[Funland] Anh muốn ôm cả đất. Anh muốn ôm cả trời...Nhưng khó :D

t12a11g

Xe buýt
conan tuổi gì động vào mấy a có súng, bắt nạt dc bộ giao thông thôi

tienh1k52

Xe tải
Cháu không biết xxx có khắc phục được tệ bằng giả hay không, nhưng khi xxx cấp biển số xe thì vẫn có biển giả. Còn nhớ năm ngoái có cụ còn quay được cảnh chiếc xe tự lật biển chạy thẳng vào trụ sở bộ xxx. Bản thân quản lý nội bộ thế thì trách sao bên ngoài.
Dân thì phạm pháp còn ... Thì Đấy là biện pháp nghiệp vụ cụ nhé.

tienh1k52

Xe tải
Thế thì hời quá. Cụ may mắn đấy.
Nhà cháu học, riêng tiền xe chip đã hết 2 củ rồi. 400k một tiếng, xong buổi lại 100k nữa cho thày.
Do thầy nó xơi cụ thôi. Cụ cứ tưởng tượng thi gplx như kiểu đi phát tiền từ thiện đi cho nó đỡ phải suy nghĩ, cũng phát tiền như rác mà trong lòng vẫn vui

DonaldTrump79

Xe tăng
Do thầy nó xơi cụ thôi. Cụ cứ tưởng tượng thi gplx như kiểu đi phát tiền từ thiện đi cho nó đỡ phải suy nghĩ, cũng phát tiền như rác mà trong lòng vẫn vui
Chuẩn cụ nhỉ :D cứ tự tin mà thi không phải dải tiền linh tinh thì tầm 7-8 củ, còn các cụ khác nhiều tiền từ thiện thì không bàn :))

Sonduong.BMV

Xe container
Đọc từ đầu đến giờ thấy nhiều cụ hằn học với XXx nhỉ, em đoán chắc không ít cụ có va chạm chịu thua thiệt hoặc nghe nói nên nhìn cái gì trong xã hội cũng thấy ngứa mắt hay sao ấy. Đành rằng trước kia hồi những năm 9x nó lộn xộn ( mà em nói thật hồi năm 9x động đến ngành nào mà ko lộn xộn, mở cửa kinh tế thị trường tiền nó vả vào mặt có mấy cụ ở đây sống trong sạch ko?)
Các cụ nói xxx thế nọ thế kia nhưng các cụ tự nhận các cụ sống văn minh ko trốn thuế, ko đút lót, ko chạy việc, ko vi phạm pháp luật ko?
Các cụ đẩy hết phần ngọn còn phần chuôi các cụ chém kinh quá.
Mà em đoán khối cụ bên trung tâm lái xe đang oán bộ GTVT và bộ xxx vì mai này biết đi về đâu.
Cá nhân em thì cứ từ từ xem đã.
E cũng không hiểu tại sao mọi người cứ ghét xxx giao thông.

Đề xuất 1 phía, được duyệt hay ko là chuyện khác nhé. Ai chả biết giờ BCA xin quản lý đủ thứ từ các bộ khác. Nhưng cố quá dễ lại quá cố. Cái vụ gplx dễ như vậy mà còn mửa mật nữa là đụng chạm đến bên quân đội.
Rút kinh nghiệm từ vụ 79, biên phòng do bộ Binh quản lý là phù hợp. Còn tác chiến hiệp đồng, chỉ huy thống nhất khi có biến. Chứ có phải nhăm nhăm chỉ xuất nhập cảnh đâu.

biahoihanoi

Xe lăn
Năm 92 em thi bằng xe máy, kì cạch học lý thuyết rồi mươn cái xe 70cc ra hình só 8 tập. Hôm thi thì lý thuyết có đáp án cứ thế gạch là xong. Lúc thi sa hình thì lượn vào cái đã bị phảy tay ra kêu đạt.
Có ông già già thi sa hình đi số 8 thì bố ấy đi mẹ chữ l chia đôi số 8 ra cũng đạt. Ông già đó mà đi thành chữ L rồi thêm chữ O với chữ N chắc cũng đạt.
Thế mà thấm thoắt đã gần 30 niên rồi. Giờ định quay về máng lợn cũ.

Bus_nhanh

Xe điện
Đọc từ đầu đến giờ thấy nhiều cụ hằn học với XXx nhỉ, em đoán chắc không ít cụ có va chạm chịu thua thiệt hoặc nghe nói nên nhìn cái gì trong xã hội cũng thấy ngứa mắt hay sao ấy. Đành rằng trước kia hồi những năm 9x nó lộn xộn ( mà em nói thật hồi năm 9x động đến ngành nào mà ko lộn xộn, mở cửa kinh tế thị trường tiền nó vả vào mặt có mấy cụ ở đây sống trong sạch ko?)
Các cụ nói xxx thế nọ thế kia nhưng các cụ tự nhận các cụ sống văn minh ko trốn thuế, ko đút lót, ko chạy việc, ko vi phạm pháp luật ko?
Mà em đoán khối cụ bên trung tâm lái xe đang oán bộ GTVT và bộ xxx vì mai này biết đi về đâu.
Có lẽ cụ nên bỏ chút thời gian đọc các đề xuất của Bộ X, thì chắc sẽ hiểu ra 1 phần của nguồn cơn đến từ đâu.

edc

Xe lăn
Lịt mịa các anh xxx, nếu chỉ lấy cái lý do giấy phép lái xe giả ra để đòi quản mảng này thì ếu thể chấp nhận được!
Giấy phép lái xe giả, tiền giả, giấy tờ giả....trách nhiệm này thuộc bộ xxx. Bản chất xxx là an nnh nội địa, nhưng không làm tròn trách nhiệm của mình. Đi lấy lý do vớ vẩn :))

edc

Xe lăn
Việc đó là việc xxx có nghĩa vụ phải làm, go cổ hết nhưng ông; trốn thuế, đút lót, chạy việc, vi phạm pháp luật nhé cụ. Đủ bằng chứng là xích hết lại :))

Homo Deus

Xe Cứu Trợ
Đại biểu này nói rất đúng là "Đại biểu Nguyễn Văn Sơn (Hà Tĩnh) cho rằng lập luận chuyển sang cơ quan công an quản lý sát hạch, đào tạo để chống tình trạng làm giả bằng cấp, giấy tờ là không thuyết phục. Bởi nạn làm giả giấy tờ không phải từ các cơ sở đào tạo, sát hạch mà Bộ Giao thông đang quản lý. " Anh rừng sao mà cố đấm ăn xôi thế ko biết

fundraiser

Xe container
lại kém sáng sủa đi rồi

Ông cũng cho biết, hai dự án luật trên sẽ được xem xét, thông qua tại kỳ họp thứ 11, Quốc hội khóa 14. Thời gian từ nay đến kỳ họp thứ 11 (năm 2021) không nhiều và kỳ này lại là kỳ tổng kết nhiệm kỳ Quốc hội khóa XIV, nên nhiều đại biểu đề nghị chưa xem xét thông qua luật tại kỳ họp thứ 11. "Vấn đề này cũng sẽ được Thường vụ xin ý kiến Quốc hội", ông nói.

itgp

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ nên để luật GTĐB như hiện nay là hợp lý, tuy nhiên nên dẹp hết Thanh tra giao thông đi, chỉ để CSGT có quyền phạt thôi. 2 ông này bị chồng lấn nhau quá