[Funland] [CLIP] Đạp nhầm chân ga, nữ tài xế lao thẳng vào bố chồng khi ông đang mở cổng

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com
Sao có người trên cầu thang gác đi xuống lại chỉ đứng nhìn rồi lại đi lên mà ko chạy hẳn xuống xem tình trạng ông già nhỉ
Chắc chạy lên lấy điện thoại, kiểu cuống lên ấy cụ

hbthang

Xe tăng
Em chịu cụ. Tại sao ở tỉnh lại không được mua ô tô? Phải chăng ô tô chỉ dành cho TP, trong khi các cụ phố lại kêu đất chật người đông không đi được ô tô. Chuyện nào ra chuyện đấy cụ nhé.
of giờ lắm ông đầu óc lệch lạc kinh khủng, khó hiểu thật

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Vinhuser

[Tịch thu bằng lái]
Phụ nữ lái xe thì sao hả chủ thớt?
Nói về lái ẩu, say xỉn khi lái xe, đâm xe bỏ chạy, hành hung khi có tai nạn... thì em chứng kiến phụ nam nhiều hơn.
Cụ phát hiện ra gì mới về phụ nữ lái xe thế :D

G810

[Tịch thu bằng lái]
Đàn bà Annam độ buôn dưa lê phải nói là số 1 thế giới, mà độ sĩ thì vô địch thế giới trong 500 nữa.

Chính cái thói buôn + độ sĩ này của chị em nó dẫn đến sự mất tập trung bỏ qua nguyên tắc, thói hời hợt qua loa....và chị em còn phải trả giá nhiều.

Khổ cái là nhiều chú đực giờ cũng a dua cho chị em thoải mái nên nát càng thêm nát.

Ngày nay chị em càng bình đẳng giới càng láo, càng hời hợt và gây hỗn loạn nhiều hơn....cứ nói đàn ông VN thế nọ thế kia chứ nom phụ nữ Tây thì phụ nữ Annam bây giờ xách dép cho họ. :))

Bigmoto

Xe container
Tỷ lệ cao của Lái mới là đi dưới mức độ chấp nhận được, bác ạ.
Nếu họ Học và Dạy tử tế, thì những vụ như này sẽ ít đi.

Đành là "ko may gây tai nạn như này thì bản thân cô lái xe và gia đình ng ta khổ tâm lắm rồi".
Giá nhờ đó, các lái mới khác tự ôn tập cho nó vững vàng hơn, trước khi chính thức mò ra đường, thì nước ta đến CNCS dồi.
Xem clip để mỗi người tự rút bài học cho mình, không phải để chửi người trong clip.
Nhiều con động vật trong này mắc bệnh auto chửi quá. Tai nạn là không ai mong muốn, có ông nào khẳng định đi xe không bao giờ gây tai nạn được không? :(

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
thớt có vẻ phân biệt giới tính nhỉ. với kinh nghiệm và sự uyên bác của mình Tí biết rằng phụ nữ học lái xe nhanh hơn đàn ông chạy xe cẩn thận hơn kỹ năng lái good hơn đấy.

7usd

Xe điện
Trường hợp như này ko biết người lái xe có bị công an giao thông bắt ko cụ?

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Đàn bà Annam độ buôn dưa lê phải nói là số 1 thế giới, mà độ sĩ thì vô địch thế giới trong 500 nữa.

Chính cái thói buôn + độ sĩ này của chị em nó dẫn đến sự mất tập trung bỏ qua nguyên tắc, thói hời hợt qua loa....và chị em còn phải trả giá nhiều.

Khổ cái là nhiều chú đực giờ cũng a dua cho chị em thoải mái nên nát càng thêm nát.

Ngày nay chị em càng bình đẳng giới càng láo, càng hời hợt và gây hỗn loạn nhiều hơn....cứ nói đàn ông VN thế nọ thế kia chứ nom phụ nữ Tây thì phụ nữ Annam bây giờ xách dép cho họ. :))
Là 1 công dân cuốc tế Tí thấy dòng đậm đậm wrong nhé. phụ nữ nước nào cũng buôn dưa lê kinh vãi hết nhé. Phụ nữ Ireland nhận số 2 ko ai dám nhận số 1 về buôn dưa lê đâu.:))

Dan du an

Xe ba gác
Giờ ra đường phụ nữ lái xe nhiều mà. Trên thế giới họ lái xe chứ đi xe máy ở đâu ra.

edc

Xe lăn
thớt có vẻ phân biệt giới tính nhỉ. với kinh nghiệm và sự uyên bác của mình Tí biết rằng phụ nữ học lái xe nhanh hơn đàn ông chạy xe cẩn thận hơn kỹ năng lái good hơn đấy.
Chuẩn. Với điều kiện đào tạo lái xe nghiêm túc. :)
Nói về uyên bát. Tí lại tự sướng :))

The Route

Xe tải
phụ nữ lái xe tốt hơn nam, chẳng là hay bị mấy thằng đàn bà nó soi nên mới bị chú ý.

hm.tuan

Xe điện
Em chả biết sao, nhưng đi sau xe nào đó mà mình thấy bực, là y rằng một mợ nào đó đang cầm vô lăng.
Lại thêm chuyện ngay chiều qua đi đón F1, trobg cổng trường đang chật, mọi người lần lượt từ từ đi. Bỗng nhiên "peep peep" làm 2 bố con giật nảy mình. Quay lại thấy một con lợn mặt rõ xinh, lái con CX5... Sa mạc lời.

emphailamsao

Xe tăng
Dc cái là sau khi tông cổng xanh thì cái cổng nó gạt hẳn ông cụ sang 1 bên nên có lẽ cũng đỡ. Hy vọng là sát thương ko quá cao. Nhà em thì 2 vc thống nhất là vợ ko học lái để an toàn cho tất cả.

Bigmoto

Xe container
Chắc chạy lên lấy điện thoại, kiểu cuống lên ấy cụ
Nhiều ông ngồi sau bàn phím nói rõ mạnh.
M.ịa, nhiều sự việc trong thực tế khi dính vào mới biết nó kinh khủng thế nào về tâm lý. Lúc đấy còn éo biết làm gì trước, làm gì sau ấy. Cứ anh hùng bàn phím chém gió như đúng rồi ấy :(

Spencie

Xe tăng
Là 1 công dân cuốc tế Tí thấy dòng đậm đậm wrong nhé. phụ nữ nước nào cũng buôn dưa lê kinh vãi hết nhé. Phụ nữ Ireland nhận số 2 ko ai dám nhận số 1 về buôn dưa lê đâu.:))
Cụ làm cho AIA à ?

boyboy1990

Xe điện
Em chịu cụ. Tại sao ở tỉnh lại không được mua ô tô? Phải chăng ô tô chỉ dành cho TP, trong khi các cụ phố lại kêu đất chật người đông không đi được ô tô. Chuyện nào ra chuyện đấy cụ nhé.
Mua o tô là do nhu cầu chứ ko phải ở tỉnh hay ở phố cụ nhỉ?
Nhưng có một vấn đề mà em hay chứng kiến, đó là ở tỉnh hay có kiểu mua theo phong trào, mua cho bằng chị bằng em chứ ko thực sự có nhu cầu dùng đến xe oto. Chẳng hạn nhà thằng bạn em ở Thái Nguyên phải tậu con Vios vì cả phố tậu hết rồi, còn mỗi nhà mình chả nhẽ lại kém cạnh, việc hàng ngày của cả phố là sáng đánh xe ra sân, tối phủi bụi rồi đánh vào, họa hoằn lắm mới đi đâu đó.
Rồi các mợ sồn sồn cỡ 4 chục, đi họp lớp thấy vài bạn cưỡi oto, cũng về xin chồng tậu một chiếc hạng A, thỉnh thoảng lái đi lái về cho nó nở mặt, mấy mợ kiểu này mà học lái thì các cụ biết phải làm gì rồi đấy.
Em về quê em thấy bà con thú rất hay, đó là đánh oto đi ăn sáng, quán nào ngon ngon tí oto cứ gọi là đỗ chật mặt đường, ăn sáng xong đánh về cất xe rồi đi đâu thì đi ;))

P H Ê QUÁ

Xe tăng
Hóng tình hình ông cụ bị tai nạn thế nào mà đọc hết 15 trang chưa thấy

hoviba

Xe container
Việc tham gia giao thông thì nam hay nữ đều phải nghiêm chỉnh chấp hành luật như nhau. Trên thế giới, tỷ lệ phụ nữ lái xe hơi cũng như điều khiển phương tiện giao thông công cộng như tầu điện, metro hay bus không phải hiếm.

Em chẳng hiểu sao nhiều cụ lên tiếng phê phán là “bán xăng cho phụ nữ là tội ác”. Chẳng nhẽ phụ nữ lái xe là gây tai nạn còn đàn ông thì không? Nói chung khi luật giao thông chuẩn chỉnh, ý thức tham gia giao thông cao, việc đào tạo điều khiển phương tiện giao thông nghiêm chỉnh, thì các vụ tai nạn thương tâm sẽ được hạn chế.

KarCHECK

Xe hơi
Website
karcheck.vn
Dừng xe mời hai anh lên thật cung kính :)).
Em về tới nhà phải dừng ở ngoài, gọi hai thằng lên xe, tắt máy, mở cổng, nổ máy lái xe vào, tắt máy, đóng cửa cổng cho chó khỏi ra, nổ máy cho xe vào gara, tắt máy mời hai anh xuống. Loằng ngoằng nhưng an toàn vì có lần em k tắt máy, xuống mở cổng thì ông cả 4 tuổi đã chuyển từ ghế phụ sang ghế lái, ông 2 tuổi từ ghế sau lên ghế phụ :)). Ông cả đạp ga lút cán, may xe của ông nội cần số trên vô lăng nó chưa biết xài chứ xe em thì nó vào số rồi.
Nguy hiểm quá cụ ạ, cứ phải cẩn thận từng tí một ạ!