ALTIS:Tay lái nặng...TOY ThăngLong kiểm tra không sao...3 tháng sau: HỎNG THƯỚC LÁI!!

Luu Lehong

Xe container
Em cứ hỏi 1 phát liên quan đến thớt, tại sao Altis hay hỏng thước lái thế nhỉ, hay Altis gắn liền với hỏng thước lái?
Chỉ có một số xe bị hỏng thước lái còn phần lớn cũng chả sao! Nhưng một số Tư vấn (chuyên môn chưa sâu) của hãng nếu thấy khách nói xe kêu cái nọ cái kia là có khi phán ngay xe hỏng thước lái và cho thay bảo hành mới luôn! Đã có ngươì bị thay oan như thế. V/đ này em đã nêu ở vài thớt rồi ko muốn nói lại nữa!
Ko biết có phải sự nhiệt tình bảo hành hay có ý đồ gì của Đại lý cái này nội bộ họ em không rõ nên không dám có ý kiến gì !

Winstorm07

Xe container
Chỉ có một số xe bị hỏng thước lái còn phần lớn cũng chả sao! Nhưng một số Tư vấn (chuyên môn chưa sâu) của hãng nếu thấy khách nói xe kêu cái nọ cái kia là có khi phán ngay xe hỏng thước lái và cho thay bảo hành mới luôn! Đã có ngươì bị thay oan như thế. V/đ này em đã nêu ở vài thớt rồi ko muốn nói lại nữa!
Ko biết có phải sự nhiệt tình bảo hành hay có ý đồ gì của Đại lý cái này nội bộ họ em không rõ nên không dám có ý kiến gì !
Thế mà cụ và một số cụ đã kết luận đại lý của Toi là nhất. Kô thằng nào sánh bằng. Thế có phải là kết luận vội vàng kô nào?
Các cụ nhà mình tổng kết thế này mới chuẩn này "Xấu đều còn hơn tốt lỏi".
Nhớ nhé ;)

Luu Lehong

Xe container
Thế mà cụ và một số cụ đã kết luận đại lý của Toi là nhất. Kô thằng nào sánh bằng. Thế có phải là kết luận vội vàng kô nào?
Các cụ nhà mình tổng kết thế này mới chuẩn này "Xấu đều còn hơn tốt lỏi".
Nhớ nhé ;)
Xét một cách tổng thế thì ở các ĐL Toyota còn hơn chán vạn các đại lý hãng khác thật đấy!:-?
Nhưng mà sao bác cứ thấy em ở đâu là đi lẵng nhẵng theo ngay thế nhỉ :D

Winstorm07

Xe container
Xét một cách tổng thế thì ở các ĐL Toyota còn hơn chán vạn các đại lý hãng khác thật đấy!:-?
Nhưng mà sao bác cứ thấy em ở đâu là đi lẵng nhẵng theo ngay thế nhỉ :D
Tại bác cứ lởn vởn trước mặt em đấy chứ :))
Em theo bác làm gì ;)

xedieu

Xe cút kít
Nếu có thớt mở mới "Tại sao có một số người đi xe hàn hay cay cú những gì liên quan đến xe Toyota" thì bác có vui lòng đi sau em không?
Em tưởng phải ngược lại: Một số fan cuồng của Toi lo sợ sự trỗi dậy của xe Hàn nên luôn tìm cách phổ biến và chứng minh những thông tin trong bảo tàng lịch sử! :D

Luu Lehong

Xe container
Đã đi xe Nhật, Đức thì yên tâm rồi, thời gian còn lại chỉ lo kiếm tiền làm gì phải cuồng! Cuồng chỉ là những người bị hoang tưởng và nuôi hy vọng hão huyền, tự cho mình là thông thái, còn đa số người khác là dại!

Winstorm07

Xe container
Nếu có thớt mở mới "Tại sao có một số người đi xe hàn hay cay cú những gì liên quan đến xe Toyota" thì bác có vui lòng đi sau em không?
Sau trước em nghĩ kô quan trọng nhưng mà bác cứ luôn ngửa mặt lên giời và coi mình lúc nào cũng là số 1 thì em vượt bác lúc nào kô hay đấy ;)

Winstorm07

Xe container
Đã đi xe Nhật, Đức thì yên tâm rồi, thời gian còn lại chỉ lo kiếm tiền làm gì phải cuồng! Cuồng chỉ là những người bị hoang tưởng và nuôi hy vọng hão huyền, tự cho mình là thông thái, còn đa số người khác là dại!
Sáng nay cái vết nhọ nồi em với cụ Điếu oánh dấu nó vẫn chưa nhạt đi tý nào đâu, mới có đến trưa là bác Quả đã kô nhịn nổi nữa rồi.
Lại muốn nói tiếp nữa ạ???

Thế là em vui rồi, em lại có thêm chuyện để mai tham gia thi rồi.

Quả này em giật giải là cái chắc :))

xedieu

Xe cút kít
Em tưởng thời gian còn lại đi thăm thêm bảo tàng cách mạng hoặc bảo tàng quân đội,.. chứ! :))

Winstorm07

Xe container
Em tưởng thời gian còn lại đi thăm thêm bảo tàng cách mạng hoặc bảo tàng quân đội,.. chứ! :))
Cụ Điếu thử đoán xem liệu mai giải nhất cuộc thi kể chuyện cười có ai cạnh tranh được với em kô?? =))

toan1477

Xe điện
Theo cụ thì là một số nhân viên của Toy thường vội vàng gạ gẫm khách thay đồ để vặt phải không ạ? Cái đấy cụ khẳng định nhé.

Winstorm07

Xe container
Theo cụ thì là một số nhân viên của Toy thường vội vàng gạ gẫm khách thay đồ để vặt phải không ạ? Cái đấy cụ khẳng định nhé.
Cụ Toàn đừng bắt bạn Quả kết luận sớm như thế chứ :)) =))

imbenley

Xe tải
em ko biết có phải thước lái hay ko nhưng xe em là Inv V tiếng của nó là lọc cọc khi đi vào đươngf gồ ghề hoặc hơi xóc một chút giống như xe số sàn khi ép côn vào số nó gõ í.

hanoimeric

[Tịch thu bằng lái]
em ko biết có phải thước lái hay ko nhưng xe em là Inv V tiếng của nó là lọc cọc khi đi vào đươngf gồ ghề hoặc hơi xóc một chút giống như xe số sàn khi ép côn vào số nó gõ í.
không sao đâu bác ạ. Xe em cũng kêu lạch cạch. Ô tô đi chỗ sócphair kêu là đúng chứ sao. Nhưng em nghĩ xe hàn nó còn kêu lành phành gấp mấy chục lần cơ.

lexus_bk

Xe điện
Thước lái nặng và cái hỏng thước lái kia chắc không liên quan đến nhau đâu, em thề đấy :))

xedieu

Xe cút kít
hanoimeric nói:
không sao đâu bác ạ. Xe em cũng kêu lạch cạch. Ô tô đi chỗ sócphair kêu là đúng chứ sao. Nhưng em nghĩ xe hàn nó còn kêu lành phành gấp mấy chục lần cơ.
Xe Toy làm gì có chuyện kêu (với cả nổ)! :P

Lệ Xuân

Xe tăng
xedieu nói:
Xe Toy làm gì có chuyện kêu (với cả nổ)! :P
Cụ biết là tầm này tỷ lệ nội địa hoá của TOY - Tạch là bao nhiêu % không ạ? Bên Xuân Kiên có SX đồ gì cho TOY - Tạch không? Máy xe TOY - Tạch được SX ở nước nào?

xedieu

Xe cút kít
Lệ Xuân nói:
Cụ biết là tầm này tỷ lệ nội địa hoá của TOY - Tạch là bao nhiêu % không ạ? Bên Xuân Kiên có SX đồ gì cho TOY - Tạch không? Máy xe TOY - Tạch được SX ở nước nào?
Em đoán XK sản xuất thước lái? Yes or No?