Có nên mua PCX Việt không các cụ?

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
Cụ chửi bậy quá, ko thả được.:D

Hay treo nốt Ken Nguyên nhá nhá nhá:D
cụ Bụp ơi, cụ bơm lốp cho ai đồ có triển vọng chạy đi, ai đồ đã thành danh bị cụ tháo bánh mất rồi, box 2 bánh mất xôm

Stent

Xe điện
Đúng ra phải giống như là xe bò so với BMW bác ợ.
Một idol nguy hiểm đây, nguy hiểm hơn idol trước vì chỉ vào đánh du kích rồi té. gái này là người phọt bài ở cái thớt "những nhược điểm HIẾM HOI của LX"

Xin thưa với gái là mình đi Vespa từ cái hồi gái con chưa biết hình dạng cái vespa nó ra làm sao và đi LX từ cách đây 3 năm cơ. LX có đầy nhượic điểm sờ sờ ra mà gái không biết, trong đó điển hình nhất là nóng máy quá mà không có hệ thống làm mát bằng dung dịch (cái này PI đang bó tay vì trình độ PI có hạn, ngay cả hệ thống làm mát bằng dung dịch của GTS còn bị trục trặc nữa là)

Còn các nhược điểm khác mình cũng post trong thớt của gái rồi, cố mà căng mắt, vận động trí não để mà hiểu đi nhá nhá

Ở đời phải nhìn nhận và đánh giá mọi sự một cách khách quan thì con người mới khá lên được. Hay gái vào thớt này thường xuyên đi để anh em trong này có điều kiện dạy bảo gái

meoxu

Xe tải
Thông báo mới nhất, đã có new trâu, lễ hội chính thức tiếp tục khai mở, buôn làng ơi.........ơ..............iii.............

meoxu

Xe tải
Theo đánh giá sơ lược con bệnh véc ba phun mắc 1 chứng bệnh khá mới, bệnh này tương tự chứng khổ dâm, khác biệt đôi chút là bệnh nhân khổ dâm tìm thấy cực khoái trong khi bị đánh đập, hành hạ lúc quan hệ thì véc ba phun chỉ đạt đến đỉnh điểm khoái lạc khi bị, được xỉ nhục và thống mạ từ cộng đồng mạng, bằng chứng là bệnh nhân luôn post những bài ko đầu ko cuối, ko lý lẽ chỉ nhằm kiếm được những phỉ nhổ, lăng nhục để đạt cực khoái (theo dự đoán của hội đồng y khoa, màn hình của bệnh nhân ố, ngả mầu và lấm tấm bẩn, tay bệnh nhân bên bé bên to, phần bẹn hăm loét do cọ xát nhiều) Chứng bệnh này hiện chưa có phương pháp chữa trị tích cực, "Tháo bánh" là phương pháp mới nhất được Dr Thíc là bụp giới thiệu với thế giới. Ta hãy chờ xem liệu phương pháp này có đem lại hiệu quả hay ko? Bài thuyết trình của tôi đến đây là hết cám ơn hội trường đã chú ý lắng nghe, cám ơn.

Oáp

Xe hơi
Theo đánh giá sơ lược con bệnh véc ba phun mắc 1 chứng bệnh khá mới, bệnh này tương tự chứng khổ dâm, khác biệt đôi chút là bệnh nhân khổ dâm tìm thấy cực khoái trong khi bị đánh đập, hành hạ lúc quan hệ thì véc ba phun chỉ đạt đến đỉnh điểm khoái lạc khi bị, được xỉ nhục và thống mạ từ cộng đồng mạng, bằng chứng là bệnh nhân luôn post những bài ko đầu ko cuối, ko lý lẽ chỉ nhằm kiếm được những phỉ nhổ, lăng nhục để đạt cực khoái (theo dự đoán của hội đồng y khoa, màn hình của bệnh nhân ố, ngả mầu và lấm tấm bẩn, tay bệnh nhân bên bé bên to, phần bẹn hăm loét do cọ xát nhiều) Chứng bệnh này hiện chưa có phương pháp chữa trị tích cực, "Tháo bánh" là phương pháp mới nhất được Dr Thíc là bụp giới thiệu với thế giới. Ta hãy chờ xem liệu phương pháp này có đem lại hiệu quả hay ko? Bài thuyết trình của tôi đến đây là hết cám ơn hội trường đã chú ý lắng nghe, cám ơn.
=D> :-bd :-bd

http://www.otofun.net/threads/254138-cac-bac-cho-em-y-kien-em-nen-chon-shark-125-hay-li-125ie/page7
:">

langthang0112

Xe máy
Bá cáo các cụ là em vẫn thường xuyên theo dõi thớt này (và các thớt tương tự:D)

Mong các cụ dùng những nhời nhẽ nhẹ nhàng với nhau nhé.:D Em dòm thấy ngôn ngữ xốn con mắt là lại phải chọc đinh vào lốp 1 số cụ. Mệt ghê.:D

Quên, nhẹ nhàng với thâm thúy, sâu cay chả liên quan gì đến nhau nhưng vân hòa trộn với nhau được đấy.:P
cụ la người quản lí cái box này à? em tưởng lá cụ xe bò với cụ Quang chứ :)

vespafun

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung là những ai đi xe PCX thì nên làm 1 tấm biển cắm luôn trên xe, nội dung đại loại "Xe này trông xấu thế thôi nhưng có rất nhiều ưu điểm: abc, xyz, máy ngon, tiết kiệm xăng,... g fsojf ds....... bla bla... đủ để bù vào diện mạo quá tệ của nó".
Ý tưởng này rất thiết thực các cụ ngâm cứu thử xem.

KenNguyen

Xe đạp
Nói chung là những ai đi xe PCX thì nên làm 1 tấm biển cắm luôn trên xe, nội dung đại loại "Xe này trông xấu thế thôi nhưng có rất nhiều ưu điểm: abc, xyz, máy ngon, tiết kiệm xăng,... g fsojf ds....... bla bla... đủ để bù vào diện mạo quá tệ của nó".
Cụ ơi thế nó xấu ở cái chỗ nào ạ ?
Cụ tìm giúp em cái định nghĩa của từ xấu là 1...và cái điểm xấu của PCX là 2...có hình miêu tả thì tốt.
Em ngả mũ, nghiêng mình nghe cụ phán xem sao :bz

Oáp

Xe hơi
wa.tán thánh ý của fún quá.fún cũng nên làm tấm biển cho xe fún với dán đề can đỏ lên trán fún nữa cho mọi người đc tỏ fún à : "em đẹp, em có quyền vênh, nỡm" :-bd

JasonNghia

Xe điện
cho hỏi ý không phải cụ đi xe gì ạ ?

phuongbase

Xe tải
Cái thớt này ngày càng LÓNG nhờ, kụ chủ thớt mua được xe chưa ợ, em càng đọc càng thấy comments không đúng chủ đề nữa roài, hiện thớt đang là chuyển sang buôn nuclear :((

Stent

Xe điện
Định kể một câu chuyện ngụ ngôn của La Fontaine "vét bơ luôn và chùm nho" mà thôi, để ban tổ chức thông báo 1 tin chẳng mấy quann trọng, chẳng mấy vui vẻ

Theo kết quả chấm điểm của ban giám khảo thì thí sinh "vét bơ luôn" đã bị loại từ vòng sơ khảo trong cuộc thi Idol, lý do là giọng ca của thí sinh này quá nghèo nàn và quá thiếu sáng tạo. Trong khi các thí sinh khác có thể hát được đủ các thể loại như dance, pop, rock, jazz... thì thí sinh này chỉ hát được mỗi một bài "con vịt xấu xí"

Thậm chí có vị giám khảo còn nói thẳng với thí sinh này rằng "em nên từ bỏ giấc mộng đi thi Idol đi mà nên tìm một công việc khác phù hợp với khả năng của em thì tốt hơn", có vị thì chân tình hơn nói rằng "trước khi định làm một việc gì em nên tự lượng sức mình"... và ...

Theo nguồn tin của phóng viên thì sau khi ra khỏi phòng thi, thí sinh này mặt hằm hằm tức giận nói rằng "ban giám khảo đã không công bằng khi chấm điểm" rằng "tôi (thí sinh này) hoàn toàn có thể trở thành một Idol nổi tiếng"

Do vậy cuộc thi tìm Idol đành phải chuyển hướng để tìm một thí sinh khác có đủ khả năng và lễ hội đâm trâu vẫn chưa thực hiện được. Nếu ban giám khảo và các fan hâm mộ mà có thấy thí sinh "vét bơ luôn" thỉnh thoảng vào đây hát trộm một vài bài thì cứ lờ đi coi như không thấy nhé, không thì thí sinh này lại cứ tưởng bở là mình có khả năng IDOL

Xin hết, cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:

meoxu

Xe tải
Định kể một câu chuyện ngụ ngôn của La Fontaine "vét bơ luôn và chùm nho" mà thôi, để ban tổ chức thông báo 1 tin chẳng mấy quann trọng, chẳng mấy vui vẻ

Theo kết quả chấm điểm của ban giám khảo thì thí sinh "vét bơ luôn" đã bị loại từ vòng sơ khảo trong cuộc thi Idol, lý do là giọng ca của thí sinh này quá nghèo nàn và quá thiếu sáng tạo. Trong khi các thí sinh khác có thể hát được đủ các thể loại như dance, pop, rock, jazz... thì thí sinh này chỉ hát được mỗi một bài "con vịt xấu xí"

Thậm chí có vị giám khảo còn nói thẳng với thí sinh này rằng "em nên từ bỏ giấc mộng đi thi Idol đi mà nên tìm một công việc khác phù hợp với khả năng của em thì tốt hơn", có vị thì chân tình hơn nói rằng "trước khi định làm một việc gì em nên tự lượng sức mình"... và ...

Theo nguồn tin của phóng viên thì sau khi ra khỏi phòng thi, thí sinh này mặt hằm hằm tức giận nói rằng "ban giám khảo đã không công bằng khi chấm điểm" rằng "tôi (thí sinh này) hoàn toàn có thể trở thành một Idol nổi tiếng"

Do vậy cuộc thi tìm Idol đành phải chuyển hướng để tìm một thí sinh khác có đủ khả năng và lễ hội đâm trâu vẫn chưa thực hiện được. Nếu ban giám khảo và các fan hâm mộ mà có thấy thí sinh "vét bơ luôn" thỉnh thoảng vào đây hát trộm một vài bài thì cứ lờ đi coi như không thấy nhé, không thì thí sinh này lại cứ tưởng bở là mình có khả năng IDOL

Xin hết, cảm ơn
Sau khi hội ý Ban tổ chức rất tiếc phải ra thông báo lễ hội đâm trâu sẽ hoãn vô thời hạn do new trâu ko đủ năng lực, thành thật xin cáo lỗi cùng buôn làng.

Chỉnh sửa cuối:

langthang0112

Xe máy
=)). các cụ nói gì em chả hiểu. idol là gì thế các cụ. mà lễ hội đâm trâu là gì ạ?

lanhuong1965

Xe điện
=)). các cụ nói gì em chả hiểu. idol là gì thế các cụ. mà lễ hội đâm trâu là gì ạ?
Em lúc đầu cũng như cụ,chả hiểu idol,lễ hội đâm trâu là gì cả!
Nhưng sau 1 thời gian lượn lờ trong google,giờ cũng lờ mờ hiểu idol là tổ chức thi hò,hát,hét gì đấy,cuối cùng chọn ra vài mạng có chất giọng rống kịch nhất.Còn lễ hội đâm trâu thì cũng đại khái là mượn 1 cái lễ hay hội gì đó rồi làm thịt 1 hay nhiều con trâu(Bò,heo...)sau đó bán,chia...cho những người ăn mặn,sát sanh...(Em não gần phẳng,hiểu thế,bác nào thâm thúy hơn xin chỉ bảo ạ).
Giờ trong 2b quay cũng lại dự có thêm idol,đâm trâu gì đó thấy cũng xôm tụ.Cái phong trào này đang hòa nhập liệu có hòa tan với 2b quay hay không nhỉ???
Em đề nghị mod nên coi rồi sửa lại cái logo otofun vì giờ có thêm idol,đâm trâu,phải thể hiện sao cho nó đủ tinh thần,tinh chất của form.
Em mạn phép nêu ra 1 tối ý:Thi thiết kế logo mới cho forum,có thưởng,với nội dung phải có đủ các tính chất trên!Em gởi bài dự thi trước ạ: otoidolđâmtrâufun(Tuy hơi dài nhưng chứa đủ nội dung).
Chúc form ngày càng thêm phần nội dung phong phú!!!

=)) =)) =))

cupheu

Xe tăng
Em lúc đầu cũng như cụ,chả hiểu idol,lễ hội đâm trâu là gì cả!
Nhưng sau 1 thời gian lượn lờ trong google,giờ cũng lờ mờ hiểu idol là tổ chức thi hò,hát,hét gì đấy,cuối cùng chọn ra vài mạng có chất giọng rống kịch nhất.Còn lễ hội đâm trâu thì cũng đại khái là mượn 1 cái lễ hay hội gì đó rồi làm thịt 1 hay nhiều con trâu(Bò,heo...)sau đó bán,chia...cho những người ăn mặn,sát sanh...(Em não gần phẳng,hiểu thế,bác nào thâm thúy hơn xin chỉ bảo ạ).
Giờ trong 2b quay cũng lại dự có thêm idol,đâm trâu gì đó thấy cũng xôm tụ.Cái phong trào này đang hòa nhập liệu có hòa tan với 2b quay hay không nhỉ???
Em đề nghị mod nên coi rồi sửa lại cái logo otofun vì giờ có thêm idol,đâm trâu,phải thể hiện sao cho nó đủ tinh thần,tinh chất của form.
Em mạn phép nêu ra 1 tối ý:Thi thiết kế logo mới cho forum,có thưởng,với nội dung phải có đủ các tính chất trên!Em gởi bài dự thi trước ạ: otoidolđâmtrâufun(Tuy hơi dài nhưng chứa đủ nội dung).
Chúc form ngày càng thêm phần nội dung phong phú!!!

=)) =)) =))
Ơ thế ko đc ví von hả cụ hic

nhaneddy

Xe máy
hình như càng ngày các cụ càng đi xa chủ đề. em nghe các cụ nói vui quá nhỉ. nhưng mà em chẳng thấy cụ nào update giá cả của PCX. hihi