Cẩm nang Sapa - Cùng chia sẻ, cùng đi

hoangminhsapa

Xe buýt
Kính các cụ đến thăm nhà em: Khu ẩm thực Sapa, số

hoangminhsapa

Xe buýt
He he, xe camel đi ổn mà, nhưng thú thật là mệt, mùa này sapa có đặc sản gì nhỉ? Trâu sấy, rau mầm đá? Hay có gì Hiền?
Dạ có các món: Trâu xấy,
Lợn xấy,
Lạp sườn,
Các loại hạt hạnh nhân, táo mèo khô, thuốc bắc các loại,
Rượu các loai nữa cụ à,

Cụ có nhắm món gì cho tết thì ới em nhé,

Thanks,

hoangminhsapa

Xe buýt
Chị Hiền ơi cho e hỏi là mọi năm đợt tết Dương Sapa có đông ko ạ - mà e mong là đợt cuối t12 năm nay có tuyết thì tuyệt :>
Hầu như năm nào cũng đông cụ nhé, nhưng tuyết thì đợt này hơi khó, chắc phải tầm tháng 12, tháng 1 AL mới có tuyết được,

Lên Sapa cần gì cứ alo cho mình nhé,

hoangminhsapa

Xe buýt
Mợ chủ cho em hỏi Tết Dương Lịch này bọn em đi Sapa 3 ngày 2 đêm, 8 người lớn, 4 trẻ em ( 5 tuổi trở lên ), kế hoạch đi xe hãng Camel, thời tiết trên đó T12 có lạnh ko ạ ? Mợ cho em lịch trình đi chơi và ăn ở tại Sapa vào thanhnam9388@yahoo.com.vn nhé ! Thanks !
Tết DL trên Sapa vẫn lạnh cụ nhé, tầm này đi Oto thích hơn đi tàu đó cụ, nhưng theo em vé xe cụ cũng nên đặt trước nhé.
Về lịch trình ăn chơi em đã gửi vào mail cho cụ rùi ạ,
Cần thêm gì cụ cứ alo cho em nhé,(*)

doyouluvme

Xe đạp
Mợ ơi e muốn tầm tuần sau đi sapa, mợ chỉ giúp e ks nào ngon nghẻ đi.. Tầm 7-800 có đep k mợ, giá phòng sapa tầm từ bnh đến bnh ạ.. Thanks mợ rất nh..

RCBOAT

Xe hơi
Website
www.otofun.net
Tết DL trên Sapa vẫn lạnh cụ nhé, tầm này đi Oto thích hơn đi tàu đó cụ, nhưng theo em vé xe cụ cũng nên đặt trước nhé.
Về lịch trình ăn chơi em đã gửi vào mail cho cụ rùi ạ,
Cần thêm gì cụ cứ alo cho em nhé,(*)
Cám ơn cụ nhiều ! Em đã xem qua lịch trình cụ gửi qua mail, bọn em sẽ qua chỗ cụ đánh chén, qua em alo, em lưu số cụ rồi, nếu cần nhờ đặt phòng em sẽ alo cụ đầu tuần này luôn, bọn em cần 5 phòng cho 2 đêm vào cuối tháng 12 này.

DreamOld

Xe hơi
Chào Mợ và chúc vợ chồng Mợ đầu tuân công việc tốt đẹp.
Em là cặp vợ chồng trẻ mà cuối tuần vừa rồi có làm phiền của Mợ mấy bữa ăn đó ạ,hjhj. Cảm ơn cụ mợ đã nhiệt tình hỗ trợ thông tin đường xá và mua sắm cho vợ chồng em. À quên món thịt hun khói mà mợ cũng rất ngon, món lẩu gà thì khỏi chê, vợ em cứ tấm tắm khen mãi. Hẹn gặp lại vợ chồng mợ một ngày không xa.

3Lazang

Xe tăng
Không có thời gian đọc được hết nên xin mợ cho em thông tin vào mail : nguyenduy29x1@gmail.com
Tết này gia đình em sẽ có 2 xe đi SaPa . Hy vọng được giao lưu với mợ .
Tks !

hrfantasy

Xe hơi
Tết dương lịch này vợ chồng em và vợ chồng cậu bạn (u30) cũng dự định đi Sapa, mợ vui lòng cho em xin cuốn cẩm nang du lịch sapa vào mail tuanpa.neu@gmail.com với ạ. Mợ có thể tư vấn giúp em về lịch trình đi và khách sạn nào tốt trong tầm giá 500-700 phòng 1 giường đôi ko ạ. Cám ơn mợ rất nhiều, hi vọng được giao lưu với mợ...

hoangminhsapa

Xe buýt
Mợ ơi e muốn tầm tuần sau đi sapa, mợ chỉ giúp e ks nào ngon nghẻ đi.. Tầm 7-800 có đep k mợ, giá phòng sapa tầm từ bnh đến bnh ạ.. Thanks mợ rất nh..
Cụ ở KS Thiên Ngân hoặc Roỷe view cũng được, mức giá tầm tầm như vậy.
Về ăn uống thì mời cụ qua nhà em thửong thức các loại rượu của Sâp nhé, à quên đặc sản Sapa nữa cụ à, đừng quên món thịt Xấy nhé, ;;) à món Rau Mầm đá và rau Ngồng nữa cụ ạ,:)] ngon lém

hoangminhsapa

Xe buýt
Không có thời gian đọc được hết nên xin mợ cho em thông tin vào mail : nguyenduy29x1@gmail.com
Tết này gia đình em sẽ có 2 xe đi SaPa . Hy vọng được giao lưu với mợ .
Tks !
Hì cụ ngâm cứu cẩm nang bí kíp nhé,
em đã gửi vào email của cụ rùi đấy ạ,
Hẹn đón cụ tại Nhà hàng Hoàng Minh tại Sapa nhé,
Tết dương lịch này vợ chồng em và vợ chồng cậu bạn (u30) cũng dự định đi Sapa, mợ vui lòng cho em xin cuốn cẩm nang du lịch sapa vào mail tuanpa.neu@gmail.com với ạ. Mợ có thể tư vấn giúp em về lịch trình đi và khách sạn nào tốt trong tầm giá 500-700 phòng 1 giường đôi ko ạ. Cám ơn mợ rất nhiều, hi vọng được giao lưu với mợ...
Cụ ơi, phòng tầm 500 -700 tầm này phải đặt gấp rùi, em sợ ko còn phòng tầm giá đó trong dịp Tết dương lịch đâu, may ra một số khách sạn nhỏ thì còn mà họ cũng đòi giá cao nữa đó,
Về lịch trình và các thông tin tham khảo cụ nghía cẩm nang Sapa giúp em nhé,
Cần thêm gì cụ cứ alo cho em ạ,

Thanks cụ,

hoangminhsapa

Xe buýt
Chào Mợ và chúc vợ chồng Mợ đầu tuân công việc tốt đẹp.
Em là cặp vợ chồng trẻ mà cuối tuần vừa rồi có làm phiền của Mợ mấy bữa ăn đó ạ,hjhj. Cảm ơn cụ mợ đã nhiệt tình hỗ trợ thông tin đường xá và mua sắm cho vợ chồng em. À quên món thịt hun khói mà mợ cũng rất ngon, món lẩu gà thì khỏi chê, vợ em cứ tấm tắm khen mãi. Hẹn gặp lại vợ chồng mợ một ngày không xa.
Dạ cảm ơn gia đình cụ đã ủng hộ Nhà hàng Hoàng Minh các bữa liên tục, rất mong được đón cụ trong dịp gần nhất nữa, cho em nhắn nhủ khi nào Gấu nhà cụ sinh thì alo em gửi lá thuốc tắm người Dao về cụ nhé, cái đó cực tốt cho phụ nữ sau khi sinh đó,

hoangminhsapa

Xe buýt
Cám ơn cụ nhiều ! Em đã xem qua lịch trình cụ gửi qua mail, bọn em sẽ qua chỗ cụ đánh chén, qua em alo, em lưu số cụ rồi, nếu cần nhờ đặt phòng em sẽ alo cụ đầu tuần này luôn, bọn em cần 5 phòng cho 2 đêm vào cuối tháng 12 này.
Đã nhận được SMS của cụ, em sẽ alo cho cụ sớm về thông tin phòng cụ nhé,

Thanks,

hoangminhsapa

Xe buýt
Cảm ơn mợ, lên Sapa nhất định em qua mợ thưởng thức đặc sản và nhờ mợ tư vấn thêm
Vâng, hẹn cụ khi nào lên Sapa nhớ ới cho em nhé, Qua nhà em kiếm ít rượu về làm quà cụ à, cả món thịt hun Xấy ăn liền nữa, chẹp chẹp, nhắc đến món này em cứ thèm mới chết chứ 8-|

DreamOld

Xe hơi
Dạ cảm ơn gia đình cụ đã ủng hộ Nhà hàng Hoàng Minh các bữa liên tục, rất mong được đón cụ trong dịp gần nhất nữa, cho em nhắn nhủ khi nào Gấu nhà cụ sinh thì alo em gửi lá thuốc tắm người Dao về cụ nhé, cái đó cực tốt cho phụ nữ sau khi sinh đó,
Vâng em cảm ơn Mợ, em đã ghi chú vào lịch làm việc dự kiến vào tháng 9 năm sau rồi ạ.Hẹn mợ vào tầm đó à :D

doyouluvme

Xe đạp
Cụ ở KS Thiên Ngân hoặc Roỷe view cũng được, mức giá tầm tầm như vậy.
Về ăn uống thì mời cụ qua nhà em thửong thức các loại rượu của Sâp nhé, à quên đặc sản Sapa nữa cụ à, đừng quên món thịt Xấy nhé, ;;) à món Rau Mầm đá và rau Ngồng nữa cụ ạ,:)] ngon lém
Nhà cụ ở đâu cho e địa chỉ đi.. E khoái nhất mấy vụ ăn uống này. Phòng đẹp nhất ở sapa nó rơi vào bnh hả cụ.. Thanks cụ nhá

tommykp

Xe buýt
cuối tuần sau nhà e + mấy nhà khác cũng có kế hoạch lên sapa = oto, bác hoangminh gửi giúp cho e cẩm nang + địa chỉ nhà hàng nhà bác luôn nhé, ae ghé qua ủng hộ :) tommytepntn@yahoo.com