[Funland] AFF Cup - ao làng nay đã thành hồ rộng

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Đội nào cũng phải chia quân ra đá hàng ngày đó cụ. Mà đội dự bị họ đá còn rát hơn Cam hôm nay nhiều. Chưa kể bị nhồi thể lực xong mới đá. Cụ thấy cảnh các cầu thủ khởi động cứ vung tay vung chân nhẹ nhàng thế thôi. Cụ làm được một bài tầm 10p em cho cụ là giỏi.
Giờ Hội đồng HLV online của Thái dúi nó bình luận sao cụ ???

Ô tô điên

Xe tăng
Chỉ có cụ thấy hùng hục chứ chả ai thấy hùng hục cả.
2-0 đang đá nhàn nhã. Thấy indo ghi bàn nên vội đá cuống lên 4-0. Sau lại trùng xuống. indo ghi 4-1 mới cuống lên, hùng hục chạy xong có ghi được bàn đâu.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Hy vọng vậy, nhưng luyện cũng phải hiệu quả chút. Em thấy luyện hơi mất nhiều công sức, nhất là vừa bị kiệt sức vòng loại WC xong.
Mất sức chính là lên sức đó cụ ơi. Đá cường độ cao mới mất sức được. Em đoán là cụ chưa từng ra sân xem đá rồi. Cầu thủ toàn đi bộ không. Xem trên TV thì thấy chạy có vẻ ác thế thôi.

Khoadag1991

Xe tăng
Lịch đá như EPL nhỉ...

mypleasure

Xe buýt
Với người hâm mộ thì gặp Thái ở BK hay CK chả khác nhau vì mục tiêu là VĐ. Nhưng với ĐT thì gặp ở CK vẫn hơn vì có thế nào thì về thành tích qua đc thêm 1 vòng, là BK.

Em là fan nên em ủng hộ gặp ở BK cho nó máu.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Giờ Hội đồng HLV online của Thái dúi nó bình luận sao cụ ???
Vẫn chưa rôm rả lắm. Chắc vẫn chưa tin vào cụ Mano nên chưa dám nổ to, sợ lại hớ như vụ Seagames và vụ VLWC.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Với người hâm mộ thì gặp Thái ở BK hay CK chả khác nhau vì mục tiêu là VĐ. Nhưng với ĐT thì gặp ở CK vẫn hơn vì có thế nào thì về thành tích qua đc thêm 1 vòng, là BK.

Em là fan nên em ủng hộ gặp ở BK cho nó máu.
Thế hóa ra là BHL sợ Thái à? Chưa đá đã sợ thì ở nhà cho nhàn thân.

Kuu

Xe lăn
- Indo nay gỡ được và làm 4 quả vào lưới Malay thì có được coi là out trình không
- Ông Seo suốt ngày tính toán nhiều rồi rốt cuộc vẫn đứng nhì và phải gặp Thái, trong khi dễ nhất là dâng lên cả trận và làm gỏi càng đậm Cam càng tốt thì không làm
- Vn quắn đít lên đá cho thấy vẫn rất sợ Thái, nhưng suốt 30 phút không thể làm gì được Cam
- Chốt lại vẫn loanh quanh ao làng
Cam bây giờ trình nó cũng ko còn quá tệ. Nó có đứng yên cho mình thích đá vào bao nhiêu quả thì đá đâu.
Thắng nó 4-0 đâu phải dễ, còn muốn dâng lên thế nào nữa :|

TieuFu

Xe container
- Indo nay gỡ được và làm 4 quả vào lưới Malay thì có được coi là out trình không
- Ông Seo suốt ngày tính toán nhiều rồi rốt cuộc vẫn đứng nhì và phải gặp Thái, trong khi dễ nhất là dâng lên cả trận và làm gỏi càng đậm Cam càng tốt thì không làm
- Vn quắn đít lên đá cho thấy vẫn rất sợ Thái, nhưng suốt 30 phút không thể làm gì được Cam
- Chốt lại vẫn loanh quanh ao làng
Kk ! Cụ đem cái sở đoản của mình ra so thì nhẽ nó hơn rồi ! Sở trường nằm lòng của mình là giữ sạch lưới, làm 1 nháy rồi nghỉ, chưa đã thì thi pen !

belo

Xe điện
Em k chơi, chỉ xem thôi :D
nhưng em biết chữ, nên cũng hiểu là đá dày quá thì dễ chấn thương. dĩ nhiên là để rèn quân cần đc đá thường, và có quân xanh ngon ( mấy trận VL3 thì ngon quá rồi), nhưng cày ải liên tục lại thành k hay.
Mà ta, tích luỹ cơ bắp và thể lực sao bằng đội Âu phi đc, nên em lo các cầu thủ tải k nổi khối lượng này. đã thế hội ao làng chơi bóng thì ít đá người lại nhiều.
Thôi thi đời 2 trận sau là biết chúng nó đã tích đủ thể lực chưa.
Em thì chả sợ Thái, em chỉ lo chấn thương, mất quân. Đường dài quá mà.
Cụ đúng. Gặp Thái sớm dễ mất quân cho trận ck nếu qua được bk, do thẻ phạt, chấn thương, mệt mỏi. Né được đội mạnh sớm thì tốt hơn. Mấy cụ cứ kêu nhà vô địch phải thắng tất, mạnh hơn tất cả, chứ thực tế, hlv của nhà vd chỉ thích gặp đối thủ yêú, sứt mẻ thôi. Thi đấu thể thao lúc nào chả phải cẩn thận.

Thế nên HLV Việt Nam rất khó cầm quân anh ạ. May cụ Park cũng từng trải, chứ không chắc cũng không chịu nổi nhiệt.
Anh cho rằng nếu Việt Nam ko bảo vệ được ngôi vương thì Indonesia sẽ lên ngôi chứ không phải là người Thái. Ông Shin thực sự là một huấn luyện viên đẳng cấp đấy. Hôm nay chắc người Indonesia sẽ phát cuồng lên mất. Chú vào xem các hlv online bên ấy đang quay tay thế nào đi

Alex.N

Xe buýt
Đội nào cũng phải chia quân ra đá hàng ngày đó cụ. Mà đội dự bị họ đá còn rát hơn Cam hôm nay nhiều. Chưa kể bị nhồi thể lực xong mới đá. Cụ thấy cảnh các cầu thủ khởi động cứ vung tay vung chân nhẹ nhàng thế thôi. Cụ làm được một bài tầm 10p em cho cụ là giỏi.
Em ra sân quẩy đc 5p là hết, sau đó đi bộ toàn tập, đc cái chịu hóng bác ợ :))
Em vẫn còn hóng VL3, dù biết sẽ thua vẫn p theo xem, để biết mình đang ở đâu, nên nhìn cảnh băm bổ đốn giò của ao làng em chịu k vui nổi.
Haha, nhưng e vẫn nghĩ trình độ Vn lúc này là hơn Thái, 60/40.

meodenminh

Xe điện
Mất sức chính là lên sức đó cụ ơi. Đá cường độ cao mới mất sức được. Em đoán là cụ chưa từng ra sân xem đá rồi. Cầu thủ toàn đi bộ không. Xem trên TV thì thấy chạy có vẻ ác thế thôi.
Em thì thấy cách đá Quang Hải ít mất sức nhất dù sải chân ngắn, và do vị trí của bạn ấy. Chứ vị trí như tiền vệ trung tâm mất sức nhiều, có trận hậu về mình còn không chạy theo cầu thủ đội bạn dốc bóng xuống

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cụ đúng. Gặp Thái sớm dễ mất quân cho trận ck nếu qua được bk, do thẻ phạt, chấn thương, mệt mỏi. Né được đội mạnh sớm thì tốt hơn. Mấy cụ cứ kêu nhà vô địch phải thắng tất, mạnh hơn tất cả, chứ thực tế, hlv của nhà vd chỉ thích gặp đối thủ yêú, sứt mẻ thôi. Thi đấu thể thao lúc nào chả phải cẩn thận.
Lý thuyết thì cũng khó nói. Cái này nó cũng kiểu như đánh trận. Nhè thằng mạnh nhất đập trước, tránh đêm dài lắm mộng hoặc né mạnh diệt yếu sau đó quyết chiến trận cuối. Thấy lý lẽ nào cũng đúng. :)

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em thì thấy cách đá Quang Hải ít mất sức nhất dù sải chân ngắn, và do vị trí của bạn ấy. Chứ vị trí như tiền vệ trung tâm mất sức nhiều, có trận hậu về mình còn không chạy theo cầu thủ đội bạn dốc bóng xuống
Quang Hải nay có thời điểm đá TVTT đó cụ.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Anh cho rằng nếu Việt Nam ko bảo vệ được ngôi vương thì Indonesia sẽ lên ngôi chứ không phải là người Thái. Ông Shin thực sự là một huấn luyện viên đẳng cấp đấy. Hôm nay chắc người Indonesia sẽ phát cuồng lên mất. Chú vào xem các hlv online bên ấy đang quay tay thế nào đi
Trận nay chắc Indo sướng hơn trận hòa rồi anh ạ. Vì Indo với Mã còn có ân oán đổ máu của hai nhóm CĐV nữa. :D

Songocu

Xe buýt
Sao phải né, Vô địch là thắng các trận cần thắng ko quan trọng thằng nào. Noel măm lẩu Thái
HĐ , QH, TL..mới 22-23, trước ở tuổi này các cụ thứ 7 double rồi hat -trick mà thứ 2 vẫn chạy rầm rầm.

meodenminh

Xe điện
Em ra sân quẩy đc 5p là hết, sau đó đi bộ toàn tập, đc cái chịu hóng bác ợ :))
Em vẫn còn hóng VL3, dù biết sẽ thua vẫn p theo xem, để biết mình đang ở đâu, nên nhìn cảnh băm bổ đốn giò của ao làng em chịu k vui nổi.
Haha, nhưng e vẫn nghĩ trình độ Vn lúc này là hơn Thái, 60/40.
Chạy tốc độ cao, căng sức chỉ 5, 10 phút thôi. Em từng chạy đá cả buổi không mệt nhưng đấy là đá không bị áp lực thôi. Đá gặp đội nó ngang ngang mình mệt thật, nhất là các vị trí không hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình - cái này cần HLV đưa ra đấu pháp hợp lý cho từng trận là vậy