Bảo Ninh - Đồng Hới: Bon Tấn X3 hay Bom Xịt?

dotcms

Xe tăng
Cũng rất cám ơn cụ đã gửi mật thư khu Lagi này nhưng hơi đáng tiếc sau khi em tìm hiểu phân tích thì :
1.Khu này sau này dù có cao tốc nối 2 đầu từ Sài Gòn và Phan Thiết nhưng thời gian di chuyển tầm 1,5h thành ra người ta chỉ đi trong ngày rồi về ko có nhu cầu lưu trú nhiều
2.Ko có khách quốc tế
3.Vẫn xa sân bay nên khách quốc tế vẫn ưu tiên xuống Phan Thiết + Vũng Tàu hơn,Lagi chỉ là biển hợp cho dân địa phương
4.Đi chơi biển thì ko chỉ đơn thuần tắm biển,vì tắm biển thì cũng chỉ 1-3 tiếng là chán,vẫn cần có những khu vui chơi giải trí đó là lý do tại sao Đà Nẵng,Nha Trang,Phú Quốc hút khách
Đà Nẵng ko có Bà Nà Hill,Phú Quốc và Nha Trang ko có Vinpearl thì cũng bình thường thôi bác
Dẫu sao chúc bác thành công :)
Cụ nói đúng với tình hình quá khứ và hiện tại. Chính vì thế với vài trăm triệu mà giờ e mới mua được khu đất có vị trí đẹp như vậy. Nhưng những tin tốt em có được mới đây thì em lại vào mua tiếp. Hi vọng đến lúc như mũi né hiện tại em đã ko còn phải lo đi tranh mua các vị trí đẹp với giá trên trời nữa.

Tranviet236

Xe tải
Giá vẫn còn hợp lý ít ra là so với Sầm Sơn Thanh Hóa chứ chưa tính đến các vùng biển khác như Đà Nẵng,Nha Trang,Tuy Hòa,Phú Yên,Phú Quốc...Giá biển Bảo Ninh lại đang tăng rồi bác
Vâng em cũng thấy vậy, bác đã bán lô sd1 chưa vậy

Được gửi từ nokia - Otofun

ndc_thailand

Xe tải
giờ các khu đô thị biển có thành phố chống lưng chỉ đếm trên đầu ngón tay, mà giá 1x thì gần như khó tìm. vừa rồi các nhà đầu tư chạy tới chạy lui ko tìm thấy chỗ nào tốt hơn nên đổ bộ khá nhiều vào sa động, bảo ninh, thay máu 30%.

trong dài hạn, giá 2x là tất yếu.

diepnh81

Xe tăng
Cũng rất cám ơn cụ đã gửi mật thư khu Lagi này nhưng hơi đáng tiếc sau khi em tìm hiểu phân tích thì :
1.Khu này sau này dù có cao tốc nối 2 đầu từ Sài Gòn và Phan Thiết nhưng thời gian di chuyển tầm 1,5h thành ra người ta chỉ đi trong ngày rồi về ko có nhu cầu lưu trú nhiều
2.Ko có khách quốc tế
3.Vẫn xa sân bay nên khách quốc tế vẫn ưu tiên xuống Phan Thiết + Vũng Tàu hơn,Lagi chỉ là biển hợp cho dân địa phương
4.Đi chơi biển thì ko chỉ đơn thuần tắm biển,vì tắm biển thì cũng chỉ 1-3 tiếng là chán,vẫn cần có những khu vui chơi giải trí đó là lý do tại sao Đà Nẵng,Nha Trang,Phú Quốc hút khách
Đà Nẵng ko có Bà Nà Hill,Phú Quốc và Nha Trang ko có Vinpearl thì cũng bình thường thôi bác
Dẫu sao chúc bác thành công :)
Cụ thấy chuẩn đấy, mình cũng xuống Lagi nghiên cứu thấy bất lợi về GT, xa sb kể cả các hướng. Du lịch chỉ mấy ô Lagi tắm biển với nhau, ko có tây nào đến cả nên e lượn, ko làm đc dù giá khá rẻ. Lagi giờ trông vào mấy DA cbi triển khai và nghe nói phấn đấu lên tp Lagi thuộc tỉnh BT, giá đất có tăng nhưng tính thanh khoản ko cao

knguyen21090

Xe tải
Các cụ đánh giá Quảng Bình tiềm năng, cần hỗ trợ thì e giới thiệu dự án Gem Riverside mặt tiền Lê Lợi Đồng Hới ạ. Có ngân hàng hỗ trợ vay 50%.

Tranviet236

Xe tải
Em vẫn đang giữ chặt vì bán xong chưa biết ôm tiền vào đâu tiếp
Các dự án biển quảng bình em thấy hiện sa động vẫn là đẹp nhất giá chia ra mét thì vẫn tương đối hợp lý so với nhiều vùng, sa động 2 mở bán em nghĩ nó sẽ thiết lập bảng giá mới

ndc_thailand

Xe tải
Các dự án biển quảng bình em thấy hiện sa động vẫn là đẹp nhất giá chia ra mét thì vẫn tương đối hợp lý so với nhiều vùng, sa động 2 mở bán em nghĩ nó sẽ thiết lập bảng giá mới

Sa động giờ đã thay máu khá nhiều và giá 2x từ lúc em đăng đàn. Các nhà đầu tư với khả năng tài chính tốt đang đầu tư sa động (hà nội, đà nẵng)

Nếu so sánh với phan thiết giá 5x 6x. Hay tháp chàm phan rang thì sa động vẫn còn tiềm năng giá 3x đơn giản.

Cụ nào mà ko bị áp lực tài chính. Tầm nhìn xa thì vào đây là ổn.

Tranviet236

Xe tải
Sa động giờ đã thay máu khá nhiều và giá 2x từ lúc em đăng đàn. Các nhà đầu tư với khả năng tài chính tốt đang đầu tư sa động (hà nội, đà nẵng)

Nếu so sánh với phan thiết giá 5x 6x. Hay tháp chàm phan rang thì sa động vẫn còn tiềm năng giá 3x đơn giản.

Thấy có bác đăng om7-15 giá 4t2 chính chủ, giá này phải năm sau mới đạt đc , cụ ấy ảo tưởng quá chắc đăng bán cho vui

diepnh81

Xe tăng

Phan Thiết Mũi Né vị trí đẹp cũng chỉ 2x, 3x thôi nhé, chưa đến 5x, 6x đâu cụ

diepnh81

Xe tăng
Đó là giá tiền 50 đến 60tr/m2 chứ ko phải tăng 5x cụ nhé. Như ocean dune lô 6 tỷ 7 tỷ gì đó rồi mà. 100m2
Cái đó mình hiểu ý mà, nhưng mặt NĐC, HTK trung tâm biển Mũi Né chỉ có giá 20tr-35tr thôi

lenappsdi

Xe máy
Bảo ninh giờ giá sao cụ
giờ các khu đô thị biển có thành phố chống lưng chỉ đếm trên đầu ngón tay, mà giá 1x thì gần như khó tìm. vừa rồi các nhà đầu tư chạy tới chạy lui ko tìm thấy chỗ nào tốt hơn nên đổ bộ khá nhiều vào sa động, bảo ninh, thay máu 30%.

trong dài hạn, giá 2x là tất yếu.

avenaven

Xe tải
Bảo ninh biển 1 mùa lại gần cửa sông nươc đục, dịch vụ kém, thời tiết thì khắc nghiệt. Theo tôi giá 2x là quá cao rồi

BINH MINH 07

Xe điện
Vào mấy diễn đàn Đà Nẵng, Mũi Né, giờ là Quảng Bình sặc mùi đa cấp !