ALTIS:Tay lái nặng...TOY ThăngLong kiểm tra không sao...3 tháng sau: HỎNG THƯỚC LÁI!!

toan1477

Xe điện
Khổ quá! Ý em là cái cách họ mị dân chứ em có nói về cách phát âm đâu! Cụ hiểu theo nghĩa bóng hộ em đi, em xin cụ đấy
:D
Nói về mị dân thì dân Việt mình phải hô là Vinaxuki, Toy Tạch, Thaco chứ nhỉ? Sao lạo hô Hàn Hàn?

xedieu

Xe cút kít
toan1477 nói:
Nói về mị dân thì dân Việt mình phải hô là Vinaxuki, Toy Tạch, Thaco chứ nhỉ? Sao lạo hô Hàn Hàn?
Cụ í là Junyong, người Hàn mà! :))

junyong

Xe buýt
Ý mợ Cindy là muốn các cụ OF phải lờ lớ lơ chuyện Toi tạch đi cơ, đừng nhắc đến nữa. Hễ nhắc đến là lại phải mang xe Hàn ra để oánh lạc hướng! :))
Nhiều khi em bị lẫn lộn giữa cách dùng từ "tạch", chả hiểu tính từ hay danh từ, cụ không viết hoa thì ý cụ chắc là tính từ? Với lương tâm 1 ofer em chỉ mong rằng mấy anh xe Hàn Ma de in Vietnam làm ăn có lương tâm(nếu có) hơn nhà anhToy Tạch! với lại để cho 1 số cụ đỡ bị hớ nữa ạ! cả nhà vốt em đê, commen em mang đậm tinh thần ofer thế cơ mà!

xedieu

Xe cút kít
Cụ khỏi lo. Bọn ráp xe nào mà lởm thì cũng đáng chửi hết, cụ khỏi lo ai hớ ở đây cả! (Sao để anh em ofer gọi tạch kiểu tính từ thì các cụ Toy hãy tự suy nghĩ)

toan1477

Xe điện
Nhiều khi em bị lẫn lộn giữa cách dùng từ "tạch", chả hiểu tính từ hay danh từ, cụ không viết hoa thì ý cụ chắc là tính từ? Với lương tâm 1 ofer em chỉ mong rằng mấy anh xe Hàn Ma de in Vietnam làm ăn có lương tâm(nếu có) hơn nhà anhToy Tạch! với lại để cho 1 số cụ đỡ bị hớ nữa ạ! cả nhà vốt em đê, commen em mang đậm tinh thần ofer thế cơ mà!
Khi nào anh có anh Hàn Tạch hẵng hay cụ ợ. Hiện tại bọn em hầu như là đi xe Hàn nhập, nếu có vụ Hàn Tạch thì ai em không biết, riêng em chửi Hàn Tạch bình thường. Cũng như hiện nay, các cụ đi Toy nhập chửi Toy Tạch được chứ ạ? Nhưng em thấy hình như các cụ ấy không làm vậy.

junyong

Xe buýt
Cái box xe Kia-Hyundai người ta hiểu là box của xe Hàn Quốc, mà ở Hàn Quốc thì tự do ngôn luận nó khác với cả ở Triều Tiên! Chứ ý em ở đây chẳng liên quan gì đến chuyện hô hào yeah yeah ya ya của cụ.

junyong

Xe buýt
Khi nào anh có anh Hàn Tạch hẵng hay cụ ợ. Hiện tại bọn em hầu như là đi xe Hàn nhập, nếu có vụ Hàn Tạch thì ai em không biết, riêng em chửi Hàn Tạch bình thường. Cũng như hiện nay, các cụ đi Toy nhập chửi Toy Tạch được chứ ạ? Nhưng em thấy hình như các cụ ấy không làm vậy.
Các cụ khác thì không biết thế nào chứ em chẳng bao giờ chửi anh thương binh là thằng què cả, em chỉ thích chém mấy quả đại loại như "còn hơn cả Q7 nhiều ý chứ"

xedieu

Xe cút kít
Cụ so sánh thế là có ý đánh tráo khái niệm rồi!

Nói thật chứ em luôn trung thực và tử tế, chả bao giờ abc xyz cả! :))

Luu Lehong

Xe container

Chúng em cũng hy vọng "giáo chủ" tử tế thật cho 2 Box được nhờ :D
Bác Đêu xuất ngoại sang đây thấy được tự do ngôn luận thấy vui không;))

xedieu

Xe cút kít
Luu Lehong nói:
Em ở bên kia còn tự do hơn. Cụ xem có mấy thớt nào gần 700 trang mà không bị xoá post nào không?

junyong

Xe buýt

Diễn đàn giống xã hội cũng có người này người kia, trên otofun này có phải ai cũng có điều kiện đi xe nhập đâu ợ! :D

junyong

Xe buýt
Giáo chủ hình như là cụ win!

junyong

Xe buýt
Em ở bên kia còn tự do hơn. Cụ xem có mấy thớt nào gần 700 trang mà không bị xoá post nào không?
Em dự là min mod xóa bài là vì nội dung chứ không phải vì thớt nó dài! Mà nội dung mấy thớt đấy thì chắc là cụ rõ hơn em!

xedieu

Xe cút kít
junyong nói:
Em dự là min mod xóa bài là vì nội dung chứ không phải vì thớt nó dài! Mà nội dung mấy thớt đấy thì chắc là cụ rõ hơn em!
Thì dĩ nhiên. Cụ không hiểu là gần 700 trang, gần 7000 bài post mà không bài nào phạm quy, không bài nào bị xoá. Trong khi ông Meric gì đó vào làm chưa được 5 post trong thớt đó đã bị xì lốp vì tội nói ba lăng nhăng, vô học. Cụ thử ngẫm xem...

junyong

Xe buýt
Thế có nghĩa là em nói đúng còn gì! Mà sáng nay em tìm cái thớt độ logo bên box Hàn lại không thấy đâu?

Luu Lehong

Xe container
Thì dĩ nhiên. Cụ không hiểu là gần 700 trang, gần 7000 bài post mà không bài nào phạm quy, không bài nào bị xoá. Trong khi ông Meric gì đó vào làm chưa được 5 post trong thớt đó đã bị xì lốp vì tội nói ba lăng nhăng, vô học. Cụ thử ngẫm xem...
Các cụ bên xứ hàn chạy xin giấy được 1 khu tự trị riêng để tán nhau chứ có xe pháo - vấn đề nhạy cảm gì đâu! Các LĐ bên đấy cấp cho 1 khu tự trị để thể hiện cho mọi người khi vãng lai thấy là: bên chúng tôi cũng là dân chủ như láng giềng thôi chứ không có độc tài độc đoán nhé :-/. Tuy có vẻ trang trại riêng hoạt động cá thể nhưng cũng chỉ chủ yếu là chào hỏi, gọi dậy tập thể dục, mời nước, đưa tăm kiểu công xã thì chả mấy có đến vạn trang cũng được :D. Còn cái chuyện bác hanomeric gì đó bị xì lốp chẳng qua nói quá phạm nội quy cả OF chứ đâu phải do khu cấm vào đó!:-?

Khi mới ra thì thớt chỉ tung hô nên các thần dân rất phấn khởi, đính 5 sao luôn! Chỉ sau này về cuối có một vài còm phản biện về chất lượng, thị phần cộng với sự hoắng huýt của Batgirl nên chắc các LĐ dự chiến tranh lại nổ nên xoá luôn trên bản đồ :D
Thế có nghĩa là em nói đúng còn gì! Mà sáng nay em tìm cái thớt độ logo bên box Hàn lại không thấy đâu?
Đây bác: http://www.otofun.net/threads/307955-lap-logo
Bên nước ấy có cả 1 công nghệ độ cơ mà cụ! Thỉnh thoảng trên đường em gặp nhiều xe của hãng người dơi trông hao hao nhái các xe nổi tiếng Forte, Sonata.... ;))

xedieu

Xe cút kít
Các cụ tưởng là các cụ hay sao? Nói ít hiểu nhiều, ý tại ngôn ngoại, có phải trẻ ranh nữa đâu! :)

Suy diễn vớ vẩn quá. Thôi cứ thủ dâm tinh thần thế đi! :)

CR-Vic

Xe container
Các cụ bên xứ hàn chạy xin giấy được 1 khu tự trị riêng để tán nhau chứ có xe pháo - vấn đề nhạy cảm gì đâu! Các LĐ bên đấy cấp cho 1 khu tự trị để thể hiện cho mọi người khi vãng lai thấy là: bên chúng tôi cũng là dân chủ như láng giềng thôi chứ không có độc tài độc đoán nhé :-/. Tuy có vẻ trang trại riêng hoạt động cá thể nhưng cũng chỉ chủ yếu là chào hỏi, gọi dậy tập thể dục, mời nước, đưa tăm kiểu công xã thì chả mấy có đến vạn trang cũng được :D. Còn cái chuyện bác hanomeric gì đó bị xì lốp chẳng qua nói quá phạm nội quy cả OF chứ đâu phải do khu cấm vào đó!:-?
Em đọc cái comment này của cụ hài hước quá, giống kiểu sinh hoạt tổ đội hợp tác xã đánh kẻng chấm công thời trước khoán 10. :D

CR-Vic

Xe container
Vẫn có đấy chứ cụ. Anyway, bên xóm Hàn xẻng có mấy cụ như hardtop với cả cụ cua cũng nhiệt tình hỗ trợ kỹ thuật mọi người nên cũng là một điều đáng quý. :)

junyong

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi là mod box nay có sang box khác xóa bài được không ạ?