[Funland] Các cách thải độc cơ thể hàng ngày Ngon bổ rẻ

Igor Linsky

Xe buýt
em đi gym 4 buổi/tuần, chạy bộ đạp xe cuối tuần. Thải độc của em qua đường mồ hôi là chính

vieteuro

Xe container
Em U40 ợ, nói là kiên nhẫn cũng được nhưng chính xác phải là thấy được lợi ích của đi bộ thì em tự nhiên mà đi bộ thôi. Sáng sớm, em đến cơ quan tầm 7h sáng, ăn sáng mất 15p xong em có 45p đi bộ, khoảng tầm 2-3km. Chiều về em lại đi bộ tầm 6-7km nữa.
Em khuyên cụ nên đi bộ ạ, cụ dành cho em khoảng 2 tháng đi bộ đều thôi, rồi cụ xét nghiệm lại các chỉ số, cụ sẽ thấy khác ngay đấy.
Cụ ko đi đc nhiều thì tối thiểu cũng phải được 5km/ngày là cũng đc rồi. Đi bộ được thì chả có ung thư, rồi mỡ máu, gút nào động được đến cơ thể chúng ta đâu ạ.
Đây là kết quả ngày hqua của em ạ:

App gì đây cụ

VHD Corp

Xe tải
Em thì tập thể dục tại nhà, mấy bài tạ + chạy bộ + gập bụng + bóng chuyền. Mỗi hôm chơi tầm 1 tiếng. Em chả đo chỉ số nhưng cũng giảm đc 5 kg sau gần 1 tháng.

vinhthanhloc

Xe buýt
YSL là nguyên nhân chứ không phảii là kết quả. Vì yếu nên nó mới phải tập tành, chế độ thế.
Duy trì lối sống lành mạnh là điều cần thiết với bất kỳ ai mà cụ. Bạn cụ ysl thì càng phải tập luyện và duy trì chế độ phù hợp, đó là điều tốt mà.

chuotdong

Xe điện
thấy bảo uống nhiều nước kiềm, vận động đều, ít dùng smartphone.

michigan

Xe Cứu Trợ
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
[Cần bán] - ❤ - Thải độc gan tăng cường sức khỏe mùa dịch cúm - Hỗ trợ tăng cường sức khỏe sinh lý nam - Giá cực hợp lý
Đến hẹn lại lên, em tiếp tục up sản phẩm của bên em đang bán. Mong nhận được thêm sự ủng hộ của các cụ các mợ trên OF. 1. LIVER PROTECT - sản phẩm thải độc gan (Nhập khẩu từ Úc) Giảm ngay 150K khi mua combo 3 sản phẩm Nói chung chắc em cũng không cần phải nói nhiều về sản phẩm này nữa, nhiều...
www.otofun.net

[Ngành hàng khác] - ❤ - Thải độc gan tăng cường sức khỏe mùa dịch cúm - Hỗ trợ tăng cường sức khỏe sinh lý nam - Giá cực hợp lý
Đến hẹn lại lên, em tiếp tục up sản phẩm của bên em đang bán. Mong nhận được thêm sự ủng hộ của các cụ các mợ trên OF. 1. LIVER PROTECT - sản phẩm thải độc gan (Nhập khẩu từ Úc) Giảm ngay 150K khi mua combo 3 sản phẩm Nói chung chắc em cũng không cần phải nói nhiều về sản phẩm này nữa, nhiều...
www.otofun.net

Cụ vào tham khảo xem sao nhé. Silymarin chiết suất cây kế sữa em nghĩ là đầu bảng rồi ạ. Các cụ trên OF đang dùng nhiều rồi đó cụ

hd-vt

Xì hơi lốp
Hằng tháng, nên ăn tiết lợn luộc 1-2 lần có tác dụng thải độc và làm sạch hệ tiêu hóa.
Em tuần phải 3 lần, chủ yếu là khoái khẩu, thấy bẩu bổ phổi. Em chắc có tý ngài Dracula trong người :P. Giờ tiết lại thải được độc thì tốt quá. Em nghĩ thải được độc là quan trọng nhất, có khi còn hơn tập thể dục, em lười tập hehe.