C230 hay E 200

mercedes fan

Xe hơi
dạ vâng,e đã đặt cọc C230 rùi ah,cơ mà nếu có bác nào mua xe thì phải cẩn thận nhé,không khéo la bị lừa lắm ,hôm truoc e suýt bị xong.TRong hợp đồng mua xe, nó chỉ đề la c230 ,chứ không hề để năm sản xuất,thế nên để cho chắc ăn,em bảo sale là nó viết cho cái giấy viết tay,cam đoan la xe sản xuất năm 2009 ,thế là nó dek dám viết,lòng vòng quanh co 1 lúc thì nó mới bảo la xe sản xuất năm 2008, nhưng model 2009.Cái này nếu các bac ko để ý thi ko thể vặn vẹo được nó,mà 1 khi đã ký hợp đồng la xong rùi.Vì vụ này mà e cũng tốn công sức phết đây ah,Các bác nên cẩn thận xem kỹ năm sản xuất nưa nhé,tránh mua hàng tồn kho của đấy :102::102:

Mazspeed

Xe container
dạ vâng,e đã đặt cọc C230 rùi ah,cơ mà nếu có bác nào mua xe thì phải cẩn thận nhé,không khéo la bị lừa lắm ,hôm truoc e suýt bị xong.TRong hợp đồng mua xe, nó chỉ đề la c230 ,chứ không hề để năm sản xuất,thế nên để cho chắc ăn,em bảo sale là nó viết cho cái giấy viết tay,cam đoan la xe sản xuất năm 2009 ,thế là nó dek dám viết,lòng vòng quanh co 1 lúc thì nó mới bảo la xe sản xuất năm 2008, nhưng model 2009.Cái này nếu các bac ko để ý thi ko thể vặn vẹo được nó,mà 1 khi đã ký hợp đồng la xong rùi.Vì vụ này mà e cũng tốn công sức phết đây ah,Các bác nên cẩn thận xem kỹ năm sản xuất nưa nhé,tránh mua hàng tồn kho của đấy :102::102:
"Thiệt hại" vụ này là bao nhiêu hả bác, ý em chỉ là cái giá ký hợp đồng ý, còn bảo hiểm không tính. À còn cái vụ tồn kho, nếu nó SX2008 mà giảm được 1k thì cũng OK hê hê.

mercedes fan

Xe hơi
"Thiệt hại" vụ này là bao nhiêu hả bác, ý em chỉ là cái giá ký hợp đồng ý, còn bảo hiểm không tính. À còn cái vụ tồn kho, nếu nó SX2008 mà giảm được 1k thì cũng OK hê hê.
e cũng không rõ la sẽ bị trừ bao nhieu phần trăm nếu hủy hợp đồng,nhưng e mới đặt cọc thôi nên vẫn lấy tiền về được,nhưng cũng phải làm căng lên bọn Andu mơi chịu giả,chúng nó không trở mặt nhưng luôn tìm cách khéo léo để kéo dài thời gian.Nó trả lời e là 1 tuần nữa mới có tiền để trả, e trả lời nó rằng: tôi ko cần tiền nữa,ko thiếu đủ vài chục triệu,cô thích thì cứ giữ lấy,tôi chơi đến cùng vụ này luôn.THế la sáng qua nó mang tiền đến trả rồi.CÒn xe thi e đã đặt mua của chú Ngo quyền.E vít ko phải để nói xấu bên nào đâu.Tại bức xúc quá nên mới nói thôi

mercedes fan

Xe hơi
". À còn cái vụ tồn kho, nếu nó SX2008 mà giảm được 1k thì cũng OK hê hê.
Cơ mà bác bỏ số tiền lớn ra để mua xe,mà lại phải mua cái xe đã sản xuất cách đấy ca 5, 6 tháng,thì e nghĩ rằng ai cũng sẽ bỏ thêm 1000 nữa để lấy cái mới sản xuất,mặc dù có thể ko khác gi nhau nhưng dù sao tâm lý chung vẫn la như vậy,không thích mua hàng tồn kho(b)

boom_boom

Xe tải
ku mua Mẹc mới được thế đấy. Chứ mua Camry hay A tịt của Toy thì chúng nó thịt lại kụ luôn :))

mercedes fan

Xe hơi
ku mua Mẹc mới được thế đấy. Chứ mua Camry hay A tịt của Toy thì chúng nó thịt lại kụ luôn :))
Em thì lại nghĩ la chúng nó không thể thịt được mình đâu cụ ah,nếu cụ chưa dat bút ký hợp đồng thì chắc chắn la đòi lại được,chỉ có điều e nghĩ la bên Mer thi cương quyết 1 chút là đòi duoc.KHông bít sale bên các hãng khác ,phong cách phục vụ thế nào hả cụ.(b)

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Em thì lại nghĩ la chúng nó không thể thịt được mình đâu cụ ah,nếu cụ chưa dat bút ký hợp đồng thì chắc chắn la đòi lại được,chỉ có điều e nghĩ la bên Mer thi cương quyết 1 chút là đòi duoc.KHông bít sale bên các hãng khác ,phong cách phục vụ thế nào hả cụ.(b)
Muốn biết thì dễ thôi cụ ạ, cầm xèng đi mua mỗi hãng thêm 1 chiếc: Toy thì Camry 3.5Q; Mitsu thì Grandis; Euro Auto thì serie 7 -> so sánh là biết ngay :21:

mercedes fan

Xe hơi
Em đang nhận đặt xe Jolie MB 2k4 thanh lý, hiện có sẵn 5 xe Camry 2.4G 2007 giá 40K USD, 1 xe Civic 2.0 giá 30K USD. Các pác quan tâm gọi em nhá: 091.898.4114.
ah,hóa ra bác chuyên mua bán xe cũ,thảo nào hôm trước bác lai bảo la anh e ta còn làm ăn về sau nữa,làm e nghĩ mãi vấn chưa bít la sẽ làm ăn với bác cái gì.Cơ mà chắc phải vài năm nữa e mới hồi lực để đôi vợ mới được,chơi lần nay lam hao tốn sinh lực quá:69::69::^)

hanibal-lecter

Xe đạp
hít hít,20 năm trước e nhớ cả đất nước vẫn còn đang thời kỳ bao cấp,vậy mà cụ có hẳn ô tô la oách lắm rồi,e thấy ông già e kể ngày ấy ông già cũng có con DD đỏ,đã nổi bật lắm rùi.Cơ mà e thắc mắc,sao bác lên đời vợ lâu thế ahj, 20 năm rùi còn gì,e mà được như bác chắc khéo h đang vi vu Burgatti ấy chứ, he he(b)(c)
20 năm trước là 1989, ông gia em cũng có LÁ đa, thế mà bi giờ ông già và iem vưỡn nghèo, chắc do chậm tương đối.
Em nhớ năm 1993 vào ĐH, lấy trộm con đrem của ông gia đi học, cả lớp lác hết mắt ( toàn sv ở tỉnh mà).
Đến bi chừ, gặp lại mấy thằng bạn SV, chúng nó nhìn iem toàn phải nhắm 1,5 con mắt lại ( nhìn bằng nửa con mắt các cụ ạ). Đời như vậy kể cũng vui, iem cũng thấy vui vui:'(:'(:'(:'(:'(

mercedes fan

Xe hơi
20 năm trước là 1989, ông gia em cũng có LÁ đa, thế mà bi giờ ông già và iem vưỡn nghèo, chắc do chậm tương đối.
Em nhớ năm 1993 vào ĐH, lấy trộm con đrem của ông gia đi học, cả lớp lác hết mắt ( toàn sv ở tỉnh mà).
Đến bi chừ, gặp lại mấy thằng bạn SV, chúng nó nhìn iem toàn phải nhắm 1,5 con mắt lại ( nhìn bằng nửa con mắt các cụ ạ). Đời như vậy kể cũng vui, iem cũng thấy vui vui:'(:'(:'(:'(:'(
Nhiều khi cuộc đời nó xoay ngang xoay dọc mà cụ,e tuổi tác chắc không băng cụ được nhưng mà nhiều khi cũng nghĩ đến sự bấp bênh của cuộc sống,nhìu khi chăng bít thế nào cả,cơ mà e nghĩ dù giàu hay nghèo thì chỉ cần bản thân thấy luôn vui vẻ la ok rồi,chứ giàu mà suốt ngay suiy nghĩ,cãi nhau thì cũng chán lắm ah,Đấy là e nghĩ như vậy.

Côngnôngv12

Xe buýt
Bên bác lấy xe gì vậy ah? sprinter hả bác .Mer tháng này bán ế quá thì phải bác ah,may mà có chú Sprinter gỡ lại ,không thì cugx khéo đi như BMW năm nào
Bên em lấy E200.
Mer nó có bán như xe khác đâu, cao cấp mà.
Cụ lấy đc xe chưa?

Em chào các bác.
Em chạy C230 được 1 năm rồi và cũng đã làm chồng em E200 được hơn 2 năm.Kết quả,em kết em C hơn.
Vote cho C :6::6::6:

mercedes fan

Xe hơi
Bên em lấy E200.
Mer nó có bán như xe khác đâu, cao cấp mà.
Cụ lấy đc xe chưa?
Em tra gan het tien roi ah nhug ma cuoi thag 4 moi mang ve,nha dag xay nen ko de dau dc,cug hao huc lam nhug co mhin them vay,ma sao ben cu ko doi vai thh nua lay e200 doi 2010 co ve ngon hon ko. E xl vi dag ol bah dt nen go ko dau

Mr-lexus

Xe máy
thế tóm lại là kụ chủ thớt mua E hay C ạ?dài quá nên e k kịp đọc hết cm của các cụ được,23t mà giàu khiếp

ht900

Xe buýt
Bác Merc fan đã nhận xe chưa, nhận xe rồi nhớ post lên cho mọi người ngắm nhé. Em chạy cả C200A và C230 rồi phải nói là rất tuyệt, mới đây có xem Merc C bản nâng cấp tại HK thấy có gương LED mới và vô lăng 3 chấu nhìn rất đẹp ko biết C230 2009 VN có update không nữa.

Côngnôngv12

Xe buýt
Em tra gan het tien roi ah nhug ma cuoi thag 4 moi mang ve,nha dag xay nen ko de dau dc,cug hao huc lam nhug co mhin them vay,ma sao ben cu ko doi vai thh nua lay e200 doi 2010 co ve ngon hon ko. E xl vi dag ol bah dt nen go ko dau
Máu lên não phải múc ngay. (l)
Bên em cũng sắp làm con C230 bên đấy nữa, đang cân đối. :6:

kanz_min

Xe tải
bao giờ có E mới ở VN nhỉ??? hôm nọ em đi xe bus ngang qua salon của Mer gần chỗ em đá bóng thấy có E mới trưng bày rồi, nhìn quả thật là rất cool, trông hiện đại và thời trang hơn E cũ rất nhiều ^^