cách phân biệt Bi (projector ) audi Q5 thật giả .

ktqsminh

Xe tăng
Em nghĩ các cụ kinh doanh chuyên nghiệp cũng xem xét lại,vấn đề sản phẩm như thế nào nguồn gốc phải rõ ràng.

yaris80

[Tịch thu bằng lái]
các cụ cho em hỏi là bi này có tháo xe xịn thật không ?

Gà còi

Xe tải
Em trót độ đôi bi ve này rồi. Thế thì cũng phải mang xe ra chợ thôi :))

E cũng có 1 đôi bi ve giống cụ này. Đức xem hộ a đây là fake hay hàng xịn. Bộ này đặt về từ Mỹ nhưng chú cứ xem hộ a, nếu fake a còn đền cho ng ta.

tla

Xe điện
Như cái ảnh này thì em thấy xịn đét, đáp ứng hết các đặc điểm mà các chuyên gia đã chỉ ra:

ronie1407

Xe tải
Cũng tại dân Việt Nam mình thôi các kụ ạ. Cứ thích hàng hiệu mà lại muốn rẻ tiền mới nên nỗi, nói thẳng ra là sĩ diện hão. Bóng halogen người ta sản xuất ra cách nay hơn 50 năm rồi mà bên trời tây hay đông vẫn cứ chạy đêm ầm ầm có sao đâu.

Xe em dùng bóng halogen, em cứ để thế thôi cùng lắm thì thay cái Night Breaker Plus, chẳng sĩ mà làm gì, độ cái bi dù là bi xịn hay fake thì người ta cũng thầm nghĩ "trưởng giả học làm sang" mà thôi.
Đọc cmt của cụ này mà em thấy rất buồn ... hay là do em trí tuệ chưa thông và "sĩ diện hão" để "trưởng giả học làm sang" :( ...

Cái côgn cuộc độ bi cho sáng hơn, rõ hơn, tiện ích hơn, văn minh hơn, thẩm mỹ hơn này phải được gọi là " nghèo cũng cố cho còn đi học" mới thoát được hết nghĩa của nó cụ à ...

Projector1

Xe hơi
Mời cuti vào cho anh thông tin hai loại Projector này nhé !

Projector thứ nhất

Projector thứ 2

nó là hàng tháo xe cụ ah. em nghĩ bản thân cụ cũng thừa để nhận biết hàng loại nào vs loại nào, nên cụ không cần phải hỏi em theo kiểu móc máy như vậy. topic e lập ra không hề ám chỉ ai cả,và cũng không hề lấy ảnh tư liệu của cụ để cho vào. mà đây là hàng em mua bên Trung Quốc nói như nào thì về em nói như vậy. xin cụ đừng hiểu nhầm. em không ám chỉ cụ hay bất cứ gian hàng nào cả.mà ở đây cụ tự vào nói mà thôi. em mong cụ đừng gây hiểu lầm rằng đây là topic e vs cụ cãi nhau. Em lập ra để cho các bác cung vào đọc và biết thêm thông tin để tham khảo, chứ ko hề có PR hay quảng cáo này nọ.

Projector1

Xe hơi
Em thấy các cụ chuyên gia phân biệt được, ví dụ như sau:

cái này là sai rồi ạ. hàng Fake1 nó cũng có những đặc điểm như vậy bác ah. cái này mỗi cuẻa hàng có cách PR riêng, em không động chạm đến. nhưng không phải điểm khuyết là audi Q5 zin đâu ạ

Projector1

Xe hơi
Em không lạc đề em chỉ vào nói về chất lượng dịch vụ em đã sử dụng.Đứng trên phương diện bạn bè cụ đọc những dòng như trên liệu cụ có lên tiếng không.

- Quan điểm của em về thớt em rất ủng hộ.Nhưng nếu là người kinh doanh cụ đứng vào chỗ cụ cường cụ có nhẩy lên không nếu hàng của mình bị đem ra so sánh trong khi mình khẳng định được chất lượng của nó.Có hãng nào quảng cáo nào dám mang sản phẩm của mình công khai so sánh với sản phẩm của người khác không ?
- Hàng xịn tháo xe,Hàng oem,hàng fake cũng chỉ là một cái tên gọi được ai bảo hộ về chất lượng sản phẩm.Nếu thằng tầu nó làm ra một sản phẩm có chất lượng tốt hơn có giá thành tương đương hay thấp hơn thì nhà mình vẫn chỉ coi nó là hàng fake.Nhưng nếu người bán hàng đã khẳng định được chất lượng sản phẩm và đưa ra thị trường như vậy là người sử dụng có lợi chứ không phải là có hại.Nhưng nếu sản phẩm không thực sự như người bán hàng nói thì nó chính là con dao quay đầu.
thua cụ em xin xác nhận lại là em không hề lấy hình ảnh của bất kỳ gian hàng nào ra để ám chỉ hay chọc ngoáy đâu ạ. mà đây là ảnh của chính bản thân em. loại bi do em tự nhập về, bên đối tác nói vs e thế nào thì e nói lại sự thật. chỉ vậy thôi.

Ông anh của em đấy bác ông chỉ đùa thôi chứ mấy con xe của ổng toàn em mổ cả đấy hi hi .
hì, bác ý chỉ đùa thì cho em xin lỗi ạ :D :D :D

Cụ chủ cho bài phân biệt Bi Landrover thật gải nữa đi ạ
Vote cụ
Bi Land Rover hiện nay em chưa thấy có hàng nhái ạ.

Gà còi

Xe tải
Đức ko xem hộ a ảnh Acura TL ở trên ah.

Projector1

Xe hơi
@ Gà Còi : dạ TL của anh là hàng TL bản MỸ, ánh sáng cos rất đẹp và rộng, nhưng pha thì lại kém hơn so vs bản Châu Á. nhưng được cái giá rẻ hơn nhiều ạ.

Gà còi

Xe tải
@ Gà Còi : dạ TL của anh là hàng TL bản MỸ, ánh sáng cos rất đẹp và rộng, nhưng pha thì lại kém hơn so vs bản Châu Á. nhưng được cái giá rẻ hơn nhiều ạ.
Ời, cảm ơn chú, thế ổn rồi, a lắp 4 bi fa sáng rực rỡ. Yên tâm là hịn rồi. Châu Á với châu âu a chưa sờ qua nên cũng ứ biết fa hơn ko. Có gì a mật thư nhá.

cuong_black

Xe buýt
Website
cuongblack-auto.com.vn
Mời cuti vào cho anh thông tin hai loại Projector này nhé !

Projector thứ nhất

Projector thứ 2

cu ti xem và trả lời giúp cho anh thông tin hai loại Projector ở trên nhé

Cuti cho anh hỏi chỗ anh khoanh đỏ trên viên bi là nó bị làm sao thế

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Qua thớt này, người tiêu dùng phần nào phân biệt được thật giả lẫn lộn thế nào.

Giờ mình mới thấy, cứ để nguyên bản nó sướng tế nào :D

Tommy Ha

Xe hơi

Bác cứ nói thế chứ tôi thấy thay bi Q5 vào đi khác biệt hẳn, đặc biệt đi qua các huyện không có đèn đường

Vinh Nguyễn

Xe điện
Làm gì còn tiền mà độ, nhưng mà có khuyến mại mua 2 tính tiền 1 thì em tặng cụ một bộ nhóe, như lão XO là chuẩn, ko cần phân biệt xuất xứ từ đâu miễn hạp lý là múc ná :))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Làm gì còn tiền mà độ, nhưng mà có khuyến mại mua 2 tính tiền 1 thì em tặng cụ một bộ nhóe, như lão XO là chuẩn, ko cần phân biệt xuất xứ từ đâu miễn hạp lý là múc ná :))
A2 tặng em cho em bằng bạn bằng bè đê. :)