Chi hội Con nhớ bố lắm

Trop

Xe tăng
Xin lỗi nếu những tâm trạng của mình làm phiền mọi người, mình chẳng biết chia sẻ ở đâu khác, GCC Là nơi có những người bạn mình yêu mến, cho phép mình để thớt này cho đến khi vượt qua được giai đoạn khó khăn này, cảm ơn sự chia sẻ cảm thông của mọi người
Vodka mợ, mợ cứ chia sẻ đi để lòng mình nhẹ bớt nhá :)

BoTuRoo

Xe buýt
Trong gian khó mới đo được lòng người, khi nỗi đau về thể xác lẫn tinh thần còn đó, chính người bạn mà con yêu thương nhât cũng lại cứa thêm 1 vết dao vào vết thương chưa kịp lành, vì sao vậy? Con không hiểu nổi, tại sao không phải là tuần sau hay tháng sau? mà lại đúng thời điểm này? Phải chăng con luôn đặt lòng tin vào nhầm chỗ? phải chăng sự nhẫn tâm, vô cảm, hèn nhát của con người đó đã có sẵn mà con không nhận ra? Con không muốn oán hận ai vì sự oán hận chẳng giup người ta sống tốt hơn mà không làm cho con được thanh thản. Bố hãy giúp con tỉnh táo hơn nữa để không còn phải đau lòng trước những vô cảm của người đời, hãy cho con thêm nghị lực để sống vị tha hơn nữa

Skagen

Xe tăng

minhgiaodau

Xe tải
mai mợ:
1. giả em tiền
2. em mời cafe + ăn sáng
3.coi như e chưa nói j.:)) :))

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
@ mụ bô: em vẫn còn nguyên cả tứ thân phụ mẫu, nhưng nỗi đau người thân ra đi em cũng phải chịu, nỗi đau nào cũng vơi, nhưng nỗi nhớ có lẽ không bao giờ phai, hãy sống cho đẹp với kỷ niệm, sống cho mình cho đời và cho những người thân đã ra đi để nỗi nhớ trở thành niềm vui mụ ơi :D

BoTuRoo

Xe buýt
Cảm ơn em, thời gian sẽ làm dịu tất cả mọi nỗi đau. Chị sẽ sớm vượt qua được giai đoạn này. Cuộc đời có gì là đáng ngạc nhiên với chị nữa đâu. Có chăng chỉ là hơi tiếc thời gian đã qua, có lúc mình để phí nó một cách vô ích. Chưa bao giờ là quá muộn để thay đổi chính mình vì những điều tốt đẹp hơn.

Qua những trải nghiệm cuộc đời mình, chị nhận thấy không phải ai nhiều tuổi cũng biết đối nhân xử thế như một người trưởng thành thực sự, có chăng chỉ là đứa bé lớn tuổi. Nói hay thì không khó, hành động để được người khác tôn trọng thực sự mới là điều không dễ. Qua mỗi một nỗi đau, con người ta có thêm sức mạnh và nghị lực để đi tiếp.

@ mụ bô: em vẫn còn nguyên cả tứ thân phụ mẫu, nhưng nỗi đau người thân ra đi em cũng phải chịu, nỗi đau nào cũng vơi, nhưng nỗi nhớ có lẽ không bao giờ phai, hãy sống cho đẹp với kỷ niệm, sống cho mình cho đời và cho những người thân đã ra đi để nỗi nhớ trở thành niềm vui mụ ơi :D

lamhv

Xe tăng
Trong gian khó mới đo được lòng người, khi nỗi đau về thể xác lẫn tinh thần còn đó, chính người bạn mà con yêu thương nhât cũng lại cứa thêm 1 vết dao vào vết thương chưa kịp lành, vì sao vậy? Con không hiểu nổi, tại sao không phải là tuần sau hay tháng sau? mà lại đúng thời điểm này? Phải chăng con luôn đặt lòng tin vào nhầm chỗ? phải chăng sự nhẫn tâm, vô cảm, hèn nhát của con người đó đã có sẵn mà con không nhận ra? Con không muốn oán hận ai vì sự oán hận chẳng giup người ta sống tốt hơn mà không làm cho con được thanh thản. Bố hãy giúp con tỉnh táo hơn nữa để không còn phải đau lòng trước những vô cảm của người đời, hãy cho con thêm nghị lực để sống vị tha hơn nữa
Ơ cơ mà đời nó vưỡn thế Mợ ơi, cố lên!
Mợ còn được Bố cõng chứ em còn chưa biết mặt, chả có bia mộ, hòa bình rồi còn quên báo tử mất mấy năm đâm ra 27/7 lại là vui nhất.
Mợ Bô cố lên MAKENO =))=))=))

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
đọc bài của mợ hay bài của tungduong thấy xúc động quá. Thời bao cấp bố em kỹ sư xây dựng phải đi bán xút cháy mòn tay, mẹ em giáo viên nhưng phải giũ bột, rán mỡ bán cả đêm. Ông bà chia nhà cho vào trong xó, không có nhà vệ sinh và cống, nước ăn. Tối đến mẹ đi gánh nước , hai chị em đi đổ chất thải rắn và lỏng trong xô....

manhhung1901

Xe điện
EM rất thích đc nghe những tâm sự như thế này.....
Nhưng quá khứ đã qua rồi mình chỉ mang ra để tìm lại ký ức mà Thôi Mợ chủ à!Hãy sống bằng hiện tại và tương lai.
Chúc Mợ tìm thấy hạnh phúc trên con đg phía trước mà Mợ đã chọn.

tuanbeo

Xe hơi
:(( đọc xong mà ko cầm được nước mắt, em có thể giúp mợ được gì hok?

Skagen

Xe tăng
:(( đọc xong mà ko cầm được nước mắt, em có thể giúp mợ được gì hok?
Mựa, trốn đâu kỹ thế chú Béo? :-?? Hay lại đi bán Bánh củ mài trên Chùa Hương roài? #-o Chi hội Tây Hồ dạo này éo có cái vẹo giề, toàn để Thanh Xuân với Cầu Giấy nó bóp... ái. Sang thớt Tennis đăng ký bia tươi trưa mai, tối ra sân gỡ lại danh dự cho đội Tây Hồ đê. :-|

tuanbeo

Xe hơi
Mựa, trốn đâu kỹ thế chú Béo? :-?? Hay lại đi bán Bánh củ mài trên Chùa Hương roài? #-o Chi hội Tây Hồ dạo này éo có cái vẹo giề, toàn để Thanh Xuân với Cầu Giấy nó bóp... ái. Sang thớt Tennis đăng ký bia tươi trưa mai, tối ra sân gỡ lại danh dự cho đội Tây Hồ đê. :-|
việc nước còn dở dang và còn nhiều bộn bề, ko dành time nhiều cho GCC nhưng chú béo vẫn theo dõi thông tin của các kụ, hôm nào đẹp trời kụ sờ mời anh em Tây Hồ đi ra quán dê gần phủ nhỉ?

Skagen

Xe tăng
việc nước còn dở dang và còn nhiều bộn bề, ko dành time nhiều cho GCC nhưng chú béo vẫn theo dõi thông tin của các kụ, hôm nào đẹp trời kụ sờ mời anh em Tây Hồ đi ra quán dê gần phủ nhỉ?
Mựa, Chi hội Tây Hồ, sểnh ra là thả Dê (léo phải anh). =)) =)) =))