[Funland] Chuyện ở trọ

ThanhSon2003

Xe buýt
Cụ nuốt nước miếng bỏ qua, hay cạp cạp rồi, em không hiểu ý cụ
Ối ối chết em - ngày ấy em ngây thơ lắm, như tờ giấy thấm ấy ! Biết gì đâu !

Chả êu được ẻm đấy nhưng "thịt luộc" được bộ đĩa Love Song Collection hịn từ Japan coi như an ủi phần nào ! hehe

2 tai 8 banh

Xe container
Vưng - em dạy thì muộn nhắm, lại học trong môi trường toàn zai khô khan nên ngơ ngáo như "quạ vào chuồng nhợn" ấy.

Mãi đến lúc đi thực tập TN ở HP nghía được ẻm ngọt nước thì nhà dân Vosco giàu quá nên "khớp" - lại thôi.
cụ coi chừng, mợ [@Dê!;322308] người HP đới ạ :))

Dê!

Xe tăng
Ối ối chết em - ngày ấy em ngây thơ lắm, như tờ giấy thấm ấy ! Biết gì đâu !

Chả êu được ẻm đấy nhưng "thịt luộc" được bộ đĩa Love Song Collection hịn từ Japan coi như an ủi phần nào ! hehe
Em có anh bạn cũng đi thực tập bị bà chị hướng dẫn thực tập cạp cạp mất đời trai cơ =)).
Bộ đấy còn không cụ, còn pm em xem ngày xưa Jav của Nhật ra sao

Elise

Xe hơi
Chuyện của cháu kinh dị hơn tất cả chuyện của các cụ trên này cộng lại. Cháu thề.

Số là hồi ý cháu ở cùng với 1 bạn có anh người yêu cao to đen hôi. Từ ngày có người yêu là cháu thường xuyên bị nhốt ở ngoài, hic. Hôm ý anh kia uống rượu say nằm ở phòng trọ của cháu, mà đêm rồi mới chết chứ :-ss. Bạn cháu nói khó mãi cháu mới gật đầu đồng ý cho ở lại. Anh ả nằm dưới đất, cháu nằm trên giường. Nửa đêm anh ả tưởng cháu ngủ say bắt đầu lục đục ( khổ nhà có zai lạ tinh thần cứ nhốn nháo chả ngủ đc :D ). Lúc đầu cháu thấy sột soạt, một lúc sau thấy huỳnh huỵch, anh kia thở phì phò #:-s lại nghe tiếng con bạn ú ớ :-ss. Khổ thân con bé nằm trên giường run nhong nhóc không dám thở mạnh :)) Cả đêm không nhúc nhích làm sáng hôm sau ê ẩm hết cả người :)))

2 tai 8 banh

Xe container
Giờ mới thò cái mẹt lên, tưởng sau khi đọc còm mèn thách đấu của em chạy mất dép rồi. Tình hình là cụ nhận thêm mấy cái thiếp nữa rồi :P
bá cáo mợ, 4 cái đã chết mị.e cái ví em roài mợ ơi :((
nhưng CN coi chừng em vưỡn tới được, chỉ hơi muộn thui ạ, em bá cáo cụ [@vitomxau;46761] ở nhà cũ roài ợ

Dê!

Xe tăng
bá cáo mợ, 4 cái đã chết mị.e cái ví em roài mợ ơi :((
nhưng CN coi chừng em vưỡn tới được, chỉ hơi muộn thui ạ, em bá cáo cụ [@vitomxau;46761] ở nhà cũ roài ợ
Em cứ tưởng ý chí của cụ đã bị bẻ cong. Hy vọng cụ đừng trình bày dài: tiểu đường, gút gủng, men gan, dạ dày, huyết áp, tim mạch :)):)) =))

MỘCQUÁN

Xe hơi
tiếc là nhà em chật không xây vài phòng cho các mợ thuê !:))

Dê!

Xe tăng
Chuyện của cháu kinh dị hơn tất cả chuyện của các cụ trên này cộng lại. Cháu thề.

Số là hồi ý cháu ở cùng với 1 bạn có anh người yêu cao to đen hôi. Từ ngày có người yêu là cháu thường xuyên bị nhốt ở ngoài, hic. Hôm ý anh kia uống rượu say nằm ở phòng trọ của cháu, mà đêm rồi mới chết chứ :-ss. Bạn cháu nói khó mãi cháu mới gật đầu đồng ý cho ở lại. Anh ả nằm dưới đất, cháu nằm trên giường. Nửa đêm anh ả tưởng cháu ngủ say bắt đầu lục đục ( khổ nhà có zai lạ tinh thần cứ nhốn nháo chả ngủ đc :D ). Lúc đầu cháu thấy sột soạt, một lúc sau thấy huỳnh huỵch, anh kia thở phì phò #:-s lại nghe tiếng con bạn ú ớ :-ss. Khổ thân con bé nằm trên giường run nhong nhóc không dám thở mạnh :)) Cả đêm không nhúc nhích làm sáng hôm sau ê ẩm hết cả người :)))
Phim hay quá, tiếc là ngày xưa chưa có sờ mát phôn nhỉ

2 tai 8 banh

Xe container
Em cứ tưởng ý chí của cụ đã bị bẻ cong. Hy vọng cụ đừng trình bày dài: tiểu đường, gút gủng, men gan, dạ dày, huyết áp, tim mạch :)):)) =))
mấy bệnh ngoài gia này tuổi như em mới chớm thui mợ ạ :))

zorba

Xe điện

Haha. Đôi kia máu nhể :))

Bạn Đường

Xe hơi
Dài quá. Cụ nào túm cái váy lại cho em nhát.
Túm váy lại là: Anh chủ nhà chót yêu thầm 2 chị em -> không được đáp trả anh này đòi cho nổ bình ga-> hai chị em sợ quá chuyển đi -> :))anh chủ nhà ở lại mượn rượu giải sầu và tìm đối tượng mới. Giờ một trong hai chị em viết review và tiếc......:))\:D/

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

toanbui

Xe tăng
Phim hay quá, tiếc là ngày xưa chưa có sờ mát phôn nhỉ
Vâng, nếu có thì sẽ có phim này:
KTX học viện ngân hàng. Tối mùa hạ 1994. Hôm đó là thứ 7 sau khi cả phòng ăn cơm tối, một vài cô chuẩn bị đi chơi, vài cô lên giảng đường hoc ôn. Một anh trai đỗ xịch con simson trước cửa phòng, tươi cười bước vào phòng với bó hoa hồng chào các em gái, rồi leo tót lên giường tầng 2 nơi người yêu đang ngồi học cạnh chiếc hòm gỗ với cái bóng đèn quả dưa treo lơ lửng.
Không ai nhận ra rằng, có một phòng nhỏ trong khu tập thể giáo viên phía sau ktx bỗng tắt đèn tối om, và tiếng nhạc từ cái cassete hàng bãi bỗng câm bặt. Bên trong căn phòng, có 4 thanh niên chưa có người yêu, cởi trần mắt mở to, người căng thẳng, lom kho đứng. sát cửa sổ, thở phì phò nhìn sang căn phòng ký túc.....

quyenxo84

Xe điện
Website
anygard.vn
Kỷ niệm ở trọ của em có nhõn mỗi chuyện
Đôi vợ chồng mới cưới phòng bên :(
Đêm, trời không trăng sao
Két ...két...két...kẽo kẹt
ứ ư ư ...
Tiếng ông chồng: Ư ư gì, bé thôi
Vợ: ư ư, không chịu được
fap fap fap
=))

toanbui

Xe tăng
Khi trong phòng ktx đã vãn người, chỉ còn khoảng 2-3 em, thì phim hay bắt đầu. Anh trai ngồi sát vào người yêu thủ thỉ nói chuyện. Chiếc giướng tầng này cuối phòng, kê sát cửa sổ, chỉ cách dãy nhà giáo viên một con đường nhỏ. Trong cơn lú lẫn, cô gái với tay kéo ri đô che tầng 2 chiếc giường nơi cô và anh đang ngồi mà ko hề biết rằng chỉ cách đó vài mét, có 8 con mắt sáng rực trong đêm tối đang khát khao được xem một màn múa rối bóng tuyệt vời mà chưa bao giờ họ tưởng tượng ra....

toanbui

Xe tăng
Đến giờ, họ vẫn ko hiểu tại sao cô gai ko tắt đèn, và mấy cô bạn cùng phòng vẫn thản nhiên ngồi học gần đó, chỉ biết rằng, bộ phim đó mãi mãi đi vào ký ức của những thanh niên mới lớn chưa hề cầm tay con gái....

seeyou

Xe điện
Thớt này nên đổi là KXT ký sự. Mà thấy toàn chuyện cũ nhỉ chẳng lẽ KTX ngày nay lại êm đềm phẳng lặng hơn ngày xưa?

BigSu

Xe tải
Các cụ ở KTX có về quê nhau chơi không.
Hồi xưa em ở Hà Nội vẫn được ở KTX các cụ ạ. Ngày xưa hình như ít sv lắm, hàng quán xung quanh cũng hiếm. Từ nhà em đến trường cũng gần chục cây, đạp xe cũng gần tiếng ( nhà em ở làng An Phú).
Nhớ lần về Hưng Yên, hồi đó chưa có xe máy. Muốn về Hưng Yên phải ra bến Nứa (giờ là dốc Hàng Than), từ trường ra bến Nứa phải đi xe Lam, xe buýt.
Cụ nào đi cái xe khách đấy rồi thì biết, hình như xe I FA, hay Hải Âu, các kính vỡ hết, chỉ còn kính lái nên được lắp của tôn, chạy kêu long xòng xọc, lúc mới lên ở bến thì vắng, đi dọc đường bắt khách nhiều khủng khiếp, về sau nó nhồi cả hàng hoá lên ko còn chỗ mà đứng, hành khách phải ngồi lên các bao tải thóc, ngô, rồi cả vịt gà. Trên nóc xe có chỏ cả xe đạp và các lồng gà...

Về quê thằng bạn được cái bố mẹ nó rất quý người. Ở nhà nó mấy hôm như đi nghỉ mát. Nhà nó rộng trồng nhiều hoa quả, nuôi gà, có cả ao cá. Nên các con giời về bụp tuy luý.
Thời em cái ăn nó quy lắm, được ăn ngon một tí là nhớ mãi.