[Funland] AFF Cup - ao làng nay đã thành hồ rộng

Leopard1

[Tịch thu bằng lái]
Mà cụ chủ thớt đặt tên topic này cũng nói lên nhiều điều, thay vì trước đây là hồ rộng giờ thành ao làng thì hắn lại đổi ngược lại. Phú quý giật lùi. Giờ rộng quá boi khéo ngộp!

Alex.N

Xe buýt
Đấy, đận này đá xong bk với thái, thắng luôn indo ck thì chẳng ai nói vn ăn may nữa nhé.
mà nhỡ có thua bk đi nữa, năm sau đập chị na em cũng sẽ xí xoá cả. Em dễ tính thế :))
Em nghĩ, hiện tại, chính Thái mới là ng bị Vn ám ảnh, chứ người V đã bỏ qua việc lấy chuyện p thắng Thái lảm mục tiêu rồi. Hoặc có thể em viễn vông, em bg chỉ quan tâm mấy trận đá với Nhật hay Hàn thôi, Thái đã là quá khứ.

Chỉnh sửa cuối:

mrlai

Xe buýt
Cụ này kém quá ! Người ta chửi, nói rõ lí do rồi mà cụ vẫn không hiểu !
Thế cụ có thấy VT nó đá chính cánh nào và khi vào thay ng nó đá cánh nào không? Có thấy nó đá khác mọi hôm thế nào không? Nếu không đủ trình độ để nhìn nhận thì đừng nói ng khác kém. Nghe kệch cỡm lắm.

f1_hn

Xe container
Anh cho rằng nếu Việt Nam ko bảo vệ được ngôi vương thì Indonesia sẽ lên ngôi chứ không phải là người Thái. Ông Shin thực sự là một huấn luyện viên đẳng cấp đấy. Hôm nay chắc người Indonesia sẽ phát cuồng lên mất. Chú vào xem các hlv online bên ấy đang quay tay thế nào đi
Nay xuất hiện chú ghi bàn 4-1 to cao quá...trận trc có nó thì VN e cug mệt

belo

Xe điện
Lý thuyết thì cũng khó nói. Cái này nó cũng kiểu như đánh trận. Nhè thằng mạnh nhất đập trước, tránh đêm dài lắm mộng hoặc né mạnh diệt yếu sau đó quyết chiến trận cuối. Thấy lý lẽ nào cũng đúng. :)
Tùy cụ thôi. Thực tế thì em vẫn thấy hlv đội nào cũng thích gặp đội yếu hơn đội mình. Đánh trận thật càng thế, cụ cứ ngẫm mà xem, cụ thích đánh nhau với thằng 10 tuổi hay 20 tuổi hơn. Nếu cụ chọn 20 thì em cũng tôn trọng sự lựa chọn của cụ.

Lam garden

Xe tăng
Có khi tầm này Polking đang nghĩ: biết thế trận gặp Sinh cho mịa đội hình chính đá thì chưa chắc đã thắng để giờ lại khổ.:D

mypleasure

Xe buýt
Thế hóa ra là BHL sợ Thái à? Chưa đá đã sợ thì ở nhà cho nhàn thân.
Em nghĩ ít nhiều là có dù có thể nói cứng. Với họ là đi làm, phải có áp lực thành tích chứ có phải như fan xem chơi đâu mà "không VĐ thì vứt #^$& nó hết đi 🙂"

Khoadag1991

Xe tăng
Tùy cụ thôi. Thực tế thì em vẫn thấy hlv đội nào cũng thích gặp đội yếu hơn đội mình. Đánh trận thật càng thế, cụ cứ ngẫm mà xem, cụ thích đánh nhau với thằng 10 tuổi hay 20 tuổi hơn. Nếu cụ chọn 20 thì em cũng tôn trọng sự lựa chọn của cụ.
Hèn j bốc thăm c1 các ông cứ dãy đành đạch đòi bốc lại :))

Kuu

Xe lăn
Xem các hlv Hàn thì rõ ràng ông Shin tính toán đâu ra đấy, chẳng phải phải dựa dẫm vào ai
So kết quả vs VN thì Ỉn có phần may mắn hơn tí.
Nhưng phải nói rằng anh Shin giỏi, tập hợp và điều trị đc các cầu thủ đá tốt theo đấu pháp.
Thành tích của Ỉn đến giờ là rất xứng đáng. Một HLV Hàn nữa có duyên với ao làng chăng.
Giờ có lẽ truyền thông và các cổ động viên Ỉn đang phát cuồng với HLV và các cầu thủ của họ :D

meodenminh

Xe điện
Đấy, đận này đá xong bk với thái, thắng luôn indo ck thì chẳng ai nói vn ăn may nữa nhé.
mà nhỡ có thua bk đi nữa, năm sau đập chị na em cũng sẽ xí xoá cả. Em dễ tính thế :))
Em cũng không cần thắng Thái, miễn là hòa Trung nhé. Còn nếu không được thì thắng Thái cho chắc ăn, không lứa cầu thủ này già mất

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Tính em hay quên, nhưng nếu em nhớ không nhầm thì tỉ lệ những đội nằm ở bảng tử thần sau đó lên ngôi vô địch là khá cao thì phải. Cụ có thấy thế không? Hay em nhớ sai nhỉ?

TVL.COM

Xe tăng
Thế cụ có thấy VT nó đá chính cánh nào và khi vào thay ng nó đá cánh nào không? Có thấy nó đá khác mọi hôm thế nào không? Nếu không đủ trình độ để nhìn nhận thì đừng nói ng khác kém. Nghe kệch cỡm lắm.
Còm này càng cho thấy trình độ đọc hiểu của cụ kém thật !

meodenminh

Xe điện
Giải này bk đá đi và về mới căng, không thể thắng nếu không có thực lực thật sự: cầu thủ có phong độ tốt ...

belo

Xe điện
Tính em hay quên, nhưng nếu em nhớ không nhầm thì tỉ lệ những đội nằm ở bảng tử thần sau đó lên ngôi vô địch là khá cao thì phải. Cụ có thấy thế không? Hay em nhớ sai nhỉ?
C1 năm 98 thì cụ đúng, nhưng nếu cụ là HLV Barca, em e rằng cụ sẽ chửi tay bốc thăm rất nhiều.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em nghĩ ít nhiều là có dù có thể nói cứng. Với họ là đi làm, phải có áp lực thành tích chứ có phải như fan xem chơi đâu mà "không VĐ thì vứt #^$& nó hết đi 🙂"
BHL lom dom nó ảnh hưởng đến tâm lý cầu thủ ngay cụ ơi. Ở vòng bảng vòng loại U23 Châu Á trước cũng thế. Mọi người cứ kêu thắng Indo hòa Thái để được nhì bảng tốt nhất. Trận đá với Indo xong ai cũng chửi vì đá mãi mới thắng rùa được ở giây cuối cùng. Kết quả làm thất vọng người hâm mộ. Cuối cùng trận gặp Thái mình xơi gọn bốn nháy.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
C1 năm 98 thì cụ đúng, nhưng nếu cụ là HLV Barca, em e rằng cụ sẽ chửi tay bốc thăm rất nhiều.
Em hay tính đến giải Euro hoặc WC vì cấp độ CLB em ít xem lắm.