Cận cảnh xe hạng sang mới của Kia

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kaiten

Xe hơi
Nhìn thì cũng bóng bẩy nhưng mà so với S Class / 7 series / Lexus LS thì cháu thấy thế lào ấy
Thực ra iem ở Hàn hơn 1 năm, em thấy xe hạng sang của bọn nó đẹp phết đấy ợ.
Em cũng được ngồi con EQUUS của thằng cha giáo sư hướng dẫn em, ngon lắm ợ. tiền của nó chỉ bằng con camry ở VN thôi ợ.
Mình ở Hàn cũng làm con cho máu :)

lexus_bk

Xe điện
Toàn mấy ông chém gió ác, chứ chắc gì đã chạy S-class, ser-7, lex LS các cụ nhẩy, cá nhân em cũng mới chỉ đc thử series 7 với cả Lex LS chứ S-class với equus e cũng chửa đc thử cảm giác

AlexDo

Xe điện
Website
www.facebook.com
[YOUTUBE]JHrxloSeCts[/YOUTUBE]

Có video mới chả biết có phải thật không các cụ ạ

RAVA

Xe ba gác
Toàn mấy ông chém gió ác, chứ chắc gì đã chạy S-class, ser-7, lex LS các cụ nhẩy, cá nhân em cũng mới chỉ đc thử series 7 với cả Lex LS chứ S-class với equus e cũng chửa đc thử cảm giác
-Chạy thử vài đoạn cũng chưa là gì, nếu thích thì đăng ký lái thử ở Mercedes-Benz or BMW driving experience (mỗi năm 1 lần), vác S-Class or B7 ra văng mình, quăng đuôi, tắt ESP rồi driff nó mới cảm nhận hết được thế nào là đẳng cấp của xe xịn, mấy món này thì Lexus cũng còn chưa là gì, ko biết Equus với K9 có khá hơn ko?8->

lexus_bk

Xe điện
RAVA nói:
-Chạy thử vài đoạn cũng chưa là gì, nếu thích thì đăng ký lái thử ở Mercedes-Benz or BMW driving experience (mỗi năm 1 lần), vác S-Class or B7 ra văng mình, quăng đuôi, tắt ESP rồi driff nó mới cảm nhận hết được thế nào là đẳng cấp của xe xịn, mấy món này thì Lexus cũng còn chưa là gì, ko biết Equus với K9 có khá hơn ko?8->
Lexus chưa là gì là sao cụ. LS trang bị tận răng. Quá nhẹ nhàng, êm ái, an toàn, em chỉ thấy nội thất chưa bằng s7 chứ mấy cái
khác cái gì cũng thích hợp với vn hơn. Đi khỏe hơn nhiềul

Bát_Quái

Xe buýt
em cũng chẳng bao giờ nghĩ k9 sẽ ngang hàng được so với Lexus về việc so sánh thực tế ko bàn thương hiệu.

tuy nhiên cái giá thì lại là cái ưu điểm khiến người ta có thể tận hưởng được cái xe hạng Sang Cao Cấp với giá rẻ hơn nhiều so với các xe hạng sang như LS460L hay S Class chẳng hạn, rẻ hơn nhiều mà ko thua bao nhiêu thì cũng đáng để quan tâm hơn là ngồi chê bai các cụ ạ.

Bát_Quái

Xe buýt
Toy liên doanh nổi tiếng ba cái vụ Mỏng, cái này có gì lạ đâu cụ ?

an toàn thì xe Đức có tiếng vô đối rồi ko phải bàn.

nhưng ở Việt Nam cái vụ an toàn có vẻ ko được người ta đặt lên hàng đầu cho lắm

_MBBG_

Xe điện
như trong ảnh thì taplo vẫn là nhựa,Kia thực sự rất tốt nhưng ko hiểu sao họ ko chịu làm nội thất tỉ mỉ như những hãng xe mà họ tuyên bố đưa K9 làm đối thủ?

Bát_Quái

Xe buýt
nhìn rứa chứ cũng ko rõ toàn nhựa hay Gỗ hết, em thì ko quan trọng vấn đề ốp Gỗ hay Nhựa miễn là hàng đẹp và tốt bền là OK chứ ko phải ai cũng thích Gỗ

kimhoangyen

Xe hơi
Đẹp bên em đang hết hàng hiện còn 1 con màu đen máy 3.5 nữa thôi ạ
Chắc đợi đợt sau nhập về thía nào

Trạng thái
Thớt đang đóng