[VHGT] Các thông tin liên quan đến vụ kiện CA Q. Cầu Giấy của Đông ki sốt.

Mrpinocio

Xe máy
Ngưỡng mộ cụ là em và nhiều cụ khác cũng gặp hoàn cảnh thế này nhưng hèn nên mới để XX làm ẩu ...x-(x-(
Biết là khó và rất mất tgian nhưng vẫn mong cụ mang đựoc chút công lý để những người thực thi PL , khi làm ẩu cũng sẽ tự dật mình , nghĩ đến hậu quả ..
Chúc cụ sức khỏe để thành công !!

OLawVN

Xe hơi
Cái này không chuẩn rùi.
1. ...
2. ... Đằng này như các cụ thấy đấy: Cái này gọi là cố ý có hệ thống
OK.
to Mr Đông: Nhân tiện cụ thử đếm xem có bao nhiêu OFer đề nghị cụ tăng mức đòi bồi thường thiệt hại về tinh thần lên 10x.

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Chúng ta đang làm việc mà chúng ta cho là đúng. Chúng ta nhận tất cả những gì mà toà án cho chúng ta được nhận các cụ ạ. Còn sau đó cho đi đâu là quyền của chúng ta.

Trước pháp luật không nói chơi được. Trước toà lại càng không thể nói đùa.

tuanha72

Xe tải
Website
www.vgi-vn.com
ơ mà đợt này các cụ đi ủng hộ bác Đông nhớ đi 2 bánh nhé kẻo .... lại khổ

hieuhic

Xe điện
Em thấy Tòa án quận Cầu Giấy xử cụ Đông thua là rất hay, hay vì đây là cơ hội cho Nhân dân thấy sự mục nát của hệ thống luật pháp.
Một lần nữa xin chúc cụ Đông chiến thắng, chiến thắng, chiến thắng....

wusnat

Xe tải
thành công - thành công - đại thành công!

OLawVN

Xe hơi
Sợ gì, mình có sai đâu mà phải sợ. Mấy chú xxx chỉ sợ người đàng hoàng thôi:)).
Cụ chắc ko đọc về phiên sơ thẩm hôm nọ. Các cụ chỉ ngại phải thay lốp. TSB mấy thằng khốn. Lần này mà...

OLawVN

Xe hơi
Danh dự và nhân phẩm giá không được cao như cụ muốn đâu. Chả đòi được.
Cụ nói thế thì buồn quá. Mất hết quan điểm.
Mình là CÔNG DÂN, không phải là THẢO DÂN. Cụ cứ nhầm nhọt sang trồng trọt.

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Cụ chắc ko đọc về phiên sơ thẩm hôm nọ. Các cụ chỉ ngại phải thay lốp. TSB mấy thằng khốn. Lần này mà...
Em nghĩ lần này tòa án TP nên ta đi toàn 4b cũng được cụ ợ, ta sẽ bố trí người bí mật theo dõi, để ý 4b rồi mà túm được ku nào mon mem sờ logo hay chọc lốp là một công đôi việc luôn ạ!

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Chả có cái gì gọi là mất hết quan điểm cụ ạ.
Cụ có biết danh dự nhân phẩm được quy đổi ra tối đa bằng bao nhiêu tháng lương tối thiểu không? Nếu cụ biết thì cụ mới hiểu được em nói gì.
Trước pháp luật công dân đều như nhau. Và danh dự nhân phẩm đều được quy đổi theo một nguyên tắc. Do đó, muốn đòi cao cũng chả đòi được.

Cụ nói thế thì buồn quá. Mất hết quan điểm.
Mình là CÔNG DÂN, không phải là THẢO DÂN. Cụ cứ nhầm nhọt sang trồng trọt.

xanha78

Xe buýt
Cụ Cù dự đoán bao giờ có được phiên phúc thẩm nhỉ! E dự là sẽ kéo dài làm nhụt ý trí chiến đấu của cụ Đông! Nhưng cụ Đông giờ có muốn lùi cũng chẳng được nữa ròi =))=))=))=))=))

Cháu luôn cùng các cụ hành quân!...\:D/

kienbeu

Xe điện
Trong vụ này sở gtcc bị kiện ra tòa là đúng vì k cắm biển báo theo đúng chức năng ảnh hưởng đến người tham gia giao thông
Ấy vậy mà lại cao giọng yêu cầu tòa xử người tham gia gt đúng luật
Lãnh đạo của một sở, của thủ đô một quốc gia nhà nước pháp quyền, mà lại đi yêu cầu tòa án thế này thì mới thấy hết dc lỗi rất lớn trong hệ thống chính trị.
Chỉ có thể nói là ngu dốt và bát nháo.
Cụ liều vãi...dưng mà đúng chả sai nhời nào:!!

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Trong năm nay kiểu gì cũng xử xong cụ ạ. Nếu ngày tận thế không đến quá sớm thì tối đa khoảng 3 tháng nữa là xử.

Cụ Cù dự đoán bao giờ có được phiên phúc thẩm nhỉ! E dự là sẽ kéo dài làm nhụt ý trí chiến đấu của cụ Đông! Nhưng cụ Đông giờ có muốn lùi cũng chẳng được nữa ròi =))=))=))=))=))

Cháu luôn cùng các cụ hành quân!...\:D/

xanha78

Xe buýt
E hết rượu mời cụ rồi! Cụ chờ E mời các Cụ khác đã nhé \:D/\:D/\:D/\:D/

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Trong năm nay kiểu gì cũng xử xong cụ ạ. Nếu ngày tận thế không đến quá sớm thì tối đa khoảng 3 tháng nữa là xử.
Lão Cù này vẫn chả chịu phọt mấy câu hỏi của LS hôm trước hỏi xxx lên đây cho em đọc lại tí nhỉ.

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Cụ không ngại xxx lấy về nghiên cứu rồi tẩu hoả nhập ma à? Em không chịu trách nhiệm được. Hik.

Lão Cù này vẫn chả chịu phọt mấy câu hỏi của LS hôm trước hỏi xxx lên đây cho em đọc lại tí nhỉ.

beamtyt

Xe tải
Trước hết em xin phép Min, Mod cho em mở thớt riêng này nữa, nếu gộp vào thớt cũ sẽ có nhiều OFer không theo dõi được dẫn đến việc không tham gia phiên tòa và em sẽ bị trách.
Báo cáo các Cụ, em vừa làm việc với thẩm phán và kiểm sát viên xong: Chiều nay theo quyết định của Tòa: Em, thẩm phán, đại diện VKS, đại diện công an Cầu Giấy đến Phan Văn Trường xác định xe của em có được lưu thông từ Phan văn Trường ra đường Xuân Thủy ko(Tòa thật ngớ ngẩn khi làm việc này), sau đó VKS, thẩm phán về cơ quan em yêu cầu cơ quan cung cấp chứng cứ những ngày em đòi công an Cầu Giấy bồi thường thiệt hai do phải nghỉ vỉệc để đi khiếu nại có được trả lương không? Em đưa m.ia luôn cái đơn đề nghị thay đổi nội dung khởi kiện, trong đó em em không đòi bồi thường 3 ngày đi khởi kiện nữa thay vào đó em yêu cầu:
1- Bồi thường thiệt hại do thực hiện QĐ phải thuê phương tiện đi lại, làm việc
2- Yêu cầu công khai xin lỗi do có quyết định xử phạt thiếu căn cứ pháp lý.
Cuối buổi làm việc Thẩm phán đưa em QĐ mở lại phiên tòa, nó đây:

Em trân trọng kính mời các Cụ và các Mợ đến dự phiên tòa tiếp tinh thần cho em có khí thể chiến đấu.
Trân trọng!
Bọn làm ở Tòa án này hình lúc đi học quản lý nhà nước bỏ học nhiều hay sao ấy nhỉ? Soạn cái văn bản sai thể thức lung tung. dấu thì đóng trật lất, công vênh. Có vẻ thiếu học
Chúc cụ thành công cụ Đông nhé

Chỉnh sửa cuối: