Có nên mua PCX Việt không các cụ?

Oáp

Xe hơi
ế.trong này xôm thế mà h em mới biết đấy các cụ =P~ h em vào chắc hết trò vui rồi ạ? em mới uống mấy chén vang đỏ chưa say nên chưa biết sợ là gì các cụ à :)) em ko biết ....bơ đi mà sống là nó như nào các cụ ơi 8-}

Stent

Xe điện
Nói chung từ đầu thớt đến giờ em éo thấy các idol chê được con PCX cái gì ngoài mỗi cái từ "xấu" =))
Mà cái xấu này nó còn phụ thuộc vào cảm nhận,mắt thẩm mỹ của từng cá nhân và sự hợp lý giữa vóc dáng người sử dụng và dáng xe nữa.thế nên các Idol chê PCX xấu là éo thuyết phục.=))
Còn cơ bản nhất khi đánh giá 1 chiếc xe phải là tính năng vận hành,thông số động cơ,tiêu thụ nhiên liệu,sự thoải mái khi lái nữa.Mà cái này có khi éo cần nói ra thì ai cũng bít con nào là "cục mứt" và con nào là "kim cương" rồi các Idol nhẩy? =))
Còn cứ kiểu ngậm "mứt" mà hô toáng lên là "đẳng cấp,sang trọng" này nọ thì hết thuốc chữa rồi...Haizzzz!!![-(.Có chăng chỉ có 1 liều bả chó thì mới chữa dứt được bệnh này. 8-}
@ Bác Bụp : Iem nà iem bức xúc cái lũ Idol này nắm rồi,cố nhịn nắm mới viết được vậy đấy!có gì quá đà mà bác xì hơi lốp thì em cũng ko dám trách!cứ sướng cái mồm em cái đã. :))
chả biết nói gì hơn :))))
Đó, gái chỉ biết nói mỗi mấy từ đó thôi, thông cảm :D

Người bình thường thì còn nói được xấu là xấu ở đâu, tại sao xấu kèm theo là các dẫn chứng, minh họa... và...thì người nghe mới thấy thuyết phục. Cũng như vậy về con lib vịt là đẹp, là đẳng cấp, là thời trang, là nhất quả đất ở điểm nào mà chỉ bán loanh quanh trong vùng trũng đông nam á. Trong khi PCX xấu (gái nói) là sản phẩm toàn cầu Mỹ, Âu, Á, Nhật Bổn đều ưa chuộng (mấy anh Âu Mỹ này ngu nhỉ)

Đây là giá cả xe PCX tại các thị trường trên thế giới:
Tại Mỹ giá khoảng 3400USD khoảng 70tr VND
http://powersports.honda.com/2011/pcx.aspx

Tại EU giá là 2290euro khoảng 68tr VND
http://www.hondaitalia.com/modelli/scooter/pcx125a

Tại thailand giá là 69,800 baht khoảng 50 tr VND
http://www.motorcycle.in.th/staticpa...cle_Price_List

Chỉnh sửa cuối:

Stent

Xe điện
ế.trong này xôm thế mà h em mới biết đấy các cụ =P~ h em vào chắc hết trò vui rồi ạ? em mới uống mấy chén vang đỏ chưa say nên chưa biết sợ là gì các cụ à :)) em ko biết ....bơ đi mà sống là nó như nào các cụ ơi 8-}
Đã vodka cho bác, mấy gái vào thớt này nhõng nhẽo lắm, nên bác cứ tụt quần gái ra lấy roi mây mà đét vào đ.í.t

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
Đã vodka cho bác, mấy gái vào thớt này nhõng nhẽo lắm, nên bác cứ tụt quần gái ra lấy roi mây mà đét vào đ.í.t
=)) ai đồ mà cụ cứ gọi là gái iem thấy đau bụng quá =)) nghe nó điêu điêu thế lào ý, đọc đến đoạn ''nên bác cứ tụt quần gái ra'' iem cứ tưởng là ấy...... hóa ra chỉ đét mất cái vào phao câu:))

Oáp

Xe hơi
chuẩn theo ý cụ Stent, em Oáp thân mời các gái hay các gái mà ko biết mình là gái vào đây vui thú cùng em ạ :x

titmit_tit

Xe buýt
Sau khi tổng kết, mình thích ý kiến gái này, cứ nghĩ đến cảnh bố mẹ cho coi mắt nàng dâu, gái lễ phép, thưa cha mẹ cô này phom cực xấu, nếu bố mẹ có ý định cưới cho con thì thôi để con bớt ít tiền mua con ngựa cái về phúc cũng phê mà.
Hí hí cá tính ghê cơ.

Ko có cơ hội đâu bạn ơi, gái lhxndd pm xin lỗi rồi, pm sau còn xin đừng để lộ chuyện đó, nhưng mình đánh giá cao sự hối lỗi và cũng muốn mọi người biết gái dù nguy hiểm nhưng cũng biết quay đầu là bờ nên vẫn public cho mọi người, chắc gái sẽ vượt qua được sự xấu hổ để đứng vững mà nói "Vâng em sai, nhưng em đã biết dừng đúng lúc, biết nói lời xin lỗi đúng chỗ"
ui chán thế cụ ơi, đang hí hửng tưởng nhặt đc con PCX, đang sướng như vớ đc vàng như trúng được lô, thế mà ai đồ ko nhận lời nữa thì khác nào vẹo, chuối, chán chẳng buồn chết

lhxndd

Xe buýt
ủa topic này vẫn sôi động nhỉ. Nói chung không nên mua PCX vì quá xấu, có lẽ xấu hơn công nông và máy cày.
Chuẩn không cần chỉnh, nếu so PCX với Liberty thì chẳng khác nào so xe tải chở hàng với BMW 5X

lhxndd

Xe buýt
vậy bác mua giúp em con máy cày em chạy đi học với, bác cứ mua đi bao tiền em gửi :) Li nhập còn đẹp, như con thiên nga, còn Li việt thì khác gì con vịt gãy cánh =))
Haha, chắc bạn ở trong trại lâu quá rồi nên nhìn nhầm thiên nga thành vịt và nhìn hươu cao cổ (liberty nhập) đây mà! Thôi, thông cảm cho bạn! Vì bạn chắc mới từ trại Sơn Tây hay Phú Thọ, bệnh viện Bạch Mai ra phố nên khả năng thẩm mỹ và mắt có phần lệch lạc một chút, chắc ko ai trách đâu! Bạn cứ yên tâm nhé!

Chỉnh sửa cuối:

meoxu

Xe tải
Haha, chắc bạn ở trong trại lâu quá rồi nên nhìn nhầm thiên nga thành vịt và nhìn hươu cao cổ (liberty nhập) đây mà! Thôi, thông cảm cho bạn! Vì bạn chắc mới từ trại Sơn Tây hay Phú Thọ, bệnh viện Bạch Mai ra phố nên khả năng thẩm mỹ và mắt có phần lệch lạc một chút, chắc ko ai trách đâu! Bạn cứ yên tâm nhé!
Hi, em dzại, anh chúc mừng chú đã thắng được sĩ diện bản thân để ko chối cãi về chuyện PM nhận lỗi với anh, nhưng anh và đặc biệt là mọi người sẽ còn đánh giá chú cao hơn nếu chú chính thức post bài công nhận, 100 củ thì nó cũng to đấy nhưng so với sự dũng cảm biết nhận lỗi của chú thì ko là gì cả.

Chỉnh sửa cuối:

meoxu

Xe tải
Ối dzồi ôi, thông báo mới nhất là lễ đâm trâu tạm hoãn lại ít nhất là 1 tuần nữa, buôn làng sẽ tiến hành sớm hơn nếu kiếm được trâu mới do trâu điển hình là bị tạm giam 1 tuần.

Stent

Xe điện
Ối dzồi ôi, thông báo mới nhất là lễ đâm trâu tạm hoãn lại ít nhất là 1 tuần nữa, buôn làng sẽ tiến hành sớm hơn nếu kiếm được trâu mới do trâu điển hình là bị tạm giam 1 tuần.
Haizz... kụ mèo xù chẳng biết dạy dỗ cháu nó kiểu gì mà xem ra bệnh của cháu nó ngày càng nặng thế này, nặng đến nỗi cháu nó bị tháo mất một bánh rồi. Cẩn thận không cháu nó bị bem nick thì chẳng còn trâu để mà đâm đới :D

JasonNghia

Xe điện
à không mình không đi trại nào ra đâu, thật đấy, có bạn thì mới từ Gia Lâm rẽ phải ra thì đúg hơn :))

titmit_tit

Xe buýt
tại cụ thích là bụp ý, đúng là thích là bụp luôn, đang xôm tự nhiên tháo bánh ai đồ thì chạy làm sao, kể ra không có ai đồ cũng bình yên đấy, nhưng cảm thấy nhớ nhớ, thế mới đểu chứ =))

Stent

Xe điện
Chuẩn không cần chỉnh, nếu so PCX với Liberty thì chẳng khác nào so xe tải chở hàng với BMW 5X
gái cứ chê mọi người không có kiến thức, không hiểu biết một cách vô căn cứ. Còn mình chỉ chê khi bắt được tận tay chứng cứ thiếu hiểu biết của gái
Ừ, PCX là xe tải chở hàng nó còn có giá mấy trăm triệu, còn Liberty của gái là BMW 5X là chiếc xe gì gái có biết không? là chiếc trên hàng mã bán 100K dành cho mấy zombies như gái đi đấy

JasonNghia

Xe điện
gái cứ chê mọi người không có kiến thức, không hiểu biết một cách vô căn cứ. Còn mình chỉ chê khi bắt được tận tay chứng cứ thiếu hiểu biết của gái
Ừ, PCX là xe tải chở hàng nó còn có giá mấy trăm triệu, còn Liberty của gái là BMW 5X là chiếc xe gì gái có biết không? là chiếc trên hàng mã bán 100K dành cho mấy zombies như gái đi đấy
BMW 5X hình như là cái xe để gửi cho các cụ ở suối vàg đi thì phải :))

ninjadimoto

Đi bộ
em mới lấy bằng nên chỉ dám thưa thốt 1 câu thôi: khó đỡ mấy bố ai dồ quá :-@:-@

KenNguyen

Xe đạp
Idol là tên hiệu mà mình đặt cho các cụ ý đấy ;;)
Cụ thích là bụp thả chiếc 4 bánh Au đì của e để e sinh hoạt tiếp với ae được ko ;;)
Hôm ý e đi làm về nóng máy quá, lỡ...đâm phải mấy con cún chạy ngang đường...mong cụ thông cảm :">

Website
www.facebook.com
Idol là tên hiệu mà mình đặt cho các cụ ý đấy ;;)
Cụ thích là bụp thả chiếc 4 bánh Au đì của e để e sinh hoạt tiếp với ae được ko ;;)
Hôm ý e đi làm về nóng máy quá, lỡ...đâm phải mấy con cún chạy ngang đường...mong cụ thông cảm :">
Cụ chửi bậy quá, ko thả được.:D

Hay treo nốt Ken Nguyên nhá nhá nhá:D