Có nên mua PCX Việt không các cụ?

JasonNghia

Xe điện
Hầy dà các cụ thươg nhà cháu đi, 3 tuần ăn 2 thẻ vì mấy gái và các đồg bọn của gái rồi :)) buồn quá :))

KenNguyen

Xe đạp
Hầy dà các cụ thươg nhà cháu đi, 3 tuần ăn 2 thẻ vì mấy gái và các đồg bọn của gái rồi :)) buồn quá :))
Biết sai biết sửa là được cụ ạ ;))
Lái xe điềm đạm...khổ nỗi tránh con " chó dại " nó chạy qua đường...

JasonNghia

Xe điện
Biết sai biết sửa là được cụ ạ ;))
Lái xe điềm đạm...khổ nỗi tránh con " chó dại " nó chạy qua đường...
Trc thời điểm ăn cái thẻ đầu tiên vì các gái thì 2 năm nhà cháu mới ăn 1 thẻ, bây giờ thì 3 tuần 2 thẻ :-< mai đi lắp thêm ABS vào con piaggio 2 thì vậy :-<

meoxu

Xe tải
Trc thời điểm ăn cái thẻ đầu tiên vì các gái thì 2 năm nhà cháu mới ăn 1 thẻ, bây giờ thì 3 tuần 2 thẻ :-< mai đi lắp thêm ABS vào con piaggio 2 thì vậy :-<
Thẻ là cái dzì dzị, cái vốt đỏ đỏ á? Nó có tác dụng dư lào bạn hiền ơi?

Website
www.facebook.com
Bá cáo các cụ là em vẫn thường xuyên theo dõi thớt này (và các thớt tương tự:D)

Mong các cụ dùng những nhời nhẽ nhẹ nhàng với nhau nhé.:D Em dòm thấy ngôn ngữ xốn con mắt là lại phải chọc đinh vào lốp 1 số cụ. Mệt ghê.:D

Quên, nhẹ nhàng với thâm thúy, sâu cay chả liên quan gì đến nhau nhưng vân hòa trộn với nhau được đấy.:P

meoxu

Xe tải
Bá cáo các cụ là em vẫn thường xuyên theo dõi thớt này (và các thớt tương tự:D)

Mong các cụ dùng những nhời nhẽ nhẹ nhàng với nhau nhé.:D Em dòm thấy ngôn ngữ xốn con mắt là lại phải chọc đinh vào lốp 1 số cụ. Mệt ghê.:D

Quên, nhẹ nhàng với thâm thúy, sâu cay chả liên quan gì đến nhau nhưng vân hòa trộn với nhau được đấy.:P
Hí hí, có cái đèn xanh, đã hiểu ý đại bàng, là lá la

Chỉnh sửa cuối:

charged_pt

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
ai dồ không chơi bắn tỉa nữa mà chuyển sang chơi bom hàng tải :)) nghe mà phát nản cho người tiêu dùng "thông thái". Cháu là muốn có biệt đội chống thần tượng lắm rồi :(
PCX nhìn xấu vãi hàng, đã không biết còn la lớn, bạn cứ làm một cuộc thống kê và tìm kiếm toàn bộ Internet đi, để thấy người ta nhận xét gì về PCX, định cứu vãn tình thế cho Honda hả? Sự thật vẫn là sự thật, PCX mà so với Liberty thì chẳng khác nào cục đá đi so với kim cương! Buồn cười chết thật!

KenNguyen

Xe đạp
ai dồ không chơi bắn tỉa nữa mà chuyển sang chơi bom hàng tải :)) nghe mà phát nản cho người tiêu dùng "thông thái". Cháu là muốn có biệt đội chống thần tượng lắm rồi :(
Mình nghĩ...chả cần chống đâu. Hqua ném bom, phủ đầu idol vậy mà hnay vẫn hiên ngang vào cm được cơ mà..Tối em về bom điện thoại tiếp ;))
Đã có đèn xanh rồi, thiết nghĩ cũng nên từ tốn và thâm thúy...có thể tránh khi không cần thiết va chạm...nói rõ hơn là...bơ những cm của idol đi...ko quote để tránh sự phản pháo của idol làm ảnh hưởng tới người xung quanh...
Đao to búa lớn như em hôm qua bị tịch thu mất bằng mà lại chả được việc...Giờ em tập bơ và tập xoáy là chính ;))

meoxu

Xe tải
Ai đồ là một loại động vật quý hiếm cần bảo tồn, ko nên nhắc đến từ chống ở đây, ko có ai đồ lấy ai mua vui cho 1 vài trống canh, muốn tổ chức lễ hội đâm trâu thì cũng phải có con trâu mà đâm chứ, đúng ko mọi người ơ............ơ.............i.......................

JasonNghia

Xe điện
Ai đồ là một loại động vật quý hiếm cần bảo tồn, ko nên nhắc đến từ chống ở đây, ko có ai đồ lấy ai mua vui cho 1 vài trống canh, muốn tổ chức lễ hội đâm trâu thì cũng phải có con trâu mà đâm chứ, đúng ko mọi người ơ............ơ.............i.......................
chuẩn không cần chỉnh :))

charged_pt

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
em ngả nón vái lạy cụ, cu cho em theo học nghề thả bom với =P~

vespafun

[Tịch thu bằng lái]
ủa topic này vẫn sôi động nhỉ. Nói chung không nên mua PCX vì quá xấu, có lẽ xấu hơn công nông và máy cày.

JasonNghia

Xe điện
ủa topic này vẫn sôi động nhỉ. Nói chung không nên mua PCX vì quá xấu, có lẽ xấu hơn công nông và máy cày.
vậy bác mua giúp em con máy cày em chạy đi học với, bác cứ mua đi bao tiền em gửi :) Li nhập còn đẹp, như con thiên nga, còn Li việt thì khác gì con vịt gãy cánh =))

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
các cụ cứ chê li vịt, ai đồ mà trông thấy vào cho các cụ chết sặc trong rượu vang đỏ hết cả bây giờ, Li vịt là nhất, đẹp nhất, tốt nhất vọt nhất, mắc sờ pít cao nhất , nói tóm lại là năm bờ oăn (ai đồ vào thấy em nói thế này kiểu gì cũng mời em 1 chai 5 lít vodka 94 lò đúc hí hí hí, say cả chấy, còn các cụ cứ chê đi, vang đỏ chết sặc luôn :P)

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
có người đăng kí thi idol này các cụ cho ý kiến
theo dự của em thì ai đồ này không nguy hiểm bằng ai đồ kia, nhưng xét về độ manh động thì có lẽ là hơn :P , nói thật là em cũng đi li vịt nhưng em thấy các ai đồ như kiểu con sâu làm giầu nồi canh ý, cứ suốt ngày tung hô, rồi chê bai xe người khác, chuối bỏ mị a,
này thì ai đồ này

Stent

Xe điện
Hi every body :))...em đã trở lại ...và lợi hại gấp trăm lần :-bd

Em kết luận có sai đâu ạ, cụ ý là cụ ý chưa lấy được xe, đang đi ké xe của mama...cụ ý vào đây spam thôi ạ

Cụ đi theo idol được rồi đới...những người đi LI là những người lịch sự mà ;))

Em ..." Lột xác - Phan Đinh Tùng " rồi đây ạ =))

Cụ comment dí dỏm quá ;))

Idol ơi, sao em gọi idol không nghe máy....idol kiêu quá :((

Sao cụ biết là không thể cải tạo được =))....
Các bác anti GÁI đâu rồi, VOD kụ này nhiều nhiều tí nhé

Stent

Xe điện
Ừm, không có mấy ai-đồ này thì otofun chẳng còn gì vui nữa các kụ nhở