Anh em cảnh giác với 1 địa chỉ không uy tín ở HN

Trạng thái
Thớt đang đóng

altis_oldman

Xe tăng
Các bác cũng nên cảnh giác thằng Tân Á đầu đường đôi vào khu Linh Đàm, máy chém đó ạ. em thì cạch đến già không bao giờ vaò đó.

Matizcoi

Xe cút kít
em chỉ loanh quanh gần nhà cho đỡ bị mấy cái khoản ấy, thế mà có khi vẫn bị như thường ....

SENTA

Xe tải
Âu cũng là một kinh nghiệm quý cho anh em. Cám ơn cụ đã cảnh báo

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
bọn lừa đảo bao giờ cũng sẽ chết sớm thôi các cụ ah. :@)

lemdao

Xe buýt
Chỗ nào làm ăn ko uy tín các cụ cứ đưa lên trên này, cho vào black list để anh em cạch mặt ra. Làm ăn với anh em OF phải đặt chữ tín hàng đầu. Tiền để chúng nó chặt chém thì để anh em mình đi uống bia cho nó mát, các cụ nhẩy.

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
LÀm ăn tởm nhỉ. Tiền nó đớp mất lương tâm ròi

CuTiVoDich

Xe điện
Cụ chủ gặp phải hàng nhái OF rồi, kể cả rao vặt trên OF thì em cũng chỉ thấy lúc bán giảm hơn giá đã đăng thôi chứ chả ai tăng giá mà bán được, chia buồn chia buồn:D

alice152

Xe tải
uầy OF thì cũng là 1 cái XH thu nhỏ thôi mà
Mà các Offer lại nổi tiếng ở cái khoản chém gió nữa nên..
Các cụ phải tự tìm hiểu thôi. Nhưng mà thú thực em cũng cả tin các cụ trên này lém.
Các cụ chém gió mà em cứ tưởng thật
EM thì cũng hay lang thang nhiều diễn đàn, theo e thấy thì anh em OF cũng có đủ tầng lớp giàu và...giàu vừa vừa (không giàu vừa thì cũng k ai mua oto cả các bác nhỉ) tuy nhiên hầu như anh em trên này đều là những ngừoi chững chạc, lịch sự, cái chém gió thì phải có để cho vui, cuộc sống mỗi ngừoi khác nhau nhưng đam mê cái này thì em thấy nó cũng là 1 điểm chung, mà đã là oto thì hầu như các bác đều thành đạt rồi, ở đây là 1 cái niềm đam mê (có cả em) chứ k chỉ đơn giản là "chơi".....vì e cũng gặp nhiều người cũng độ oto, nhưg hầu như k bg biết đến diễn đàn, chơi chỉ là chơi ra đường cho khác ngừoi khác rồi 1 thời gian là lại thấy chán, rồi bỏ.....hoặc mua oto cũng chỉ để đi chứ k biết thích điểm gì ở cái xe, như ông cậu em mua xe bao nhiêu năm nay mà cũng k biết cái hãng đó nó có xe gì mới, cũng k biết lắp cái gì thêm vào xe, chỉ đi-bảo dưỡng là xong....vì thế nên đã ở trên này cũng có nhiều lí do để "ca tin" các bác ạ :) ôtô nó khác xe máy :)

min khờ

Xe tải
Chắc là cụ cũng ngồi ngắm con bồ hay con vợ ji ji sexy của nó nên nó chém cho đây mà. thui mời cụ ly (b) cho nguôi giận

duytrong

Xe lăn
anh em nhà o to fun vào kiểm tra xem,nếu đúng như cụ chủ trình bày thì họ chộp dật quá.thế này thì mấy mà đông khách.

Havietnam

Xe đạp
Này hoangyenF430 sao lại hỏi mình: "Con gì ăn ít nói nhiều. Mau già, lâu chết, miệng kêu tiền tiền." Hiện nay vợ mình đi vắng, không mình trả lời đw[cj bạn ngay.

phongvvv

Xe tải
Em thì nhớ mãi vụ năm 2008 khi mua vợ hai được chú sâu dẫn qua Giải phóng ( đoạn gần cầu khỉ - gần chân cầu vượt ấy). Nhớ là gặp hai em chân dài nói ngọng líu la líu lô, sau đó sâu dẫn em lên gác ngồi tá lả với hai thằng giới thiệu là bạn nó làm chủ ở đấy. Công nhận hồi đấy em ếch thật, các cụ thấy em để hình trên avatar ( loại ếch bé nhất thế giới ;)). Đúng là khi mới mua xe lần đầu là ếch nhất, ai cũng suy nghĩ bỏ ra mấy trăm mua xe thì tiếc gì vài chục phụ kiện.Đến bây giờ em vẫn còn nhớ chi tiết kỷ niệm đau thương này:
1. Dán kính Rabon của Mỹ mất 7,5 triệu ---> sau này mới biết các phân biệt phim Rabon thật giả. Phim thật có chữ Rabon in trên lớp trong, sau khi dán chỉ cần dùng giẻ ướt lau là mất chữ. Đằng này em về chổng phao câu lên, lau giẻ từ ướt đến lúc khô bỏng tay mà chữ vẫn còn nguyên. Chưa kể hôm đó mải đánh bài, nó dán cho em kính đen sì, lúc tối hay trời mưa nhìn tối mù. Kết quả sau đó em đã phải bóc hai bên kính trước ra để lái cho an toàn và cũng chẳng thấy nóng hơn lúc để nguyên
2. Lắp một quả loa SUB Pioneer 7 triệu, đập như trống ếch. Cái này ở Lạng Sơn chắc 3 củ 2 cái
3. Lắp nẹp cửa có đèn---> đã bóc vứt đi vì như răng ông lão
4. Lắp viền che mưa ---> đã bóc vứt đi hết sau khi rơi mất một cái ở cửa lái
5. Đèn gầm 2tr ---> đã thay sau khi bị nước vào chập đui chảy ra nhưu miếng kẹo cao su
7. Trải sàn

Nói chung em cạch đến già mấy chỗ nội thất ở Giải Phóng . Lê Văn Lương thì cũng chẳng khá hơn, đi qua đấy mà thấy cụ nào vào lắp là hầu như mới sắm xế nên còn máu. Chứ vợ ba thì kinh nghiệm đầy mình rồi, tìm hiểu địa chỉ uy tín và cân nhắc các phụ kiện có thật sự cần thiết hay không nên từ ếch sắp thành cóc rồi=))

alice152

Xe tải
Đúng là mới có vợ còn máu lắm các bác ạ, và cũng vì mới có vợ chưa quen biết nhiều các bác yêu vợ nên hay ra phố xá sắm đồ cho tiện ý ạ :) chuyến này rảnh rỗi em phải trồng cây si làm quen mấy cụ già già mới được ;))

onroad

Xe tăng
Oánh cái dấu biết mà né.

MINH TRẦN

Xe tải
"sang bên này thì có 1 chị ăn mặc rất sexy nhận đặt hàng của em "

Giá của cụ đã bị cộng thêm vào vì dòng bôi đỏ trên đấy, cụ tìm chỗ nào ăn mặc "phình phường" giá dễ chịu ngay thôi mà=))

HaiViSaoLac

Xe đạp
Em thì nhớ mãi vụ năm 2008 khi mua vợ hai được chú sâu dẫn qua Giải phóng ( đoạn gần cầu khỉ - gần chân cầu vượt ấy). Nhớ là gặp hai em chân dài nói ngọng líu la líu lô, sau đó sâu dẫn em lên gác ngồi tá lả với hai thằng giới thiệu là bạn nó làm chủ ở đấy. Công nhận hồi đấy em ếch thật, các cụ thấy em để hình trên avatar ( loại ếch bé nhất thế giới ;)). Đúng là khi mới mua xe lần đầu là ếch nhất, ai cũng suy nghĩ bỏ ra mấy trăm mua xe thì tiếc gì vài chục phụ kiện.Đến bây giờ em vẫn còn nhớ chi tiết kỷ niệm đau thương này:
1. Dán kính Rabon của Mỹ mất 7,5 triệu ---> sau này mới biết các phân biệt phim Rabon thật giả. Phim thật có chữ Rabon in trên lớp trong, sau khi dán chỉ cần dùng giẻ ướt lau là mất chữ. Đằng này em về chổng phao câu lên, lau giẻ từ ướt đến lúc khô bỏng tay mà chữ vẫn còn nguyên. Chưa kể hôm đó mải đánh bài, nó dán cho em kính đen sì, lúc tối hay trời mưa nhìn tối mù. Kết quả sau đó em đã phải bóc hai bên kính trước ra để lái cho an toàn và cũng chẳng thấy nóng hơn lúc để nguyên
2. Lắp một quả loa SUB Pioneer 7 triệu, đập như trống ếch. Cái này ở Lạng Sơn chắc 3 củ 2 cái
3. Lắp nẹp cửa có đèn---> đã bóc vứt đi vì như răng ông lão
4. Lắp viền che mưa ---> đã bóc vứt đi hết sau khi rơi mất một cái ở cửa lái
5. Đèn gầm 2tr ---> đã thay sau khi bị nước vào chập đui chảy ra nhưu miếng kẹo cao su
7. Trải sàn

Nói chung em cạch đến già mấy chỗ nội thất ở Giải Phóng . Lê Văn Lương thì cũng chẳng khá hơn, đi qua đấy mà thấy cụ nào vào lắp là hầu như mới sắm xế nên còn máu. Chứ vợ ba thì kinh nghiệm đầy mình rồi, tìm hiểu địa chỉ uy tín và cân nhắc các phụ kiện có thật sự cần thiết hay không nên từ ếch sắp thành cóc rồi=))
E thấy ở chỗ Lê Văn Lương có bác Long Thịnh cũng hay sinh hoạt trên này và bên otosaigon đó, chắc là làm cũng được. Nghe cụ kể lại mà thấy bi hài.

huancongtu

Xe tăng
Đập đập ngay
Còn em là tránh

Trạng thái
Thớt đang đóng