[Thảo luận] Cảnh báo trông xe ở Vincom

chinhld

Xe hơi
Em qua đây hàng ngày mà không biết các cụ nói đến cái "vườn hoa" nào ạ.
Có cái vườn hoa nho nhỏ cạnh nhà đang xây góc Thái Phiên - Bùi Thị Xuân cụ ạ.
Xung quanh Vincom có mấy chỗ trông xe tử tế đấy chứ:bãi đỗ xe ở cạnh toà nhà đang xây mặt Mai Hắc Đế - Đoàn Trần Nghiệp, đường Triệu Việt Vương, Hoa Lư, Lê Đại Hành. Mấy chỗ này được phép đỗ và có nhân viên trông xe đàng hoàng!
Chia buồn với bác chủ thớt, thôi thì của đi thay người!

kinum08

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
em cũng xin kể các bác nghe một chuyện như thế này ở Vincom cuối ngoái, em vào gửi xe dưới hầm rộng thênh thang bọn ở đó bảo hết chỗ, thế là đành ra gửi ngoài. Các bác có biết nó chém sắc như thế nào không.., như kiếm Nhật. Về nghĩ cũng ức, bọn ở hầm Vincom có vẻ thông đồng với bọn trông xe ở ngoài, toàn bảo hết chỗ mà em thấy trong bãi còn rộng thênh thang. Nghĩ cũng cay, nhưng em cũng đưa ra phương châm không thiếu gì siêu thị ở Hà Nội mà phải vào Vincom(b)(b)(b)

Lúc nào hàng của bác về, chụp mấy kiểu đưa lên cho anh em chiêm ngưỡng nhé, có khi lại đắt hàng đấy=))
OK liền. Chắc chỉ mấy hôm nữa là em có hàng, em sẽ post ảnh cho các cụ xem. (b). Em nói thật là xã hội bây giờ phức tạp nên em cũng rất hạn chế manh động. Nhưng nếu gặp chuyện như các cụ thì em đếch bỏ qua được. Đồng ý là nhiều thằng "bộ đội hơn mình, lửa hơn mình" nhưng ko vì thế mà muốn làm ** gì mình cũng được. Làm đàn ông như vậy là hèn. Đã ko chơi thì thôi, coi như chuyện xui của mình. Còn nếu đã chơi thì chơi nó gục luôn rồi té, dính dáng đến xxx mệt lắm. Chứ cái kiểu dở dở ương ương đứng chửi vu vơ thế nào cũng lãnh thẹo. Em thề em hứa em đảm bảo :77:

coral

Xe tải
OK liền. Chắc chỉ mấy hôm nữa là em có hàng, em sẽ post ảnh cho các cụ xem. (b). Em nói thật là xã hội bây giờ phức tạp nên em cũng rất hạn chế manh động. Nhưng nếu gặp chuyện như các cụ thì em đếch bỏ qua được. Đồng ý là nhiều thằng "bộ đội hơn mình, lửa hơn mình" nhưng ko vì thế mà muốn làm ** gì mình cũng được. Làm đàn ông như vậy là hèn. Đã ko chơi thì thôi, coi như chuyện xui của mình. Còn nếu đã chơi thì chơi nó gục luôn rồi té, dính dáng đến xxx mệt lắm. Chứ cái kiểu dở dở ương ương đứng chửi vu vơ thế nào cũng lãnh thẹo. Em thề em hứa em đảm bảo :77:
Em thấy khẩu khí của cụ rất nà chí khí(b)