[VHGT] Các thông tin liên quan đến vụ kiện CA Q. Cầu Giấy của Đông ki sốt.

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Đệt, cụ nói chuẩn.

Hắc Ín

Xe tăng
Hay quá, có cụ thầy giáo vào phân tích như luật sư rồi tốt quá! OF chúng ta đâu thiếu người giỏi đâu. Mai cụ đem những điểm bất hợp lý của toà đi hỏi các thầy trong trường Luật rồi ghi âm lại có khi cũng là những bằng chứng hay đấy nhỉ!

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Hỏi sinh viên thôi thì các em ấy cũng 10/10 em nói cụ Đông đúng.

mrkoi

Xe tăng
3. Cả Tòa và bị đơn khẳng định: công dân Thủ đô phải biết QĐ 2053 nhưng không cần thuộc.

Khi cụ Đông hỏi đồn phó với tư cách là công dân thủ đô, đồng chí có thuộc hết không thì Tòa đã nói như trên.

Không yêu cầu thuộc thì sao lại phạt người ta?
e nghe câu này mà cháu học sinh nào nó bít thì vỡ mồm. Giáo viên hỏi Học Sinh : e có thuộc bài k ? HS: dạ có. GV: Có thì đọc đi? .HS: có thuộc nhưng sao phải đọc :)).

Libor

Xe điện
Các cụ cứ bình tĩnh,kịch còn diễn có đến tận.... phiên "Rám Đốc Thẩm" cơ mà! Vở kịch chỉ mời bắt đầu....đấy là em cứ dự thế... nếu cụ Đông cần chi phí cho các phiên tòa sau em xin chia sẻ với cụ 50:50 nhá! :) Hứt em chơi đúng luật của CSGT đấy ợ! :P

vit_vang_05

Xe hơi
Mịe, cụ nào bị chọc thủng lốp xe đới? tsb, lũ d.o.g, sao chúng nó lại có thể HÈN đến thế nhỉ ?
Cụ nào giải thích hộ em cái, em nghĩ mãi vẫn không thể hiểu được.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hỏi sinh viên thôi thì các em ấy cũng 10/10 em nói cụ Đông đúng.
Cụ đã bảo với em từ sáng là cụ Đông sẽ bị ép thua lần này! Hê hê . . . Hiếm có nơi nào trên quả Đất này mà Luật Sư biết rõ kết quả Ngược, cho dù về Lý là Thuận, dư lày cụ nhể!!!
Dù sao thì cụ cũng là LS giỏi!

Lần tới hay là cụ song kiếm hợp bích với cụ Minh cho nó hoành đi!!!

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Của cụ nào thì em không nhớ rõ nick. Nhưng là một em gentra (cụ này can tội ngồi trong phòng xử án vỗ tay to), một em cà rẻn, một em phọt tè (em này của cụ no nick thì chuẩn).

Mịe, cụ nào bị chọc thủng lốp xe đới? tsb, lũ d.o.g, sao chúng nó lại có thể HÈN đến thế nhỉ ?
Cụ nào giải thích hộ em cái, em nghĩ mãi vẫn không thể hiểu được.

OLawVN

Xe hơi
Một lũ the same thôi. Hy vọng ở phiên phúc thẩm mờ.

Cụ Đông có ghi lại được bài phóng sự VTC không cho AE biết với.

vihali

Xe container
Em được mục sở thị rồi! nick là mợ nhưng lại là giai, rất nhiệt tình typing
Em cũng tưởng la một cụ. Mới 6h sáng mợ ấy đã sms bẩu em làm taxi cho mợ ấy rồi. Lần đầu em bỏ vợ em để đi với một mợ sớm như vậy đấy. Không biết gia đình có trục trặc về vụ này không.

kiensurveyor

Xe tăng
Em chỉ có một thắc mắc nho nhỏ:
Theo tòa, công dân HN phải biết cái văn bản kia và có thể thuộc danh sách các tuyến phố abcxyz, tuân thủ nghiêm túc. OK
Thế em là người Bắc Ninh, người Thanh Hóa lái xe ra HN chơi, em biết thế đếu nào được cái QĐ kia mà tuân thủ? Em chỉ biết nhìn biển mà chạy thôi chứ?

Bác nào giả nhời hộ em với!

kienbeu

Xe điện
Có cụ nói xe 30..-6666 của em cũng bị chọc nhưng không phải, may quá em đỗ trong cùng sát cổng tòa mà:-|

Libor

Xe điện
Theo tòa, công dân HN phải biết cái văn bản kia và có thể thuộc danh sách các tuyến phố abcxyz, tuân thủ nghiêm túc. OK
Thế em là người Bắc Ninh, người Thanh Hóa lái xe ra HN chơi, em biết thế đếu nào được cái QĐ kia mà tuân thủ? Em chỉ biết nhìn biển mà chạy thôi chứ?

Cái này dân gian gọi là cà cuống chết đến ít vẫn còn cay mà... sao bác luật sư nhà ta không bắt mệ nó vị quan tòa nọ không cầm giấy tờ gì mà đọc được đúng và đủ mấy chục tuyến phố cấm nhể? :(( cho học hành thế này ngu quá!

khottabit

Xe container
Thật sự là em ko thể hiểu nổi nữa... hành động hèn hạ, nếu nói là xxx thì là xúc phạm con xxx x-(
Thành viên diễn đàn OtoFun bị chọc thủng lốp ô tô trước cửa TAND quận Cầu Giấy

Sau khi phóng viên báo GĐ&XH rời khỏi phiên tòa chiều 29/6 thì nhận được tin báo của anh Vũ Thái Hà - Thành viên diễn đàn OtoFun - cho biết: “3 chiếc ô tô của các thành viên trong diễn đàn đến tham dự phiên tòa để ở cổng TAND quận Cầu Giấy đều bị chọc thủng lốp. Tại sao trong rất nhiều ô tô cùng đỗ tại đây mà chỉ có ô tô của các thành viên diễn đàn OtoFun tới dự phiên tòa bị chọc thủng với biểu hiện rất giống nhau. Phải chăng đây là hành vi có chủ ý của kẻ xấu nhằm vào những người ủng hộ cho nguyên đơn Nguyễn Đức Đông?”

Tribute

Xe container
Cái này dân gian gọi là cà cuống chết đến ít vẫn còn cay mà... sao bác luật sư nhà ta không bắt mệ nó vị quan tòa nọ không cầm giấy tờ gì mà đọc được đúng và đủ mấy chục tuyến phố cấm nhể? :(( cho học hành thế này ngu quá!
Thì bên nguyên cũng đã đố tòa và bên bị đọc được tên cái đống "tuyến phố văn minh" đó, ngọng cả lũ rồi ấy chứ, vậy mà vẫn phán quyết theo cái QĐ đó, vái trình độ LP của Tòa cả nón luôn.8-x

Nhamty

Xe hơi
Phải phúc thẩm thôi cụ ạ
Tiến lên toàn thắng ắt về ta :)>-

kienbeu

Xe điện

Các cụ là người Việt mà éo biết huống hồ em là người ...Mỹ...Mỹ Đình em biết thế éo nào được:-|

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Éo ***, lộn ruột với cái gọi là TAM QUAN, mình đóng thuế để nuôi chúng nóa bảo vệ mình, vậy mà...ngửa tay ăn tiền thuế của mình mà éo thấy nhục nhể các cụ???