[Funland] Chuyển tiền ngay của Vietcombank - Mất 18 giờ.

navara2015

Xe tải
Website
banquyen247.com
Cháu ơi, chú nói thật, cháu được xem là biết chữ nhưng không có não, cháu vẫn đọc được dòng "chuyển nhanh qua tài khoản và chuyển tiền nhanh qua thẻ" nhưng cháu không chọn mà cháu chọn chức năng khác- CHÚ DÁM CƯỢC luôn, cháu thử lại đi, cháu thử lại một lần nữa rồi sủa, chú nghe ngay chứ cháu làm sai mà sủa thì sẽ đươc j gọi là sủa bậy đó
Cháu nói thật, sáng nay cụ ăn nhầm cái gì mà lên đây à, hay ko có não thật, tất nhiên ng ta chuyển nhanh 24/7 mới mất phí 7k7, và 5 6 tiếng sau kh mới nhận đc thì mới nói. còn chuyển thường ai nói làm gì. lại còn văn vẻ chú cháu, bố thằng dở

navara2015

Xe tải
Website
banquyen247.com
Em xin phép chửi bậy cái "tổ sư". Não thì có não nhưng thiếu nếp nhăn, chặt đi thì đẹp cụ nhể
thằng ý nó bị điên cụ ạ. đang nói chuyển nhanh 24/7 mà 5 6 tiếng sau mới nhận đc mới bực mình, đằng này nó vào nói như k não. lại còn ra vẻ

Đại dương

Xe tải
Cháu nói thật, sáng nay cụ ăn nhầm cái gì mà lên đây à, hay ko có não thật, tất nhiên ng ta chuyển nhanh 24/7 mới mất phí 7k7, và 5 6 tiếng sau kh mới nhận đc thì mới nói. còn chuyển thường ai nói làm gì. lại còn văn vẻ chú cháu, bố thằng dở
5 đến 6 tiếng sau mới nhận được - KHẲNG ĐỊNH LUÔN - LÀM SAI NGHE CHƯA, về thử lại đi, không thì chịu khó đọc hết các commnet trong mục này sẽ thấy là đã SỦA BẬY , chú đã bày cho rồi còn không nín, đã không nín thì đọc tạm các còm trong này hết chưa

Mistery

Xe tải
Website
www.facebook.com
Dạ , Cụ ơi, trong app của cụ mà không có cái thông báo " Chào mừng quý khách đã đăn ký thành công tính năng nhậ thông báo OTT,,... thì Bankẻ nó chả phải xin lỗi cụ rối rít chứ cụ chả có lý do gì xin lỗi nó hết đó". cụ là khách , bank phải hầu cụ hơn vong đó
Em báo cáo cụ là em dùng VCB này ít nhất 6-7 năm nay rồi cụ nhá. Trước giờ vẫn rất ok, từ tốc độ chuyển tiền, phí rẻ, thủ tục nhanh gọn em khá hài lòng. Chỉ khoảng thời gian gần đây gặp vụ này em mới chia sẻ. Chứ em chưa có kết tội bank, là đang chia sẻ, cụ hiểu ko?

Đại dương

Xe tải
thằng ý nó bị điên cụ ạ. đang nói chuyển nhanh 24/7 mà 5 6 tiếng sau mới nhận đc mới bực mình, đằng này nó vào nói như k não. lại còn ra vẻ
Đối với loại sủa bậy không chịu đọc kỹ thì mình là cao cấp hơn loài đó mấy bậc

Đại dương

Xe tải
Em báo cáo cụ là em dùng VCB này ít nhất 6-7 năm nay rồi cụ nhá. Trước giờ vẫn rất ok, từ tốc độ chuyển tiền, phí rẻ, thủ tục nhanh gọn em khá hài lòng. Chỉ khoảng thời gian gần đây gặp vụ này em mới chia sẻ. Chứ em chưa có kết tội bank, là đang chia sẻ, cụ hiểu ko?
EM bảo nhá, cụ mà chưa đăng ký thì Bank nó rối rít xin lỗi cụ ngay (Bank nào cũng vậy á). EM Đảm bảo cụ ĐÃ đăng ký nhận tin nhắn qua APP, chả có Bank nào tự động bỏ sms khi cụ đã dăng ký mà không xin phép cụ hết - EM KHẲNG ĐỊNH ĐÓ

X0000

Xe điện
E bổ sung thêm: chuyển online BIDV khác ngân hàng mất 22k, phí online mà cao như phí ra ngân hàng chuyển
Cụ dùng cái Smart Banking của BIDV ấy, chỉ có mỗi điều 1 ngày nó chỉ cho chuyển có 50 triệu x 5 lần chuyển
Chứ BIDV Online lởm lắm, em còn chả bao giờ đăng nhập được vào BIDV online ấy, quay tít mù xong báo lỗi

trungduong2211

Xe điện
Cơ chế chuyển tiền liên ngân hàng qua NHNN, nên cụ dùng ngân hàng nào cũng vậy thôi.
Chuyển liên ngân hàng chọn 24/7 tích tắc có ngay cụ nhé. Em chuyển BIDV, Viettinbank, Tech, Vp đều có 24/7. Thằng VCB này em không dùng nhưng có lần cần gấp nhờ chuyển chiều hôm trước gần trưa hôm sau mới được, lỡ hết việc.

navara2015

Xe tải
Website
banquyen247.com
chắc thằng này nó làm ở vcb cụ ạ.thôi đầu tháng tiễn vong
Cháu có chuyển 2 khoản., 1 khoản 5tr cho khách ở chế độ chuyển thưởng, từ 9h sáng đến 2h chiều khách nhận được,
Hôm sau cháu chuyển 35tr chuyển nhanh 24/7 mất phí 11k, từ 8h sáng đến 3h khách nhận đc, nên mới bực mình.vậy mà thằng này nó còn giả ngu k hiểu, cứ nghĩ mình k bít gì làm sai.

Mistery

Xe tải
Website
www.facebook.com
EM bảo nhá, cụ mà chưa đăng ký thì Bank nó rối rít xin lỗi cụ ngay (Bank nào cũng vậy á). EM Đảm bảo cụ ĐÃ đăng ký nhận tin nhắn qua APP, chả có Bank nào tự động bỏ sms khi cụ đã dăng ký mà không xin phép cụ hết - EM KHẲNG ĐỊNH ĐÓ
Ô thế tại sao mà 2 hôm nay em lại nhận lại tin nhắn thông báo số dư bình thương như cũ cụ nhỉ? Cụ giải thích hộ em vụ nầy cái. Từ thứ 3- thứ 6 tuần trước: SMS ko nổ, từ thứ 2 tuần này: SMS nổ bình thường?????????????????????????

Đại dương

Xe tải
TẤT CẢ CÁC BANK ĐÃ THAM GIA NAPAS, KHI CHỌN ĐÚNG CHỨC NĂNG CHUYỂN TIỀN NHANH QUA TK HAY CHUYỂN TIỀN NHANH QUA THẺ ĐỀU ĐƯỢC GHI CÓ NGAY LẬP TỨC NHÉ - NGOẠI TRỪ SACOMBANK (Từ 0 h ngày 31/8/2019 đến 07h30 ngày 03/09/2019 - vì nâng cấp hệ thống).
KHÔNG BÊNH HAY THIÊN VỊ BANK NÀO CẢ NHƯNG SỰ THỰC LÀ NHƯ VÂY - AI CHUYỂN MÀ BỊ LÂU MỚI CÓ TIỀN THÌ CHẮC CHẮN CHỌN SAI CHỨC NĂNG . CHẤM HẾT.

Đại dương

Xe tải
Cháu có chuyển 2 khoản., 1 khoản 5tr cho khách ở chế độ chuyển thưởng, từ 9h sáng đến 2h chiều khách nhận được,
Hôm sau cháu chuyển 35tr chuyển nhanh 24/7 mất phí 11k, từ 8h sáng đến 3h khách nhận đc, nên mới bực mình.vậy mà thằng này nó còn giả ngu k hiểu, cứ nghĩ mình k bít gì làm sai.
THỬ RA QUẦY NÀO ĐÓ HOẶC GỌI LÊN TỔNG ĐÀI CHĂM SÓC KH XEM SẼ BIẾT MÌNH SAI Ở BƯỚC NÀO.XONG XUÔI SỦA BẬY VẪN KỊP

j23

Xe container
Không minh bạch thì dell bao giờ có thể tin hoàn toàn vào bọn bank, người nhà em làm bank đầy, lạ đếch hehe

Mistery

Xe tải
Website
www.facebook.com
Cụ tả chi tiết thế thì em tin cụ là chắc rồi :<, nghe giọng điệu của cụ "dê to" là em thấy nghi nghi roài. kaka:)):)):)). Chày cối đủ bộ=P~

navara2015

Xe tải
Website
banquyen247.com
THỬ RA QUẦY NÀO ĐÓ HOẶC GỌI LÊN TỔNG ĐÀI CHĂM SÓC KH XEM SẼ BIẾT MÌNH SAI Ở BƯỚC NÀO.XONG XUÔI SỦA BẬY VẪN KỊP
thưa vào ông trẻ, ông nói chỉ trên lý thuyết,. còn thực tế nó khác ạ, bank vẫn có lúc lỗi nhé. còn ông thì bảo thủ, có bổ não ra nhét ... vào vẫn thế

Đại dương

Xe tải
Ô thế tại sao mà 2 hôm nay em lại nhận lại tin nhắn thông báo số dư bình thương như cũ cụ nhỉ? Cụ giải thích hộ em vụ nầy cái. Từ thứ 3- thứ 6 tuần trước: SMS ko nổ, từ thứ 2 tuần này: SMS nổ bình thường?????????????????????????
Như vậy bank nó chả xin lỗi cụ rồi chứ sao cụ còn phải xin lỗi nó vậy?

Mistery

Xe tải
Website
www.facebook.com
Như vậy bank nó chả xin lỗi cụ rồi chứ sao cụ còn phải xin lỗi nó vậy?
Ơ, em nói là em xin lỗi Bank bao giờ cụ nhể. Em chả nhận được cái thư, hay cuộc gọi xin lỗi mẹ nào cả. Tự nó trở lại bình thường. Mà cụ sáng nay quá chén à. Hỏi 1 đằng lại đáp 1 kiểu thế. Mức độ hiểu biết nằm ở vị trí sinh viên ngân hàng đi thực tập hử;;)

Đại dương

Xe tải
thưa vào ông trẻ, ông nói chỉ trên lý thuyết,. còn thực tế nó khác ạ, bank vẫn có lúc lỗi nhé. còn ông thì bảo thủ, có bổ não ra nhét ... vào vẫn thế
ANH ĐÃ BẢO LÀ TIÊN ĐỀ - MỌI LỜI ANH ĐÃ THỐT RA BẤT KỂ LĨNH VỰC NÀO ĐỀU LÀ TIÊN ĐỀ - CHẢ CẦN CHỨNG MINH NHƯ ĐỊNH LÝ . CU MỚI À THẰNG BẢO THỦ, MỖI CÁI VIỆC THỬ LẠI HOẶC RA QUẦY KHIẾU NẠI NGAY ĐỂ CHO TIẾN BỘ THÌ KHÔNG LÀM MÀ CHỈ SỦA, SỦA VÀ SỦA. CỨ RA QUẦY HOẶC GỌI LÊN TỔNG ĐÀI XEM , ANH VAN, ANH XIN CU ĐÓ, CHỨ ĐỪNG SỦA KHI CHƯA THỰC HIỆN MẤY VIỆC KIA NGHE HÔNG. BANK NÀO CŨNG VẬY Á

Mistery

Xe tải
Website
www.facebook.com
ANH ĐÃ BẢO LÀ TIÊN ĐỀ - MỌI LỜI ANH ĐÃ THỐT RA BẤT KỂ LĨNH VỰC NÀO ĐỀU LÀ TIÊN ĐỀ - CHẢ CẦN CHỨNG MINH NHƯ ĐỊNH LÝ . CU MỚI À THẰNG BẢO THỦ, MỖI CÁI VIỆC THỬ LẠI HOẶC RA QUẦY KHIẾU NẠI NGAY ĐỂ CHO TIẾN BỘ THÌ KHÔNG LÀM MÀ CHỈ SỦA, SỦA VÀ SỦA. CỨ RA QUẦY HOẶC GỌI LÊN TỔNG ĐÀI XEM , ANH VAN, ANH XIN CU ĐÓ, CHỨ ĐỪNG SỦA KHI CHƯA THỰC HIỆN MẤY VIỆC KIA NGHE HÔNG. BANK NÀO CŨNG VẬY Á
vãi, tên này mới học xong cấp 3 à:)):)):))