Cận cảnh xe hạng sang mới của Kia

Trạng thái
Thớt đang đóng

hyundaii30

Xe tăng
-Bác lại mắc cái bệnh kết luận sớm rồi, hôm nay đâu có yên ả, 2 bác tập_lái và luxus chém nhau vỡ đầu vừa xin lỗi xong mà bác đã quên rồi à?:-s
Em biết ròi, ý em là Tối nay cụ ợ.

hyundaii30

Xe tăng
Xe Nhật tầm trên tỷ thì em mới nể, chứ mấy anh đú bẩn như altis, civic thì em ứ nể. Nhất là Toy cực ghét. Xe Hàn dưới tỷ em thấy đáng đồng tiền hơn.
Gác kiếm hết rồi cụ ạ. Các cụ ấy chấn thương sọ não hết rồi, cụ lại đổ thêm dầu vào lửa.:P

Chỉnh sửa cuối:

khanhtran68

Xe đạp
kết nhất quả pha LED

Luu Lehong

Xe container
Xe Nhật tầm trên tỷ thì em mới nể, chứ mấy anh đú bẩn như altis, civic thì em ứ nể. Nhất là Toy cực ghét. Xe Hàn dưới tỷ em thấy đáng đồng tiền hơn.
Bác nhận xét quả đúng như cái chữ ký "Đã chơi thì phải tinh tế !" của bác! Bác nên thêm chữ "thông thái" cho nó mới đủ bộ :-?

Bát_Quái

Xe buýt
đúng là cái quả PHA ấn tượng ko lộn với ai được nhưng mà em dốt về vụ đèn ko biết đèn LED hoàn toàn như thế chiếu sáng có hơn xenon vẫn hiện hành trên các xe hạng Sang ko các cụ nhỉ ?

xe này về VN theo các cụ giá khoảng nhiu vậy ?

T91

Xe container
đúng là cái quả PHA ấn tượng ko lộn với ai được nhưng mà em dốt về vụ đèn ko biết đèn LED hoàn toàn như thế chiếu sáng có hơn xenon vẫn hiện hành trên các xe hạng Sang ko các cụ nhỉ ?

xe này về VN theo các cụ giá khoảng nhiu vậy ?
em dự cũng phải tầm 100k

tập_lái

Xe buýt
Em vừa vào bên kia.co.kr thì thấy mãi mùng 2 tháng 5 nó mới chính thức mở bán. Vưỡn chưa có giá nhưng lượn qua 1 số bloger của Hàn thì thấy chúng nó võ đoán là giá nằm khoẳng giữa B5 và B7 tại Hàn Quốc thì cũng có vẻ hơi choáng.
Về phần em võ đoán thì giá bê đó tầm 45k và giá thông quan ở nhà mình chắc chắn không dưới 20k thì tổng thuế là 45k và vị chi là các cụ sẽ phải bỏ ra mức 100k là rất sát với các cụ đang và đã võ đoán ạ.

SonataHQ

Xe điện
100K cho 1 cái xe Hàn dù Option có cao đến đâu chắc cũng lắn tăn lắm đấy. Mà chắc gì 100K đã mua được ở VN.

Bát_Quái

Xe buýt
100k trở lại thôi chứ cao quá có MA nó mua.
nếu nó bằng giá GS350 hay BMW 5 thì chắc chắn người ta vẫn sẽ ko chọn K9 đâu, trừ khi giá rẻ may ra

dat_pro87

Xe tải
100k trở lại thôi chứ cao quá có MA nó mua.
nếu nó bằng giá GS350 hay BMW 5 thì chắc chắn người ta vẫn sẽ ko chọn K9 đâu, trừ khi giá rẻ may ra
chắc chắn mà cụ, em sướng thương hiệu các cụ ợ. hi

hyundaii30

Xe tăng
Em chả quan tâm lắm về cái giá, nhưng em đoán chắc nó cũng phải xấp xỉ bằng hoặc thấp hơn con Hyundai Equus đang bán tại VN. Chắc tầm 2,5ty đổ lại.

Bát_Quái

Xe buýt
chắc phải có nhiều bản lựa chọn chứ nhỉ ? nhưng rẻ nhất cũng cở hơn 2 tỷ chứ khó mà 2 tỷ được.
nhưng giá 2 tỷ thì đảm bảo sẽ lăn tăn cho cái xe Hàn Xèng dù Option nhiều đến mấy, Bình Dân thì Hàn là OK chứ hạng sang thì lại xem xét lại hic hic

ah nếu so sánh thì k9 bần đạo thấy đẹp hơn con EQuus nhiều

tập_lái

Xe buýt
chắc phải có nhiều bản lựa chọn chứ nhỉ ? nhưng rẻ nhất cũng cở hơn 2 tỷ chứ khó mà 2 tỷ được.
nhưng giá 2 tỷ thì đảm bảo sẽ lăn tăn cho cái xe Hàn Xèng dù Option nhiều đến mấy, Bình Dân thì Hàn là OK chứ hạng sang thì lại xem xét lại hic hic

ah nếu so sánh thì k9 bần đạo thấy đẹp hơn con EQuus nhiều
Gấu nhà em quyết định hủy Range rover evoque để chờ em này cụ ạ. 100K là em chuyển K7 cho nhà Winstorm luôn.

6789sim

Xe máy
xe đẹp mỗi tội e ko có xèng

Winstorm07

Xe container
Gấu nhà em quyết định hủy Range rover evoque để chờ em này cụ ạ. 100K là em chuyển K7 cho nhà Winstorm luôn.
Hôm nọ rao bán chức chủ tịch hội kèm khuyến mại 1 em So mà chưa ai nói gì đây này :D

tập_lái

Xe buýt

mazspeed_han

Xe tải
Nếu chỉ đặt cái mông lên cảm giác sản phẩm nó như thế nào mà gọi là sang đúng nghĩa thì cụ nên học lại nhiều thứ.[-O<

Cái học lại đầu tiên của cụ chính là Marketing mà cụ nhắc đến. Cụ muốn định nghĩa đúng sản phẩm của mình mà lại không định nghĩa được một cách rõ ràng khách hàng của mình là ai thì khách hang sẽ định nghĩa lại sản phẩm hộ cụ. Không đúng nghĩa nó nằm ở chỗ đó, Có lẽ phải ví von vậy cụ mới hiểu được.

Em không nghĩ cụ đi kinh doanh có thể thành công đâu #:-s
Em không rõ bác dựa vào đâu mà lại bảo Toy nó không định nghĩa rõ khách hàng mục tiêu của Toy và Lex, và càng không hiểu tại sao cùng 1 nhà máy, cùng đội thiết kế lại không thể cho ra các sản phẩm hướng vào các phân khúc khách hàng cao cấp khác nhau như bác nói. Đó là về phía nhà sản xuất. Còn về phía người dùng thì rõ ràng chỉ cần quan tâm đến cái sản phẩm cụ thể: chất lượng, hình thức, performance, danh tiếng, dễ sửa chữa, không mất giá. Đơn giản vậy thôi. Em đã kinh doanh bao giờ đâu mà bác lại bảo em không thành công cơ chứ!

Dạ bẩm cụ em chả phải Fan xe Hàn gì cả, chẳng qua em thấy có nhiều cụ cứ phán như thánh ấy, coi những người còn lại là không biết gì. năm 99 mới bắt đầu nghiên cứu mẫu xe mà bảo ngồi từ năm 98. Chất lượng xe Toy LD thì không mê được mà khen lấy khen để, mang Camry so sánh với K9 , đặt Toy ngang hàng với xe Đức, bảo quan tâm, nghiên cứu xe mà không phân biệt được M6 và M626, thiết kế cứ phải cong cong lượn lượn mới là điêu khắc dòng chảy... mà vẫ còn cố tình nói này nói nọ, đã thế lại còn kháy. Thì đúng là em vái các cụ cả nón, bảo sao đất nước nó càng ngày càng tụt hậu. Chính bản thân các cụ mới nên xem lại cái độ cuồng của mình, xem ý kiến của mình có chút khách quan nào không ấy. Có comment em đã viết em đi xe của Đức , Mỹ , Nhật , Hàn rồi và cụ cũng thấy em đã xếp Nhật trên Hàn. không biết các cụ vì đi xe của Nhật nên cứ ra sức thần tượng Toy bắt người khác theo ý mình hay các cụ mê phim của Nhật nên thấy cái gì của Nhật cũng là nhất nhất , đỉnh đỉnh. Nhà em cũng chỉ đi Ford và Nissan , lúc mua xe cũng chả phải tham khảo hay quan tâm lành với bền làm gì cả, xe nào hợp túi tiền , thích là múc thôi. Em cũng chả muốn tranh luận với các cụ làm gì, có điều lôi em ra mà réo thì em không để yên được, cụ thích hùng biện thế nào thì cứ thỏa sức hùng biện, em tiếp hết, cái độ xám của cụ em cũng lờ mờ nhìn ra là mình tiếp được rồi.
Cái xe em chui vào hồi 98 bên Hàn là cái sang nhất của Huyndai thời đó, em nhớ nó to, dài, nội thất sang trọng và có cái lô gô nổi kiểu RR. Có thể em nhớ sai tên nhưng chắc chắn nó là đời nào đó của Equuss, vì đến giờ Equuss vẫn là cái sang nhất của Huyndai.

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
-Sao lại có những thằng kém văn hóa, ngu và dốt như thế này vào đây pót bài nhỉ? Não thằng này chắc toàn mứt?:o)
Ấy, anh đừng nói thế, mứt đến Tết mới được ăn đới =))

Trạng thái
Thớt đang đóng