C230 hay E 200

Côngnôngv12

Xe buýt
Xin các cụ cho cái giá tốt của E280 với ạ, mí lại salun nào các cụ thấy OK nhất ạ.
Vote cám ơn ngay đấy ạ
Bên em mới mua cái E200 ở Ngôi Sao, số 2. Ngô Quyền.
Cậu Sales tên là Hùng, số là 091.2848.188, cụ thử gọi hỏi giá xem.
Lãi suất bây giờ hợp lý để sắm sửa.
Em cũng đang để ý con E280 này, hôm nọ đi thử phê lòi ra ... (b)

mercedes fan

Xe hơi
trắng đi bác ơi... C class đợt này em thấy trắng đẹp nhất. giờ thích mấy xe sang màu trắng quá ! vote 1 phát cho trắng.
hôm vừa rồi có bác nào bảo là sang tháng 4 thằng merc cho ra bản C updated a` ? bác nào đấy confirm hộ em đi.
mà bác merc fan oi, bọn sale của Merc thế nào ? em thấy mấy bác đi mua toy khổ quá. đi mua xe như đi xin í. đã thế lại bị hoạnh họe rồi lót tay lót chân ...
Em không bít chỗ khác thế nào chứ sale bên Mer này phục vụ ok lắm bác ah,mang xe đến tận nhà đón e sag Đại từ thử xe cơ mà,làm mihf cũng ngại khiếp.Và lại bây giờ họ không bán được xe nên mihf mặc cả cung dễ,vòi vĩnh thêm mấy thứ linh tinh nữa.Nói chug e thấy đi mua xe không nên sĩ diện,cứ mặc cả thoải mái,trừ khi các bác dùng tiền xxxx(b)(c)(c)

mercedes fan

Xe hơi
À,e có cái thắc mắc này bao lần định hỏi,cơ mà sợ các bác bảo ngu:'(:'(.Các bác cho e hỏi cái hồ sơ lái xe trong OF này ấy,cái phần động cơ....mã lực là cái gì vậy ahj,và làm sao cho nó tăng lên được ah,hôm nay tự nhiên e thấy nó hiện lên 1 mã lực ,e cug chag hiểu tại sao :102:(b)

Cà chua chín

Xe máy
À,e có cái thắc mắc này bao lần định hỏi,cơ mà sợ các bác bảo ngu:'(:'(.Các bác cho e hỏi cái hồ sơ lái xe trong OF này ấy,cái phần động cơ....mã lực là cái gì vậy ahj,và làm sao cho nó tăng lên được ah,hôm nay tự nhiên e thấy nó hiện lên 1 mã lực ,e cug chag hiểu tại sao :102:(b)
Bác cứ thắc mắc nhiều như thế này vào, mã lực lại tăng lên đới.

Cà chua chín

Xe máy
vâng,cám ơn bác,thế lại phải cân nhắc típ vậy,đihj cuối tuần này qua đặt cọc,nghĩ tu h đến lúc đó :):).Mà sao mua oto em thấy giống đi chọn vợ quá,hết tiêu chí này đến tiêu chí khác,mua xong rùi sẽ lại nghĩ đến xem độ như thế nào nữa chứ,cũng vất nhỉ:102:-*-)(b)
Cái này thì bác nói ứ chuẩn.
Mua xe xong thì phải nghĩ độ thêm gì là đúng rồi.
Dưng mà lấy vợ xong thì vợ nó phải tự độ chứ mình có phải làm việc đó đâu.

mercedes fan

Xe hơi
Cái này thì bác nói ứ chuẩn.
Mua xe xong thì phải nghĩ độ thêm gì là đúng rồi.
Dưng mà lấy vợ xong thì vợ nó phải tự độ chứ mình có phải làm việc đó đâu.
cái này thì bác nói cũng ứ chuẩn.Thế vợ cả của bác đi độ,nó lấy nhiên liệu ở đâu để đi ah,e nghĩ la sẽ lấy từ túi của bác thui,mà cugx giốg như vợ 2 vậy,cưới đuơc khoàng 5,6 năm la kiểu gì thì kiểu,dù vợ bác không muốn bác cug bắt phải đi độ lại như nâng cao đầu xe,xiết lại khung gầm .E chắc đấy hiiiii(b)(b)

Cà chua chín

Xe máy
cái này thì bác nói cũng ứ chuẩn.Thế vợ cả của bác đi độ,nó lấy nhiên liệu ở đâu để đi ah,e nghĩ la sẽ lấy từ túi của bác thui,mà cugx giốg như vợ 2 vậy,cưới đuơc khoàng 5,6 năm la kiểu gì thì kiểu,dù vợ bác không muốn bác cug bắt phải đi độ lại như nâng cao đầu xe,xiết lại khung gầm .E chắc đấy hiiiii(b)(b)
Cái này bác nói chuẩn, em không chỉnh nữa.
Đúng là chạy nhiều, máy rão, khung gầm xệ, đang giai đoạn trung tu bác ạ.

Mà bác đã cưới xong vợ 2 chưa? C230 là lựa chọn đúng bác ạ.
Chúc bác mau có vợ 2 để cưới vợ cả.

mercedes fan

Xe hơi
Cái này bác nói chuẩn, em không chỉnh nữa.
Đúng là chạy nhiều, máy rão, khung gầm xệ, đang giai đoạn trung tu bác ạ.

Mà bác đã cưới xong vợ 2 chưa? C230 là lựa chọn đúng bác ạ.
Chúc bác mau có vợ 2 để cưới vợ cả.
Theo như nhận định của bác, có lẽ bác lấy đời xe này cũng phải 10 năm rồi nhỉ.CHia sẻ với bác,e chưa lấy vợ nên chưa phai mất tiền đi trùng tu lắm.Ah,còn cuối tuần e qua làm hợp đồng ah.KHi nào vác đựoc e nó về ,e chụp đêm động phòng cho các bác coi(b):69::69:

boom_boom

Xe tải
Nếu mình ko nhầm thì vote cho nhau làm tăng mã lực thì phải :)
(vote là bấm vào hình cái cân màu trắng ý, rồi bấm vào cộng thêm điểm)

Ah thế chú đi Mẹc rồi thì nhìn thấy anh em đi Civic đừng tạt đầu nhé, ko anh lại bắt đền chú thì chú ốm đấy :))

mercedes fan

Xe hơi
Nếu mình ko nhầm thì vote cho nhau làm tăng mã lực thì phải :)
(vote là bấm vào hình cái cân màu trắng ý, rồi bấm vào cộng thêm điểm)

Ah thế chú đi Mẹc rồi thì nhìn thấy anh em đi Civic đừng tạt đầu nhé, ko anh lại bắt đền chú thì chú ốm đấy :))
ah,được rùi,thế e vừa cộng điểm cho bác đấy,bác bún chả lại cho e nhé,cho cái mã lực nó to to lên 1 tí ,he he.AH,thế bác đi Civic cảm giác thế nào bác,có được chứ ah,e nghe nói góc chữ A gì gì đấy to nên hơi khó nhìn.E cugx đi từ tốn lắm,ko tạt đầu ai cả,bác cug đưng thấy e ma tạt nhé

boom_boom

Xe tải
cái góc chữ A đó thì... biết nói thế nào nhỉ :redface:
đi mãi rồi cũng quen :^) Hồi mua cũng chả để ý cái đó. Lúc có mấy bài review mới để ý, nhưng chả thấy vấn đề gì.
Civic theo mình là xe được nhất trong tầm giá của nó. Chả con nào ăn được nó trong tầm tiền đó cả.
Nhưng mà mình đang chuẩn bị cho em nó đi lấy chồng khác rồi :69: vì nhu cầu của cả nhà là xe 7 chỗ mà xe này ko đáp ứng được :102:

mercedes fan

Xe hơi
em chiều nay đặt cọc xe rùi các bác ah,sáng mai ký hợp đồng rùi đưa truóc 1 tí la xong,cơ mà phải 1 tháng nữa e mới mang xe về được cơ,hít hít.KHi nào có e sẽ(b) các bác,thank các bác nhé,đặc biệt la bác Doanvien va bác Bombom đã tư vấn giúp e.AH,tiện có bác nào biết cho e hỏi cái bảo hiểm thân xe có bắt buộc ko các bác nhỉ,ko làm có bi công an phạt ko ? e chưa bít mua bảo hiểm gì (l)

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Khi nào nhận xe rồi đăng ký xong hẵng mua bảo hiểm chứ? Chưa có biển sao mua được??? Cụ tư vấn thì ko có gì, keke, pác mua xe ngon là bọn e cũng vui rồi, sau này có khi anh em còn làm ăn với nhau cơ mà (b)

mercedes fan

Xe hơi
Khi nào nhận xe rồi đăng ký xong hẵng mua bảo hiểm chứ? Chưa có biển sao mua được??? Cụ tư vấn thì ko có gì, keke, pác mua xe ngon là bọn e cũng vui rồi, sau này có khi anh em còn làm ăn với nhau cơ mà (b)
thế bác làm ăn cái gì đấy để e còn xin hợp tác.AH còn cái vụ bảo hiểm.Em hỏi là bởi vì sale bán hang nó bảo là cái bảo hiểm nó bắt buộc,nhưng e ko tin,vi nếu e ko thik thì nó sẽ bớt giá tiền cho mih đựoc.Mà mua bay gio đựoc giá phết bác ah,mặc cả cứ như đi mua cá ấy hhiiiiii(b)(b)

Côngnôngv12

Xe buýt
thế bác làm ăn cái gì đấy để e còn xin hợp tác.AH còn cái vụ bảo hiểm.Em hỏi là bởi vì sale bán hang nó bảo là cái bảo hiểm nó bắt buộc,nhưng e ko tin,vi nếu e ko thik thì nó sẽ bớt giá tiền cho mih đựoc.Mà mua bay gio đựoc giá phết bác ah,mặc cả cứ như đi mua cá ấy hhiiiiii(b)(b)
Nếu mua qua ngân hàng thì là bắt buộc đấy. Nếu cụ trả tiền mặt thì chỉ cần mua bảo hiểm dân sự thôi.
Nhưng cụ nên mua bảo hiểm toàn bộ, xe một đống xiền thế, bỏ thêm ra khoảng 20 củ, đi thoải mái, mất hay va chạm gì BH nó lo cụ à. (b)

mercedes fan

Xe hơi
em hôm nay đạt cọc xong rùi ahj,Cũng xảy ra tí chuyện không hay khiến e phải chuyển sang mua của đại lý khác,nhưng dù sao cũng xong được viec la tốt rùi.Sang tháng e lấy xe,các bác votka e nhé,e vui quá :):)(b)

mercedes fan

Xe hơi
Nếu mua qua ngân hàng thì là bắt buộc đấy. Nếu cụ trả tiền mặt thì chỉ cần mua bảo hiểm dân sự thôi.
Nhưng cụ nên mua bảo hiểm toàn bộ, xe một đống xiền thế, bỏ thêm ra khoảng 20 củ, đi thoải mái, mất hay va chạm gì BH nó lo cụ à. (b)
e trả tiền mat bác ah,mà e cug q định mua cái liberty rùi, tầm 700 USD ah.Mua cho nó chắc vậy chứ cứ tiếc rui đến khi mất thứ này thứ nọ thì lại ngồi tiếc.Ban đầu định không mua,để dành độ xe cơ ,hí hí:P:P

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Chà, sắp lấy vợ nên vui vẻ hẳn... Thích nhỉ! Ko biết bao giờ e mới có được cái cảm xúc lần đầu như của cụ (b)
Vụ độ xe thì tuỳ vào khả năng và đam mê, độ nhẹ nhìn cho thể thao 1 tí, độ nhìu quá sau này bán có khi lại ko bằng giá xe nguyên bản đâu nhé... Nên độ nhẹ để cho trẻ trung, hợp phong cách thôi...

mercedes fan

Xe hơi
Chà, sắp lấy vợ nên vui vẻ hẳn... Thích nhỉ! Ko biết bao giờ e mới có được cái cảm xúc lần đầu như của cụ (b)
Vụ độ xe thì tuỳ vào khả năng và đam mê, độ nhẹ nhìn cho thể thao 1 tí, độ nhìu quá sau này bán có khi lại ko bằng giá xe nguyên bản đâu nhé... Nên độ nhẹ để cho trẻ trung, hợp phong cách thôi...
thak bác ahj,bác nhiệt tình quá.Em cũng chẳng biết độ kiểu gì,có lẽ lúc đấy nhờ các bác tư vấn thêm vậy.Ah,thế bác chưa trải qua lần đầu ah,e không phải lần đầu đâu,cách đây 4, 5 năm rùi cơ:P:P:P