Chuyến đi Bảo Lạc của Team RS

An Dong

Xe điện
@Mon 29V
Bẩm cụ Mòn9V. Nếu mà các cụ lên đường cùng anh em nhà cụt thì thích đi chỗ nào cũng được. Chỗ nào lội quá thì bọn em làm cầu cho các cụ qua. Tình cảm của Cụ dành cho các cháu và sự nhiệt tình tham dự đã là món quà lớn của bên FFC rồi. Bên em đang tính mưu hèn xem có làm gì được trong thời gian từ nay đến tết âm lịch không đây. Khi đi, nhất định sẽ lại hú cụ.
@ Kinh Kha
Nhiều ảnh lắm mụ ợ, nhưng vì anh em đang tinh tướng, tự sướng nên mới thế. Khi rảnh chút nữa nhà cháu sẽ đưa thêm lên. Mụ cùng với lão sơn b/h chốt cái lịch ọp cuối tuần này đi để còn rút kinh nghiệm (và kêu gọi thêm nhể)

Mon 29V

Xe điện
@Mon 29V
Bẩm cụ Mòn9V. Nếu mà các cụ lên đường cùng anh em nhà cụt thì thích đi chỗ nào cũng được. Chỗ nào lội quá thì bọn em làm cầu cho các cụ qua. Tình cảm của Cụ dành cho các cháu và sự nhiệt tình tham dự đã là món quà lớn của bên FFC rồi. Bên em đang tính mưu hèn xem có làm gì được trong thời gian từ nay đến tết âm lịch không đây. Khi đi, nhất định sẽ lại hú cụ.
@ Kinh Kha
Nhiều ảnh lắm mụ ợ, nhưng vì anh em đang tinh tướng, tự sướng nên mới thế. Khi rảnh chút nữa nhà cháu sẽ đưa thêm lên. Mụ cùng với lão sơn b/h chốt cái lịch ọp cuối tuần này đi để còn rút kinh nghiệm (và kêu gọi thêm nhể)
Khiếp cụ Ăn Đống này nói năng trịnh trọng quá làm nhà cháu giựt hết cả mìn! Mà cụ hơi coi thường Mông nhà em đấy nhớ, chỗ nào Cụt vào được thì Mông cũng vào được chứ cần giề các cụ làm cầu ợ:bz

K2DnC

Xe tăng
mấy cụ ko up ảnh lên tiếp ạ ? ............

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Các cụ về phải trả bài, cộng thêm ăn nhiều rau rừng, thịt rừng, lại còn giao...lưu với mấy cô giáo nữa thì táo bón là phải

songvedem

Xe tăng
Các bác TeamRS ăn tiết canh gì mà ngon thế, ăn chơi kinh

sh150i1980

Xe tăng
Các bác đi vui quá nhỉ . em cũng thích con Focus các bác xem có ai bán xe đó alo cho em nhé . em cần mua xe cũ thôi . vì e ít tiền có xe e cũng thích đi dã ngoại . hôm rồi em có xem con đời 2007 đòi em 370tr nhưng em xem xe thấy làm lại nhiều quá . em đang tìm bác nào biết alo cho em nhé Thanks các bác . sdt của em 0983756688 em Thành.

An Dong

Xe điện
Nghe đồn ông Sống Về Đêm đang chán xe này vì ăn xăng, xuống giá lắm. Cụ thử liên lạc xem.[-O<

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Ông sống về đêm rao mấy tháng nay rồi mà chưa bán được đấy, hội Phò cụt sắp giải tán vì ông nào cũng đòi bán xe vì ăn xăng nhiều quá, ăn hơn Altis những...hơn 1l/100km sợ lắm

Kinh Kha

Xe tải
Em lạc đề tí cho vụ off cuối tuần này nhé. Theo như em bàn với cụ Bxxx Hồng thì định là hoãn đến cuối tuần sau vì cuối tuần này có một số người bận (ThếPH, Xe thồ), nhưng tinh thần các cụ vẫn muốn gặp nhau ngay để trao đổi mấy cái clip nóng với ảnh người nhớn này nọ kia nên em đề xuất là sẽ vẫn off.

Tạm thời em xin chốt là sẽ gặp nhau vào lúc
10h sáng thứ 7 (21/08). Phần địa điểm thì em hơi phân vân vì một số cụ muốn thăm garrage nhà cụ Trường ở số 1 Nguyễn Văn Huyên nhưng em không biết chỗ cafe nào gần đó mà có chỗ đỗ được khoảng 15-20 xe nên nếu nhất quyết là qua tham quan biz nhà cụ Trường thì em đề nghị cụ tìm địa điểm thuận tiện để anh em tụ tập, còn nếu không em xin chốt ở Hội quán Trung Nguyên 36B Điện Biên Phủ.

Mục đích chính của buổi off này, như em đã nói, ngoài hoạt động thường niên của hội là chém gió gọi mưa (bốcphétting) thì còn một nhiệm vụ chính và chủ yếu nữa là tổng kết về khâu tổ chức của chuyến đi CB vừa rồi nhằm xây dựng các chuyến công tác từ thiện của Hội ngày một tốt hơn. Đây cũng sẽ là buổi off mở rộng của Cụtter& Friends, hoan nghênh tất cả các cụ/mợ trong box Ford và các box khác tham gia và góp công, góp của để các hoạt động từ thiện của Hội ngày một thiết thực và có ý nghĩa hơn.

Phần thời gian và địa điểm chỉ là gợi ý của em, các cụ góp ý kiến để chốt trong ngày mai, sau đó em sẽ sms đến tất cả các cụ quyết định cuối cùng.

Mon 29V

Xe điện
Em ngoài hội các cụ nhưng lăm le đi ọp với các cụ nên mạnh dạn có ý kiến dư lày: Chỗ ga ra ấy thì ngay bên cạnh có cái quán ca fe (tên gì em quên rồi) để xe thoải mái luôn (đối diện công viên Nghĩa Đô ấy). Còn nếu các cụ ra Trung nguyên thì em cũng ủng hộ thôi có điều em e buổi sáng cuối tuần thường hết chỗ để xe.

Sonbh

Xe tăng
Em lạc đề tí cho vụ off cuối tuần này nhé. Theo như em bàn với cụ Bxxx Hồng thì định là hoãn đến cuối tuần sau vì cuối tuần này có một số người bận (ThếPH, Xe thồ), nhưng tinh thần các cụ vẫn muốn gặp nhau ngay để trao đổi mấy cái clip nóng với ảnh người nhớn này nọ kia nên em đề xuất là sẽ vẫn off.

Tạm thời em xin chốt là sẽ gặp nhau vào lúc
10h sáng thứ 7 (21/08). Phần địa điểm thì em hơi phân vân vì một số cụ muốn thăm garrage nhà cụ Trường ở số 1 Nguyễn Văn Huyên nhưng em không biết chỗ cafe nào gần đó mà có chỗ đỗ được khoảng 15-20 xe nên nếu nhất quyết là qua tham quan biz nhà cụ Trường thì em đề nghị cụ tìm địa điểm thuận tiện để anh em tụ tập, còn nếu không em xin chốt ở Hội quán Trung Nguyên 36B Điện Biên Phủ.

Mục đích chính của buổi off này, như em đã nói, ngoài hoạt động thường niên của hội là chém gió gọi mưa (bốcphétting) thì còn một nhiệm vụ chính và chủ yếu nữa là tổng kết về khâu tổ chức của chuyến đi CB vừa rồi nhằm xây dựng các chuyến công tác từ thiện của Hội ngày một tốt hơn. Đây cũng sẽ là buổi off mở rộng của Cụtter& Friends, hoan nghênh tất cả các cụ/mợ trong box Ford và các box khác tham gia và góp công, góp của để các hoạt động từ thiện của Hội ngày một thiết thực và có ý nghĩa hơn.

Phần thời gian và địa điểm chỉ là gợi ý của em, các cụ góp ý kiến để chốt trong ngày mai, sau đó em sẽ sms đến tất cả các cụ quyết định cuối cùng.
Vâng thưa các cụ !
Em có chút ý kiến thế này, cụ Truồng Mistu đâu rồi mời cụ đứng ra chỉ địa điểm và giới thiệu gara của mình một chút :D. Địa điểm cafe gần đó và chỗ để xe thuận tiện cho số lượng cụt tê như mợ KK vừa đề cập. Lên trung nguyên hội quán đông mà chỗ để xe khó lắm, lần trước lên cứ như đi xin mấy anh trông xe để được đỗ. Các cụ nhà mình bố trí thời gian tham gia nhé, nhất là những cụ vừa đi chuyến Bảo Lạc - Cao Bằng vừa rồi, cụ nào bận thì thôi :D. Các cụ mem mới cũng đến nhá, giao lưu học hỏi chém gió múa phóng lợn về dòng xe của mình nhá ( môn này do giảng viên KK phụ trách =)) ).
Sonbh

Kinh Kha

Xe tải
Nào nào, nhầm chuồng hết rồi, chỗ này chỉ để đâm chém ảnh với cờ-líp các cụ Cụt đi khám phá các cô giáo vùng cao thôi nhé;)

Em mời các cụ sang đây chém vụ off cho em ạ http://otofun.net/showthread.php?t=187017, trả lại đất cho cụ Ăn Đống không có cụ ấy thù em chết:P

isabinh

Xe điện
để nhiều xe thi chỉ có ra cung văn hoá thôi, để xe bét nhè nhè

BELFOTO

Xe tải
Yêu Forcus rồi**==

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
Ặc

Em cũng xin kiến nghị là các chuyến sau đề nghị các cụ tập trung ống kính vào nhân vật chính nhé, bọn em ở nhà không có nhu cầu xem các cụ Cụt diễn nữa đâu, chỉ muốn xem các cháu nhận quà vui như thế nào với ít cảnh rừng núi chim chóc hoa lá thôi. Series ảnh Cao Bằng này mấy trăm ảnh với clip toàn là là xe hơi với mấy người dưới xuôi lên tự sướng thôi à, không có cái ảnh các bác dân tộc nào mặc thổ cẩm quần xanh áo đỏ cưỡi trâu cưỡi ngựa, chả thấy hương sắc núi rừng Đông Bắc đâu cả, làm mất hết cả ý nghĩa chuyến đib-)

P/S: Kiến nghị này có giá trị đến khi nào em đi off-road được cùng Hội;;):">;;)
Em cũng thấy vậy !...
Còn một đống ảnh đẹp phóng sự về một đoàn chưn dài mặt hoa da phấn không quản đường xá xa xôi, lên hóng ... Cầy Vòi !:D ( nhân tiện đón đoàn luôn thể ), sao các cụ không phọt lên cho các mợ nguôi giận !

Carmania

Xe tải
Tôi cũng yêu phò cụt rồi

songvedem

Xe tăng
Nghe đồn ông Sống Về Đêm đang chán xe này vì ăn xăng, xuống giá lắm. Cụ thử liên lạc xem.[-O<
He he cụ cứ đá đểu em, từ dạo em thấy Focus 2008 không bị hỏng vặt như 2009 thì em lại đổi ý rồi :P

Mà ăn xăng với xuống giá thì làm sao mà bán được nữa, giữ lại để đi chơi với TeamRS