[Funland] Có biến là chồng chạy trước. Các cụ mợ nghĩ sao ạ?

wave-tau

Xe container
Đúng tinh thần AQ ạ.
Nhưng dù có nghĩ được thế, còn thực tế diễn ra hàng ngày nên chán lắm ạ.
Mợ vẫn phải làm việc "của đàn ông" chứ ạ ? cần quá ta mua máy thôi mợ, thời nay máy móc cũng giải quyết được nhiều phết rồi. :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Đoạn này em nghĩ chuẩn đấy lão, trước em làm cùng với 1 chú nghe nói trước đây lính trinh sát rất giỏi, cơ mà có việc gì cần giải quyết nhanh, vd như đâm xe chẳng hạn, chú ý rất chậm, nói lúc ý còn lắp bắp và tỏ ra rất thiếu bình tĩnh. Công nhận khó giải thích. :))
Đại loại thế :))
Nhưng mà case của lão là chắc kiểu giao tiếp kém, sợ người ta trách mắng mình ....
Chứ case em bảo là kiểu nhát gan theo bản năng :)) gan to gan bé không liên quan tới thể trạng lắm :D

wave-tau

Xe container
Đại loại thế :))
Nhưng mà case của lão là chắc kiểu giao tiếp kém, sợ người ta trách mắng mình ....
Chứ case em bảo là kiểu nhát gan theo bản năng :)) gan to gan bé không liên quan tới thể trạng lắm :D
Lâu lâu mí đọc topic hài đến thế này, cơ mà cũng hay, để ngẫm xem dạy hội nhỏ thế nào cho chuẩn.
Có biến nhiều khi ko chạy cũng ngẫn mà chạy nhanh quá lại lên cafe OF như chơi ý. :)) :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Lâu lâu mí đọc topic hài đến thế này, cơ mà cũng hay, để ngẫm xem dạy hội nhỏ thế nào cho chuẩn.
Có biến nhiều khi ko chạy cũng ngẫn mà chạy nhanh quá lại lên cafe OF như chơi ý. :)) :))
Hehe! Lão có tin phần đa dân OF chưa gặp case tương tự không :)), đúng case đó có khi lại theo bản năng chạy đầu tiên. Chém mồm ai chả chém được.
Chỗ em mới báo cháy thôi mà chạy xì ngậu hết cả =))
Nhưng phần đàn ông đều bình tĩnh hơn, chạy sau cùng :D, có đảo qua các phòng xem còn sót ai chưa chạy k :D

Em kể vụ này.
Có mấy đứa bạn em thuộc dạng máu mặt đấy, đại loại cũng oai phong lắm, ấy thế mà thấy người chết trôi sợ xanh mặt :))

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Đọc thớt này e lại nhớ ra chuyện ông làm cùng e k muốn sát sinh toàn bắt vợ cắt tiết gà.lúc vợ cắt thì ông ấy khấn vợ tao nó giết mày k phải tao đâu nhá.=))=))

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Lắp cái camera đi cụ, vừa bịt mồm vừa kiểm tra :D
Khú khú! Nhớ lại ngày trước cách đây hơn chục niên, em và gấu vừa xem đĩa video xxxx, vừa xxxx. F1 lớn (lúc đó khoảng 5t) đang đêm chạy sang phòng bố mẹ đập cửa hỏi "phòng bố mẹ làm gì mà ồn thế" :)) :))

Mũi tên bạc

Xe container
Ngoài lề chút nhưng đọc cách hành văn mà vợ dùng từ "bỏ mie" thì cũng không phải dạng vừa rồi!

nvtung1

Xe tăng
Coi như mợ có ...3 cháu.
Mình fun tị nhưng nói ra mợ buồn, Cụ nhà ko bản lĩnh bằng mợ.Cá nhân mình nghĩ nên trao đổi thẳng một cách nào đõ để vợ con được nhờ.

Trong lúc đang cám cảnh gia đình, em bồi hồi ngồi nhớ lại:
- 1 lần đang ngồi, chợt có tiếng rầm to dội lại, cả nhà hoảng vùng đứng dậy, thấy chồng co chân đượm thoát chạy trước ( đã được vài bước - vợ & 2 con gái còn hoang mang ở phía sau, em vùng dậy tay dắt 2 con).
- 1lần, em ngủ cùng 2 con gái nhỏ ở lầu dưới (nhà 2 tầng chồng ko ưa chật chội nên lên phòng lầu trên nằm 1 mình). Nửa đêm em co chân bị chuột rút, đau quá em kêu "Ái anh ơi anh ơi giúp em..." mãi mấy tiếng ko thấy ông trả lời. Nghĩ ông ngủ say ko nghe, em tự xoay chân đau đớn bóp cơ 1 mình. Mãi 10p sau tự dưng nghe ông nằm vọng xuống "Sao vậy em?" Em hỏi sao nghe em kêu mà giờ ông mới trả lời. Ông bảo nghe kêu mà biết đâu có ăn trộm gì thì sao, ông phải nằm yên nghe ngóng động tịnh thế nào đã. Các cụ có nghĩ cư xử vậy ko? Chứ đợi 10p sau thì vợ con bị đâm chết miẹ rồi còn gì.

Em hỏi với tâm lý của các cụ đờn ông ạ. Các mợ liệu có chạnh lòng như em ko.

kfc1981

Xe điện
Củi lửa đã sẵn sàng chỉ trờ Giodong2 nổi lên là bùng cái thớt này lên, ơ mà bùng thật!

my dinh

Xe điện
Qua thớt này em dự là khối mợ nghĩ lại về ông chồng mình kakakakaa

leceti

Xe tải
Mợ phải mạnh mẽ lên gấp 2 lần, thay cho cả phần của chồng mình nữa.

kenzzz

Xe buýt
Bản năng sinh tồn của ông chồng này cao đấy , đảm bảo sống rất thọ , gen sẽ đc truyền lại cho F1 , có nguy hiểm là phải biết té ngay . Thường là anh hùng và liều mạng thì hay die sớm , và die sớm thì ít có cơ hội lấy vợ con duy trì đc nòi giống cho thế hệ sau . kk

UnitedKondoms

Xe điện
- 1 lần đang ngồi, chợt có tiếng rầm to dội lại, cả nhà hoảng vùng đứng dậy, thấy chồng co chân đượm thoát chạy trước ( đã được vài bước - vợ & 2 con gái còn hoang mang ở phía sau, em vùng dậy tay dắt 2 con).
- 1lần, em ngủ cùng 2 con gái nhỏ ở lầu dưới (nhà 2 tầng chồng ko ưa chật chội nên lên phòng lầu trên nằm 1 mình). Nửa đêm em co chân bị chuột rút, đau quá em kêu "Ái anh ơi anh ơi giúp em..." mãi mấy tiếng ko thấy ông trả lời. Nghĩ ông ngủ say ko nghe, em tự xoay chân đau đớn bóp cơ 1 mình. Mãi 10p sau tự dưng nghe ông nằm vọng xuống "Sao vậy em?" Em hỏi sao nghe em kêu mà giờ ông mới trả lời. Ông bảo nghe kêu mà biết đâu có ăn trộm gì thì sao, ông phải nằm yên nghe ngóng động tịnh thế nào đã. Các cụ có nghĩ cư xử vậy ko? Chứ đợi 10p sau thì vợ con bị đâm chết miẹ rồi còn gì.

Bỏ mịe nó đi

Phong Hầu

Xe đạp
Khi đã không ưa nhau thì kiểu gì cũng thấy khó chịu.

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]

Khi nào đổi con trống cho cháu cái slot vào nộp hồ sơ ứng tuyển nhá :P Nói thế chứ có mỗi hai chuyện thì chả phải vô tâm đâu, có khi nó yêu kiểu khác mợ nhận ra không kịp thôi, nhẽ lúc nào cũng ôm nhau chùn chụt chắc:-/

mr teppi

Xe buýt
Chắc cũng tại mợ cả thôi... Ngày táng chồng 2 trận, đêm đấm chồng 3 trận thì nó thành phản xạ thôi... Nghe ầm ĩ phải té, đêm nghe mợ gọi thì bố bảo dám lên tiếng ngay, còn suy nghĩ mắc tội gì không đã... Rm cứ suy bụng ta ra bung....

Lastbet

Xe buýt
Nhà 2 tầng, 2 đứa còn bé ko chịu ngủ lầu trên vì sợ, chui hết vào phòng ngủ lầu dưới. Ông chồng thì toàn ngủ sớm, muốn yên tĩnh chứ 2 đứa cứ rúc rích ông ko ngủ được.
Con cái trước giờ đau ốm sốt viện gì cũng chỉ mình mẹ. Ông ấy tự muốn đi cho nhàn thân, em kéo lại làm gì?
Chia buồn với mợ vì cái này nó thuộc về bản chất của ông chồng mợ rồi, khả năng từ bé được chiều chuộng chỉ lo nghĩ đến bản thân mình, cái này không thay đổi được nếu không gặp cú sốc nào để nhận ra. Nên mợ đang sống chung với lũ thì cố gắng tiếp thôi. Nhưng vụ ngủ riêng thế này dễ tạo khoảng cách cho cả hai, nên tìm cách thay đổi.

chẳng có tên

Xe tăng
Chồng mợ thớt như thế ko phải là nhát mà là có tính cẩn thận kỹ càng suy đi tính lại khi làm 1 việc gì đó! Mà nhiều việc suy nghĩ tính toán quá thì nó thành dở! Hỏi khí không phải chồng mợ có phải rất ngăn nắp như kiểu giày dép đi về là phải để gọn gàng , mũi giày dép phải quay ra phía ngoài , kiểu như mọi đồ vật trong nhà là phải ngăn nắp ko xê dịch theo ý của ông ý ko?

Giodong2

Xe buýt
Chồng mợ thớt như thế ko phải là nhát mà là có tính cẩn thận kỹ càng suy đi tính lại khi làm 1 việc gì đó! Mà nhiều việc suy nghĩ tính toán quá thì nó thành dở! Hỏi khí không phải chồng mợ có phải rất ngăn nắp như kiểu giày dép đi về là phải để gọn gàng , mũi giày dép phải quay ra phía ngoài , kiểu như mọi đồ vật trong nhà là phải ngăn nắp ko xê dịch theo ý của ông ý ko?
Đúng là ô rất cẩn thận ngăn nắp trong cviec, nhưng giày dép đồ đạc là ngược lại, em toàn phải đi dọn cho.
Nhưng mà có ý nghĩa gì hả cụ? Bản năng ông vẫn là vì mình thôi.