Chứng khoán 2009 - Phần 20: Anh em OF cưỡi bò vàng đi chăn gấu

Trạng thái
Thớt đang đóng

bes

Xe lăn
@bes: Báo cáo đã khớp (9.5). Lần đầu trái ý người lớn :P nhưng thực ra là tầm nhìn của kẻ hèn ko thể quá được ngọn tre hy vọng với thị trường hừng hực khí thế này cũng có tí tiền đi off ở 77:77:.
p/s: CF ở 77 đắt quá, mang T40 ra ngồi lướt web toàn bị chúng nó đuổi.:P
Cũng ổn đấy, mong rằng nó kéo dài phòng độ ít nhất 4 ngày kẻo như DXP thì vỡ mẹt. Mà DXP lên 12% so với hôm mày bán rồi đấy :redface::redface::redface:

quyt

Xe tăng
Hai chiến sỹ anh hùng của HA là ACB và BVS đã ngã ngựa hôm nay, hic

@cụ bes: cụ thấy em gia cát dự chuẩn không ? em bảo nó trần đến hết tuần DHCD mà, hôm nay thứ 6 rồi ... toi ngay :69::69:

bes

Xe lăn
Hai chiến sỹ anh hùng của HA là ACB và BVS đã ngã ngựa hôm nay, hic

@cụ bes: cụ thấy em gia cát dự chuẩn không ? em bảo nó trần đến hết tuần DHCD mà, hôm nay thứ 6 rồi ... toi ngay :69::69:
Good, mày để BVS thêm 1 ngày hoặc đầu giờ sáng nay xuống thì gọi là đỉnh của đỉnh. Tuy thế ngon rồi, bán đúng vùng đỉnh.
Xin chúc mừng.
Ha bắt đầu rơi, xin thông báo, thông báo. Các con chủ chốt đã mang sắc đỏ :mad::mad::mad:

bes

Xe lăn
Các cụ mua bán ì xèo quá nhỉ. Căng mắt ra đọc thì thấy cái "luật bất thành văn" về việc không nói đến KL cổ phiếu giao dịch cụ thể có vẻ đang bị 1 số cụ vi phạm đấy nhé. Theo em thì các cụ nên rút kinh nghiệm và sửa chữa đi là vừa, không nhỡ vài ông cỡ như 4x4 mà phang ra vài con số thì không khéo... đóng thớt luôn.

Báo cáo các cụ hôm nay em chạy Sông Đà đực giá tham chiếu ngay đầu giờ, đến cuối phiên giảm thê thảm luôn may quá:).
Đợt này cụ Mazspeed vào ra con SD7 hợp lý quá nhỉ, quả vào sau này coi như 'lại mặt' cho quả hôm trước ạ ? Cụ bánh kẹo vẫn tử thủ ăn thêm mấy sàn rồi :redface::redface::redface:

Nhân đây em cũng xin thông báo lại với các cụ, trên diễn đàn ảo mà thật, thật mà ảo - mọi lời nói, phân tích, bình luận đều được tôn trọng như nhau. Chính vì thế các cụ không nên nhắc đến số lượng hay số tiền để tránh chuyện thiên vị (em biết có những cụ chỉ có vài chục triệu nhưng có những cụ úo vài chục tỷ). Tất cả những bài nói về con số cụ thể em sẽ xoá mà không thông báo.
Rất mong các cụ hợp tác.

N-DESIGN

Xe tăng
Sắc xanh blue đang tràn ngập, trái với mọi dự đoán dù DJ đã lên.
Em theo cụ Biz một ít EBS giá sàn rồi. :P:P:P
Hôm nay đã phải là phiên để gom hàng chưa thầy Biz ơi? Em định theo cụ luôn con OPC nhưng nó đang sàn, hay là đợi ngày mai???

Chỉnh sửa cuối:

binhnt21

Xe hơi
Nhà cháu khớp nốt 50% BVS rồi giá 41, phù phù (b)(b)(b)

bes

Xe lăn
Hôm trước có 1 loạt các cụ chọc nhau chuyện đổ bô cụ có theo dõi không?

Hôm đó cụ bes bảo là thích đi đổ bô đấy cụ nhớ không? Đồ thải của thằng này có khi là vàng thỏi của thằng khác ấy chứ, chuyện đấy bình thường mà. Cụ nhớ CII anh em đây mua đáy toàn bán 22~23. Bọn xin lại nó bán 35 đấy. Nhưng trường hợp này bị gọi là "xuất sớm" nhỉ? hehehe

Cụ bes thích đổ bô, thế là hôm trước mang cái bô ra hứng ở VS... giờ đang vừa "ngửi" vừa sướng đấy :21:
Hố hố,
Đang vui thì đứt dây đàn
Anh đang buồn ị thì nàng đến chơi

Những lúc thế thấy cần cái bô không?

Bô nhà em thủng mịe nó rồi, cắt mạch 10 phiên trần liên tục của em.
Lúc cầu mua trần giảm còn 200K em đã đắn đo để cut lãi, bán/không bán/bán.....
Lần đầu tiên trong cuộc đời đánh theo TA.
Quyết định giữ lại, đến chừng nào có tín hiệu bán thì mới bán.

shopdongho

Xe tải
Website
www.shopdongho.com
Đợt này cụ Mazspeed vào ra con SD7 hợp lý quá nhỉ, quả vào sau này coi như 'lại mặt' cho quả hôm trước ạ ? Cụ bánh kẹo vẫn tử thủ ăn thêm mấy sàn rồi :redface::redface::redface:

Nhân đây em cũng xin thông báo lại với các cụ, trên diễn đàn ảo mà thật, thật mà ảo - mọi lời nói, phân tích, bình luận đều được tôn trọng như nhau. Chính vì thế các cụ không nên nhắc đến số lượng hay số tiền để tránh chuyện thiên vị (em biết có những cụ chỉ có vài chục triệu nhưng có những cụ úo vài chục tỷ). Tất cả những bài nói về con số cụ thể em sẽ xoá mà không thông báo.
Rất mong các cụ hợp tác.
Cụ xóa bài có thông báo bao giờ đâu mà hôm nay văn vẻ thế :21:

Báo cáo là em đã bán sạch sẽ hàng em có và STB giá ATO do thấy BVS sàn và ACB đỏ , nhưng lại điên mua trần thằng HLA lúc 8h30 nên không hủy được bị khớp sạch sẽ . 4 ngày sau HLA về em bán rồi ghé VPL du lịch và xem coi nó làm ăn thế nào :21:

MinhBum

Xe container
Ông nào bán SSI, STB, KLS đầu giờ hôm nay chắc sướng lắm :D
cám ơn bác đã khen, em kịp phi STB, còn KLS lỡ bán hôm qua mất rồi (cụ nào biết vào xác nhận dùm em cái)

huytct

Xe tăng
Các chuyên gia phân tích vào cho anh em vài lời khuyên nào! Trước giờ mở cửa thấy đa số các ý kiến của các cụ là thị trường vẫn được support tốt, và vẫn có thể lên mạnh. Nhưng hiện giờ phong trào chạy nước rút bắt đầu!!!!!!!! Em lại ngồi canh đến mức nên mua thôi!

Porsche 911

Xe container
Khối lượng khớp lệnh rất có thể sẽ là kỷ lục mới sau phiên hôm nay!
Em mua con cuối hàng của HOSE rồi! VTO giá sàn!

dutoan

Xe buýt
Em lại chuyển thêm tiền vào tài khoản rồi, bây giờ lựa mấy con trong danh mục theo dõi múc vào dần thôi. Phát này em theo các cụ nhảy vào mấy con thuốc thang xem sao. :P

Storm

Xe hơi
Hôm nay trắng bảng nhưng lại là phiên cuối tuần, chả biết đằng nào mà lần cả.

Thứ 2 tới ông SHB chào sàn ko hiểu có vẹo j ko các cụ nhể?

Khiếp dép guốc đầy đường trong khi dép của E nó vẫn chưa về :))

bes

Xe lăn
Cụ xóa bài có thông báo bao giờ đâu mà hôm nay văn vẻ thế :21:
Những bài Spam và những thông tin đã cũ không cần thiết đương nhiên em xoá.
Em muốn nói đến những bài có ích nhưng ghi con số cụ thể thì cũng bị xoá mà không thông báo bác ạ. Để đảm bảo sự sinh hoạt công bằng trên diễn đàn.

bizviet

Xe điện
Nhìn IMP kìa, hôm nay em còn nó là đang trần đấy.

Các cụ chú ý nhé, DMC sẽ ít nhất là tham chiếu cuôi phiên. Cụ nào mà mua được sàn thì gọi là ngon lành cành đào

Chỉnh sửa cuối:

Angela Anh

Xe tải
Thứ 2 tới ông SHB chào sàn ko hiểu có vẹo j ko các cụ nhể?
Hờ hờ, có cháu với cụ tuanhaiha là cổ đông lâu năm của em nó đây :21:

Có cụ nào hôm trước mua PGC chuẩn bị được chia thêm CP, 100 được những 6, thích nhá :))

bes

Xe lăn
đợi phiên cá hồi rồi té thôi các cụ ạ
SBT vẫn trần căng kìa, sao cụ thiếu tự tin vào danh mục của mình thế nhỉ?

Ngôi sao sáng ở HOSE :
MHC, SBT, SC5, IMP ...
OPC thì trạch văn đoành :21::21::21:

xebuyt

Xe tăng
Các cụ cho nhà cháu biết sao RAL trần liên tiếp thế ạ?

Trạng thái
Thớt đang đóng