[Thảo luận] Côn đồ và thêm nhiều nỗi bất an

hoangthanh2345

Xe buýt
Lỗi 1 phần là do báo chí suốt ngày đưa chi tiết các vụ thanh toán, đâm chém để câu khách :77::77::77:

Chick

Xe tải
:'(:'(:'(:'( ở nhà cho nó lành các cụ ạ

sakuda

Xe điện
Em thì thôi, máu me gì mấy cái hàng nóng lạnh ấy

EM cứ gọi bọn đệ ra nó giải quyết

MÀ em goi phát cả đàn luôn, không tin hôm nào các cụ cứ gọi đàn em của em đi, phục vụ ngay.
À các cụ ghi số vào nhé xxx 113:101::101::101::101: Cứ mạnh dạn gọi đi, không phải ngại đâu

Latte

Xe tăng
Hôm qua em đi trên đường Phạm Hùng có một chú công an đội mũ của ngành không đội mũ bảo hiểm. Tự nhiên gió to bay mũ chú ấy cũng không thèm quay lại nhặt. Em đi sau thấy thế xuống nhặt để đằng sau xe để làm BÙA. Không biết có an toàn không các bác?
Không ăn thua cụ ơi, cụ không thấy đến CSCĐ còn bii mấy chú không đội mũ bật lai, uýnh luôn cả CSCD trang bị tận răng à?

vonhilang

Đi bộ
Em vừa search, có trang duicuidien.tk bán giá tốt phết. Em đang kết quả E-26 :69:
em lại nghe loáng thoáng co tin cái nhà anh Biên nì có hơi hám lừa đảo, em lại ở Sì thành nên chưa tét được, bác nào thủ đô thử cái hè. (giá ở web đó là thơm nhất quả đất, chất lượng thì cũng chưa biết sao:ohmy:

apeo

Đi bộ
1 điều nhịn là 9 lành. Lần trước em đi 2B đâm vào đít 1 ông 2B đầu đỏ ngã dúi dụi, xe em cũng đổ, em bỏ cả xe chạy ra để đỡ nó dậy rồi xin lỗi rối rít, may thằng đầu đỏ nó cũng không sao, đền 1 lít, nó vỗ vai cười khẩy "Chú biết cách sống đấy". Nghĩ lại lúc đấy nó mà động thủ chắc em *** ra quần. Sau vụ đấy em kết luận là ko nên tiếc đôi lời xin lỗi, miễn sao ra đường rồi về nhà lành lặn là okie :D

vietnova89

Xe buýt
Em cứ thủ khẩu súng phun nước ở cốp xe :))

MaiMai

Xe buýt
Công nhận dạo gần đây dân tình rất manh động, hay nóng quá hóa điên hết lượt. Thôi em ra dg đúng sai thi em xin lỗi cả, em về nhì, về 3 4 cũng dc để em sống lâu tí :21: rây với **** mệt lắm :))
Em đồng ý với quan điểm của bác. (b)

linhjun

Xe tải
hic. topic này sang trang thứ 2 em đếm sơ sơ có phải đến 5 bác găm dao ở xe với cánh cửa. Mai mua pịa ló máy bay bay cho ló lành. he he he

Chỉnh sửa cuối:

datinh

Xe container
Thằng này mới chóa ạ
http://www.anninhthudo.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=53638&ChannelID=80
Tên lái xe côn đồ

(ANTĐ) - Khoảng 12h30 ngày 14-7, anh Nguyễn Hữu Thắng (SN 1975), trú tại xóm Tháp, xã Đại Mỗ, huyện Từ Liêm lái xe ôtô tải BKS: 29N-0845 đi theo hướng Giao Quang - Đại Mỗ, trên cabin xe còn có anh Trần Văn Long (SN 1988), trú tại thôn La Dương, phường Dương Nội, quận Hà Đông và anh Nguyễn Quý Chung (SN 1976) trú tại xóm Tháp, xã Đại Mỗ, huyện Từ Liêm đi cùng.

Đối tượng Nguyễn Hữu Tuyến
Đến đoạn đường Láng - Hòa Lạc thì gặp một xe cẩu đang dừng bốc hàng phía trước chắn mất đường đi, anh Thắng đã cho xe đỗ lại. Đang ngồi trong cabin xe chờ thông đường, anh Thắng nghe tiếng còi xe ôtô từ phía sau, anh quay đầu lại nói vọng ra: Chờ một tí, đang tắc đường! Sau ít phút, một nam thanh niên từ phía sau đi lên, tay cầm một ống tuýp nước dài khoảng 1m, chửi anh Thắng và yêu cầu anh xuống xe nhưng anh không xuống.

Bất ngờ, đối tượng đó giật cửa xe, lấy ống tuýp vụt liên tiếp vào chân anh. Không dừng lại ở đó, đối tượng trên còn lấy tuýp nước chọc một nhát vào mắt trái anh Thắng. Thấy máu từ mắt anh Thắng trào ra, đối tượng cầm tuýp sắt chạy lại xe ôtô của mình nổ máy quay đầu xe bỏ chạy về hướng đường 70. Ngay sau đó, anh Thắng được hai anh Long và Chung đưa đi cấp cứu tại Bệnh viện mắt TW. Chiều 14-7, người nhà anh Thắng cùng anh Long, anh Chung lên CAH Từ Liêm trình báo.

Ngay sau khi tiếp nhận đơn trình báo, CAH Từ Liêm trực tiếp giao cho Đội cảnh sát điều tra tổng hợp tiến hành điều tra, xác minh làm rõ sự việc. Sau một thời gian điều tra, xác minh, thu thập chứng cứ, các điều tra viên đã xác định được đối tượng gây ra thương tích cho anh Nguyễn Hữu Thắng là Nguyễn Hữu Tuyến (SN 1988), HKTT tại xã Đại Mỗ, huyện Từ Liêm (hôm đó Tuyến lái xe chiếc xe ô tô BKS: 29F-0023).

Tiến hành xác minh nơi ở của Tuyến, các điều tra viên được biết Nguyễn Hữu Tuyến đã lái chiếc xe nói trên bỏ trốn khỏi địa bàn ngay sau khi gây ra thương tích cho anh Thắng.

Nguyễn Hữu Tuyến là đối tượng đã có 1 tiền án về tội gây trật tự công cộng bị TAND quận Long Biên xử 8 tháng tù treo, hiện vẫn đang trong thời gian thụ án. Điều tra viên thụ lý vụ án cho biết, bên cạnh nhiều vết thương ở chân, anh Thắng còn phải phẫu thuật cắt bỏ mắt trái. Hiện vụ việc đang được CAH Từ Liêm khẩn trương điều tra và truy bắt đối tượng Nguyễn Hữu Tuyến.

Nguyên-Long

Có thế mà nó chọc lòi mắt con nhà người ta
Đến phải thửa súng bút bi dắt vào cạp quần

Hummer_C83

Xe tăng
:) thôi thì đồng $$$$ đi trước là $$$ là đồng $$$$ khôn :):)

dangkimthu

Xe tăng
Đến mấy ông bà nghị ở bên hàn quốc còn đánh nhau sứt đầu mẻ trán, nói gì đến VN quê hương ta:redface:

nhumi

Xe hơi
Giữa trưa hôm qua đi qua đường Láng Hạ đoạn gần Công viên thành công thấy xe cộ dừng xúm đông xúm đỏ tôi cũng quành xe máy xem có chuyện gì. Qua xem thấy có cái Honda Blade đỗ ngay trước đầu một em Innova. Bên cửa ô tô một thằng trông mặt rất du côn tay cầm dao phay đập đập vào cửa xe ô tô, nhưng bác tài xe nay không mở cửa kình. Chắc va chạm nhẹ với nhau. Thằng kia thấy thế phang dao tới tấp vào cửa xe thấy được thì phang dao vào vỏ đầu xe. Các bác biết da em Innova mỏng thế nào rồi.

Chợt buồn và bất an, hôm nọ đá bóng đánh nhau rồi. Xã hội mình sao càng ngày càng thích dùng nhiều dao búa với nhau. Trộm vía nghĩ nếu mình lái xe gặp vào cảnh này chắc cũng lâu mới dám lái lại.
Trời! Bây giờ cụ mới thấy bất an ? Bây giờ cụ mới thấy buồn ư?
Thời thế tạo "anh hùng" mà cụ_ gieo cái gì thì được cái đấy!
Em thì em biết trước rằng con cháu chúng ta sau này sẽ "tiến hóa" thế nào ...cụ ạ.:'(
....................
Cảm ơn tâm sự của cụ qua bài viết trên.

VW Golf GTI

Xe buýt
Theo em thì chả cần thủ hàng nóng hàng lạnh làm gì cho mệt.
Em thấy 1 củ cờ lê + 1 củ bình cứu hỏa là đủ lẳm rồi.
Cụ nào nóng với mình, mình xịt cho cụ ý tí bọt CO2 cho cụ ý hạ hỏa. :21:
Trong lúc cụ ý bận lau mắt lau mũi thì gõ cho cụ ý cái cờ lê vào đầu. Nếu mà sợ cụ ý rạn thủ thì cụ cứ gõ vào đầu xương bả vai cho em. Yên tâm là lúc tỉnh lại cụ ý không cầm tông cầm phóng được.
Trước đấy phải gọi 113 nữa, mà phải biết mình đang ở đâu. Cứ nói là sắp có án mạng đến nơi.

Mà giờ có trò dã man lắm cụ ạ, có chú thủ 1 chai lavie xăng trong xe, không vừa ý chú ý là chú ý không nói gì, lừ lừ tưới chai lavie đấy vào lốp xe (người khác) rồi quẳng cho điếu thuốc. Gặp chú này thì thách cụ ngồi trong xe chờ xxx đến đấy.

xe hoa

Xe buýt
bác nói làm em nhớ chuyện cách đây mấy tháng của em và đồng đội ở 1 huyện miền núi. Đang đi đường tự nhiên bị 8 chú trong đó có 2 chú cầm kiếm đi trên 3 xe máy phóng lên chặn đường lại. hùng hổ lao đến đòi xử đẹp bọn em. Chẳng hiểu đầu cua tai nheo như nào nhưng thấy chúng nó húng hổ lao vào, lại có cả vũ khí nên bọn em đành phải tự vệ. Bắt được 5 chú đưa về Công an huyện sở tại giải quyết. Về đến nơi bọn nó nói là nhầm xe em với 1 xe khác, trước đó có 1 xe ô tô vượt ẩu 2 thằng trong chúng nó, bọn nó gọi quân đuổi theo và nhầm với xe bọn em. Em đến nể thế hệ thanh niên bây giờ quá!:77::77::77:

angkorwat

Xe container
Người OF
trong cốp xe ôtô có 5 tuýp sắt được giũa nhọn đầu, 8 tuýp sắt được hàn dao chọc tiết lợn ở phần đầu và 1 con dao tông. 3 đối tượng nghi vấn đã được đưa về trụ sở CAQ.
Một số hung khí bị thu giữ
Đến nước này có lẽ tối đến ở nhà :77::77::77:
Trông như bảo tàng cách mạng ý nhể:102::102::102: