Chú ý kẻo bị sales phò Thanh Xuân lừa

BVTL

Xe điện
Người OF
Chắc thông tin này chỉ có người của Ford là tra được thôi -> hiện tại em vẫn chưa nhìn thấy cổng để tra cho khách hàng. Em đoán nhiều người của Ford ở VN cũng không giỏi về công nghệ thông tin nên có hỏi cũng 99% không nắm rõ được đâu. Bọn nước ngoài thì nó giỏi hơn nên đều nắm bắt được thông tin này. Nói về việc kỹ năng vận dụng hệ thống IT, Ford nước ngoài thì giỏi -> Ford ở VN thì hơi kém ạ đặc biệt là mấy ông giám đốc bán hàng chứ đùng nói đến sâu -> nói các cụ Ford đừng buồn. Các cụ chỉ cò quay là giỏi thôi

Mấy máy tính của mấy cụ giám đốc bán hàng và đại lý toàn lộ thiên trên internet. Em tính có khi nào cài con keyl0oger để thình thoảng cập nhật thông tin chia sẻ cho các cụ nhỉ
Em nghĩ đơn giản như ngày xưa mua máy tính dựng có đủ thông tin, drivers,... Giờ lắm lúc muốn xem đồ thay thế cũng khó.

hoalienkorea

Xe đạp
Các cụ sâu cho em giá Ecosport AT Trend với, titan thì em không đủ tiền

Hỏi Đáng

Xe hơi
Đang nghiên cứu làm em Wildtrak 3.2, và cũng định chơi Phò TX. Đọc xong topic này nản luôn!

Baolongkub

Xe tăng
Đúng là sales Fo ` =)) em đến chịu làm dv như mứt mà các cụ vẫn cắm đầu vào mua em là em tẩy chay luôn. Thiếu gì hãng xe mà phải đâm vào. Cứ cạch cho nó sợ

khanhoto

Xe tải
Đang nghiên cứu làm em Wildtrak 3.2, và cũng định chơi Phò TX. Đọc xong topic này nản luôn!
Cụ lv với em xem tnao ạ. E tự tin là cung cách phục vụ để cụ dc hài lòng nhất. Mà wt3.2 tháng này bên e khá sẵn và đủ màu cụ chọn nhé. Nếu thấy ok cụ ới em tiếng e sẽ lv nhiệt tình nhất.

Lenovoquan

Xe máy
Em đang nghiên cứu sắp lấy con ranger mà bán hàng bên ford như thế này thì chán quá

Lenovoquan

Xe máy
Cụ chủ có thông tin gì mới thì sớm up cho anh em xem nhé.

Hỏi Đáng

Xe hơi
Vụ này chưa thấy cụ chủ báo cáo báo cầy gì nhỉ!

htlongbien

Xe điện
Cụ chủ thớt cập nhật thông tin kịp thời và chính xác tiếp nhé
Nếu bên nhà cung cấp mà thái độ và thậm chí coi thường khách hàng- nhất là ofers thì ko có lý do gì chúng ta ủng hộ họ thậm chí đẩy thớt này link qua các rum khác cho anh em biết để tẩy chay!

Ngọc Nam

Xe máy
Cụ lv với em xem tnao ạ. E tự tin là cung cách phục vụ để cụ dc hài lòng nhất. Mà wt3.2 tháng này bên e khá sẵn và đủ màu cụ chọn nhé. Nếu thấy ok cụ ới em tiếng e sẽ lv nhiệt tình nhất.
Bản wildtrack 2.2 AT còn nhiều không. Mình nghe nói bản này đang hết hàng ah.

manhquangmq

Xe đạp
Em xin cập nhật thông tin là sáng nay có anh Phúc quản lý bán hàng trực tiếp của đồng chí sales Bình (sales Nam ở trong tin nhắn của em) gọi điện xin gặp chiều nay nói chuyện. Về cơ bản thì em đánh giá cao cách làm việc của ban lãnh đạo Ford Thanh Xuân. Tình hình tiếp theo thế nào em sẽ xin thông báo hầu các cụ.

thien_ly

Xe buýt
Cụ up thông tin tiếp đi cụ chủ.

quanghaiford

Xe đạp
Giám đốc kinh doanh Hà Nội Ford cũng định xơi của em bộ thanh thể thao nguyên bản theo xe, cậu trưởng phòng KD thì đồng ý cho sales bán nắp thùng thấp cho em giá 28 củ sau đó GĐ gọi cho sale nói phải là 32 củ nếu không em phải để lại nắp thùng nguyên bản, ngay cùng một show mà cả sếp lẫn nhân viên đã không đồng nhất định cò quay với khách hàng, em hỏi ngoài thì nắp thùng thái em lấy chỉ 23 củ như vậy chỉ một cuộc gọi cho bên phụ kiện đến lắp cho mình show cũng xơi của mình 5 củ rồi, còn vụ lót thùng là cụ bị nó lừa siêu quá! Wildtrak nguyên bản đã có sẵn mà cụ phải trả tiền thì em chịu chúng nó thật! Mà cụ có giấy tờ thể hiện cụ phải trả tiền cho cái đó thì cụ hoàn toàn có thể đến đòi lại tiền.
À mà thỉnh thoảng bên Ford VN nó gọi điện cho cụ hỏi về chất lượng dịch vụ thì cụ cứ tường trình nguyên văn và yêu cầu Ford làm việc với show đó chắc chắn nó sẽ bị trừ điểm thi đua gì gì đó,
anh Khánh cận phải ko cụ,hihi, bán hàng mà được khách khen thế này thì nhất rùi.hi

eagle12

Xe máy
Em xin cập nhật thông tin là sáng nay có anh Phúc quản lý bán hàng trực tiếp của đồng chí sales Bình (sales Nam ở trong tin nhắn của em) gọi điện xin gặp chiều nay nói chuyện. Về cơ bản thì em đánh giá cao cách làm việc của ban lãnh đạo Ford Thanh Xuân. Tình hình tiếp theo thế nào em sẽ xin thông báo hầu các cụ.
Hay quá e xin chờ update của cụ ah