[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lương có thể để múc chứng !

Chimchip

Xe tăng
Website
www.eaglesport.com.vn
VLchua nói:
Vâng em là nhân viên mới toe của SHS ạ, hnay Tây chốt NAV nên đẩy 1 loạt trụ cột HOSE : BVH, VCB, MSN. VỚi thanh khoản thế này thì chậm nhất là sang thứ 2 TT lại đổ đèo
Ối giời, em thấy chữ kí bác này thay đổi theo tuần, lúc hgi, lúc bv gì đó, giờ lại sang shs à, thế mà các bác thần tượng ghê

milevsko

Xe tăng
Chào cả nhà, chúc cả nhà một tuần vui vẻ, mạnh khỏe và thành công.
Thớt còn có vài mống thế này thôi à, các cụ nhà mình chắc hôm qua ăn mừng chiến thắng to nhỉ, TBN thắng những 4-0 mà, cụ thì lên thiên đường, cụ thì xuống địa ngục.
@cogaimu : Mợ có làm theo lời em không đấy, có bán dc giá tham chiếu hông @};-

milevsko

Xe tăng
Ô hay, em lảm nhảm một mình à, thôi em lượn cho nước nó trong vậy.

Ngoccu

Xe tăng
Thị trường ko có cửa gì để lên cả, nhưng hnay có khi vẫn còn vài bulltrap nữa trước khi vụt tắt hẳn.
@Milevsko : em cũng nhảm lảm 1 mình mãi quen rồi, mợ cũng sẽ quen thôi. Trong topic em sướng nhất là được mợ quý, mợ có cháu ngoại xin xin thì giới thiệu cho em nhá, em vẫn thiếu 1 người gọi là vợ 2 ạ.
@chimchip : 1 người ko đáng tin như em mà cụ cũng soi chữ ký kĩ nhỉ ? mắt cụ tinh và trí nhớ tốt thế chắc chọn hàng ngon lắm, pím cho em và các cụ ở đây vài em đi cụ, chữ kỹ của cụ rất đáng trân trọng đó

Catival 3038

Xe tải
Website
3pstore.vn
Chờ KBC mãi chả thấy cụ nào a nhô cho em nhỉ. KBC về gần 10 là em túc tắc nhập dần.
Cả tháng 6 em không mua bán dc gì. Buồn quá.

air2011

Xe hơi
KBC về 8 rồi múc các cụ à. Năm nay còn đói kém lắm, bất động sản vẫn chưa thể nào lên được. Tháng 7 này dự báo vnindex còn sẽ giảm, giá điện và nước thi nhau tăng, doanh nghiệp còn đầy khó khăn. Không biết đây có phải giọt nước làm tràn ly không nhỉ ? BBs cứ kéo lên 1 2 phiên để xả hàng so với đáy đầu năm, bà con thì tích cực tham gia bắt đáy. Cụ thể là chú quỹ ETF đang cầm tiền mặt đứng ngoài thị trường. Chúc các cụ thuận buồm xuôi gió.8->

Ngoccu

Xe tăng
2 cụ ko nên manh động, KBC về 10 là đáy khi Vni 340 thật, nhưng TT đang trên đà giảm chưa có dấu hiệu dừng, vì vậy KBC về 10 có thể thủng hoặc nếu ko thủng cũng sẽ ko bật được ngay, các cụ bị chôn vốn lỡ mất cơ hội khác tốt hơn.

Catival 3038

Xe tải
Website
3pstore.vn
Buồn ngủ quá..... Em đi ngất đây.
CII hôm nay sàn khớp đột biến quá.

Chỉnh sửa cuối:

VPID

Xe buýt
Ối giời, em thấy chữ kí bác này thay đổi theo tuần, lúc hgi, lúc bv gì đó, giờ lại sang shs à, thế mà các bác thần tượng ghê
Cụ VLchua lộ bem của các đội lái nên bị đẩy đi hết các cty CK hay sao ý? j thì j các cụ chưa bt cũng phải cảm ơn kiến thức của cụ đã share với OFer ở đây.

Ngoccu

Xe tăng
Đến thời điểm này thì em có thể khẳng định Thị trường sẽ đi về nơi xa lắm, hãy thoát hết tất cả trước khi quá muộn. Em chơi game từ sáng đến giờ ko theo dõi TT, các cụ cũng nên relax thôi à. Mợ milesko vào chém gió với em đi

cogaimu

Xe hơi
Đến thời điểm này thì em có thể khẳng định Thị trường sẽ đi về nơi xa lắm, hãy thoát hết tất cả trước khi quá muộn. Em chơi game từ sáng đến giờ ko theo dõi TT, các cụ cũng nên relax thôi à. Mợ milesko vào chém gió với em đi
Ôi thế phải bán hết sao? Chấp nhận phương án xấu nhất ah. Thật là khổ cho em quá!!!

Ngoccu

Xe tăng
Ôi thế phải bán hết sao? Chấp nhận phương án xấu nhất ah. Thật là khổ cho em quá!!!
Mợ chơi chứng như thế này thì chỉ có mất tiền thôi mợ à. Hiz tâm lý thay đổi theo giờ thế này thì suốt ngày bám gót cho thằng thị trường thôi :( , tốt nhất là mợ nên rút và thành thật với anh nhà, cùng lắm anh ý cấm vận 1 vài tuần :D Chứ kéo dài thế này thì hậu quả càng nặng nề

thangtran

Xe tải
Cụ VLchua phán ít thôi kẻo các cụ các mợ kẹp hàng lại mắng cho đấy. Cụ đã bảo từ nay cụ chỉ lên chém gió mà em vẫn thấy cụ phán ầm ầm thế :D.

Ngoccu

Xe tăng
Cụ VLchua phán ít thôi kẻo các cụ các mợ kẹp hàng lại mắng cho đấy. Cụ đã bảo từ nay cụ chỉ lên chém gió mà em vẫn thấy cụ phán ầm ầm thế :D.
Em xin lỗi cụ, xin lỗi các cụ em nhỡ mồm ạ. Em chém thôi nhé các cụ đừng tin : Thị trường sắp rơi vào tình trạng hôn mê sâu, bán sàn ko ai mua, đoạn này sẽ rất khốc liệt và cực kỳ khủng khiếp, trong vòng 2,3 tuần tới tha hồ ăn BÚN CHẢ, ko có món CÁ Hồi Xa xỉ như mọi khi nữa nhé.
Em chém gió thôi, các cụ đừng tưởng thật ....

cogaimu

Xe hơi
Em xin lỗi cụ, xin lỗi các cụ em nhỡ mồm ạ. Em chém thôi nhé các cụ đừng tin : Thị trường sắp rơi vào tình trạng hôn mê sâu, bán sàn ko ai mua, đoạn này sẽ rất khốc liệt và cực kỳ khủng khiếp, trong vòng 2,3 tuần tới tha hồ ăn BÚN CHẢ, ko có món CÁ Hồi Xa xỉ như mọi khi nữa nhé.
Em chém gió thôi, các cụ đừng tưởng thật ....

TT nó cứ theo cái nhỡ mồm của cụ hay sao ấy, cụ nhỡ mồm kiểu khác đi cho AE chơi chứng dc nhờ

mr_baotrung

Xe hơi
may quá nghe lời cụ Vãi em bán từ lâu lắm roài, h nhìn lại thấy ghê răng quá