Bảo Ninh - Đồng Hới: Bon Tấn X3 hay Bom Xịt?

ndc_thailand

Xe tải
E đã từng vào chơi du lịch Quảng Bình,Đồng Hới Nhật Lệ có nhận xét như sau đầu tiên là ngỡ ngàng , ngạc nhiên vì ko ngờ biển Quảng Bình đẹp thế nước trog ,sạch,bãi cát trắng trải dài ko kém Đà Nẵng có chút còn hoang sơ đẹp hơn cũng có sông Nhật Lệ rất đẹp cảnh quan như Đà Nẵng,buổi tối mùa hè ng dân khách khứa đi dọc hồ ăn uog đi dạo rất đông mát mẻ,Quảng Bình lại có du lịch hang động đến chơi vừa có thể tắm biển vừa đi chơi núi tắm suối rất đa dạng e cug có ý tuơg đầu tư 1 mảnh đất con con ở đây vì giá cả h cug vẫn phải chăng nhug đúng là sau e bị băn khoăn vấn đề mùa du lịch của Quảng Bình và hiện tại các tp du lịch khác của Việt Nam như bài dài của Nha Trang cug rất đẹp du lịch quoanh năm mà giá ngang ngửa nhau.
Em cũng thấy đồng hới khá thú vị nếu tính từ hn đến huế.
Với khoảng cách vừa phải nên nằm xe 1 đêm là đến thì đồng hới sẽ có nhiều cơ hội thu hút khách dl hà nội
500tr chắc cụ phải cố tìm mảnh nhỏ (40-50m2) nhưng vị trí đẹp. Sau này làm chỗ nghỉ hè cho trẻ con cũng ok

Mr.tomcat

Xe hơi
Em cũng thấy đồng hới khá thú vị nếu tính từ hn đến huế.
Với khoảng cách vừa phải nên nằm xe 1 đêm là đến thì đồng hới sẽ có nhiều cơ hội thu hút
khách dl hà nội
500tr chắc cụ phải cố tìm mảnh nhỏ (40-50m2) nhưng vị trí đẹp. Sau này làm chỗ nghỉ hè cho trẻ con cũng ok
Vag e thấy có cái tiện nữa chỗ đấy là từ Hà Nội vào Đồng Hới đi oto cũng được sau có sân bay đi máy bay cũng được khá tiện,đợt e đi công tác là đi oto con từ Hà Nội vào thẳng Đồng Hới luôn

ndc_thailand

Xe tải
Vag e thấy có cái tiện nữa chỗ đấy là từ Hà Nội vào Đồng Hới đi oto cũng được sau có sân bay đi máy bay cũng được khá tiện,đợt e đi công tác là đi oto con từ Hà Nội vào thẳng Đồng Hới luôn
Đầu tư phải đúng vị trí cụ nhé. Đồng Hới có biển quang phú nhưng cụ vào đấy là ko ăn thua đâu

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
Hi vậy à cụ ít tiền khổ thế,e thích biển quá ở đồng bằng họ chỉ thích tắm biển thôi,cách 20km họ đã thấy gần chứ sát biển thì vip quá )
Em có một lô nằm giữa cầu mới và cầu dây treo sau tại thôn thuỷ triều, cam hải đông thổ cư 100% ven đầm thuỷ triều
Đường 7,5m vuông góc với đường D2 ven đầm.
Giá mặt tiền đường ven đầm hiện nay là 25 triệu/m2
Lô đất em 220m2 6,5mx34m.
Cách Đường ven đầm chạy vào 100m.
Giá ra tết mua 7 triệu/m2 giờ bán chênh 1 triệu/m2
Cụ có nhu cầu thì inbox em gửi sổ và vị trí bản đồ

Chỉnh sửa cuối:

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
Có người chào e đất cam lâm cạnh bãi dài giá 5 tr 1 m cụ à cách biển 10 phút đi xe
Đất cam lâm ko làm ăn được gì đâu cụ
Cụ cứ có tiền thì đất thổ cư 100% thôn thủy triều cam hải đông mà tán
Đảm bảo không bao giờ lỗ
Mua đoạn nằm giữa 2 cây cầu mới và cầu dây văng . Là vị trí đẹp nhất bãi dài sau này
Sau này đây là khu trung tâm nhộn nhịp nhất bãi dài

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]

Mr.tomcat

Xe hơi
Đất cam lâm ko làm ăn được gì đâu cụ
Cụ cứ có tiền thì đất thổ cư 100% thôn thủy triều cam hải đông mà tán

Đảm bảo không bao giờ lỗ
Mua đoạn nằm giữa 2 cây cầu mới và cầu dây văng . Là vị trí đẹp nhất bãi dài sau này
Sau này đây là khu trung tâm nhộn nhịp nhất bãi dài

HIx thanks cụ,mảnh đất đẹp quá mà tài chính e có hạn cụ ạ,thích lắm mà cái khó nó bó cái khôn chỉ có dc bấy nhiêu hưởng phước bấy nhiêu thôi cụ à,thanks cụ đã chỉ điểm

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
HIx thanks cụ,mảnh đất đẹp quá mà tài chính e có hạn cụ ạ,thích lắm mà cái khó nó bó cái khôn chỉ có dc bấy nhiêu hưởng phước bấy nhiêu thôi cụ à,thanks cụ đã chỉ điểm
Ok cụ Ko có gì ạ

Tình hình đất bên Bảo Ninh dạo này sao rồi các bác nhỉ ?

Bác mua thì làm chuyến tầu vào tận nơi mà xem.
Tôi mua 2 lô từ đầu năm để ngâm trong đấy rồi bác,tiện hỏi các bác có biết tình hình giá cả,cơ sở vật chất có gì thay đổi nhiều không vì tôi cũng bận đi ra nước ngoài suốt

Khu Bảo Ninh Sa Động mới có 5 nhà dân ở, phải chờ các dự án 4-5 sao lên trước bác nhé.

Bé Sa Động mới 6-7 tuổi nên lớn chậm, chờ 6-7 năm nữa sẽ dậy thì lớn như thổi
Phải chờ tận 6-7 năm hả bác,theo tôi thấy ko quá 3-4 năm nữa là ngon lắm rồi

Yeuphunu

Xe điện
Em thì thẽ thọt vài lời:
Cứ ở đâu chi tiêu mạnh, giá phòng khách sạn ăn uống cao mà vẫn đông nghìn ngịt như Đà Nẵng và Nha Trang là chiến.
Còn hìu ít không đủ phải chịu thôi. Và dĩ nhiên ở đâu cũng có thời điểm.
Bài của cụ chủ khá chi tiết, đầy đủ thông tin. Em ưng.
Giá phòng ở đây hiện trung bình 350k/4 người nếu trong phố.
Khách sạn Hữu Nghị thuộc hàng đẹp ngay đầu cầu Nhật Lệ cũng chỉ 550k/2 người.
Biển miền Bắc thiệt nhất là du lịch theo mùa, các anh lớn phải hoàn thiện khu vui chơi cực hấp dẫn mới kéo được chút khách mùa thấp điểm.

Quảng Bình du lịch lành, chi phí rẻ, nhiều trải nghiệm nhưng phương tiện di chuyển do xa nên nhiều người ngại.
Tàu thống nhất chi phí quá cao,
Xe giường nằm thì mệt và kém an toàn,
Máy bay thì ít chuyến, khó được giá tốt.
Trong du lịch chi phí di chuyển chiếm tỉ lệ khá lớn, gần 20-30% tùy tuyến, nên cái này không thuận lợi là cũng khó.