Anh em cảnh giác với 1 địa chỉ không uy tín ở HN

Trạng thái
Thớt đang đóng

Noithatotoviet

Xe đạp
Nói chung là MBQ hay TOAD .. Thì đều là hàng TQ , quan trọng là tiền nào của nấy thôi các bác ah ..

19B-revival

Xe tải
Nói chung là MBQ hay TOAD .. Thì đều là hàng TQ , quan trọng là tiền nào của nấy thôi các bác ah ..
Quan trọng là lúc lắp nên nói rõ là đc, toàn chém xong về dùng nó mới ko như thế mới chán

dungdn

Xe hơi
Website
vietnaminsider.vn
E là em nghĩ cứ nên tránh xa mấy chõ này ra cho nó lành :)

Oceanboy

Xe buýt
Up lên cho anh em cạch mặt mấy chỗ này ra. Đến gẩ nghe mấy bố ở đó chém thì thôi rồi. Đến khi làm xong mà có lỗi mới biết thực hư thế nào. Mình cũng bị quả ở gara Hà Thành đường võ thị sáu hn. Làm ẩu rồi mình quay lại thì nó lại bảo là ko phải thợ của cửa hàng cái này la gọi thợ ở chỗ khác. Điên hết cả blood.

hùngVEC

Xe buýt
Chính nó là cái chú 16 e đang dùng, cứ vào xe nhìn thấy cái sàn với bọc ghế là chán chỉ muốn giật bỏ luôn, nhăn nha nhăn nheo. E đang định đi bọc lại cụ nào thấy chỗ nào uy tín và cẩn thận chỉ e vói, e dán thêm cả cái trần da nữa
Hôm trước em có làm lại ghế giả da và sàn cho xe Pa (xe số 30, hôm đi NB ý) ở Bách Lộc- số 4A Hoàng Hoa Thám, chỗ đối diện cổng VPCP. Em thì thấy chỗ đấy được, giá có vẻ hợp lý, mấy hôm sau ghế có hơi bị kẹt tý, về báo cái họ cho thợ chỉnh lại luôn. Giá cho xe 7 chỗ là 7T4 toàn bộ, gồm: ghế (4T5), sàn loại dầy dặn (800k), táp pi cửa (1T), dựa tay+ hộp để đồ ghế lái (tính trong giá làm ghế), bộ thảm nhựa xe 7 chỗ (700k) và thêm cái bọc vô lăng đẹp (400k) nữa. Hơn 2 tháng rồi, xe toàn lăn lê trên công trường mà chưa thấy sàn bị xô lệch, ghế cũng thế, nên em thấy được.
Có gì cụ qua đấy tham khảo xem.
Cũng có thể hơi đắt tý. Nhưng với em thì em thấy được.

Chỉnh sửa cuối:

Driver_pro

Xe tải
CÓ KHÔNG ÍT CHO LÀ XA NHƯNG RẤT GẦN NẾU THẤU HIỂU
Hôm trước em có làm lại ghế giả da và sàn cho xe Pa (xe số 30, hôm đi NB ý) ở Bách Lộc- số 4A Hoàng Hoa Thám, chỗ đối diện cổng VPCP. Em thì thấy chỗ đấy được, giá có vẻ hợp lý, mấy hôm sau ghế có hơi bị kẹt tý, về báo cái họ cho thợ chỉnh lại luôn. Giá cho xe 7 chỗ là 7T4 toàn bộ, gồm: ghế (4T5), sàn loại dầy dặn (800k), táp pi cửa (1T), dựa tay+ hộp để đồ ghế lái (tính trong giá làm ghế), bộ thảm nhựa xe 7 chỗ (700k) và thêm cái bọc vô lăng đẹp (400k) nữa. Hơn 2 tháng rồi, xe toàn lăn lê trên công trường mà chưa thấy sàn bị xô lệch, ghế cũng thế, nên em thấy được.
Up cho các cụ tránh.

Cảm ơn bác hùngVEC, tui cũng đang có ý định nâng cấp cho vợ Mazda6 2004 của tôi, ở xa nên cũng đã Search qua mạng, và đây là bài học kinh nghiệm. Giá mà bác để lại cái alo của Bách lộc thì tiện hơn cho những người ở xa như tôi.

Cảm ơn các cụ nhé!

Chỉnh sửa cuối:

19B-revival

Xe tải
Dạ vâng e sẽ qua đó xem

Fullcacbon

Đi bộ
E sẽ qua chỗ dd vpcp bọc chiếc xế của e. Cám ơn các bác.

E cũng chơi thêm cả quả MQB ở minh khôi trước ở cuối quý kiên giao với đăng ninh 2,5 củ chẳng biết thật hay tàu nhưng đập ùng ục như sặc nước, mà ăng cao là cứ nghe thấy phẹt phẹt. Chẳng biết nên tin ai ỏ cái hời buổi này nữa8->
Mấy con sub cỏ 1 hai triệu nghe chán bủ mệ .. nhà cháo cạch chả bao h nghía tới ..

chiến cơ

Xe đạp
chia buồn với bác thôi. dư e nghĩ địa chỉ đấy không phải là OF rồi. vì nếu là OF thì anh em một nhà không ai làm thế các bác OF nhỉ

casanova0611

Xe tải
Em không bàn tới chất lượng, có cái nơi khác bán 1,5tr mà "chỗ anh em" lại bán 2,8tr thì còn nói làm gì ?

DuongLang

Xe đạp
Em đang trong giai đoạn tìm hiểu để lắp đồ nên cửa hàng nào kiểu thế này em đưa vào balck list ngay, cảm ơn cụ chủ :D

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Cụ viết dài quá, ngại chưa đọc nhưng cũng bực mình...:P

mrkoi

Xe tăng
Em thú thật là mặc dù biết cụ bức xúc, em cố đọc nhưng thú thật là em chiệu.....Có cụ nào đọc được, tóm tắt giúp em với. Không thì em tóm gọn lại thế này ợ.
cụ chủ thớt có oto, than phiền về cụ Nguyên Huy, thế thui ợ
Cụ viết dài quá, ngại chưa đọc nhưng cũng bực mình...:P
Trong diễn đàn còn như này hỏi chi ở ngoài ntn.
Bây giờ công nhận là làm ăn chán thật đấy, hàng KM cũng sợ hjx, dần dần mất hết lòng tin mất sợ rằng sau này cứ nghe thấy giảm giá OF lại chẳng cụ nào muốn vào, dẫu sao đó cũng là một bài học cho mình. Sau này cụ chủ đi mua gì có giấy hẹn chắc làm giống như lập BB lỗi gì biển bao nhiêu hãng nào....

Trạng thái
Thớt đang đóng