Chứng khoán Tháng 3 năm 1K Thăng long Rồng bay lên

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Hồng tin vỉa hè cho REE, người bảo 1:1 thưởng, ngươi thì 25% cổ tức cash

Tiếc là em cũng ko có REE để mà vui với chả mừng hụt

Chúc (bừa) cụ nào cầm REE (b)
Em còn hơn nghìn REE, lỗ tòi lòi phòi chán chả buồn điểm danh, thôi có tin chia chác thì cũng gỡ gạc 1 tý, may ra thì hoà. Con đấy em bị ép đầu tư dài hạn :))

bes

Xe lăn
Em còn hơn nghìn REE, lỗ tòi lòi phòi chán chả buồn điểm danh, thôi có tin chia chác thì cũng gỡ gạc 1 tý, may ra thì hoà. Con đấy em bị ép đầu tư dài hạn :))
REE đóng cửa hôm nay sẽ CE+ :41::41::41:

PS: post xong sang nhìn bảng thấy lệnh mua ATC vào rầm rầm rồi, đâm thành ra nói thừa

Chỉnh sửa cuối:

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
S99 chuẩn bị chốt 4 mua 3, có lẽ chiều nay hoặc T2 ra tin
công ty sẽ chào bán cho cổ đông hiện hữu 3.335.955 cổ phiếu với giá chào bán là 10.000 đồng/cp, tỷ lệ 4:3 (cổ đông sở hữu 4 cổ phiếu được quyền mua thêm 3 cổ phiếu mới).

bes

Xe lăn
Thằng chăn dắt hình như định đuổi gái mại d... ra đường.

Nên nó dek lên dc.
Phiên này không quá được 80 thì phiên sau em cút, con hàng này khéo bị Kim La rồi :P:P:P
Em ngửi thấy con MHC có mùi tanh tanh nên quyết định vào 1 ít, không cần xem tin tức.

buggy

Xe tăng
Thực ra thằng chăn dắt nó muốn té lắm rồi. Hồi đó có tin SCIC mua lại, xong lại thôi.

Phải em, em cũng té.

bin1408

Xe tải
Chỉnh sửa cuối:

tuanhaiha

Xe điện
VNDirect đã triển khai sản phẩm cầm cố với BIDV Quang Trung

- Lãi suất: 12%/năm

- Phí dịch vụ: 0.5%/Giá trị HĐ (Phí tối thiểu 400K)

- Thời hạn vay tối đa: 1 tháng

- Tỷ lệ cho vay khoảng 30 - 40% thị giá và theo danh mục mã CK cho vay của BIDV

bes

Xe lăn
Ôi TSB nhà nó, con MHC tởm không kìa :'(:'(:'(
Bán nốt con tàu duy nhất chăng, hay rẻ quá nên BB quyết định đủn đít?

GMD: Kết quả và Giao dịch tiếp của tổ chức có liên quan đến cổ đông nội bộ
http://stockbiz.vn/News/2010/3/5/97015/gmd-ket-qua-va-giao-dich-tiep-cua-to-chuc-co-lien-quan-den-co-dong-noi-bo.aspx

@bes: cụ cứ gắng, em làm mấy vòng Gái rùi (b)
Chết rồi, anh Người chơi em rồi. Từ ngày anh Voi ra đi em đêk biết tin nội bộ gì cả.

boy_xedap

Xe điện
Mùi tanh tanh mùi gì cụ ơi?
Phiên này không quá được 80 thì phiên sau em cút, con hàng này khéo bị Kim La rồi :P:P:P
Em ngửi thấy con MHC có mùi tanh tanh nên quyết định vào 1 ít, không cần xem tin tức.

buggy

Xe tăng
Xét về quan điểm đầu tư, MHC hoàn toàn hết vị.

Con của anh Núi, lúc còn vina lươn thì okie. Bây giờ thì tèo.

Số anh Fcuk lận đận lắm, léo lên dc.

doremonmattich

Xe tăng
công ty sẽ chào bán cho cổ đông hiện hữu 3.335.955 cổ phiếu với giá chào bán là 10.000 đồng/cp, tỷ lệ 4:3 (cổ đông sở hữu 4 cổ phiếu được quyền mua thêm 3 cổ phiếu mới).
Sáng nay nhận dịp đẹp giời đã xin ý kiến chuyên gia RFS nên em đã mua được S99 loanh quanh tham chiếu :)):)):))

Hóa ra nhà mình nhiều bác quan hệ với Gái mại Râm quá nhể. :))

Duckp

Xe máy
Mấy cái hoang báo với hồng báo em nghĩ pọt ở VietStock có lẽ thích hợp hơn.
Em biết thể nào cũng có cụ giận cái kiểu tin vịt tin gà này, khi đưa tin, em cũng đã cố thanh minh thanh nga em chỉ là một nguồn hết sức là Gà Vịt để cụ tham khảo, chứ cụ mắng em giống Vietstock thì em hơi tủi thân. Vì:

1/ Em không PR danh mục của em
2/ Em là người rất hiêm khi chơi lướt sóng, quan điểm đầu tư của em, em tin là khá biệt so với đa số NĐT và có thể là khác biệt với đa số các cụ trên đây. Em đánh gần như hoàn toàn theo cơ bản, tuy rằng 1 năm cũng 1 vài lần tập tành lướt lát. Hiện tại em ko nắm giữ cp trên sàn. Danh mục hàng, nếu cụ nào yêu cầu em công khai thì em sẽ công khai để các cụ hiểu là các cụ không sợ em đâm dao sau lưng
3/ Cộng đồng chơi CK cùng với em dùng hệ thống skype truyền tin, hiện tại có trên 100 người tham gia ở chừng 3 nhóm bạn khác nhau. Em khẳng định với các cụ, chuyên gia chứng khoán nào ở VN này, từ loại ẩn danh tới suốt ngày lên tivi nào cũng ngập trong tin đồn như em, và như những gì em đưa lên đây cho các cụ cả thôi ạ
4/ Các cụ đã chấp nhận chơi chứng thì chấp nhận rằng sự tồn tại của tin đồn là không thể tránh khỏi, vấn đề là các cụ xử lý nó như thế nào

Và cuối cùng, nếu các cụ thấy phản cảm quá với chuyện đưa tin đồn (em khẳng định lại 100% là em đưa, chứ em không bao giờ xào nấu và tạo dựng tin đồn) thì em sẽ ngay lập tức chấm dứt, em ko lợi lộc béo bở gì chuyện này, nhưng em thấy box CK của otofun nó nét riêng, cá tính riêng thì em tham gia thôi ạ

doremonmattich

Xe tăng
Em biết thể nào cũng có cụ giận cái kiểu tin vịt tin gà này, khi đưa tin, em cũng đã cố thanh minh thanh nga em chỉ là một nguồn hết sức là Gà Vịt để cụ tham khảo, chứ cụ mắng em giống Vietstock thì em hơi tủi thân. Vì:

2/ Em là người rất hiêm khi chơi lướt sóng, quan điểm đầu tư của em, em tin là khá biệt so với đa số NĐT và có thể là khác biệt với đa số các cụ trên đây. Em đánh gần như hoàn toàn theo cơ bản, tuy rằng 1 năm cũng 1 vài lần tập tành lướt lát. Hiện tại em ko nắm giữ cp trên sàn. Danh mục hàng, nếu cụ nào yêu cầu em công khai thì em sẽ công khai để các cụ hiểu là các cụ không sợ em đâm dao sau lưng
3/ Cộng đồng chơi CK cùng với em dùng hệ thống skype truyền tin, hiện tại có trên 100 người tham gia ở chừng 3 nhóm bạn khác nhau. Em khẳng định với các cụ, chuyên gia chứng khoán nào ở VN này, từ loại ẩn danh tới suốt ngày lên tivi nào cũng ngập trong tin đồn như em, và như những gì em đưa lên đây cho các cụ cả thôi ạ
4/ Các cụ đã chấp nhận chơi chứng thì chấp nhận rằng sự tồn tại của tin đồn là không thể tránh khỏi, vấn đề là các cụ xử lý nó như thế nào

Và cuối cùng, nếu các cụ thấy phản cảm quá với chuyện đưa tin đồn (em khẳng định lại 100% là em đưa, chứ em không bao giờ xào nấu và tạo dựng tin đồn) thì em sẽ ngay lập tức chấm dứt, em ko lợi lộc béo bở gì chuyện này, nhưng em thấy box CK của otofun nó nét riêng, cá tính riêng thì em tham gia thôi ạ
__

Theo em: Kinh doanh chứng chuyên nghiệp hay bán chuyên điều đáng sợ nhất và TỐI KỴ NHẤT là:

"ALONE"

WELCOME CỤ (b)

Cuối giờ HNx bắn tên lửa ghê quá, hàng của em đỏ đít mỗi hai chú. NAV lên nhanh hơn in đếch. Thật là một buổi sáng có hậu :))

@:BES ơi: Băng vệ sinh: Xác chết trở về :)) + 11% ruồi há há há

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Mùi tanh tanh mùi gì cụ ơi?
Chời ạ, biết chết liền cụ ơi. Tự nhiên em thấy mấy cái lệnh thật có khối lượng lớn hơn bình thường tống vào khớp lúc phiên 2, con này hết vị ai cũng biết, thế thì cớ gì có người bỏ tiền ra mua ??? Vậy là em cũng đú thôi (l)(l)(l)
Kết quả phiên 3 cụ nhìn thấy rồi đấy. Các mức giá tiếp theo đều có lệnh lớn chờ đợi.

Xét về quan điểm đầu tư, MHC hoàn toàn hết vị.

Con của anh Núi, lúc còn vina lươn thì okie. Bây giờ thì tèo.

Số anh Fcuk lận đận lắm, léo lên dc.
Vì biết là nó hết vị nên khi có lệnh lớn ném vào là em nhao theo ngay.
Hề hề, em đầu cơ chân chính thấy nó lên chả lẽ không mua :P:P:P

DXP lên mạnh quá, sắp đến ngày gặt rồi các cụ ơi ........
Mấy cụ hôm qua em xui DXP có kịp vào không?

vonam

Xe hơi
KBC lập lại mặt bằng giá mới ~ 60 nên em đã đú theo đc 1 ít để bình quân giá, còn cái cục giá 70 chắc khi nào cụ Nexus ra thì em xin ra theo ạ (b)
@ Nexus: cụ có khoái em CII không ợ?

buggy

Xe tăng
Hehe, em nghĩ 4R cũng nên đa dạng. Các cụ đừng khó tính quá.

Những ông hô hào tầm bậy, cũng là thuôc thử cho anh em thôi.

Gái MD thì 100% các cụ Egger đều có quan hệ, đâu phải riêng ai.

Thực ra, anh ngợm cũng chả muốn chơi Mod đâu, VNL mà còn <5% thì anh ấy cũng mệt đấy. Khác gì gái ko có bảo kê =))

tuanhaiha

Xe điện
mời cụ đi off với anh em thứ 5 hàng tuần tại Climax 91 Trần Hưng Đạo

oto2banh1618

Xe điện
đá quý có vẻ như ở cùng tổ với GMD nhỉ cụ Bug:))

lambonh

Đi bộ
sóng thép sẽ tới đâu?????????

Có bác nào ở đây đang nắm giữ họ nhà thép ko vây?
em đang giữ 3 con thép VIS, HLA, SSM. các cụ cho em đôi lời để củng cố niềm tin để tiếp tục giữ hay là cho nó đi ở đợ luôn.

tuanhaiha

Xe điện
bank nào

Theo nguồn tin từ Cơ quan Cảnh sát điều tra - Bộ Công an, với mục đích vay vốn “chính đáng” là để thu mua nông sản xuất khẩu, Hậu và Loan đã dùng thủ đoạn gian dối trắng trợn.

Vợ chồng giám đốc này đã dùng một tài sản thế chấp hai ngân hàng, tài sản này là 1000 tấn cà phê được đóng bao xếp vào kho để ở phía ngoài và các bao “cà phê giả” tập trung ở phía trong hòng đánh lừa cán bộ ngân hàng khi đi kiểm tra.

Thủ đoạn này đã biến số cà phê giả thành hơn 5000 tấn cà phê làm tài sản thế chấp, nhờ đó Hậu và Loan vay được hơn 400 tỷ đồng trong đó có 171 tỉ đồng của một ngân hàng liên doanh; 93 tỉ đồng của một chi nhánh ngân hàng ở tỉnh Phú Yên; gần 94 tỷ đồng của một chi nhánh ngân hàng ở tỉnh Bình Dương.

Cơ quan cảnh sát điều tra đã khởi tố và quyết định truy nã vợ chồng Hậu và Loan, yêu cầu hai đối tượng đầu thú để hưởng chính sách khoan hồng của pháp luật.

Trạng thái
Thớt đang đóng