ALTIS:Tay lái nặng...TOY ThăngLong kiểm tra không sao...3 tháng sau: HỎNG THƯỚC LÁI!!

Luu Lehong

Xe container
Các cụ cho em hỏi là mod box nay có sang box khác xóa bài được không ạ?
Cụ phải có tinh thần phê và tự phê chứ!:))
Chắc cụ công cán mấy lần ở nước ngoài bị xét hỏi nhiều đâm sợ!:))
Theo em hiểu thì vi phạm theo luật của nước nào thì chính quyền nước sở tại xử! Nếu cụ vi phạm luật QT thì LHQ xử 8-} Nhưng tổ chức LHQ thì cũng có ý kiến tham gia của một số LĐ các nước :-??

Winstorm07

Xe container
Cụ phải có tinh thần phê và tự phê chứ!:))
Chắc cụ công cán mấy lần ở nước ngoài bị xét hỏi nhiều đâm sợ!:))
Theo em hiểu thì vi phạm theo luật của nước nào thì chính quyền nước sở tại xử! Nếu cụ vi phạm luật QT thì LHQ xử 8-} Nhưng tổ chức LHQ thì cũng có ý kiến tham gia của một số LĐ các nước :-??
Phê và tự phê nhưng đôi khi cũng phải biết lờ lớ lơ :))
Hài quá~ nói như đúng rồi

Luu Lehong

Xe container
Cụ Win Tõm và mấy anh em bên đó dạo này cũng rảnh chịu khó sang đây công tác gớm nhỉ! ;))
Có lúc nào a e cụ hỏi mà chúng em không phúc đáp ngay đâu. Nhưng cứ có văn bản trả lời là CP bên đó soát xét câu chữ rồi đen lét te của chúng em luôn! Cũng chả hiểu sao ~X(

Winstorm07

Xe container
Cụ Win Tõm và mấy anh em bên đó dạo này cũng rảnh chịu khó sang đây công tác gớm nhỉ! ;))
Có lúc nào a e cụ hỏi mà chúng em không phúc đáp ngay đâu. Nhưng cứ có văn bản trả lời là CP bên đó soát xét câu chữ rồi đen lét te của chúng em luôn! Cũng chả hiểu sao ~X(
Từ trước đến nay chúng em lúc nào chạ thích giao lưu học hỏi, online-offline đều như vắt chanh có đâu như một số cụ chỉ dám ngồi trên này chém gió vô đối, có dám xuất đầu lộ diện đâu. Chém thế thì ai chạ chém được, phỏng kô cụ ;)
(Đấy lần trước em cũng có hỏi câu hỏi có ý như thế, chỉ có bạn Pít dũng cảm giả nhời em - dù cũng chạ đến đầu đến đũa- tuy nhiên vẫn còn tiến bộ hơn là lờ lớ đi. Mà cái này nó là tính cách rồi, sửa chắc hơi khó ;))

Luu Lehong

Xe container
Từ trước đến nay chúng em lúc nào chạ thích giao lưu học hỏi, online-offline đều như vắt chanh có đâu như một số cụ chỉ dám ngồi trên này chém gió vô đối, có dám xuất đầu lộ diện đâu. Chém thế thì ai chạ chém được, phỏng kô cụ ;)
(Đấy lần trước em cũng có hỏi câu hỏi có ý như thế, chỉ có bạn Pít dũng cảm giả nhời em - dù cũng chạ đến đầu đến đũa- tuy nhiên vẫn còn tiến bộ hơn là lờ lớ đi. Mà cái này nó là tính cách rồi, sửa chắc hơi khó ;))
Cụ nhầm, SH lớn như đại nhạc hội của OF em đều có mặt chỉ đến khi nhậu nhẹt, liên hoan mắc bận thì về. Thứ nữa là nghề em phải nói thật là quá bận, hay phải đi công tác T7, CN triền miên vì ngày thường phải giải quyết hồ sơ, công văn giấy tờ nhiều của các tỉnh cả nước, do đó các hội họp nhỏ cũng chả tham gia đều đặn được! Đâu cứ phải có mặt Offline nâng chén mới chém được. Tuy nhiên, em cũng lưu ý đến ý kiến của bác để cố gắng sắp xếp công việc có mặt nhiều hơn ~X(
Chúng em tham gia các ý kiến trên này phần lớn là nói suy nghĩ gần thật chứ cũng chả quen chém :-?! Nếu có đi công cán "bên nước các bác" mới phải sửa để nói theo văn xã giao cho phù hợp với phong tục, tập quán xứ sở :D

Winstorm07

Xe container
Cần gì phải đi đâu xa xôi hả bác ;)
Ngay tại đây, tại chỗ này bác và nhiều bác nhiều lúc còn chạ hiểu mình đang nói cái gì, câu trước đá câu sau tanh tách.
Em ví dụ điển hình nhé : Chị Phuong Tivi và chú Jun đấy, lời nói mâu thuẫn lắm. Đúng hệt như tính cách và giới tính của chị ý :D

xedieu

Xe cút kít
Nói thật, các cụ Toy bị xoá bài, xì lốp, nhắc nhở,.. có khi còn đếch biết là ai đang nhắc mình (dĩ nhiên là biết đọc nick ạ)! :))

xedieu

Xe cút kít
Luu Lehong nói:
Em còn chả đọc được nick thật của bác đây chứ ai! Bác là ĐÊU đúng không :))
Theo tiếng phổ thông phiên bản 2012 thì đúng. Ngoài ra còn có mấy từ:

- Lehong nghĩa là "Manh"
- TV nghĩa là Cindy
...

=))

imbenley

Xe tải
cụ lehong - manh ở toy tạch hoàn kiếm ợ

phuongtv_76

Xe container
Cần gì phải đi đâu xa xôi hả bác ;)
Ngay tại đây, tại chỗ này bác và nhiều bác nhiều lúc còn chạ hiểu mình đang nói cái gì, câu trước đá câu sau tanh tách.
Em ví dụ điển hình nhé : Chị Phuong Tivi và chú Jun đấy, lời nói mâu thuẫn lắm. Đúng hệt như tính cách và giới tính của chị ý :D
Cụ win form đấy ah, cụ nói thấy mùi mắm tôm rồi, thêm nữa chắc do cụ xe đểu vào nên có mùi mẻ nữa, cứ thêm củ giềng các cụ mới sợ:P

Chỉnh sửa cuối:

toan1477

Xe điện
Em dự là min mod xóa bài là vì nội dung chứ không phải vì thớt nó dài! Mà nội dung mấy thớt đấy thì chắc là cụ rõ hơn em!
Thớt nào cũng thấy chửi bới om xòm, xóa là phải.

xedieu

Xe cút kít
phuongtv_76 nói:
Cụ win form đấy ah, cụ nói thấy mùi mắm tôm rồi, thêm nữa chắc do cụ xe đểu vào nên có mùi mẻ nữa, cứ thêm củ giềng các cụ mới sợ:P
Không có câu gì mới hơn à, ít nghĩ thế! :))

tuvanxaydunguic

Xe buýt
Kính đề nghị ĐÓNG thớt này ạ!!!!

imbenley

Xe tải
em khẳng định 100% MOD ko bao giờ đóng thớt trừ khi đủ 100 trang, còn việc các cụ nào chửi nhau vô văn hóa làm sấu đi OF thì cụ đó xẽ bị tước bằng hặoc xi hơi thôi, chứ ko liên quan đến thớt đâu cụ ạ

ghi đông

Xe tải
Các cụ bên xứ hàn chạy xin giấy được 1 khu tự trị riêng để tán nhau chứ có xe pháo - vấn đề nhạy cảm gì đâu! Các LĐ bên đấy cấp cho 1 khu tự trị để thể hiện cho mọi người khi vãng lai thấy là: bên chúng tôi cũng là dân chủ như láng giềng thôi chứ không có độc tài độc đoán nhé :-/. Tuy có vẻ trang trại riêng hoạt động cá thể nhưng cũng chỉ chủ yếu là chào hỏi, gọi dậy tập thể dục, mời nước, đưa tăm kiểu công xã thì chả mấy có đến vạn trang cũng được :D. Còn cái chuyện bác hanomeric gì đó bị xì lốp chẳng qua nói quá phạm nội quy cả OF chứ đâu phải do khu cấm vào đó!:-?
Bọn em thống nhất là bây giờ những vấn đề kỹ thuật sẽ bàn khi đi off, còn ở thớt thì chỉ bàn chuyện fun. Cụ có biết lý do không?
Để chống thông tin bị gián điệp khai thác rồi mang đi khoe, ví dụ như vụ chảy dầu ba đờ sốc ấy.