Bảo Ninh - Đồng Hới: Bon Tấn X3 hay Bom Xịt?

Thấy có bác đăng om7-15 giá 4t2 chính chủ, giá này phải năm sau mới đạt đc , cụ ấy ảo tưởng quá chắc đăng bán cho vui

Được gửi từ nokia - Otofun
Cá nhân tôi thấy giá này ko phải đăng cho vui đâu.Nếu so sánh trên cùng vị trí với biển Sầm Sơn thì khu Sa Động này giá 3x là bình thường.Xét về tổng thể thì Quảng Bình nhiều tiềm năng hơn với các vùng biển miền bắc khác như Nghệ An,Hà Tĩnh,Thanh Hóa vì :
1.Ngoài tắm biển ra còn có quần thể hang động quá nổi tiếng thế giới
2.Có mộ bác Giáp hợp làm du lịch tâm linh
3.Quan trọng nhất có sân bay quốc tế,tương lai sân bay này sẽ thu hút khách quốc tế vào Quảng Bình ko còn đơn thuần là du lịch 1 mùa nữa.Đợi FLC xây xong + sân bay hoàn thành tự khắc cá mập sẽ làm truyền thông khai thác đường bay và kéo khách cả quốc tế và nội địa về (các vùng biển khác kể trên chỉ có khách nội địa ko có khách quốc tế)
4.Và nếu chỉ cần có 1 cáp treo từ Sungroup hay Công viên nước hay Vinpearl mọc lên ở đây nữa thì :D

ndc_thailand

Xe tải
Em hiểu vấn đề đó cái quan trọng là giá bây giờ nó có 3t bố đăng 4t2 thì đăng cho vui. Còn em cũng đầu tư chục lô tại qb nhưng khu khác chứ ko phải đầu tư khu khác mà nc về qb nhưng đăng phải chuẩn còn ko chuẩn ko thể thoát hàng đc

Được gửi từ nokia - Otofun
chúc mừng cụ đã đầu tư 10 lô, nếu cụ mua từ 2018 thì lình đủ

avenaven

Xe tải
Cụ nay ôm đất biển ở xã Nhân Trạch thì phải.Ôm ở đây e rằng chôn vốn lâu lắm :)
chôn vốn là điều chắc chắn. Đồng chí này đua theo phong trào mua đất gần biển khi cá mập đã rút hết. Giờ chỉ còn những nơi hẻo lánh dụ người mua vào chôn vốn với hạ tầng yếu kém, tương lai không có gì để phát triển lên. 5 năm nữa đọc lại xem có sai không nhé Tranviet236

condenho

Xe hơi
Hình như Sa Động 1 giá đang rục rịch tăng lên sau khi đấu giá xong Sa Động 2

condenho

Xe hơi
Đag xuống chả hết kìa cụ, cụ thik mua cứ vào thực tế 1 chuyến xem sao.:D
Em xem giá đăng bán trên batdongsan.com.vn có thấy giảm giá đâu mà gọi hỏi sale giá các lô đều tăng giá so với 1,2 tháng trước (ngoại trừ các lô xấu kiểu dính ngã 3 thì giảm)

Dangkhoi2302

Xe máy
Khu này giá giờ lô ống 2t8 tuỳ lô nói chung là lên được thì xuống được so với đợt cuối năm tầm 2 tỉ thì vẫn cứ là ok rồi

XeOnline

Xe tăng
Em xem giá đăng bán trên batdongsan.com.vn có thấy giảm giá đâu mà gọi hỏi sale giá các lô đều tăng giá so với 1,2 tháng trước (ngoại trừ các lô xấu kiểu dính ngã 3 thì giảm)
Cụ nên vào thực tế thì rõ hơn, trong ấy có đợt sốt hồi tháng 2-4 vừa rồi. Giờ thanh khoản rất kém. Em có bạn đầu tư trong ấy đag kêu oai oái! Giá cứ hét thế thôi.