[Funland] Bóng đá Seagames 32_ Các trận đấu của U22 Việt Nam

bmt1986

Xe tăng
Vâng cụ, nhìn vào BHL rất thiếu sinh khí.
Các cháu này ăn tập bóng đá hàng ngày bao nhiêu năm rồi mà 2 bước cơ bản là chuyền và đỡ bóng chán thế nhở.
Quả phiên dịch viên nhìn dặt dẹo vãi.

Ko theo sát HLV trưởng trong trận

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Tâm lý như thế này thì em đoán ta sẽ thua Myanmar trong trận 3/4😩

Chun SUV

Xe buýt
Em thực sự bùn và tiếc. May là em còn yêu đội nữ.
An ủi ít nhiều là lũ tó anti thầy Park bớt mõm

UFA

Xe điện
Ai chê thì chê, e vẫn thích cách các cháu chơi bóng, vậy đi

Alongcamepolly06

Xe container
Thắng thua cũng phải nhìn vào thực tế, hu vọng trận 3-4 đá khao khát hơn

Ôi thích quá

Xe buýt
Bóng chuyền các em hôm nay tâm lý quá chán, đánh như mơ ngủ, may mà ko thua
Em đọc của cụ nào hay ở báo nào ý rất chuẩn là do mình khinh địch, họ tìm hiểu mình rất kỹ, còn mình ko có sự chuẩn bị như họ. Em Megawati toàn đánh vào chỗ trống của mình, có chủ đích.
Đến hết 2 séc thì HLV mới nhìn ra được là cần bỏ nhỏ và đánh bóng góc biên, ko đánh vào libero.
May mà Indo lùn nên gỡ được phân nửa là chắn bóng

Bumtho

Xe hơi
Với một người biết đá bóng và đã xem bóng đá VN bao nhiêu năm thì trận thua này là quá nhục nhã.Thu toàn diện và k thể tiêu hoá nổi

BinhWalker

[Tịch thu bằng lái]
Vầng, cụ có xem cảnh ông ý 2 tay ghìm ghìm xuống ở cuối trận trước khi ăn phệt không?
Em ko biết cụ xem đài nào, em xem Youtube, cả BLV cũng bảo phải đá chậm lại, ban chuyền chuẩn vào.
Lúc trước cần nhanh thì đủng đỉnh. Ông ý cào cào tay thế có dẫn đến kết quả tốt ko? Rõ là không rồi, cả đội trợ lý ngồi như xem đá Pes.
Ko phải bảo đá chậm lại, lúc đang thua 1-2 thì chậm nỗi gì? Mà lúc đấy ai cũng muốn các cầu thủ đá nhanh hơn pressing hơn. Mình đang thua mà, tranh cướp bong quyết liệt hơn.

Đang thua mà cứ nói đạo đức mắc mệt :) như đang kém phát triển, thua về trình độ phát triển thì phải ăn cắp công nghệ, máu lửa. Đừng kiểu đjao đức lý luận thông thường.

Cái lúc đó (lúc thua 1-2) cần ko phải là chậm lại, mà cần cầu thủ bớt nong vội, ko phải chậm ' mà nên bình tĩnh, ít xút non mà tính bài kỹ. Nâng niu từng cơ hội hơn. Cái này ko trách gì các em cả, các em trẻ tâm lý thế là bình thường.

Cái đáng tiếc là tính quyết liệt, tranh bóng, giữ bóng, pressing khi đang thua không thấy rõ

• Vodka
Reactions: UFA

Ôi thích quá

Xe buýt
Ko phải bảo đá chậm lại, lúc đang thua 1-2 thì chậm nỗi gì? Mà lúc đấy ai cũng muốn các cầu thủ đá nhanh hơn. Mình đang thua mà, tranh cướp bong quyết liệt hơn.

Đang thua mà cứ nói đạo đức mắc mệt :) như đang phát triển thua thì phải ăn cắp công nghệ, máu lửa.

Cái lúc đó (lúc thua 1-2) cần ko phải là chậm lại, mà cần cầu thủ bớt nong vội, ko phải chậm ' mà nên bình tĩnh, ít xút non mà tính bài kỹ. Nâng niu từng cơ hội hơn. Cái này ko trách gì các em cả, các em trẻ tâm lý thế là bình thường.

Cái đáng tiếc là tính quyết liệt, tranh bóng, giữ bóng, pressing khi đang thua không thấy rõ
Em với cụ ý giống nhau mà cụ cứ lìn em.
Em quan điểm trò dốt thì dốt rồi nhưng kết quả nát ko phải tại trò.
Trò nó rối thì thầy làm sao trò nó nghe nó làm theo được, thế thôi, ông là tướng, đại tướng, dưới tay ông bao người, ông chỉ đạo ko có kết quả thì nên câm mõm và nhận thua.
Em thấy lão HLV ko nhận ra vấn đề của mình thì lão này hỏng, ko thể làm việc tiếp với chúng ta được.

bmt1986

Xe tăng
Với một người biết đá bóng và đã xem bóng đá VN bao nhiêu năm thì trận thua này là quá nhục nhã.Thu toàn diện và k thể tiêu hoá nổi
Chuẩn trận này ông trời tạo cho mọi điều kiện như trận Mã rồi mà vẫn thua, chắc hết cách.

bmt1986

Xe tăng
Em với cụ ý giống nhau mà cụ cứ lìn em.
Em quan điểm trò dốt thì dốt rồi nhưng kết quả nát ko phải tại trò.
Trò nó rối thì thầy làm sao trò nó nghe nó làm theo được, thế thôi.
Em thấy lão HLV ko nhận ra vấn đề của mình thì lão này hỏng, ko thể làm việc tiếp với chúng ta được.
Chuẩn đó là trách nhiệm của HLV.

Chứ Hữu Thắng mà đổ tại rồi ko từ chức thì giờ vẫn cầm Việt Nam đấy :))

Dân Tổ

Xe container
Thêm cái khó chịu nữa là đội kiểu hay comment trên báo hoặc fb cũng vào đây ban đầu cụ ạ, mang với quy chụp những từ ngữ mới kiểu “tự nhục”, fan phong trào các thứ… để nói về những người nhận xét sự hạn chế của HLV và đội U22 lần này.

Mịa, có chê có nhận xét mới tiến bộ được, trên OF các cụ ấy còn chê lịch sự, mời lên các page Fb xem trẻ trâu chúng nó chửi cho thế nào.

OF em đảm bảo chắc chắn đa phần các cụ cũng ít nhất như em, cũng từ Seagames 96 hoặc hẳn cả thế hệ trước đó luôn. Xem bóng chứ méo phải cần phân tích chuyên sâu cũng vẫn hiểu được hạn chế của đội U22 với HLV lần này. Chia sẻ rất lịch sự thì trận hòa Thái là thấy xuất hiện đám ở trên mây ngay, các cụ dạy rồi: Biết người biết ta, trăm trận trăm thắng.

bmt1986

Xe tăng
Hai thanh niên Văn Đô - Công Đến lò nào mà đá tối tăm vậy các cụ.

TieuFu

Xe container
Nói thế, hôm nay mấy bàn của indo cũng khá rùa ạ! Thua thì nói gì cũng vẹo :(
Trận đá với Mã em đã còm là giải này ăn cái HC đồng thôi ! Sau trận đá với Thái thì mình lên đồng ! Trận đá với Mã nó nghỉ ít hơn nên mình lợi chứ không cũng khó gặm !

bmt1986

Xe tăng
Thêm cái khó chịu nữa là đội kiểu hay comment trên báo hoặc fb cũng vào đây ban đầu cụ ạ, mang với quy chụp những từ ngữ mới kiểu “tự nhục”, fan phong trào các thứ… để nói về những người nhận xét sự hạn chế của HLV và đội U22 lần này.

Mịa, có chê có nhận xét mới tiến bộ được, trên OF các cụ ấy còn chê lịch sự, mời lên các page Fb xem trẻ trâu chúng nó chửi cho thế nào.

OF em đảm bảo chắc chắn đa phần các cụ cũng ít nhất như em, cũng từ Seagames 96 hoặc hẳn cả thế hệ trước đó luôn. Xem bóng chứ méo phải cần phân tích chuyên sâu cũng vẫn hiểu được hạn chế của đội U22 với HLV lần này. Chia sẻ rất lịch sự thì trận hòa Thái là thấy xuất hiện đám ở trên mây ngay, các cụ dạy rồi: Biết người biết ta, trăm trận trăm thắng.
Em cũng thấy thế, có yêu thương mới chê và chỉ ra điểm yếu kém để mà tiến b

Có mấy thành phần thích nói đạo lý kiểu "con hát mẹ khen hay" chán đời.

Xong lại còn "giỏi vào mà làm HLV" chịu đêy :)) Mấy thành phần này mới là tác nhân kéo bóng đá VN đi xuống

Ôi thích quá

Xe buýt

Hoắng 1 phát lên mây giống mấy "thằng" BLV, chưa ngô khoai mà đã ta thắng, ta thể hiện trình độ đúng lúc, ta bước 1 chân vào chỗ này chỗ kia.
Đá trong trận với Lào còn hồi hộp bỏ mẹ ra. Hết giờ, ăn được điểm phát là thành "đẳng cấp là mãi mãi". Con mịe
Bao lâu nay em toàn xem Saoke, thấy tâm lý dễ chịu hẳn.

Đấy vừa lên FB, thấy hoắng ngay. Thắng dễ dàng 3-0. Con mie chúng ló.

Chỉnh sửa cuối: