Có nên mua PCX Việt không các cụ?

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
e xin mạo muội giải thích tóm tắt về ai đồ ở box 2b dư thế lày, để cụ nào có ý định ứng cử thi ai đồ được biết mà tham gia :
- Ai đồ ở 2b phải là người yêu xe của mình nồng nàn và sâu sắc, luôn phải coi xe của mình là nhất, năm bờ oăn, không xe nào sánh bằng. Mắc sờ pít cao nhất, vọt kinh nhất, kiểu dáng đẹp nhất,
-trong phần thi, bất kỳ thớt nào lập lên hỏi và tư vấn về vấn đề mua xe, thì ai đồ phải tích cực phi vào spam, quảng bá về xe của mình dìm hàng đối thủ, không ngại chỉ thẳng tay vào vợ thằng bạn, chế vợ mày cá xấu, vứt ra đường éo có thằng nào thèm nhặt (kể cả thớt ý không liên quan đến xe mà ai đồ đang sử dụng). Ai đồ phải thể hiện điều trên bằng cách: dù bất kỳ ai, giám khảo hay khán giả có ý phản đối thì ai đồ phải bằng khả năng của mình, lấy con xe của mình bịt lấy mồm thiên hạ, chứng minh nó luôn là nhất, đáng mua, thằng nào ngang, tỏ ý chê bai thế lọ thế chai thì phải cho sơi ngay vang đỏ
- điều cuối cùng là ai đồ phải có cái đầu lạnh, gan lỳ, luôn tỏ ra cực kỳ nguy hiển và cái đầu phải thực sự......cứng
Ắp đết giá PCX : theo em đc biết thì PCX đc niêm yết là 59 chai, nhưng hiện giờ đang đc bán với giá 55-56 chai

Chỉnh sửa cuối:

duyquan0309

Xe đạp
PCX bi h bán đúng giá niêm yết cụ ah. Múc thì cũng được

minhvtv3

Xe tăng
Đọc thớt này làm em nhớ đến Gặp nhau cuối năm, lúc Ngọc Hoàng hỏi NT, BD: Idol là thằng nào:-))

langthang0112

Xe máy
em chả thích mấy cái xe ga lắm. em là em nói thật. được mối cái cốp to. mưa không phải co chân lên chấm hết!
thế mà thấy nhiều cụ thích và khen hết lời. pó tay!

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
em chả thích mấy cái xe ga lắm. em là em nói thật. được mối cái cốp to. mưa không phải co chân lên chấm hết!
thế mà thấy nhiều cụ thích và khen hết lời. pó tay!
mồm kêu không thích xe ga thế mà vẫn có cụ đặt xe ga ở top com lâu quá sốt ruột định gọi điện nói chuyện với bọn top com đấy, nỡm
http://www.otofun.net/threads/242004-lam-1-thread-cho-anh-em-nao-dang-trong-thoi-ki-dat-li-vit/page65

Chỉnh sửa cuối:

langthang0112

Xe máy
mồm kêu không thích xe ga thế mà vẫn có cụ đặt xe ga ở top com lâu quá sốt ruột định gọi điện nói chuyện với bọn top com đấy, nỡm
http://www.otofun.net/threads/242004-lam-1-thread-cho-anh-em-nao-dang-trong-thoi-ki-dat-li-vit/page65
ơ hay! thế em không thích thì em không được mua à bác?? nó cũng đâu có gì là cao sang đâu! mua để thay đổi chứ chẳng lẽ thích mới mua?? :D:D:D bác cứ trêu em hĩ hĩ hĩ

charged_pt

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
cụ chuyên về khảo cổ phải không? :))
xin cụ chứ em nói thật, thích mới mua, không thì cho cũng chẳng mặn mà, nỡm >:/
ơ hay! thế em không thích thì em không được mua à bác?? nó cũng đâu có gì là cao sang đâu! mua để thay đổi chứ chẳng lẽ thích mới mua?? :D:D:D bác cứ trêu em hĩ hĩ hĩ

JasonNghia

Xe điện
cụ chuyên về khảo cổ phải không? :))
xin cụ chứ em nói thật, thích mới mua, không thì cho cũng chẳng mặn mà, nỡm >:/
cứ đì cụ ý thế này cụ ý té bi rờ :)) Các cụ muốn mua xe đi chán bán đi mà vẫn lãi thì mua lib việt ế, như có cụ gì vừa đăg bán kìa, đi 3 ngìn mà bán đc 65tr =)) nỡm :-|

cupheu

Xe tăng
Khổ,thấy mọi người bàn tán ra vào vụ Lib vịt,hot quá,xong gặp phải cụ lhxndd có vài thớt ca tụng tít mù,nên cố mua con xe về đi xem như nào =))

Bát_Quái

Xe buýt
PCX đợi bản mới ra xem sao chứ bản này nhìn đầu to *** lép trong chán dã man.

trinhhung

Xe buýt
theo em PCX hợp với độ tuổi trên U 30 => trở lên thôi...

s0c_uuu

Xe buýt
hahaha. em đã được bơm lốp trở lại. cảm ơn cụ gì gì đó nhé. chả có quyền gì lại xịt lốp em .. :D ghét thế không biết :((