[Funland] Cụ kouongruou ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Trạng thái
Thớt đang đóng

công nông tàu

Xe container
Em tin cụ kouongruou là người rất có tâm. Trong thớt em xin người hiến máu cứu mẹ em, cụ ấy rất nhiệt tình, mặc dù tối muộn, trời mưa giá rét cụ ấy vẫn sẵn sàng đến hiến máu giúp mẹ em, sáng hôm sau cụ ấy vẫn nhiệt tình hỏi thăm tình hình mẹ em. Rồi đến thớt phân phát khẩu trang thì em thấy cụ ấy thực sự là người tốt. Cụ ấy đã nói lý do là bệnh như vậy thì mọi người thông cảm chờ thêm 1 chút để cụ ấy lành bệnh lại tiếp tục làm nốt việc thiện nguyện đang dang dở. Em chúc cụ mau bình phục.

tvu732

Xe buýt
Em chúc cụ kouongruou sớm bình phục.

Em tin cụ kouongruou là người rất có tâm. Trong thớt em xin người hiến máu cứu mẹ em, cụ ấy rất nhiệt tình, mặc dù tối muộn, trời mưa giá rét cụ ấy vẫn sẵn sàng đến hiến máu giúp mẹ em, sáng hôm sau cụ ấy vẫn nhiệt tình hỏi thăm tình hình mẹ em. Rồi đến thớt phân phát khẩu trang thì em thấy cụ ấy thực sự là người tốt. Cụ ấy đã nói lý do là bệnh như vậy thì mọi người thông cảm chờ thêm 1 chút để cụ ấy lành bệnh lại tiếp tục làm nốt việc thiện nguyện đang dang dở. Em chúc cụ mau bình phục.
Bác nhà khỏe chưa cụ. E định tuần sau đi hiến máu. Tiện giúp dc bà cụ thì tốt quá :)

ftts

Xe buýt
Chiều nay em cũng lượn tận mấy vòng Nguyễn Xiển, Kim Văn Kim Lũ, gọi, nhắn tin nhưng không có hồi âm.

Cụ Khoonguongruou quá có tâm, nhưng việc hẹn đi hẹn lại và nhỡ hẹn liên tục thì không ổn ạ.

dvh2806

Xe tăng
E cg hóng chờ cụ.

humer

Xe điện
Em đặt từ hôm rồi 3 hộp, có bạn hỏi địa chỉ xong ko thấy llac nữa. Thấy nhiều cụ bảo nhận đc, chắc số em đen :D

sunrise8x

Xe tăng
Chiều nay em cũng lượn tận mấy vòng Nguyễn Xiển, Kim Văn Kim Lũ, gọi, nhắn tin nhưng không có hồi âm.

Cụ Khoonguongruou quá có tâm, nhưng việc hẹn đi hẹn lại và nhỡ hẹn liên tục thì không ổn ạ.
M

Em cug xuống nx mà ko thấy cụ ý. Gọi nhắn tin từ sáng ko dc.
Mong cụ chóng bình phục và có phương án trả hàng hợp lý hơn để mọi người đều thoải mái.

GBM219

Xe tải
Em lên tiếng đâyko ai phải tìm cả. Em không lừa ai. Nếu ai mà ko tin mà đã ck thì gửi stk vào mail hoặc 0377720117. Em làm vì tâm. Còn em có lý do cấp cứu vào viện từ sáng 15 nên ko gặp mọi người dươc. Còn ảnh của em em xin công bố
Khổ thân cụ bị sao phải vào viện thế ạ? Chúc cụ mau khỏe còn tiếp tục công việc, còn em vẫn đang chờ cụ.

fantasy0178

Xe tăng
Cụ kouongruou lừa hẹn giao cho em hết lần này đến lần khác (từ thứ 2 đến giờ là 6 lần rồi, em đã chuyển khoản trước), hôm nay cũng thế hẹn em ra chỗ bán dưa 2 lần rồi cũng chẳng thấy mặt mũi đâu, gọi điện, nhắn tin đều không nghe, không trả lời, mặc dù thỉnh thoảng máy vẫn báo bận. Coi như em bố thí cho cụ ấy, đừng lên OF ra vẻ để lấy tiếng và lừa đảo. Bị lừa rồi, các cụ đừng chờ nữa làm gì cho bực. Cụ vitomxau đã được giao hàng, hết lời khen tấm lòng như bồ tát có ảnh đồng chí giao cho cụ cho bọn em xin kiểu nhé :)
Các cụ chuyển tiền trc thì xác định thả gà ra đuổi rồi. Chiêu này gọi là thả con săn sắt bắt con cá rô. Demo trc vài đơn lấy uy tín xong quăng lưới bắt cả đàn. Chả hiểu sao các cụ cứ mặc định nick OF là làm ăn uy tín. Cá nhân e cứ dính đến tiền là éo tin bố con thằng nào, cứ tiền trao cháo múc, giao dịch win - win k thì lượn nhanh cho nước nó trong.

dvh2806

Xe tăng
Vâng, mấy hôm nọ e cũng bị trễ hẹn như nhiều cụ. Lúc đấy cũng khá là khó chịu vì cũng đang cần gấp. Nhưng lên topic đọc bài. thì thấy cũng có khá là nhiều cụ ck đặt hàng. Và cụ ấy không thuê đc shiper vì phải có hóa đơn này nọ họ mới chuyển hàng cho, nên 1 mình cụ ấy tự ship thì chắc chắn là ko kịp rồi. Nhà cụ ấy ở mê linh gần chỗ quang minh thì phải, sang bên này cũng khá xa, và mỗi lần đi cũng chỉ chở đc 2 thùng, khá là ít so với đơn đặt. Nên e nghĩ việc chậm chễ là tất yếu. Mong các cụ chưa nhận đc hàng ráng chờ thêm.
thue ship mất hàng ngay đó cụ. Nen cụ ấy mới tự ship , rất có trách nhiệm

ceo_hd

Xe điện
125Chùa Láng, Hn -sualaptoplayngay.vn-suaiphone.vn
Website
sualaptoplayngay.vn
Các cụ chuyển tiền trc thì xác định thả gà ra đuổi rồi. Chiêu này gọi là thả con săn sắt bắt con cá rô. Demo trc vài đơn lấy uy tín xong quăng lưới bắt cả đàn. Chả hiểu sao các cụ cứ mặc định nick OF là làm ăn uy tín. Cá nhân e cứ dính đến tiền là éo tin bố con thằng nào, cứ tiền trao cháo múc, giao dịch win - win k thì lượn nhanh cho nước nó trong.
nhưng nếu làm thế thì bác ý lặn luôn chứ trên kia vẫn nổi lên trả lời mọi người mà

duytrinh85

Xe điện
Cụ ko nên nói vậy? Cụ xem trên đây có bao nhiêu cụ chuyển khoản trước. Mỗi hộp 50k thì đáng bao nhiêu đâu mà đi lừa.

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Ảnh em có. Zalo mà
Cụ kouongruou lừa hẹn giao cho em hết lần này đến lần khác (từ thứ 2 đến giờ là 6 lần rồi, em đã chuyển khoản trước), hôm nay cũng thế hẹn em ra chỗ bán dưa 2 lần rồi cũng chẳng thấy mặt mũi đâu, gọi điện, nhắn tin đều không nghe, không trả lời, mặc dù thỉnh thoảng máy vẫn báo bận. Coi như em bố thí cho cụ ấy, đừng lên OF ra vẻ để lấy tiếng và lừa đảo. Bị lừa rồi, các cụ đừng chờ nữa làm gì cho bực. Cụ vitomxau đã được giao hàng, hết lời khen tấm lòng như bồ tát có ảnh đồng chí giao cho cụ cho bọn em xin kiểu nhé :)

Altis20090422

Xe hơi
Em lên tiếng đâyko ai phải tìm cả. Em không lừa ai. Nếu ai mà ko tin mà đã ck thì gửi stk vào mail hoặc 0377720117. Em làm vì tâm. Còn em có lý do cấp cứu vào viện từ sáng 15 nên ko gặp mọi người dươc. Còn ảnh của em em xin công bố
Khổ thân em. Hôm thứ 5 thấy em xụt xịt, rồi dính mưa hôm thứ 3 thứ 4, bảo cứ phơi mặt ngoài đường như thế này là ốm to đấy. Y như rằng.
Cố lên em💐.

197716102003

Xe container
Em là người nhận được khẩu trang của cụ ấy đây. Không phải 1 lần mà là 2 lần. Cũng có lỡ hẹn vì hôm thì mưa không qua em được,hôm thì cụ ý nhắn giao nốt cho cụ ở Mễ Trì thì cụ ý sập luôn k đi nổi nữa. Em hoàn toàn thông cảm vì cụ ý chưa giao thì tiền vẫn trong túi em. Với cá nhân em đến thời điểm này cụ ý vẫn là người có tâm.
Vào đây mới thấy nhiều ông đầu to,não đóng gạch thật. Lý do chưa biết ra sao thì đã cào phím loạn lên .em không bênh vực gì cụ kia nhưng éo ai lấy chuyện ốm đau để chằng bửa như thế. Hơn nữa đã xác định lừa thì thuê cmn thằng ship chứ trường mặt ra làm cái gì. Mà cụ ấy đã còm lên lý do vắng mặt thì cũng nên thông cảm. Lắm ông đầu nóng như loằn phải lá han ý. Ráng đợi thêm ngày nữa xem tình hình thế nào cũng đâu có muộn ạ. Lắm ông lại giở giọng đạo đức, không đồng tình với cách làm của cụ ấy vì phân bố không hợp lý. Gớm,đời éo ai cũng giỏi như thế thì đút cmn chân vào gậm bàn hết rồi. Làm éo gì có thằng chạy rông như chó ái đi ship từng hộp khẩu trang với giá 50k lúc này chứ. Mà khôn hơn thì bán cmn nó cho bọn buôn lấy chênh giá vừa nhiều xiền vừa éo tê đuýt.:))
Em tin cụ ấy sẽ có hướng giải quyết sớm nhất.

sakigen

Xe đạp
Cháu cũng chuyển tiền và chưa nhận được khẩu trang ạ. Số tiền quá ít nên cháu nghĩ là cụ ấy không lừa đâu. Sống phải
Em là người nhận được khẩu trang của cụ ấy đây. Không phải 1 lần mà là 2 lần. Cũng có lỡ hẹn vì hôm thì mưa không qua em được,hôm thì cụ ý nhắn giao nốt cho cụ ở Mễ Trì thì cụ ý sập luôn k đi nổi nữa. Em hoàn toàn thông cảm vì cụ ý chưa giao thì tiền vẫn trong túi em. Với cá nhân em đến thời điểm này cụ ý vẫn là người có tâm.
Vào đây mới thấy nhiều ông đầu to,não đóng gạch thật. Lý do chưa biết ra sao thì đã cào phím loạn lên .em không bênh vực gì cụ kia nhưng éo ai lấy chuyện ốm đau để chằng bửa như thế. Hơn nữa đã xác định lừa thì thuê cmn thằng ship chứ trường mặt ra làm cái gì. Mà cụ ấy đã còm lên lý do vắng mặt thì cũng nên thông cảm. Lắm ông đầu nóng như loằn phải lá han ý. Ráng đợi thêm ngày nữa xem tình hình thế nào cũng đâu có muộn ạ. Lắm ông lại giở giọng đạo đức, không đồng tình với cách làm của cụ ấy vì phân bố không hợp lý. Gớm,đời éo ai cũng giỏi như thế thì đút cmn chân vào gậm bàn hết rồi. Làm éo gì có thằng chạy rông như chó ái đi ship từng hộp khẩu trang với giá 50k lúc này chứ. Mà khôn hơn thì bán cmn nó cho bọn buôn lấy chênh giá vừa nhiều xiền vừa éo tê đuýt.:))
Cháu cũng đã chuyển tiền nhưng chưa nhận được KT ạ, Tiền chả đáng là bao nên cháu nghĩ là cụ ấy không lừa đảo gì. Chắc có chút khó khăn gì đó thôi.

holland

Xe tăng
Mình cũng nhận được 4 hộp của em.ấy (chuyển khoản trước mấy hôm), gửi thêm chút tiền xăng xe em ấy không nhận. Trời mưa, tối, tắc đường...em.ấy cũng hẹn mình lần lữa mãi nhưng nhìn cảnh em ấy đội mưa đi ship mình rất thông cảm. Bán đúng giá, đi ship khắp nơi, gửi tiền xăng kiên quyết không nhận...mình rất cảm ơn và vẫn không hiểu sao có ng tốt vậy?

White Dragon

Xe tăng
Em thì vẫn tin là cụ ấy tốt. Vì em cũng đã ck và sau 3 lần hẹn (3 ngày khác nhau) nhưng không giao được hàng (chắc do nhiều cụ đặt quá) thì cụ ấy đã ck lại tiền cho em. (Em định lấy cho F1 mang đi học nhưng lại tiếp tục được nghỉ nên không cần gấp nữa)
Nên mong cụ kouongruou nhanh khỏi để ship hàng cho mọi người.

thuynhungmeo

Xe máy
Em cũng đã ck cho cụ ấy rồi nhưng đọc thấy mọi người nói cụ ấy tự đi ship có thể chậm trễ nên em ko giục. Hy vọng cụ ấy mau khỏe.

Trạng thái
Thớt đang đóng