[Funland] Bắc Triều tiên nóng hổi trong máy ảnh của em

hatoyota

Xe tăng
Em thấy BTT này ngèo nhưng không hèn như nhà mình các cụ ạ.
Mình chắc là phải giầu hơn BTT rồi nhưng sao hèn vậy, làm cái gì cũng ko lên hồn, Đường xá, cầu cống, xây dựng...
cũng chỉ vì ... mà chúng ta ra nông lỗi này các cụ nhỉ

lx125_black

Xe container
Em thấy BTT này ngèo nhưng không hèn như nhà mình các cụ ạ.
Mình chắc là phải giầu hơn BTT rồi nhưng sao hèn vậy, làm cái gì cũng ko lên hồn, Đường xá, cầu cống, xây dựng...
cũng chỉ vì ... mà chúng ta ra nông lỗi này các cụ nhỉ
Chỉ vì dở dở ương ương nó mới không ra gì cụ ạ!

son198099

Xe buýt
Mấy cái nhà đó chắc cũng sắp tới hạn phải phá đi rồi nên dụ thằng kia (Nam hàn) nã pháo vào phá hộ. Nhìn cảnh sao giống Liên xô mùa đông trước 1991 quá.

DUONGLAM

Xe điện
Cụ phọt ảnh kèm theo chú giải thì sẽ hay hơn đấy ạ

mai.thanh10

Xe container
Em thấy dân trong ảnh nhàn nhã thật, ảnh nào cũng rất thư thái. Đường phố sạch sẽ thoáng đãng, có lẽ chả bao giờ tắc đường.

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy dân trong ảnh nhàn nhã thật, ảnh nào cũng rất thư thái. Đường phố sạch sẽ thoáng đãng, có lẽ chả bao giờ tắc đường.
Chả khác gì dân mình nhưng năm đầu 80, xem ảnh Tây chụp thấy dân mình lúc đó cũng ngơ ngác lắm. Quả ngồi xổm rỗi việc thì đúng là đặc sản XHCN

FE2011

Xe tải
Em thấy dân mặt buồn thui, sợ sệt và ăn mặc thì giống VN mềnh thời bao cấp. Quân đội và cảnh sát thì chỉnh tề. Theo em nghĩ đây là nhà nước dùng pháp trị rồi.

hoanptp

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nói gì thì nói con đường chú này chọn là sai, cứ nhìn anh Hàn quốc mà thèm. Không có cơm ăn áo mặc nói gì đến độc lập. Độc lập thì phải có đủ cơm ăn áo mặc chứ.

Ngựa hoang.66

Xe tải
Đường phố vắng vẻ quá! Hay là dân vượt biên hết rồi. Dân BTT ngốc thật! Thiên đường XHCN là đây rồi còn tìm đâu nữa.;))

cuop

Xe buýt
Em thấy quá ổn ạ. Cứ chửi BTT là cực đoan, bảo thủ nhưng những gì họ làm được cho dân thì phải nể . Cảm giác người dân không phải hối hả, bon chen, thật bình yên. Cảm ơn cụ chủ.
Bình Nhưỡng là nơi những người bảo vệ chế độ BTT sống, là tầng lớp trung thương lưu nên nhìn nó vẫn tương đối. Chứ ra vùng nông thôn thì thảm lắm ạ.

sanvuonnoithat

Xe đạp
Xin lỗi các cụ, em định phọt nốt chiều nay nhưng mạng nó lởm quá. Vào...bật ra....vào....bật ra.....

Phần cuối đây.
No bình luận vì nếu em bình, 1 là các cụ chửi em; 2 là em lại phạm phải chính điều em nhắc nhở các cụ.

Thôi thì em sẽ ghi chú những ảnh .... ai cũng biết là cái gì vậy.

Làm việc thôi. Các nước bạn bè đều có mặt

Trong phòng họp chính. Chủ tịch đoàn

Toàn cảnh phòng họp

Hoa tươi, dù mùa đông khắc nghiệt vừa qua. Ngoài đường cây chưa kịp đâm chồi còn đang khẳng khiu như mớ chổi

Mô hình Làng Sen BTT

Tượng đài, hoành tráng vĩ đại nhưng cũng đẹp đến từng chi tiết

Toàn cảnh Quảng trường trước cung đại hội

Tượng đài Father&Son

Toàn cảnh

Khoai tây dự Đại hội. Tư tưởng "Chủ thể" được châu Âu nghiên cứu khá nhiều

Thanh bình

Bộ ảnh nóng đến đây là hết. Cám ơn các cụ đã chú ý theo dõi.

*** Em đang khề khà 1 cơ số rượu các cụ rót. Bình em rỗng nên chưa rót lại mời các cụ được.
Tuy nhiên em vẫn muốn say nữa. Nếu say, có thể em vượt qua cơn lười, tìm lại và hầu các cụ 1 bộ ảnh nguội cách đây vài năm. Có ái, một vài em ái như có cụ đề nghị.

quaychan

Xe tăng
" Thưa quý vị, chúng tôi xin giới thiệu với quý vị một phát minh mang tính đột phá về âm thanh đến từ cường quốc Vietnam, đó là loa Nam Môn 14.1. Loa này có kết cấu lõi tứ, nhưng lõi tứ là gì? Thưa quý vị, đó là lõi của nó được phối kết hợp 4 in 1: linh kiện nhập từ 4 tỉnh của Tung Của và được lắp ghép hoàn chỉnh trước khi dán nhãn Nam Môn - Madein Vietnam. Chúng tôi sẽ dựng đồng loạt 300 dàn loa này sát biên giới Hàn Quốc và mở hết công suất, với nội dung bản tin do các đài Phường HN cung cấp..."

ongdatbgi

Xe đạp
Ít cây xanh quá cụ chủ thớt nhỉ

TungNguyenMD

Xe container
Ông nào khen sạch sang đấy mà sống, tôi đành sống ở cái HN bẩn này cũng được