Chuyến đi Bảo Lạc của Team RS

An Dong

Xe điện
Lần sau Cụ tham gia. Lo gì

Em thấy Team RS có chuyến đi quá hay! Một trải nghiệm lý thú sau vô lăng FC, những món quà đầy ý nghĩa và tình cảm với các em nhỏ và người dân vùng cao. Các cụ có được nhiều bức ảnh đẹp và rất tự nhiên, có khi bình chọn để đi thi cũng được đấy ạ.
Cám ơn cụ nhé. Cụ có vợ 2 màu hơi đặc biệt đấy nhé. Thế cụ đã dán logo chưa vậy. Nếu chưa thì thuê nhà sống về đêm nhé, tay đấy tuy lấy tiền hơi chát nhưng đảm bảo phết đấy.

NewPeace

Xe điện
Lần sau cụ đi off cùng bọn em đi, bọn em cho cụ bay hết đêm, lúc đó cụ sẽ thấy cụ Boeing tuyệt vời thế nào.
Thoi, em xin kiếu :P, trình 18 năm vần vô lăng như kụ Chi Vân còn ốm 2 ngày huống chi thân em. Làm sao mà bay cả đêm đọ với Boeing được.

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
He he !... em vừa dùng mkvmerge GUI để add tý phụ đề vào một đoạn Video của cụ An Đồng cho thêm tý mùi vị!:P... thấy cũng hoành tá tràng ra phết. Văn chương cóp nhặt nhưng cũng ... đủ đem lại những giây phút hào hùng cho cả một RÂN TỘC !... tỷ như lão tướng Chi Vân từng anh dũng chiến đấu chống quân Bành trướng năm nào, xem xong cũng đảm bảo hai hàng lệ rơi vì cảm xúc dâng trào !....
........ Trích thử một đoạn :
Hờn căm bao lũ tham tàn Phát xít !...
Nối bước nhau đi Fo Cù ( FOCUS) lên ... chiến khu !...
.... Kim Đồng !... tên anh là Nông Văn Dền !
Kim Đồng !... quê anh ở tít Cao Bằng !...
Tạm dìm hàng làm thuốc độc cho buổi OF cuối tuần này !

Sonbh

Xe tăng
Hi các cụ !
Em xin up thêm một ít ảnh của thành viên khách mời trong đoàn, chờ mãi chả thấy đồng chí đó up nên em up lên vài cái cho phong phú tư liệu. Bản quyền của Quang

Trước giờ xuất phát

Còn mấy xe nữa sao lâu thế nhỉ ...

Chụp ảnh lưu niệm trước giờ khởi hành

Khởi hành

Trên đường lên Bắc Kạn

Nghỉ ngơi xả hàng ....

Khó khăn đầu tiên, đường sống trâu, xe tải nặng nhiều hàng gầm thấp khó vượt qua

Cụ Boeing bắt đầu ra tay

Hò zô ta nào, đẩy xe ta vượt qua lầy nào . ặc ặc , mình đẩy mà nó vẫn để phanh tay

Cụ vẫn nhiệt tình đẩy

Chiếc xe thứ nhất đã vượt qua, và mọi người đang nghĩ mưu xem chiếc xe tiếp theo sẽ qua thế nào :D

Và bài ca cô gái mở đường bắt đầu được bật lên, nhưng toàn các chàng trai ném đá thì đúng hơn =))

Giờ thì đến lượt gấu nhà bác An Dong và bác Xe ngựa

ê Cu , tránh ra để chị ném nào

Các cụ nhà mình thật là hoàn hảo, tư duy về 3D quá tốt, mình lái xe qua mà chả hề hấn gì qua ngon lành. Mình phục mình thật =))

Những ánh mắt ngưỡng mộ :P

Chỉnh sửa cuối:

Sonbh

Xe tăng
Tiếp ợ !
Hai gấu nhà cụ An Dong và cụ Xe ngựa chụp kiểu ảnh lưu niệm cười rất vui khi qua đoạn thử thách đầu tiên

Tác nghiệp

Vợ chồng bác xe ngựa nhìn lại chặng đường vừa vượt qua

Tạo dáng bên siêu xe :P

Tác nghiệp tìm tư liệu hay

Nhiều hiếp ảnh gia quá nên chả biết nhìn ông nào, thôi mỗi người nhìn một ông phó nháy vậy. Kết quả có bức ảnh mỗi người một chí hướng =))

Hoa hậu bản

Gặp hàng khủng

5 STAR_CAR_CARE

Xe tải
Số 1 Đào Duy Anh, Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội
Website
www.glasweld.com.vn
Ba ri - Đác ca bụi ra phết đấy Cụ An Đông nhỉ, em dự là cụt nhà em mà đi đường này trời mưa nhìn hay phải biết.<:-P
Em đã kịp update TeamRS vào mông rồi cụ ạ. Mà cuối tuần này nhà mình có chương trình ọp vào thứ 7 đúng ko ạ?(b)

An Dong

Xe điện
Ba ri - Đác ca bụi ra phết đấy Cụ An Đông nhỉ, em dự là cụt nhà em mà đi đường này trời mưa nhìn hay phải biết.<:-P
Em đã kịp update TeamRS vào mông rồi cụ ạ. Mà cuối tuần này nhà mình có chương trình ọp vào thứ 7 đúng ko ạ?(b)
Đúng đấy Cụ. Thông tin Cụ thể cụ có thể liên lạc với nhà KK, Cụ Sơn hoặc cụ SVD nhé.

Em xin tiếp vài tấm.
Đây là hình ảnh đoàn FC đi thám hiểm ở Ngườm Ngao (nhìn cứ như Indiana Jone đi tìm chiếc rương thánh tích nhỉ :P)

Cụ Sơn Bê Hát bị bỏ đói :-? nỗi đau này thật là hả hê ~X(

Kết quả của hành xác tác nghiệp, chụp được mẫu đang ở độ cao cheo leo 1,000 mi li mét tính từ mặt đất đây ạ ;))

Đúng đấy Cụ. Thông tin Cụ thể cụ có thể liên lạc với nhà KK, Cụ Sơn hoặc cụ SVD nhé.
Nhà em không biết vụ này, thứ sáu tuần này em đi Quy Nhơn tới chủ nhật mới ra.
Nói thật là tới ngày hôm nay em & gấu vẫn "sướng âm ỉ" :P với chuyến đi vừa qua, F1 & F2 xem video cờ líp của cụ hân hoan phấn khích. Cám ơn riêng cụ & đa tạ các cụ khác đã lên chương trình & tham gia nhiệt tình chuyến đi này =D>.

Mon 29V

Xe điện
Chúc mừng các cụ có chuyến đi thật ý nghĩa và thử thách được siêu xe của mình=D>. Bao giờ có chuyến đi khác như này các cụ cho em tham gia với nhé, em không đi cụt nên đi sẵn sàng cuối đoàn cho đỡ xấu hổ ạ:P

theph

Xe điện
Chiều nay nhà cháu đi SG đến tận CN mới về. Chúc các cụ ở nhà ọp ẹp vui vẻ nhé

Chúc mừng các cụ có chuyến đi thật ý nghĩa và thử thách được siêu xe của mình=D>. Bao giờ có chuyến đi khác như này các cụ cho em tham gia với nhé, em không đi cụt nên đi sẵn sàng cuối đoàn cho đỡ xấu hổ ạ:P
Cụ có lòng hảo tâm nhưng cũng có thâm ý :> Cụ đi MôngV để hội Cụt đi trước giống như đoàn xe nghi thức đón li mu sin của nguyên thủ quốc gia ý nhẩy :P.
Tránh xấu hổ như cụ thì em xin xấu cả đời =))

NguyenChiVan

Xe tăng
(đi xong em về nằm bệt 2 ngày mới dậy được! )
Các cụ hiểu nhầm rùi , em phải ngồi trông hàng cho gấu vì nhân viên nó về quê ăn giỗ (cụ thằng bạn của người yêu con ông bác họ thằng hàng xóm ) chứ có được nằm đâu , con trai nó đánh cách điệu lên vậy thôi xin các cụ tha cho , còn về ảnh ọt thì chụp nhiều vậy mà các cụ ăn nhiều mắc cọp quá nên bị táo bón lại không biên tập nên cứ lộn tùng bậy cả nên .

Mon 29V

Xe điện
Cụ có lòng hảo tâm nhưng cũng có thâm ý :> Cụ đi MôngV để hội Cụt đi trước giống như đoàn xe nghi thức đón li mu sin của nguyên thủ quốc gia ý nhẩy :P.
Tránh xấu hổ như cụ thì em xin xấu cả đời =))
Chết nỗi, nào em có ý gì thâm đâu cụ ơi, hay em xin phép đi hàng đầu để chụp ảnh đội hình FF các cụ vậy ạ~X(

Sonbh

Xe tăng
Chết nỗi, nào em có ý gì thâm đâu cụ ơi, hay em xin phép đi hàng đầu để chụp ảnh đội hình FF các cụ vậy ạ~X(
Thế cũng hay cụ ah, lần tới cụ cho em ngồi xe cụ để em chụp ảnh cho cả đoàn cũng được. Lần vừa rồi toàn lái xe nên ko chụp được nhiều ảnh, có cụ tham gia cùng thì vui biết mấy, bác xe ngựa đùa cụ tí cho vui mà .

ichbinminh

Xe buýt
Quà của chú thì đến tay người cần rồi nhé. Còn đồ của chú mà cụ NewCyberCF gửi may mà chả phải dùng đến. [...]
Ầy dà, thế là tốt rồi! Mấy hôm rồi, đêm em nằm vắt chân lên trán, cứ lo điều ngược lại.

Ý, không được đâu bác Mông 29 van ơi. Bấy lâu nay hội cụt nhà em toàn bị các anh Tung cửa, Hàn cửa, Nhựt bổn lườm nguýt, khinh rẻ. Bác mà làm thế thì người ta lại bảo: "Hóa ra là hội cụt nhà em vân phải mượn hơi... mông" thì chí nguy bác ạ.

Theo em là bác nên đi vào giữa đoàn bác ợ.

robin2.0

Xe tăng
nhìn các cụ đi mà e thèm ướt hết cả bàn phím :38:

Kinh Kha

Xe tải
Ặc, cụ Mon 29V cũng là một trong những nhà tài trợ vàng cho quỹ RS của em đấy, các cụ ném đá nhẹ tay thôi không cụ ấy chạy mất là nhà em thất thu đấy nhé.

Đùa thôi, em và cụ Sơn đang bàn vụ cuối tuần này cafe để chính thức tổng kết rút kinh nghiệm từ thực tế chuyến đi Cao Bằng vừa rồi và chuẩn bị cho các chuyến đi từ thiện sắp tới. Welcome các cụ trong box Ford và cả các box khác tham gia chém gió nhiệt tình, hội Cụt nhà em là hiếu khách lắm ý, đi off với bọn em chỉ phải đóng tiền thôi còn thì không phải làm gì hết á=))

Em cũng xin kiến nghị là các chuyến sau đề nghị các cụ tập trung ống kính vào nhân vật chính nhé, bọn em ở nhà không có nhu cầu xem các cụ Cụt diễn nữa đâu, chỉ muốn xem các cháu nhận quà vui như thế nào với ít cảnh rừng núi chim chóc hoa lá thôi. Series ảnh Cao Bằng này mấy trăm ảnh với clip toàn là là xe hơi với mấy người dưới xuôi lên tự sướng thôi à, không có cái ảnh các bác dân tộc nào mặc thổ cẩm quần xanh áo đỏ cưỡi trâu cưỡi ngựa, chả thấy hương sắc núi rừng Đông Bắc đâu cả, làm mất hết cả ý nghĩa chuyến đib-)

P/S: Kiến nghị này có giá trị đến khi nào em đi off-road được cùng Hội;;):">;;)

Mon 29V

Xe điện
Ặc, cụ Mon 29V cũng là một trong những nhà tài trợ vàng cho quỹ RS của em đấy, các cụ ném đá nhẹ tay thôi không cụ ấy chạy mất là nhà em thất thu đấy nhé.

Đùa thôi, em và cụ Sơn đang bàn vụ cuối tuần này cafe để chính thức tổng kết rút kinh nghiệm từ thực tế chuyến đi Cao Bằng vừa rồi và chuẩn bị cho các chuyến đi từ thiện sắp tới. Welcome các cụ trong box Ford và cả các box khác tham gia chém gió nhiệt tình, hội Cụt nhà em là hiếu khách lắm ý, đi off với bọn em chỉ phải đóng tiền thôi còn thì không phải làm gì hết á=))

Em cũng xin kiến nghị là các chuyến sau đề nghị các cụ tập trung ống kính vào nhân vật chính nhé, bọn em ở nhà không có nhu cầu xem các cụ Cụt diễn nữa đâu, chỉ muốn xem các cháu nhận quà vui như thế nào với ít cảnh rừng núi chim chóc hoa lá thôi. Series ảnh Cao Bằng này mấy trăm ảnh với clip toàn là là xe hơi với mấy người dưới xuôi lên tự sướng thôi à, không có cái ảnh các bác dân tộc nào mặc thổ cẩm quần xanh áo đỏ cưỡi trâu cưỡi ngựa, chả thấy hương sắc núi rừng Đông Bắc đâu cả, làm mất hết cả ý nghĩa chuyến đib-)

P/S: Kiến nghị này có giá trị đến khi nào em đi off-road được cùng Hội;;):">;;)
Vậy cuối tuần này cho nhà em suất ọp ca fe với các cụ nhé, các cụ đã có thời gian và địa điểm cụ thể chưa?