Chứng khoán Tháng 3 năm 1K Thăng long Rồng bay lên

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Chung kết thớt Tháng 3, Tèo bang thắng thế.
VNINDEX đóng cửa tại 499.24 điểm.
Cùng hát bài Trở về Surianto !!!
nể mặt anh chút chút
ai lại thế

ITA
2 cho 1
gánh 10k tỷ trái

buggy

Xe tăng
Vụ VTV, em nể Bà Phượng này thật. Mua 300k trong 1 phiên giá ~30 & bán 500k trong 1 phiên giá ~ 55.

Ra tay dứt khoát, nhẹ nhàng. Hay thật. Ước gì em làm đá dc như thế :)).

bizviet

Xe điện
Choáng nhỉ, xong phát đi chơi thoải mái, khỏi phải xem bảng.

@REE: đây lại một phụ nữ nữa:
REE: Sẽ mua 30% cổ phần Thủy điện Thác Mơ trong năm 2010
Hiện tại, công ty đang lên kế hoạch đầu tư vào các công ty nhiệt điện Ninh Bình, đặc biệt là đàm phán với Tập đoàn điện lực Việt Nam (EVN) để mua lại 30% cổ phần tại CTCP Thuỷ điện Thác Mơ (HOSE: TMP).
Vụ VTV, em nể Bà Phượng này thật. Mua 300k trong 1 phiên giá ~30 & bán 500k trong 1 phiên giá ~ 55.

Ra tay dứt khoát, nhẹ nhàng. Hay thật. Ước gì em làm đá dc như thế :)).

Chỉnh sửa cuối:

moitoelaixe

Xe buýt
@REE: đây lại một phụ nữ nữa:
REE: Sẽ mua 30% cổ phần Thủy điện Thác Mơ trong năm 2010
Hiện tại, công ty đang lên kế hoạch đầu tư vào các công ty nhiệt điện Ninh Bình, đặc biệt là đàm phán với Tập đoàn điện lực Việt Nam (EVN) để mua lại 30% cổ phần tại CTCP Thuỷ điện Thác Mơ (HOSE: TMP).
Vụ này iêm bình loạn tí nhớ: Thấy bở đào mãi!!!!
Năm ngoái ăn vụ thác bà, năm nay lại tưởng ăn thác mơ!!! Có lẽ là... nằm mơ chăng :)):)):))

doremonmattich

Xe tăng
Cụ Mattic ơi, cho em hỏi gấp có nên xơi VTV ko?
Bẩm cụ. Bây giờ em mới vào được bốc. Cụ thông cảm, cả tháng làm công nhân , hôm nay em quyết định đóng bảng, nghỉ giao dịch đi làm kỹ sư phát, bây giờ mới về ạ hị hị ...

dongnat

Xe điện
Bẩm cụ. Bây giờ em mới vào được bốc. Cụ thông cảm, cả tháng làm công nhân , hôm nay em quyết định đóng bảng, nghỉ giao dịch đi làm kỹ sư phát, bây giờ mới về ạ hị hị ...
hị hị hị, làm công nhân không mệt nhưng ko sướng, làm kỹ sư sướng cơ mà mệt, phù phù, mệt quá cơ, giờ hàu mới phát huy tác dụng này...khú khú
Thị trường nay thiếu 3 đại chúng làm giá, lên không nổi đành xuống

Mer_S66_AMG

Xe tăng
Các cụ mời rượu e đê, e gửi file đến ngày 30/03/2010 cho các cụ vào hòm thư chung nhá
Em vẫn chưa nhận được cụ ơi, cụ gửi lại cho em nhé: manhnguyenhong@gmail.com
Thanks cụ (b)

TNC hình như có quả gì đó ngon ngon hay sao ấy, thấy nó không rớt mạnh. Khả năng là chia cổ tức hoặc tăng vốn, nhưng nói chung thằng này kế hoạch năm nay kém, nên không bứt phá được
Em nghe là chia cổ tức, mà thấy nặng mông quá

buggy

Xe tăng
Hehe, em quyet dinh roi, choi voi chi Phuong & anh Mattic thi ban nha som. Thoi tranh ra cho lanh.

Tai sao ko danh dc dau tieng Viet nhi?

bizviet

Xe điện
@Buggy: Chưa tích hợp bộ gõ tiếng Việt vào forum, muốn gõ tiếng Việt thì phải dùng phần mềm của tiếng việt trên máy tính (Vietkey chẳng hạn)

@Hôm nay cung cầu khá cân bằng, lượng mua nhỉnh hơn lượng bán một chút, tb lệnh ngang nhau + khoai Tây mua ròng sau 1 phiên bán ròng =>Mai xanh là bán hàng hôm nay mua hehehe, PVT hôm nay khớp được có tý lúc nó trùng xuống, chỗ đặt giá thấp hơn đếch khớp.

Chỉnh sửa cuối:

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
@Buggy: Chưa tích hợp bộ gõ tiếng Việt vào forum, muốn gõ tiếng Việt thì phải dùng phần mềm của tiếng việt trên máy tính (Vietkey chẳng hạn)

@Mai xanh là bán hàng hôm nay mua hehehe, PVT hôm nay khớp được có tý lúc nó trùng xuống, chỗ đặt giá thấp hơn đếch khớp.
Thầy lại vào PVT à???

bes

Xe lăn
Có ai nhìn thấy bác Fatboy ở đâu không ạ ? Sắp hết tháng 3 rồi, con Ong đi lấy mật chán chê bây giờ đến lúc về tổ.
Em cứ đóng tạm cái này để chờ thớt mới Tháng 04/2010.

Trạng thái
Thớt đang đóng