[Funland] Chọn chung cư Parkhill hay Hinode

Tuan129

Xe tải
Cụ ơi cho e hỏi, em thấy bây h hinode đang nhận làm sổ cho kh. giá mặt bằng giờ khá cao 65-67 tr/m. tiềm năg thì thấy ổn. cụ ở khu đấy thấy giờ có khá hơn không
seeding cho bọn chủ đầu tư bất lương làm gì. Giờ có rao 50tr tôi cũng xin vái

Timi10

Xe đạp
hàng bán chuyển nhượng đấy cụ. toàn 6.5-6,7 căn 3 ngủ. mà còn khan không nhiều căn bán. cho thuê nhiều nhu cầu. cụ đang ở đấy cho em xin review hiện nay ở tn rồi a

Tuan129

Xe tải
hàng bán chuyển nhượng đấy cụ. toàn 6.5-6,7 căn 3 ngủ. mà còn khan không nhiều căn bán. cho thuê nhiều nhu cầu. cụ đang ở đấy cho em xin review hiện nay ở tn rồi a
Có ma nào thèm mua đâu mà bán với ko? Dân thì ko làm đc sổ đỏ, các hạng mục xuống cấp. Trong group cư dân rao loạn lên ko có ai hỏi kia kìa. Có đi seeding cho a Thăng thì cũng nên chuyên nghiệp tí

Timi10

Xe đạp
Em đang cần mua đấy bác ơi. bác tìm hộ em
có cư dân nào bán căn s202 không bảo em với. mà em add đến 10 group cư dân rồi cứ là toàn quảng cáo. cụ có group nào chuẩn cho e tham gia vơiz

Timi10

Xe đạp
thấy các sale kêu cđt đã nhận hồ sơ của kh rồi mà bác, đợt đầu tầm 1 thangs có sổ. ở đây giờ còn những vấn đề gì o bác

Tuan129

Xe tải
thấy các sale kêu cđt đã nhận hồ sơ của kh rồi mà bác, đợt đầu tầm 1 thangs có sổ. ở đây giờ còn những vấn đề gì o bác
có mà sổ trên trời nhé. "Các sale kêu cđt nhận hồ sơ"... vậy thì kiếm sale đó đi tìm căn hộ mua đi. Giấu đầu hở đuôi. Hinode thì chục năm nữa có sổ nhé 🫣

Timi10

Xe đạp
cđt đã đóng thuê hết rồi thì đủ đk làm sổ chứ bác

Timi10

Xe đạp
Không ai bán căn e cần chứ e cũng hỏi hết các sale rồi. đành cọc căn cũng bt của cđt. bác có ở hinode o thế mà e thấy bác tiêu cực thế

dongnd3

Xe buýt
Tiện ích các kiểu thì ông hidone ko bằng park hill dc. Chưa kể sát đường bụi thôi rồi.
em đang ở khu này e rõ lắm

Timi10

Xe đạp
Mình thì thấy tiện ích sau này sez có đầy đủ khi về hết ý, trông to rộng thé mà. đương nhiên do giờ cđt chưa xong nên chưa có gì nhưng khi xong thì thấy tương lai ổn. Nhờ bác đang ở đấy cho em xin review về thang máy đi lại điều hoà công cộng vệ sinh. Hiện e thấy cũng o nhiều cc bán. theo sale nói thì còn o có cần cho thuê kiểu 3 pn ý. có đúng o bác

longloan

Xe tăng
Mình thì thấy tiện ích sau này sez có đầy đủ khi về hết ý, trông to rộng thé mà. đương nhiên do giờ cđt chưa xong nên chưa có gì nhưng khi xong thì thấy tương lai ổn. Nhờ bác đang ở đấy cho em xin review về thang máy đi lại điều hoà công cộng vệ sinh. Hiện e thấy cũng o nhiều cc bán. theo sale nói thì còn o có cần cho thuê kiểu 3 pn ý. có đúng o bác
Một sự bất tín,vạn sự bất tin
Hindo này 10 sự bất tín mà cụ vẫn tin dc .e ạ cụ.
Thằng nào nó xiền nợ cụ rùi đến hẹn nó cứ khất lần ko trả cụ.
Cụ có tin nó nữa ko

khoainuongchip

Xe buýt
So 2 ông này thì khó rồi. Hinode mà 70tr/m thì times phải lên 80 à

Timi10

Xe đạp
Cụ có tin nó nữa ko
dạ vâng tại em có người nhà làm về lĩnh vực này thì có nói là sở dĩ chưa làm dc sổ vì chưa đóng thuế,2 năm rồi covid nên cđt chắc khó khăn tiền thuế . giờ tháng 3 đã đóng rồi thì chắc chắn làm sổ rồi. cái e quan tâm
là cơ sở han tầng dân đang ở và tiềm năng tương lại thôi ạ

Timi10

Xe đạp
Cụ có tin nó nữa ko
dạ vâng tại em có người nhà làm về lĩnh vực này thì có nói là sở dĩ chưa làm dc sổ vì chưa đóng thuế,2 năm rồi covid nên cđt chắc khó khăn tiền thuế . giờ tháng 3 đã đóng rồi thì chắc chắn làm sổ rồi. cái e quan tâm

Tuan129

Xe tải
càng nói càng lòi xàm ra. Người ta mua nhà đã thanh toán tiền nhà đầy đủ, liên quan mẹ gì mà đổ covid khó khăn tiền thuế, thế covid ông có cho người mua nợ tiền ko lãi ko. Nói thẳng ra viettracimex là thằng lừa đảo, ko có kinh nghiệm mẹ gì làm chung cư cao cấp. Nó dẫn đến hậu hoạ cả về cuộc sống của dân sau này.

còn hạ tầng: gần đường, bụi, ngổn ngang, căng băng rôn.

Tuan129

Xe tải
Cụ có tin nó nữa ko
nó đi seeding cho hinode đấy cụ ạ

xedaphuyenthoai

Xe tải
Cụ có tin nó nữa ko
Cái văn giống mấy sàn lớn gây dựng niềm tin cho khách hàng kiểu lùa gà ấy. Nếu đã lo PL xong thì chỉ làm sổ đợt 1 lâu vì các ban ngành sẽ duyệt lại dự án 1 lần, sau đó sẽ chấp nhận và thông qua. Đợt 1 làm lâu nhất, chừng 3- 4 tháng. Sau đó nhanh thì 1 tháng, lâu thì 2 tháng là sẽ có đợt tiếp sau khi cđt lấy sổ về.

Tuan129

Xe tải
Cái văn giống mấy sàn lớn gây dựng niềm tin cho khách hàng kiểu lùa gà ấy. Nếu đã lo PL xong thì chỉ làm sổ đợt 1 lâu vì các ban ngành sẽ duyệt lại dự án 1 lần, sau đó sẽ chấp nhận và thông qua. Đợt 1 làm lâu nhất, chừng 3- 4 tháng. Sau đó nhanh thì 1 tháng, lâu thì 2 tháng là sẽ có đợt tiếp sau khi cđt lấy sổ về.
em ko biết chuyện làm sổ đợt 1 2 gì. Nhưng chỗ cũ em mua lúc bàn giao xong dân có 2 lựa chọn 1 là trả dịch vụ phí 2 củ cho CĐT nó đi làm cho, 2 là tự đi làm. Và lúc nào lên phòng nhà đất làm cũng đc vào bất kỳ thời điểm nào chứ chả có đợt 1 2 gì cả. Làm xong 2 tuần là có.

mrvl13

Xe tải
em ko biết chuyện làm sổ đợt 1 2 gì. Nhưng chỗ cũ em mua lúc bàn giao xong dân có 2 lựa chọn 1 là trả dịch vụ phí 2 củ cho CĐT nó đi làm cho, 2 là tự đi làm. Và lúc nào lên phòng nhà đất làm cũng đc vào bất kỳ thời điểm nào chứ chả có đợt 1 2 gì cả. Làm xong 2 tuần là có.
Mất tiền à cụ? Em tưởng cđt có nhiệm vụ làm sổ cho cư dân chứ nhỉ? Lúc e mua nhà ở imperia sky garden là cđt làm sổ cho dân, dĩ nhiên cư dân free ko mất phí dịch vụ gì.

Tuan129

Xe tải
Mất tiền à cụ? Em tưởng cđt có nhiệm vụ làm sổ cho cư dân chứ nhỉ? Lúc e mua nhà ở imperia sky garden là cđt làm sổ cho dân, dĩ nhiên cư dân free ko mất phí dịch vụ gì.
này là thoả thuận thôi bạn ơi, những chỗ CĐT tự có trách nhiệm đi làm thì họ cũng tính phí vào đâu đó cả rồi. có 2tr dịch vụ cũng ko đáng mấy