[Funland] [Chia sẻ] Không chấp nhận được cách ứng xử của người nhà bãi gửi xe Nội Bài -Bình Híp

LaziCat

Xe lăn
Em khảng định còm phân trần của bãi xe sẽ như mang xăng đi chữa lửa. Nó ngô nghê và lươn lẹo.
Thà cứ im đi còn hơn. ;)
Không phải im lặng lúc nào cũng là vàng đâu ạ. Bài giải thích của chủ bãi xe kia nếu bỏ cụm từ "người nhà của hàng xóm cạnh nhà e ở quê lên chơi" này và nhận luôn là người nhà mình + lời xin lỗi thì em chấm 9,5đ :D
Thật đáng tiếc, 9,5đ lại thành nắm phải dao rồi >:)>:)>:)

Nook

Xe buýt
Bạn ấy giải thích người hàng xóm là hợp lý rồi . Cụ nào mà đòi nhận người nhà của bãi mình thì ko hợp lý .

Lastbet

Xe buýt
Tiện thớt cho em nhờ mấy cụ có bãi gửi xe, đừng nhắn cho em nữa nhé. Có ngày xơi 2-3 thông báo. Vừa nhọc vừa sốt ruột vì em đang đi xe máy, ko có ô tô đâu ạ. :((:((:((
em nghĩ cái này phải kiến nghị với bản quản trị diễn đàn chứ Họ mua quảng cáo của diễn đàn còn hình thức nó hiển thị thế nào là do ban quản trị thực hiện thôi. Em cũng khá bực mình với tin nhắn này nhưng không có cách nào cả. Chắc chỉ có kiến nghị ban quản trị bán quảng cáo thì cũng phải tinh tế hơn. Chứ quảng cáo kiểu áp bức người dùng thế này mệt quá.

fallingwater

Xe tăng
Em hay vào bãi xe ở sâu trong làng, dịch vụ có vẻ ổn. Trước khi đi em thường gọi điện check trước xem có còn chỗ không.

LaziCat

Xe lăn
Bạn ấy giải thích người hàng xóm là hợp lý rồi . Cụ nào mà đòi nhận người nhà của bãi mình thì ko hợp lý .
Trường hợp này kể cả k phải người nhà thì cũng nên nhận người nhà cho nó hợp logic ạ vì chả có người nhà của bác hàng xóm nào từ đâu đến chơi mà lại "hung dữ" như ở nhà mình vậy hết á. Cụ đọc lại bài giải thích: "người nhà của hàng xóm cạnh nhà e ở quê lên chơi" chứ không phải người hàng xóm nha.

Website
baixetranhuyotofun.com
Tiện thớt cho em nhờ mấy cụ có bãi gửi xe, đừng nhắn cho em nữa nhé. Có ngày xơi 2-3 thông báo. Vừa nhọc vừa sốt ruột vì em đang đi xe máy, ko có ô tô đâu ạ. :((:((:((
Cụ ơi ko phải tụi em nhắn đâu ạ. Tụi em đăng kí quảng cáo nên hệ thống sẽ tự nhắn cho mọi ng ạ. Các cụ cũng thông cảm giúp chúng em phải quảng cáo mới có khách chứ ạ. Thông cảm giúp em cụ nhé

QAZ

Xe container
Đi Hà Nội >>> Nội Bài thường thì từ 250K đổ xuống.
Về thì đắt hơn khá nhiều, thường thì 350K lận, tức là khá cao hơn so với của bác.
Tôi hay gọi qua mấy hãng taxi quen thuộc ở Nội Bài.

Bác cho xin mấy cái link được không, vào inbox cũng được.
Cảm ơn bác.
Tôi hay gọi cho số này: O779 O7O OOO
Cậu này có 1 nhóm các lái xe chuyên chạy NB, từ trước 2019 đến nay vẫn hoạt động. Tôi mới book xe đi NB tuần trước, từ Tây Hồ lên 200k, về 250k.

Sao người nhà hàng xóm lên chơi lại có hành vi kỳ lạ như vậy? Nhà cụ có xích mích với hàng xóm à?
Chủ thớt đỗ xe ở chỗ ngã 3 giữa mấy nhà bác ấy thấy ra gõ vào xe mục đích để hỏi chủ thớt đi đâu nhưng tâm lí sợ hư xe thì đôi bên qua lại 1-2 câu thì to tiếng chứ nhà e k xích mích gì với hx cả. Khu nhà e có mấy bãi xe chưa bãi nào phải phàn nàn gì về hàng xóm mn tạo điều kiện hết sức cụ ạ. Nhưng k hiểu sao nay lại xảy ra việc như này e thật sự ngại với cả đôi bên. Mong chủ thớt thông cảm bỏ qua cho các bà ạ.

Cụ nói vậy e buồn. Cụ gửi bãi e rồi cụ biết tính e và cách phục vụ của e rồi. Chỉ vì 1 bài đăng mà cụ bỏ bãi e. 😢 buồn thiệc chớ!

Hoàng Trang

Xe ngựa
Chủ thớt đỗ xe ở chỗ ngã 3 giữa mấy nhà bác ấy thấy ra gõ vào xe mục đích để hỏi chủ thớt đi đâu nhưng tâm lí sợ hư xe thì đôi bên qua lại 1-2 câu thì to tiếng chứ nhà e k xích mích gì với hx cả. Khu nhà e có mấy bãi xe chưa bãi nào phải phàn nàn gì về hàng xóm mn tạo điều kiện hết sức cụ ạ. Nhưng k hiểu sao nay lại xảy ra việc như này e thật sự ngại với cả đôi bên. Mong chủ thớt thông cảm bỏ qua cho các bà ạ.
Muốn hỏi đi đâu thì đến gần khu vực ghế lái để hỏi tài xế, tại sao lại vỗ mông xe để hỏi vậy cụ?

Hoàng Trang

Xe ngựa
Cụ ơi ko phải tụi em nhắn đâu ạ. Tụi em đăng kí quảng cáo nên hệ thống sẽ tự nhắn cho mọi ng ạ. Các cụ cũng thông cảm giúp chúng em phải quảng cáo mới có khách chứ ạ. Thông cảm giúp em cụ nhé
Quảng cáo không phù hợp thì cụ nên chọn hình thức quảng cáo khác hoặc kiến nghị BĐH thay đổi hình thức quảng cáo phù hợp hơn, chứ không phải là yêu cầu khách hàng thông cảm. Cách quảng cáo kiểu gây khó chịu cho khách hàng chỉ có 1 tác dụng duy nhất là giúp cụ được vào blacklist của khách nhanh hơn.

QAZ

Xe container
Cụ nói vậy e buồn. Cụ gửi bãi e rồi cụ biết tính e và cách phục vụ của e rồi. Chỉ vì 1 bài đăng mà cụ bỏ bãi e. 😢 buồn thiệc chớ!
Bạn trích xuất camera toàn bộ quá trình "bà người nhà hàng xóm" kia, bắt đầu từ lúc bà ấy ở quê lên, rồi vào "nhà hàng xóm", rồi đi ra ngã 3 gây rắc rối, rồi lại đi vào "nhà hàng xóm".

Nếu được, thì lai trym bà ấy xin lỗi cộng đồng mang luôn thể.

Thế là nét căng ngay.

thngaylangthang

Xe ngựa

Hoàng Trang

Xe ngựa
Bạn trích xuất camera toàn bộ quá trình "bà người nhà hàng xóm" kia, bắt đầu từ lúc bà ấy ở quê lên, rồi vào "nhà hàng xóm", rồi đi ra ngã 3 gây rắc rối, rồi lại đi vào "nhà hàng xóm".

Nếu được, thì lai trym bà ấy xin lỗi cộng đồng mang luôn thể.

Thế là nét căng ngay.
Cụ đưa ra phương án khó thế ạ 😂

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Tôi hay gọi cho số này: O779 O7O OOO
Cậu này có 1 nhóm các lái xe chuyên chạy NB, từ trước 2019 đến nay vẫn hoạt động. Tôi mới book xe đi NB tuần trước, từ Tây Hồ lên 200k, về 250k.
Cảm ơn bác. Để tôi thử.

Đội này có đúng giờ không bác?? Nhất là các chuyến bay lệch giờ, kiểu bay sớm - bay đêm.
Đội taxi Nội Bài thì siêu đúng giờ.