhân chính chắc là cụ ấy cũng không có hàng, nhất là với cái giá cụ ấy rao bán, nhưng cụ ấy không nêu bản chất của vấn đề mình đang gặp phải là gì nên chịu!
trời ạ. hẹn công cộng và mang 1 lần mấy hộp thì nói làm gì cụ. e đang nói là mọi người đang muốn bác ấy cho địa chỉ nhà hay đâu đó để đến lấy, tức là ở chỗ đó có số lượng nhiều. túm lại đây thôi bác nhé. hehe
còn kt thì lớp kháng khuẩn các cty vn đang chủ yếu nhập từ TQ. đợt này cấm biên hay TQ hạn chế xuất ra nước ngoài rồi thì VN sẽ hết, có nhập tiếp thì từ các nước khác nhưng giá cao hơn do đó giá kt từ lúc sx cũng sẽ tăng lên cao hơn bt nhiều lần. nên vc lấy được kt để bán rẻ giá như thế là càng ngày càng khó. nếu ko muốn nói là lỗ.

Bluesky123

Xe tải
Chúc cụ kouongruou mau bình phục nhé. Làm người tốt ở xã hội này thật khó.
Em không mua khẩu trang của cụ vì em ở xa nhưng em có theo dõi thớt trước và rất cảm kích tấm lòng của cụ. Giữa thời buổi nhộm nhoạm này tìm được 1 người có tâm như cụ thật hiếm. Mong cụ mau khỏe và những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với cụ.

cdcn

Xe điện
trời ạ. hẹn công cộng và mang 1 lần mấy hộp thì nói làm gì cụ. e đang nói là mọi người đang muốn bác ấy cho địa chỉ nhà hay đâu đó để đến lấy, tức là ở chỗ đó có số lượng nhiều. túm lại đây thôi bác nhé. hehe
còn kt thì lớp kháng khuẩn các cty vn đang chủ yếu nhập từ TQ. đợt này cấm biên hay TQ hạn chế xuất ra nước ngoài rồi thì VN sẽ hết, có nhập tiếp thì từ các nước khác nhưng giá cao hơn do đó giá kt từ lúc sx cũng sẽ tăng lên cao hơn bt nhiều lần. nên vc lấy được kt để bán rẻ giá như thế là càng ngày càng khó. nếu ko muốn nói là lỗ.
Vầng! Dừng thôi cụ ạ! Nếu có hàng thật thì em nghĩ không khó để có phương án phân phối hàng đi mà tránh qltt. Túm lại với cá nhân em thì đó không phải là lý do!

duytrinh85

Xe điện
Tóm lại ngày mai cụ khonguongruou cứ mang ra chỗ bán dưa hấu. Ai muốn mua thì qua đó cho dễ.

thattinhvt

Xe buýt
Thì thế nên em mới nhắn cụ ấy cho địa chỉ để mọi người tự qua lấy hàng, tiền đã ck trước rồi, vậy là an toàn cho cụ ấy còn gì?
Vâng, mấy hôm nọ e cũng bị trễ hẹn như nhiều cụ. Lúc đấy cũng khá là khó chịu vì cũng đang cần gấp. Nhưng lên topic đọc bài. thì thấy cũng có khá là nhiều cụ ck đặt hàng. Và cụ ấy không thuê đc shiper vì phải có hóa đơn này nọ họ mới chuyển hàng cho, nên 1 mình cụ ấy tự ship thì chắc chắn là ko kịp rồi. Nhà cụ ấy ở mê linh gần chỗ quang minh thì phải, sang bên này cũng khá xa, và mỗi lần đi cũng chỉ chở đc 2 thùng, khá là ít so với đơn đặt. Nên e nghĩ việc chậm chễ là tất yếu. Mong các cụ chưa nhận đc hàng ráng chờ thêm.

chim to

Xe tăng
2k kém cụ ý gọi zalo cho em, em gọi lại video hẳn hoi: thấy cụ ý mặc quần đùi ở nhà- bảo sáng em vào viện nên chua bán dưa dc. Giờ ra luôn Nx để triển khai bán dưa và trả hàng, chỗ bán dưa có băng rôn Thieetbiyte84. Em đi 2 vòng mà éo thấy

Trạng thái
Thớt đang đóng