ALTIS:Tay lái nặng...TOY ThăngLong kiểm tra không sao...3 tháng sau: HỎNG THƯỚC LÁI!!

landrovercar

Xe tải
cụ luulehong có vẻ hiểu cụ hanomeric nhỉ, đúng là anh em có khác. em dự là cụ hanomeric bị xì hơi, nhưng vẫn đang hừng hừng sát khí nên chắc đang tàng hình xuất quỷ nhập thần trong các thớt toy

xedieu

Xe cút kít
ghi đông nói:
Bọn em thống nhất là bây giờ những vấn đề kỹ thuật sẽ bàn khi đi off, còn ở thớt thì chỉ bàn chuyện fun. Cụ có biết lý do không?
Để chống thông tin bị gián điệp khai thác rồi mang đi khoe, ví dụ như vụ chảy dầu ba đờ sốc ấy.
Cụ Đông có nhớ đồng chí gián điệp Toy nào trí tuệ mẫn tiệp đến nỗi đi copy cái thông tin xe Sor bị chảy dầu ba đờ sốc rêu rao khắp nơi không? =))

Winstorm07

Xe container
Cụ Đông có nhớ đồng chí gián điệp Toy nào trí tuệ mẫn tiệp đến nỗi đi copy cái thông tin xe Sor bị chảy dầu ba đờ sốc rêu rao khắp nơi không? =))
Hôm vừa rồi bên Sor bác Kitha bị cái vụ tự dưng kô điều chỉnh được volume dàn âm thanh, em phải âm thầm trích quỹ hội để bác ý mua bộ mới.
Dập ngay kô nhỡ anh Quả biết thì đúng là xấu hổ :))

Luu Lehong

Xe container
Em thấy bác Toan 1477, Ghiđông sau đại chiến lần 2 tiến bộ nhiều lắm. Đúng là gần đèn có khác!;))
Chỉ tiếc mụ batgirl bị mấy trưởng bang giao phó gây chiến thí tốt đang ôm hận trong tù!
Mấy bác xe hàn sống quen ở nơi không có tự do, chả có nói về chuyên môn xe pháo gì, hết mời nước, đưa tăm chẳng còn gì để nói đành vượt biên đi cà khịa! [-(
Em thật sự chán không muốn tiếp mấy ông này nữa! :(

xedieu

Xe cút kít
Hot news:
Hôm vừa rồi bên Sor bác Kitha bị cái vụ tự dưng kô điều chỉnh được volume dàn âm thanh, em phải âm thầm trích quỹ hội để bác ý mua bộ mới.
Dập ngay kô nhỡ anh Quả biết thì đúng là xấu hổ :))
Các đồng chí, chụp ngay cái dòng đo đỏ kia cho tôi! =))

xedieu

Xe cút kít
Mấy bác xe hàn sống quen ở nơi không có tự do, chả có nói về chuyên môn xe pháo gì, hết mời nước, đưa tăm chẳng còn gì để nói đành vượt biên đi cà khịa! [-(
Em nói thật chứ bác hiểu đếch gì về cuộc sống của người khác mà lên mặt dạy đời. Em đồ rằng trong cuộc sống ngoài đời thực, bác thường rất ức chế và stress mỗi khi nhà hàng xóm làm tình mà vợ nó rên to! :)

Winstorm07

Xe container
Em thấy bác Toan 1477, Ghiđông sau đại chiến lần 2 tiến bộ nhiều lắm. Đúng là gần đèn có khác!;))
Chỉ tiếc mụ batgirl bị mấy trưởng bang giao phó gây chiến thí tốt đang ôm hận trong tù!
Lại dỗi, lại chán, lại đưa ra kết luận, lại lờ lớ lơ cái góp ý của em ngày hôm qua đi.
Bác Toàn với bác Ghidong còn tỏ ra tiến bộ chứ bạn Quả thì Nguyễn Y Vân, thế mới chán hơn ý chứ ;)

Luu Lehong

Xe container
Theo em nếu thực sự có những comment về chủ đề của thớt thì các bác vào tham gia cho anh em được mở mắt học hỏi kiến thức xe cộ và nhất là kiến thức xã hội! Chứ thương hiệu nick các bác về chuyện chuyên cà khịa để tranh cãi lan man vô bổ thì có lẽ anh em đi xe Nhật đều đã biết và không còn mặn mà tiếp chuyện!:-?

Winstorm07

Xe container
Theo em nếu thực sự có những comment về chủ đề của thớt thì các bác vào tham gia cho anh em được mở mắt học hỏi kiến thức xe cộ và nhất là kiến thức xã hội! Chứ thương hiệu nick các bác về chuyện chuyên cà khịa để tranh cãi lan man vô bổ thì có lẽ anh em đi xe Nhật đều đã biết và không còn mặn mà tiếp chuyện!:-?
Cho em hỏi là "Anh em đi xe Nhật" là gồm những ai ạ??? Bác có thể cụ thể hóa và chi tiết hơn được kô ạ???
Có cần em chi tiết hộ kô??? Liệu có hết các ngón trên 1 bàn tay kô???
Cái tật cỗ hữu là đưa ra Kết luận sớm nói mãi vẫn kô bỏ được. Buồn cho bác 1'

À quên, hôm tới chúng em có chương trình kể chuyện hài tổng kết cuối năm do cụ Điếu bên em đứng ra tổ chức và làm BGK.
Em xin phép bác Quả được đưa 1 số điển tích của bác ra làm nội dung phần thi của em nhé.
Em tự tin khẳng định với bác là em sẽ đoạt giải.
Có phần thưởng chắc chắn em sẽ mời bác đi uống (b)

Luu Lehong

Xe container
À quên, hôm tới chúng em có chương trình kể chuyện hài tổng kết cuối năm do cụ Điếu bên em đứng ra tổ chức và làm BGK.
Em tự tin khẳng định với bác là em sẽ đoạt giải.
Có phần thưởng chắc chắn em sẽ mời bác đi uống (b)
Bên các bác hay diễn hài nhỉ! Theo em bác chả cần luyện hay chuẩn bị tiểu phẩm làm qué cho mệt![-X
Bác cứ đi ra đi vào như mọi ngày là ra tuồng rồi!:-?
Nhưng vẫn đề giải thì [-X
Nên chuẩn bị cái mũ bảo hiểm sắt cho cứng vào *-:)

xedieu

Xe cút kít
Bên các bác hay diễn hài nhỉ!
Cụ có oánh vần được chữ "kể" trên kia không? Kể với diễn là khác nhau lắm đấy! Bên em dự kiến kể chuyện cười vui noel, ẵm giải thưởng nhớn - Thế mà cụ Uyn xí phần các giai thoại về bác Hoa Quả thế này, chắc cụ í giải nhất òi! :((

Winstorm07

Xe container
Cụ có oánh vần được chữ "kể" trên kia không? Kể với diễn là khác nhau lắm đấy! Bên em dự kiến kể chuyện cười vui noel, ẵm giải thưởng nhớn - Thế mà cụ Uyn xí phần các giai thoại về bác Hoa Quả thế này, chắc cụ í giải nhất òi! :((
Nói chung là bác Quả nói cũng có phần đúng đấy bác Điếu ạ.
"Kể" thì có khả năng sẽ kô hấp dẫn bằng "Diễn"
Mà "Diễn" lại cảnh bác Quả đập đầu vào tường vì cay cú thì đúng là cần phải có đạo cụ là cái mũ sắt kô thì biêu đầu mất :P
Cảm ơn bác Quả đã nhắc em vấn đề này. Em đang còn trăn trở vấn đề về tạo hình nhân vật bác Quả sao cho đúng nữa thôi có lẽ là OK.

Giống như cuộc thi Cặp đôi hoàn hảo. Em hoàn toàn nghiêm túc trong cuộc chơi này, đã chơi là phải hết mình, cống hiến vì nghệ thuật.
Diễn phải đúng, kể phải chuẩn để kô làm bác Quả thất vọng vì hình ảnh của mình. ;)

Isu_zu

Tháo bánh
Cho em hỏi là "Anh em đi xe Nhật" là gồm những ai ạ??? Bác có thể cụ thể hóa và chi tiết hơn được kô ạ???
Có cần em chi tiết hộ kô??? Liệu có hết các ngón trên 1 bàn tay kô???
Cái tật cỗ hữu là đưa ra Kết luận sớm nói mãi vẫn kô bỏ được. Buồn cho bác 1'
Em đi xe Nhật cụ ạ, trước cũng từng đi xe Hàn, và cũng có thể mua thêm xe Hàn. Nhưng e thấy fan Hàn cực đoan và chua ngoa quá. Cụ sang OS, xem bài mô tả Bim, Mer, Audi, Lexus của cụ MXVC, hay bài Lexus 430- IM LẶNG LÀ VÀNG, nó chất lượng và hay như thế nào, chứ ko phải hùa nhau khích bác, chê bai. Sự thật là ko thể thay đổi bằng vài bài chọc ngoáy được cụ ạ. Và em cũng ít tham gia vào chuyện vô bổ này tiếp nữa.

Winstorm07

Xe container
Em đi xe Nhật cụ ạ, trước cũng từng đi xe Hàn, và cũng có thể mua thêm xe Hàn. Nhưng e thấy fan Hàn cực đoan và chua ngoa quá. Cụ sang OS, xem bài mô tả Bim, Mer, Audi, Lexus của cụ MXVC, hay bài Lexus 430- IM LẶNG LÀ VÀNG, nó chất lượng và hay như thế nào, chứ ko phải hùa nhau khích bác, chê bai. Sự thật là ko thể thay đổi bằng vài bài chọc ngoáy được cụ ạ. Và em cũng ít tham gia vào chuyện vô bổ này tiếp nữa.
Nói thật với bác Su là đến giờ này em cũng chạ quan trọng đến việc tung hô chất lượng thằng nào hơn thằng nào nữa.
Vấn đề chê bai ở đây là cái tư tưởng cố hữu cực đoan của những bác như bác Quả cơ ạ. ;)
Còn vấn đề là có bổ hay vô bổ kô thì lại là chuyện khác.
Em coi đây là vấn đề giải trí của em thôi bác nhé. ;)

Luu Lehong

Xe container
Dù là giải trí đi nữa em cũng ko tiếp tục tranh luận vô bổ với mấy bác này nữa!
Mấy bác này cũng đã hết trò [-(

quangvya1

Xe hơi
Chẳng hiểu sao nữa các cụ ah,năm nay toàn những tên tuổi lớn của nghànhh ô tô,xe máy bị mất niềm tin. Đúng là tin mình hơn là tin người các cụ ah

Winstorm07

Xe container
Dù là giải trí đi nữa em cũng ko tiếp tục tranh luận vô bổ với mấy bác này nữa!
Mấy bác này cũng đã hết trò [-(
Lại vội vàng kết luận rồi, em kô biết phải nhắc bác bao lần nữa đây [-(

Em cứ oánh dấu đây đã, xem bác nhịn được bao lâu :))

toan1477

Xe điện
Em cứ hỏi 1 phát liên quan đến thớt, tại sao Altis hay hỏng thước lái thế nhỉ, hay Altis gắn liền với hỏng thước lái?