[Funland] AFF Cup - ao làng nay đã thành hồ rộng

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Có thể VNam vào trận với mục tiêu kép: vừa đua hiệu số để nhất bảng lại vừa giữ sức cầu thủ, nên mới thành ra lối đá lúc nhanh lúc chậm như vậy.
Nhưng người tính không bằng trời tính, thời điểm Indo ghi bàn thứ 4, e thấy dù VNam vẫn muốn ghi thêm bàn nhưng không kịp nữa
Em nghĩ cũng không hẳn. Ăn thêm bàn rồi dưỡng sinh cũng có sao đâu. Nói chung thì chắc chỉ có BHL mới hiểu rõ được. Mình nói bây giờ mọi thứ đều là thuyết âm mưu hết. :D

Alohavn911

Xe buýt
Nếu đúng như này thật thì trình siêu thật cụ nhỉ. Đếch ai chê được việc tránh đội chủ nhà. :D
Tránh chủ nhà là coi như tránh đc 2 trận sân khách, vì giờ đá sân nhà sân khách mà có mỗi ông Sing là chủ nhà nên coi như 2 trận đi về ông là chủ nhà luôn cho rồi, còn 3 ông còn lại thì như nhau.
Em nghĩ ko đơn giản như mình thấy trên tivi đâu, mà vào bk sợ Thái thì đi đá đấm làm gì nữa, mục tiêu vô địch thì thằng nào chả phải thịt, ko thịt trước thì thịt sau, mà thịt Thái ngon để thằng khác nó thịt mất cũng phí :D

colangxxi

Xe buýt
Tội nặng nhất của anh Tân Chích Chòe là mang có 24/30 cầu thủ sang Sin và làm Mã không đủ lực lượng
Kết thúc 1 chu kì khá mạnh của Mã. Tan còn liêm sỉ thì nên từ chức, giải nào cũng gáy to mà kết quả thì...

f1_hn

Xe container
Hoàng Đức đá suốt vòng loại 3 và mấy trận vừa rồi thấy bình thường mà hôm nay mệt thật. Không biết trận sau có hồi được không. Chắc phải tăng liều sâm mới được.
Chỉ đạo HĐ đá thong thả thôi cụ...nhưng ông Park rút HĐ ra hơi muộn, cả Hải con nữa

Kuu

Xe lăn
Đến giờ, về chuyên môn và kết quả thì cơ bản là được rồi, không có gì phải chưởi cả. Cái đáng chưởi là việc các cầu thủ mình thể hiện rất rõ sự thất vọng khi không đạt được mục tiêu né Thái.

MK, sao chính các cầu thủ lại có cái tâm lý sợ gặp Thái sớm nhỉ? Muốn giữ ngôi trùm thì không ngán ai, gặp thần giết thần; gặp quỷ giết quỷ...

Em chưởi cái tâm lý bạc nhược của cầu thủ :(

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Tránh chủ nhà là coi như tránh đc 2 trận sân khách, vì giờ đá sân nhà sân khách mà có mỗi ông Sing là chủ nhà nên coi như 2 trận đi về ông là chủ nhà luôn cho rồi, còn 3 ông còn lại thì như nhau.
Em nghĩ ko đơn giản như mình thấy trên tivi đâu, mà vào bk sợ Thái thì đi đá đấm làm gì nữa, mục tiêu vô địch thì thằng nào chả phải thịt, ko thịt trước thì thịt sau, mà thịt Thái ngon để thằng khác nó thịt mất cũng phí :D
Theo em đọc thì BHL Đội tuyển Việt Nam có tính dân chủ cực cao, cụ Park là người duyệt cuối. Nhiều cái đầu tính chắc chắn hơn một cái rồi. Nay đọc còm này của cụ em càng thấy có lý.

Alex.N

Xe buýt
Nhiều cụ chưa biết cảnh nhồi thể lực của Tuyển rồi. Trận nay gặp Cam chẳng ăn thua gì so với việc bị nhồi thể lực cả.
Thái sau này cũng cay cú băm bổ lắm bác ạ, vẫn ăn chân quân ta như tiều phu đốn củi. Thể lực k ngon thì dễ đứt mấy cặp giò. Nên em vẫn lo lắm.
Dạo này hai cánh của ta cũng phế quá. May còn bộ 3 Hải H đức tuấn anh kéo lại.
Em cũng chuẩn bị tinh thần cả rồi, Thắng, tốt thôi, thua, cũng k sao, giữ đc quân mới là tốt nhất.
Thua Thái ở AFF, nhưng đều đều vào VL 3 các năm sau vẫn ưng hơn, nhất là khi Thái ở nhà :D

meodenminh

Xe điện
Nhiều cụ chưa biết cảnh nhồi thể lực của Tuyển rồi. Trận nay gặp Cam chẳng ăn thua gì so với việc bị nhồi thể lực cả.
Nhồi thì biết vậy, nhưng hôm nay thấy Công Phượng mất điện, Hoàng Đức mệt mỏi rõ. Tiến Linh thì truyền về tý cho đội bàn làm bàn thì thành tích cũng bằng âm. Trận này rõ cụ Park muốn né Thái mà Mã xì đểu VN quá 😏 chắc cú vì xin thêm cầu thủ bị vn phản đối chăng

TieuFu

Xe container
Indo dưới tay cụ Shin công nhận đá kinh thật, chấp nhận chịu nhún trước VN và làm gỏi Mã. Đúng là bóng đá ĐNA vẫn cần HLV có trình độ cao để nâng tầm, cụ Tan Cheng Hoe sau đợt này chắc đứt.
Khổ thân ông ý, lần này nhẽ bị ném đá đến chết !

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Đến giờ, về chuyên môn và kết quả thì cơ bản là được rồi, không có gì phải chưởi cả. Cái đáng chưởi là việc các cầu thủ mình thể hiện rất rõ sự thất vọng khi không đạt được mục tiêu né Thái.

MK, sao chính các cầu thủ lại có cái tâm lý sợ gặp Thái sớm nhỉ? Muốn giữ ngôi trùm thì không ngán ai, gặp thần giết thần; gặp quỷ giết quỷ...

Cái này là do cụ suy diễn thôi. Cụ có thấy Tấn Tài không? Đá lởm khởm, nhưng lúc cần ghi bàn thì lại ngon ngay. :D

belo

Xe điện

Có khi thất vọng khi không đạt mục tiêu nhất bảng của HLV thôi cụ.

• Vodka
Reactions: Kuu

Ô tô điên

Xe tăng
Thế chỉ cần thắng cam 1-0 là đủ rồi sao phải tốn sức chạy hùng hục thắng 4-0 làm gì cho mệt người.

Khoadag1991

Xe tăng
Thái sau này cũng cay cú băm bổ lắm bác ạ, vẫn ăn chân quân ta như tiều phu đốn củi. Thể lực k ngon thì dễ đứt mấy cặp giò. Nên em vẫn lo lắm.
Em cũng chuẩn bị tinh thần cả rồi, Thắng, tốt thôi, thua, cũng k sao, giữ đc quân mới là tốt nhất.
Thua Thái ở AFF, nhưng đều đều vào VL 3 các năm sau vẫn ưng hơn, nhất là khi Thái ở nhà :D
Thắng thì khẳng định đc vị thế. Thua thì rút ra đx 1 đống bài học xương máu đấy cụ. Nên gặp sớm cũng tốt. Kẻo k đc gặp nó thì lại tiếc ;))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Nhồi thì biết vậy, nhưng hôm nay thấy Công Phượng mất điện, Hoàng Đức mệt mỏi rõ. Tiến Linh thì truyền về tý cho đội bàn làm bàn thì thành tích cũng bằng âm. Trận này rõ cụ Park muốn né Thái mà Mã xì đểu VN quá 😏 chắc cú vì xin thêm cầu thủ bị vn phản đối chăng
Tại sao phải né Thái? Hãy cho em một lý do đi ạ!

meodenminh

Xe điện
Lực lượng phong độ xuống dần đều như này, mà hy vọng đều đều vào VL 3 á ?!

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Kết thúc 1 chu kì khá mạnh của Mã. Tan còn liêm sỉ thì nên từ chức, giải nào cũng gáy to mà kết quả thì...
Đen cho anh Tan, giai đoạn đội anh ấy Thăng hoa ở ĐNA thì gặp ngay ông Park

Kuu

Xe lăn
Cái này là do cụ suy diễn thôi. Cụ có thấy Tấn Tài không? Đá lởm khởm, nhưng lúc cần ghi bàn thì lại ngon ngay. :D
Lạc còm rồi.
Cụ không đọc kỹ mà đã còm theo quán tính.
Em có chê trách gì chuyên môn và kết quả đâu.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Lạc còm rồi.
Cụ không đọc kỹ mà đã còm theo quán tính.
Em có chê trách gì chuyên môn và kết quả đâu.
Lạc đâu mà lạc. Cụ bảo cầu thủ mình sợ gặp Thái thì chả là suy diễn à? Cụ căn cứ vào đâu mà bảo thế?