[Funland] AFF Cup - ao làng nay đã thành hồ rộng

Ô tô điên

Xe tăng
Thế tại sao phải né Thái? 😋
Thì muốn gặp thái chỉ cần thắng cam 2-0 là đủ, sao thấy indo ghi bàn thì hùng hục lao lên 4-0 sau đó là hời hợt đá, đến khi indo ghi 4-1 thì cuống lên ghi bàn, rút cục là có ghi được đâu.

TieuFu

Xe container
xt vào đá thay chọt chọt vài quả bóng dưỡng sinh nản thật.
Ông này nên để danh hiệu siêu dự bị cho hoành, Hùng Dũng lấy lại phong độ thì nhẽ mất cái dự bị rồi !

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Thì muốn gặp thái chỉ cần thắng cam 2-0 là đủ, sao thấy indo ghi bàn thì hùng hục lao lên 4-0 sau đó là hời hợt đá, đến khi indo ghi 4-1 thì cuống lên ghi bàn, rút cục là có ghi được đâu.
Chỉ có cụ thấy hùng hục chứ chả ai thấy hùng hục cả.

Die_Mannschaft

Xe tăng
Thanh niên xem bóng ko đấy, mình ồ lên ghi 2 bàn ngay hiệp 2 rồi chùng xuống luôn nhé, đâu quan tâm trận kia.

meodenminh

Xe điện
Tại sao phải né Thái? Hãy cho em một lý do đi ạ!
Ko né Thái thì để đội hình 2 đá với Cam đi cụ. Gặp Sing mình có cửa thắng cao hơn. Còn đã xác định vô định thì tất nhiên phải thắng mọi trận, nhưng phải phân phối sức, chứ em thấy vừa rồi mình đá mất sức nhiều, trừ trận thắng Mã

TieuFu

Xe container
Nhồi thì biết vậy, nhưng hôm nay thấy Công Phượng mất điện, Hoàng Đức mệt mỏi rõ. Tiến Linh thì truyền về tý cho đội bàn làm bàn thì thành tích cũng bằng âm. Trận này rõ cụ Park muốn né Thái mà Mã xì đểu VN quá 😏 chắc cú vì xin thêm cầu thủ bị vn phản đối chăng
Ngon thì xin mời ! Mượn mồm ông P !

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Ko né Thái thì để đội hình 2 đá với Cam đi cụ. Gặp Sing mình có cửa thắng cao hơn. Còn đã xác định vô định thì tất nhiên phải thắng mọi trận, nhưng phải phân phối sức, chứ em thấy vừa rồi mình đá mất sức nhiều, trừ trận thắng Mã
Có quân xanh luyện quân chả tốt hơn à? Cụ chắc không chơi thể thao rồi.

Die_Mannschaft

Xe tăng
Với Cam đâu mất sức thì cứ dùng đội hình ngon cho quen chân chứ cụ. Cụ thấy mất sức chứ em thấy có gì đâu.

Alex.N

Xe buýt
Cụ chắc không chơi thể thao. Đá càng ít càng mất phong độ chứ.
Em k chơi, chỉ xem thôi :D
nhưng em biết chữ, nên cũng hiểu là đá dày quá thì dễ chấn thương. dĩ nhiên là để rèn quân cần đc đá thường, và có quân xanh ngon ( mấy trận VL3 thì ngon quá rồi), nhưng cày ải liên tục lại thành k hay.
Mà ta, tích luỹ cơ bắp và thể lực sao bằng đội Âu phi đc, nên em lo các cầu thủ tải k nổi khối lượng này. đã thế hội ao làng chơi bóng thì ít đá người lại nhiều.
Thôi thi đời 2 trận sau là biết chúng nó đã tích đủ thể lực chưa.
Em thì chả sợ Thái, em chỉ lo chấn thương, mất quân. Đường dài quá mà.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
- Indo nay gỡ được và làm 4 quả vào lưới Malay thì có được coi là out trình không
- Ông Seo suốt ngày tính toán nhiều rồi rốt cuộc vẫn đứng nhì và phải gặp Thái, trong khi dễ nhất là dâng lên cả trận và làm gỏi càng đậm Cam càng tốt thì không làm
- Vn quắn đít lên đá cho thấy vẫn rất sợ Thái
- Chốt lại vẫn loanh quanh ao làng
Sau giải cụ đừng trốn nhá. :D

Die_Mannschaft

Xe tăng
- Indo nay gỡ được và làm 4 quả vào lưới Malay thì có được coi là out trình không
- Ông Seo suốt ngày tính toán nhiều rồi rốt cuộc vẫn đứng nhì và phải gặp Thái, trong khi dễ nhất là dâng lên cả trận và làm gỏi càng đậm Cam càng tốt thì không làm
- Vn quắn đít lên đá cho thấy vẫn rất sợ Thái, nhưng suốt 30 phút không thể làm gì được Cam
- Chốt lại vẫn loanh quanh ao làng
Có cụ đang sợ Thái chứ chưa thấy ai sợ cả.

Alohavn911

Xe buýt
Theo em đọc thì BHL Đội tuyển Việt Nam có tính dân chủ cực cao, cụ Park là người duyệt cuối. Nhiều cái đầu tính chắc chắn hơn một cái rồi. Nay đọc còm này của cụ em càng thấy có lý.
Mà thêm 1 điều nữa là VN sẽ đc nghỉ nhiều hơn cặp Indo - Sing 1 ngày, quá nhiều điều để suy nghĩ cho vị trí thứ 2 cụ ạ

TieuFu

Xe container
Cùng lắm thì giở cơm nắm ra dùng, cho tập đá 11m độ 2 ngày là ổn ! Em ngó trộm cái túi khôn của ông P rồi !

Mrtieu

Xe tải
Không thích dùng đội hình 2 đấy , dùng đội 1 để đá tập có sao ko cụ . Sao mà đã sợ thế nhỉ

meodenminh

Xe điện
Có quân xanh luyện quân chả tốt hơn à? Cụ chắc không chơi thể thao rồi.
Hy vọng vậy, nhưng luyện cũng phải hiệu quả chút. Em thấy luyện hơi mất nhiều công sức, nhất là vừa bị kiệt sức vòng loại WC xong.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em k chơi, chỉ xem thôi :D
nhưng em biết chữ, nên cũng hiểu là đá dày quá thì dễ chấn thương. dĩ nhiên là để rèn quân cần đc đá thường, và có quân xanh ngon ( mấy trận VL3 thì ngon quá rồi), nhưng cày ải liên tục lại thành k hay.
Mà ta, tích luỹ cơ bắp và thể lực sao bằng đội Âu phi đc, nên em lo các cầu thủ tải k nổi khối lượng này. đã thế hội ao làng chơi bóng thì ít đá người lại nhiều.
Thôi thi đời 2 trận sau là biết chúng nó đã tích đủ thể lực chưa.
Em thì chả sợ Thái, em chỉ lo chấn thương, mất quân. Đường dài quá mà.
Đội nào cũng phải chia quân ra đá hàng ngày đó cụ. Mà đội dự bị họ đá còn rát hơn Cam hôm nay nhiều. Chưa kể bị nhồi thể lực xong mới đá. Cụ thấy cảnh các cầu thủ khởi động cứ vung tay vung chân nhẹ nhàng thế thôi. Cụ làm được một bài tầm 10p em cho cụ là giỏi.

fundraiser

Xe container
Muốn làm vua ĐNA thì phải thắng tất cả các đội, thắng càng nhiều lần càng tốt. Thực ra loại Thái ở Bán kết còn cao trình hơn thắng ở chung kết vì nếu thắng ở CK thì ng Thái vẫn bảo sẩy chân.

cocsku

Xe cút kít
Trận gặp Campuchia này thấy chỉ đạo có gì sai sai. Lúc mình thắng 4-0 đang khí thế phải cố lên làm bàn nữa thì lại chơi chùng xuống nhường thế trận. Indo họ vùng lên chỉ 1 bàn là giành ngôi đầu bảng. Vn hối thì đã muộn, cuống cuồng thay người vài phút cuối ko ăn thua.