Chevrolet Special Care - Nét mới của GM Việt Nam

Jetu

Xe điện
Nhà cháu cho rằng, GM muốn thay đổi thì có một cách: Đập hết ra rồi làm lại từ đầu.

Mycar222

Xe điện
mong rằng sẽ ko phải là tình trạng bình mới rượu cũ..........

couto_hung

Xe tăng
Bác Đê U vn gì gì đó toàn vào đây bốc phét, h lượn mất hút con mẹ hàng lươn rồi

tenluatomahoc

Xe tăng
Em đang suy nghĩ mua em Đơ U thấy các cụ chém thế em sợ quá. Hjxhjx Mong các cụ có kinh nghiệm tiếp tục chém để em hóng..

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Các cụ ném dã man như thế em nó chả sợ vãi linh hồn ra rồi hơi sức đâu mà hầu chuyện.
Với lại nhân viên thu thập thông tin thì giải quyết làm sao được. Ít nhất cũng phải từ cấp Trưởng hoặc BGĐ mới xong.

ChinhKOCanChuan

Xe buýt
Tóm lại là đầu voi đuôi chuột thôi mà.

Lạ gì mấy cái trò trẻ con í cụ nhỉ. Nếu họ đủ can đảm thì đã làm rồi, không để đợi ném đá như này

Các cụ ném dã man như thế em nó chả sợ vãi linh hồn ra rồi hơi sức đâu mà hầu chuyện.
Với lại nhân viên thu thập thông tin thì giải quyết làm sao được. Ít nhất cũng phải từ cấp Trưởng hoặc BGĐ mới xong.

cuongpp

Xe hơi
Chào bác,

Bác có thể cung cấp cho em thông tin liên lạc của bác, em sẽ gửi cho bộ phận liên quan và họ sẽ liên lạc trực tiếp với bác về vấn đề này!
Bác gì ơi, cái gọi là "bộ phận liên quan" vẫn chưa đánh dây thép cho em!? công nhận là Special Care thật :-w

BUHUNG

Xe máy
Cải tiến cái dịch vụ đi

VPID

Xe buýt
Tiền nào của đấy thôi các cụ ơi !

ducquyet

Xe hơi
quảng cáo hay nhưng không biết có bán được hàng không ạ

Jetu

Xe điện
Chủ thớt đâu rồi, "nét mới" đâu rồi?
Lại còn luôn được xếp vào trang đầu nữa, thế mà mất hút thế này thì tiếc nhỉ.
Hự hự.

Roobeo

Xe tải
Website
hopdongtuonglai.vn
Xe e chạy 5000Km, điều hòa phun gió nóng phì phì như cái lò bánh mỳ.Hôm 29/5 e chạy từ Quảng Ninh lên đại lý ở Bắc Ninh họ kiểm tra kêu là hỏng lốc điều hòa:( Hỏng rồi thì bảo hành dưng mà họ bảo e lên Nhà máy trên Thanh Trì thay lốc, e gọi điện hỏi thì nhà máy cũng bảo vậy. 12h trưa ngồi trong cái lò di động lên nhà máy, vất vưởng trà đá đợi đến 1h30 vào, làm thủ tục, đánh xe vào xưởng, 1 anh thợ xuống ngó nghiêng rồi phán luôn 1 câu:" ở Bắc Ninh tháo ra kiểm tra rồi thì a mang về Bắc Ninh mà sửa":-o
sau đó quay lưng đi thẳng, mặc cho e ngẩn ngơ với cái lò bánh mỳ của e:-o ôi clgt??? Sau 1 hồi tranh cãi vô vọng, e đành chui vào lò về lại Bắc Ninh, còn may mà có 2 anh em thợ ở đấy làm cố cho xong, 6h30 chiều e lên xe quay về Quảng Ninh nhà e các cụ ah, đến lúc này nó mới là cái xe:-s
Mua xe thì hỏng hóc là hên xui, nhưng cái gọi là hậu mãi thì e "bảo" rồi GM Việt Nam "hành"---> chế độ hậu mãi của GM quá tồi. sửa xong cái xe mà e có cảm giác đang mang theo của nợ vào người.
Lần sau lỡ con xe của e lại có vấn đề j, ko biết GMVN đá e qua lại mấy lần nữa, sợ thậtX_X

nangct

Xe tăng
nói thật em hơi thất vọng vì care của Gm, em mang xe đến bảo dưỡng lần đầu sau khi mua ( 6 tháng), đổ dầu thì em bỏ tiền ok, em yêu cầu kiểm tra lại giăng cao su sàn xem có vấn đề gì ko vì đi nó nghe hơi kêu đằng sau. " nv bảo dưỡng" lái xe chạy 10 phút về phán 1 câu : vẫn bt. nản luôn

ChinhKOCanChuan

Xe buýt
Không biết nói gì hơn là chia buồn với cụ. Mong cụ giữ gìn sức khoẻ và luôn lái xe an toàn.

Và cung hy vọng mấy anh PR đểu của GM vào chăm sóc cho tử tế cái.

@ cụ chủ thớt. Nếu cụ đã từng gặp và nói chuyện với TGĐ GM Việt nam, và cụ là người viết bài này, vậy cụ có thể alô lão kia vào trả nhời hộ anh em kô nhỉ?

Xe e chạy 5000Km, điều hòa phun gió nóng phì phì như cái lò bánh mỳ.Hôm 29/5 e chạy từ Quảng Ninh lên đại lý ở Bắc Ninh họ kiểm tra kêu là hỏng lốc điều hòa:( Hỏng rồi thì bảo hành dưng mà họ bảo e lên Nhà máy trên Thanh Trì thay lốc, e gọi điện hỏi thì nhà máy cũng bảo vậy. 12h trưa ngồi trong cái lò di động lên nhà máy, vất vưởng trà đá đợi đến 1h30 vào, làm thủ tục, đánh xe vào xưởng, 1 anh thợ xuống ngó nghiêng rồi phán luôn 1 câu:" ở Bắc Ninh tháo ra kiểm tra rồi thì a mang về Bắc Ninh mà sửa":-o
sau đó quay lưng đi thẳng, mặc cho e ngẩn ngơ với cái lò bánh mỳ của e:-o ôi clgt??? Sau 1 hồi tranh cãi vô vọng, e đành chui vào lò về lại Bắc Ninh, còn may mà có 2 anh em thợ ở đấy làm cố cho xong, 6h30 chiều e lên xe quay về Quảng Ninh nhà e các cụ ah, đến lúc này nó mới là cái xe:-s
Mua xe thì hỏng hóc là hên xui, nhưng cái gọi là hậu mãi thì e "bảo" rồi GM Việt Nam "hành"---> chế độ hậu mãi của GM quá tồi. sửa xong cái xe mà e có cảm giác đang mang theo của nợ vào người.
Lần sau lỡ con xe của e lại có vấn đề j, ko biết GMVN đá e qua lại mấy lần nữa, sợ thậtX_X

Chỉnh sửa cuối:

Roobeo

Xe tải
Website
hopdongtuonglai.vn
Không biết nói gì hơn là chia buồn với cụ. Mong cụ giữ gìn sức khoẻ và luôn lái xe an toàn.

Và cung hy vọng mấy anh PR đểu của GM vào chăm sóc cho tử tế cái.

@ cụ chủ thớt. Nếu cụ đã từng gặp và nói chuyện với TGĐ GM Việt nam, và cụ là người viết bài này, vậy cụ có thể alô lão kia vào trả nhời hộ anh em kô nhỉ?
Cảm ơn cụ:D Cũng rất may là hôm đó đi cùng e là ông 1 ông bạn vui tính, nên 2 ae vẫn giữ đc bình tĩnh để lái xe an toàn.