Các cụ tư vấn mua trả góp 35 năm Vincity Gia Lâm

haivanphe

Xe container

Đi kèm với băng rôn là lực lượng hành pháp ạ

haivanphe

Xe container
cụ chưa mua nhà Vin mà hiểu rõ cứ như nhiều kinh nghiệm r nhỉ ? phục cụ quá !vừa vodka cụ đấy
Em mua rồi ạ, và em đã từng được mới lên số 7 những 2 lần uống nước chè cơ.

cusao

Xe lăn
Nếu sẵn tiền trả hết nhắm mua để ở thì ok cụ nhỉ
Cũng còn tùy nhìn nhận của mỗi người ạ

Có bà cụ theo con sang ecopark ở biệt thự liền kề. Không gian, môi trường, thiên nhiên.....khỏi phải khen. Ở được một thời gian bà đánh giá. Ở đây nhiều nông sản tươi sạch lắm, quà quê như ngô, khoai sắn gì gì......cũng có. Nhưng mà.......không ngon con ạ.

Thế nên, tùy theo sở thích của mỗi người. Cứ sống ở đâu mình thấy hài lòng thì nên ạ

intell

Xe buýt
Dù tôi cũng rất ghét cái hệ thống nhà Vinhomes với lối kiến trúc nhàm chán vuông đét hình hộp làm xấu bộ mặt đô thị Hà Nội. Nhưng tôi mới đọc qua những chính sách và những tiện ích ở khu này tôi thấy ưng cái bụng.
Còn nhiều cụ sợ nợ thì cũng phải thôi dân vàng vẩu xưa nay vẫn có cái tâm lý vậy mà không chấp được. Tiền méo có nhưng luôn bày đặt làm sang cơ, bên tây họ chủ yếu mua nhà mua xe trả góp đấy đã chết chửa. Cái cốt yếu ở dự án này là vấn đề trả góp một người thu nhập trung bình cũng có thể sở hữu nhà được mặt khác áp lực tài chính không nhiều. Đó là một điều khác biệt

Xe gòng

Xe điện
tự xác định tiềm lực tài chính thôi cụ nhưng mà vay tận 70% thì nói thật là khổ lắm, tư tưởng luôn kiểu "Run or die". Trong 35 năm mà tốc độ suy giảm là kiệt sức mà chết thôi.... rủi ro lớn lắm

scorp8x

Xe container
Trong Ba Son tuần vừa rồi cũng căng băng rôn ạ. Cơ mà công an ập đến ngay và truyền thông chặn hết. Người giàu cũng khóc là chuyện có thật.
Oài, dân Nam ko pờ rồ anh vova như Bắc mừ cũng bị vậy thì lạ nhể :T

bigbanana

Xe hơi
Em nói thật mua nhà của a Vova lúc có vấn đề gì các cụ chỉ được mời lên uống nước chè thôi, không đấu tranh gì được, em sợ lắm

hunggal

Xe tăng
Dù tôi cũng rất ghét cái hệ thống nhà Vinhomes với lối kiến trúc nhàm chán vuông đét hình hộp làm xấu bộ mặt đô thị Hà Nội. Nhưng tôi mới đọc qua những chính sách và những tiện ích ở khu này tôi thấy ưng cái bụng.
Còn nhiều cụ sợ nợ thì cũng phải thôi dân vàng vẩu xưa nay vẫn có cái tâm lý vậy mà không chấp được. Tiền méo có nhưng luôn bày đặt làm sang cơ, bên tây họ chủ yếu mua nhà mua xe trả góp đấy đã chết chửa. Cái cốt yếu ở dự án này là vấn đề trả góp một người thu nhập trung bình cũng có thể sở hữu nhà được mặt khác áp lực tài chính không nhiều. Đó là một điều khác biệt
Tiền méo có cứ bày đặt làm sang đi vay trả góp mua nhà đúng không? Hay thế nào? Đọc một hồi méo hiểu ý ngài là gì nữa?

newmanhn

Xe điện
Website
www.lakeside-homestay.com
Tiền méo có cứ bày đặt làm sang đi vay trả góp mua nhà đúng không? Hay thế nào? Đọc một hồi méo hiểu ý ngài là gì nữa?
Ý cụ ấy muốn nói là tuy méo có tiền, thu nhập kiểu Đông Lào nhưng lại được sống đẳng cấp thượng niu như ở Sing với gói vay ưu đãi chưa từng thấy ở Việt nam 35 năm.
VIN rất hân hạnh tài trợ chương trình cho vay 35 năm "Nông thôn mới VINCITY Gia Lâm.

Hư Không

Xe tăng
Thực ra 35 năm hay 70 năm ko quan trọng, quan trọng cụ phải tính dòng tiền của cụ.

Cái nhà đầu tiên em cũng vay 20 năm, nhưng e tính dòng tiền của em đỏ thì 3 năm trả nợ, đen thì trả trong 20 năm. Và sau đó 3 năm e trả hết. Sau này các nhà e mua sau này đều vậy.

Cụ vay 35 năm, nếu cụ tính đỏ thì 35 năm mới hết nợ, thì thôi, e can cụ.

Hư Không

Xe tăng
Đặt mua căn hộ của cái DA này sẽ được cảm thấy mình trở thành người sinh.
Cảm giác làm người sinh như ở DA GM (Goldmark City),... rất khác lạ, những người không trong cuộc rất khó có thể tưởng tượng ra.
May ra vào trang phây của các mợ đang sống và đấu tranh của GM mới có thể tìm hiểu phần nào. Hãy cố hàng ngày xem ti vi để thấm nhuần dần về "Cuộc sống đẳng cấp", "Cuộc sống đế vượng",...
"Sin ga bo" giữa lòng ruột hà lội.
Các bác không mua đừng GATO nữa!
Vì VIN có cho đấu tranh đâu mà đấu với tranh, ít ra ở chỗ khác còn có quyền cư dân, nhưng riêng ông VIN và ông Thản là ko khác gì cs

cusao

Xe lăn
Cũng còn rất nhiều khách hàng dư lày nên Vin vẫn sống khỏe là hoàn toàn có cơ sở

Lacet_ti

Xe container
Vay và mua thui cụ, 35 năm nhưng 5-10 năm cụ phất thì trả toẹt cái xong thì sao.....
Trả trước thời hạn có điều khoản phạt đó cụ. Mất thêm 1 mớ nữa đấy :)

Ba_gia_ham_vui

Xe tăng
35 năm nữa thì các cụ tầm 35t hiện tại hết tuổi vay vốn cmnr còn gì, mà theo quy định nhiều bank thời hạn đến hạn khoản vay không quá 70t, nên em thấy khó hiểu :(

huutrinh6688

Xe điện
Thằng khác thì băng rôn khắp nơi nhưng Vin chưa thấy dân biểu tình
Vin thì nó biểu tình bằng oto chứ éo chơi kiểu băng rôn bình thường đâu cụ. Mới ở trển xuống thì gõ tìm kiếm vs từ khóa "THM" trên of cụ nhé :))