[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lương có thể để múc chứng !

newave

Xe tải
hai hôm bận quá ko lên ngó bảng được. tài khoản vẫn giống lúc cắt lỗ hôm thứ 2.

Thị trường này em nghĩ khó xuống hơn được. Ngày mai đỏ mua, xanh bán, bắt chước mợ milev vậy

Ngoccu

Xe tăng
Ngày mai 28 - 6 thị trường sẽ có lúc tăng rất mạnh. Nhiều em xinh tươi ko mặc áo, sau đó thấy nhiều người ngắm quá xấu hổ lại mặc áo, rồi lại như muốn cởi ra.... sẽ kích thích trí tưởng tượng, tham lam của rất nhiều người. Nhiều người vừa lỗ nặng, cắt lỗ xong bỗng quên hết mọi chuyện, lại nhảy vào mua vé để xem xiếc...
Trong downtrend thì mỗi người mất 1 đoạn, điều quan trọng cần làm hiện nay là phải bảo toàn vốn để chờ đến ĐÁY thật, đó là cơ hội rất lớn dành cho tất cả mọi người, hãy biết kiên nhẫn chờ đợi. Đừng vì 1 chút hưng phấn để rồi mất tiền, lúc Đáy thật biết là thật nhưng tiền cũng chả còn để mà làm laị.

milevsko

Xe tăng
Trước khi chờ lên mặt đất PVA sẽ xuống dưới 7 là chắc chắn, còn có về 4.5 hay ko thì phải chờ diễn biến TT
Khiếp quá, cụ phán như đúng rồi í, cụ thâm thù gì PVA của em mà cụ dìm hàng em í kinh vậy, hàng chiến của em đấy, nó có làm sao là em đến nhà cụ em ăn vạ đóa, em ghét cụ dồi :D
@justcar : em cũng mấy lần táy máy tay chân suýt vào lúc giá 9 đấy, may thía, mấy lần bị ngồi đọt mồng tơi nên thấm thía lắm rùi.
Nghe cụ VL phán em nó về 4.5 mà em cũng thấy hơi xoắn, kiểu này hàng về là té gấp thoai. Theo cụ VL thì sống, chống lại cụ VL là chít, hi hi.

Ngoccu

Xe tăng
Khiếp quá, cụ phán như đúng rồi í, cụ thâm thù gì PVA của em mà cụ dìm hàng em í kinh vậy, hàng chiến của em đấy, nó có làm sao là em đến nhà cụ em ăn vạ đóa, em ghét cụ dồi :D
@justcar : em cũng mấy lần táy máy tay chân suýt vào lúc giá 9 đấy, may thía, mấy lần bị ngồi đọt mồng tơi nên thấm thía lắm rùi.
Nghe cụ VL phán em nó về 4.5 mà em cũng thấy hơi xoắn, kiểu này hàng về là té gấp thoai. Theo cụ VL thì sống, chống lại cụ VL là chít, hi hi.
mợ là dâu nghệ an hay dâu MBS mà mợ khoe hàng kinh vậy ? em hơi chột mợ đấy nhá . Em cứ phán bừa thế thôi mợ đừng ghét em, cay cú rồi đánh thốc PVA lên 100 là em sợ lắm đóa. Theo em thì sống nhưng có ai theo đâu ? nên toàn chết hết cả đó thoai =)) .

hatrang1234

Xe buýt
Em vẫn còn nhớ cụ qua topic Bản quyền bóng đá VN. Hồi đấy nhìn nick em cứ tưởng là mợ. Hóa ra là cụ.:D

Nói về chứng thối thì thấy cụ vẫn còn sách vở lắm. Cụ nói những điều trên rất đúng nhưng là phương diện lý thuyết thôi. Mấy cái lý thuyết này chỉ nên áp dụng cho mấy cháu sinh viên thôi chứ chứng thối Vn nó khắc nghiệt lắm, không phải 1 + 1 = 2 đâu cụ. Mà em không tin cụ mua mua bán bán hàng ngày lại có thể tối đa hóa lợi nhuận được bằng cách đánh nhanh rút gọn như của em. Nhưng các Cty chứng khoán lại rất khuyến khích cách đánh của cụ đấy.
Nói chuyện với cụ tý cho vui. Em tôn trọng cách đánh của cụ. Chúc cụ cuối năm thắng lợi ròn rã. Lúc đấy cho em xin cốc bia nhá (b).
Nói mãi cái chuyện chứng này cũng chán rồi. Mỗi người một cách chơi, chỉ có điều đừng có ai tự vỗ ngực chỉ ta mới là hay còn mọi người là dở, thế là được.

Nói lại chuyện cũ tý nhỉ. Hồi đó em và cụ khác phe, em thì cho rằng anh Kiên lùn bố láo ngồi xổm lên luật, cụ thì bênh vực cho rằng anh Kiên đang vì bóng đã Việt Nam. Em tò mò muốn hỏi cụ tý, đến giờ quan điểm của cụ có thay đổi gì không.

Câu hỏi thứ 2: Tai sao trước cụ gọi em bằng mợ giờ lại gọi em bằng cụ. Điều gì đã làm cho cụ quyết định như vậy?

JustCar

Xe hơi
Cụ Vãi Luyện cụ ý phán thế lày thì mai iem nó trần trường là phải cho đi tiếp khách thôi! :D

nang xuan

Xe buýt
Hôm nay khả năng chỉ có bulltrap trong phiên thôi

milevsko

Xe tăng
Em là là mợ cogaimu là em bán 1/2 KSS đới.

milevsko

Xe tăng
@cogaimu : Sáng đặt từ sớm CE 9.3 thì ngon nhở.
Hôm qua mua 100 BVH giá 43, hôm nay em í CE, giờ lại hard on rùi.

Ngoccu

Xe tăng
Hãy thoát hết CP trước khi quá muộn, đừng cố lướt sóng trong phiên ăn 2,3 line rồi hàng mua T4 về lỗ 1,2 giá. Những người lướt sóng ăn 2,3 line, thử hỏi tk có đc ra đồng nào ko? hay ngày 1 teo tóp đi ?

Ngoccu

Xe tăng
Vâng bán thôi, thanks bác! Mà bác làm ở SHS ah?
Vâng em là nhân viên mới toe của SHS ạ, hnay Tây chốt NAV nên đẩy 1 loạt trụ cột HOSE : BVH, VCB, MSN. VỚi thanh khoản thế này thì chậm nhất là sang thứ 2 TT lại đổ đèo

cogaimu

Xe hơi
Vâng em là nhân viên mới toe của SHS ạ, hnay Tây chốt NAV nên đẩy 1 loạt trụ cột HOSE : BVH, VCB, MSN. VỚi thanh khoản thế này thì chậm nhất là sang thứ 2 TT lại đổ đèo
Với SHS thì cụ mới toe, chứ với TTCK thì cụ phải là lão luyện lắm nhỉ? Nếu trong giang hồ thì e gọi cụ bằng tiền bối hả?

milevsko

Xe tăng
@ cogaimu : Mợ đã thoát hết KSS chưa, mợ thoát hết giá CE thì em phục mợ đóa. Em cũng té 1/2 hàng rùi, giờ lại hóng thôi.
Trên chứng trường em chả thần tượng ai cả, ai cũng là đồng môn hết, học hỏi nhau là chính, các công ty ck tập trung toàn các bạn sạn sỏi đầy đầu còn chết như ngả rạ thì idol cái nỗi gì. Mợ hãy tự tin lên nhé.
@vl chua : bắt đền cụ, cụ đì pva của em giờ nó đang thở hắt kia kìa, haiz.

cogaimu

Xe hơi
@ cogaimu : Mợ đã thoát hết KSS chưa, mợ thoát hết giá CE thì em phục mợ đóa. Em cũng té 1/2 hàng rùi, giờ lại hóng thôi.
Trên chứng trường em chả thần tượng ai cả, ai cũng là đồng môn hết, học hỏi nhau là chính, các công ty ck tập trung toàn các bạn sạn sỏi đầy đầu còn chết như ngả rạ thì idol cái nỗi gì. Mợ hãy tự tin lên nhé.
E vẫn chưa thoát hàng được mợ ah. Chán thế cơ chứ. Hy vọng khớp được 9.1-9.2 mà sao khó thế

KafeDel

Xe tăng
Chốt lại là số cầm cổ chỉ còn mỗi cụ hatrang và em... TT sắp tới sẽ tèo mạnh nữa nên em xin chào tạm biệt các cụ mợ ở đây. Chúc các cụ ở lại fun nhiều nhé! :)>-

milevsko

Xe tăng
Cụ đi đâu cho em theo với, nhớ đừng ra sông Hồng nhá :x
@cogaimu : em ứ dám khuyên mợ nữa, mợ bán hết thứ 2 nó vẫn chạy thì chít em.
Em giờ nửa tiền nửa cổ roài, lên hay xuống em đều chơi dc, chả sợ bố con thằng nào.